Mai Laushi

10 Mafi kyawun agogon ƙararrawa na Android a cikin 2022

Gwada Kayan Aikinmu Don Kawar Da Matsaloli





An bugaƘarshe da aka sabunta: Janairu 2, 2022

Mu ba yara ba ne kuma, don haka ba shakka ba za mu iya tsammanin iyayenmu mata za su tashe mu kowace safiya a cikin sababbin hanyoyin su ba. Kamar yadda muka girma, haka ma nauyin da ke kanmu. Muna da makaranta, koleji, aiki, alƙawura, tarurruka, da sauran alƙawura da yawa don saduwa. Abinda kawai muke tsoro shine yin latti da safe saboda ƙararrawar ku bai tashi ba, kuma kun yi barci!



Lokaci na tsoffin agogon ƙararrawa ya wuce, kuma yanzu yawancin mu na amfani da wayoyin hannu don farkawa kowace safiya. Amma duk da haka, wasu daga cikin mu masu barcin barci ne, wanda hatta agogon da ke kan wayoyin mu na android ya zama mara amfani a wasu lokutan idan ana maganar tashi.

Amma ko da yaushe akwai mafita! Akwai apps da yawa akan Play Store waɗanda zasu iya yin tasiri fiye da ƙararrawar wayarku ta Android. Ana iya keɓance su ta hanyoyin da za su tabbatar da cewa kun tashi akan lokaci, kowace rana. Tabbas za su kai ku inda ya kamata ku kasance a lokacin da ya dace.



Abubuwan da ke ciki[ boye ]

10 Mafi kyawun agogon ƙararrawa na Android a cikin 2022

# 1 Ƙararrawa

Ƙararrawa



Bari mu fara wannan jeri da Mafi kyawun agogon ƙararrawa na android mafi ban haushi a 2022. Yawan tashin hankali shine haɓaka ƙimar nasarar da zai samu wajen tashe ku. App ɗin yana da'awar shine mafi girman agogon ƙararrawa a duniya a ƙimar tauraro 4.7 akan Play Store. Reviews na wannan app suna da ban mamaki da gaske don zama gaskiya!

Sautunan ringi suna da ƙarfi sosai kuma za su fitar da ku daga kan gado a 56780 kmph idan kun kasance mai zurfin barci wanda ke da wahalar tashi zuwa agogon ƙararrawa na yau da kullun. Idan kai ne wanda ke son farkawa da laushin sautin raƙuman ruwa ko kuma tsuntsayen da ke ta ihu, wannan app ɗin zai taimake ka ka yi hakan kuma!



Manhajar tana da wani sabon salo mai suna Missions, inda za ka yi wani aiki da zarar ka farka. Wannan yana tabbatar da app ɗin cewa kun farka kuma yana nufin tashe ku daga siesta, gaba ɗaya. Waɗannan ayyukan sun haɗa da- ɗaukar hoto na takamaiman wuri, magance matsala mai sauƙi/ci gaba na lissafi, ɗaukar hoto na lambar lamba, girgiza wayarka, kusan sau 1000 don kashe ƙararrawa.

Yana da matukar ban haushi, amma na yi alkawarin ranarku za ta fara kan sabon bayanin kula. Domin kowane oza na barcin da ke akwai zai tashi daga jikin ku.

Wasu ƙarin fasalulluka na Ƙararrawa sun haɗa da duban zafin jiki, jigo da zaɓuɓɓukan bango, nau'ikan zaɓuɓɓukan ƙararrawa, saitin ƙararrawa ta hanyar mataimakin Google, da fasalulluka na ƙararrawa ga sauri. App ɗin yana da wasu fasaloli don hana cirewa, kuma wayar tana kashe, wanda zai tabbatar da cewa ba za ku iya yaudarar ƙararrawa ba kuma kuyi barci na wasu ƴan sa'o'i.

Abu mafi kyau shine ƙararrawar tana kashe koda app ɗin yana kashe, kuma babu magudanar baturi da zai haifar da aikin ƙararrawa akan wayoyin Android.

Sauke Yanzu

#2 Barci a matsayin Android (Ƙararrawar Ƙararrawar Barci)

Barci Kamar Android (Sleep Cycle Smart Alarm) | Mafi kyawun agogon ƙararrawa na Android

Ƙararrawa mai wayo kamar Sleep As Android shine abin da kuke buƙatar sanyawa akan wayoyin hannu ta yadda ba za ku iya wuce gona da iri na barci fiye da yadda ya kamata ba. Har ila yau, mai lura da sake zagayowar barci, baya ga abubuwan ban mamaki na ƙararrawa waɗanda za mu yi magana akai yanzu.

App ɗin yana nazarin yanayin barcin ku kuma yana tashe ku tare da sautin ƙararrawa mai laushi da kwantar da hankali a mafi kyawun lokaci. Dole ne ku kunna yanayin barci kuma ku sanya wayar akan gadonku, don kunna na'urar gano barci. Aikace-aikacen ya dace da na'urorin da za a iya sawa kamar Mi Band, Garmin, pebble, Wear OS, da sauran smartwatches da yawa.

Kamar fasalin manufa, wannan app ɗin kuma yana ba ku damar yin wasu ayyuka kamar wasanin gwada ilimi, lambar CAPTCHA Scan, jimlar lissafi, kirga tumaki, da ayyukan motsin wayar don tabbatar da cewa kun kasance a faɗake.

Wani abu mai kyau shine yana da rikodin maganganun barci kuma yana taimaka muku sarrafa snoring ta fasalin gano snoring. Hakanan app ɗin ya yi daidai da Philips Hue smart bulb da Spotify Music app, don ba da ƙararrawar ku tare da kyakkyawan kiɗa da haske.

App ɗin yana da ƙimar taurari 4.5 akan Play Store. Tabbas yakamata ku gwada wannan app ɗin idan kuna neman ƙararrawa mai wayo da babban mai nazarin bacci don samun kulawar halayen baccinku da sarrafa su cikin tsari.

Sauke Yanzu

#3 Kalubalen agogon ƙararrawa

Kalubale Agogon Ƙararrawa

Kalubalen agogon ƙararrawa na musamman ga masu barci masu nauyi. Yana aiki a kan ajanda mai sauƙi, don zama mai ƙarfi, mai ban haushi, da rashin hankali kamar yadda zai yiwu don tada mai zurfin barci a cikin ɗakin. The dubawa na wannan app ne mai sauqi qwarai da sauki don amfani.

Bugu da ƙari, yana ba da ikon watsar da ƙararrawa ta hanyar wasanin gwada ilimi, selfie da hotuna da wasu ƙalubale waɗanda za ku iya jin daɗi da su, da zaran kun tashi ku tafi.

Kuna iya tsara ƙalubalen bisa ga naku, kuma ku ba wa kanku ayyuka da yawa gwargwadon iyawa domin ba za ku iya jin ƙararrawa ba kuma ku sake yin barci.

Idan kun kasance mai yamutsa fuska a safiya, yakamata ku gwada ƙalubalen murmushi, wanda ke ƙalubalantar ku da tashi kowace safiya tare da faɗin murmushi don ba wa kanku kyakkyawar farawa a ranar. Yana gane murmushin ku kafin yin watsi da ƙararrawa.

Kuna iya siffanta maɓallin ƙararrawa, da tsawon lokacinsa don tabbatar da cewa ba ku daɗe ba don ƙarin barci.

Idan waɗannan ƙalubalen kuma ba su isa su tashe ku ba kuma su sa ku tsalle daga kan gado, yanayin ɓacin rai tabbas zai yi aikin. Wannan zai fitar da kwakwalwar ku tare da bacin rai, kuma ya tilasta muku tashi tsaye. Yanayin ba zai ba ka damar kashe wayar ko app ba.

Manhajar dai ta shahara sosai daga masu amfani da ita kuma tana samun kyauta a shagon Google Play. Sigar da aka biya ita ma ta zo da abubuwan ci gaba kuma bai kai ba.

App ɗin yana da babban darajar taurari 4.5 akan Google Play Store.

Sauke Yanzu

#4 Kan lokaci

app mai dacewa | Mafi kyawun agogon ƙararrawa na Android

Daya daga cikin mafi kyau a kan Android Ƙararrawa kasuwa ne Timely. Wannan ya yi da yawa daga cikin sauƙi mai sauƙi na agogon ƙararrawa, wanda aka tsara shi sosai da sauƙin saitawa. Masu kera na lokaci-lokaci suna yin alƙawarin ƙwarewar mai amfani mai ban sha'awa da kuma kyakkyawan ƙwarewar farkawa. Ga wadanda suka ji cewa tashi a koyaushe aiki ne, yakamata ku gwada wannan app.

Manhajar tana da nau'o'in asali da kuma jigogi masu launi waɗanda za su ji daɗin idanunku idan kun tashi, kuma shine farkon abin da kuke gani da safe. Hakanan suna da agogon ƙira na hannu, waɗanda ba a samun su a wani wuri daban don juyar da safiya zuwa farin ciki.

Ka'idar tana fahimtar motsin motsinku kuma baya buƙatar ku danna kowane maɓalli. Lokacin da kake juyar da wayarka, ƙararrawar tana yin shiru, kuma lokacin da ka ɗauki wayarka, ƙararrawar ƙararrawa tana raguwa ta atomatik.

Karanta kuma: 17 Mafi kyawun Adblock Browser don Android

Suna da agogon gudu kuma, wanda yake da sauƙi kuma mai sauƙin amfani. Kuna iya amfani da wannan fasalin don ayyukan motsa jiki. Suna kuma ba ku damar saita kirgawa.

Kamar sauran apps, za ka iya keɓance ayyuka daban-daban da za a yi, bayan tashi daga ƙararrawa. Sun bambanta daga lissafin lissafi zuwa ƙananan wasanni masu daɗi.

App ɗin ba wai don wayoyin Android ɗinku kawai ake nufi ba, amma akwai kuma don kwamfutar hannu. Akwai shi akan Google Play Store don saukewa.

Sauke Yanzu

#5 Farkon agogon ƙararrawa na Tsuntsaye

Agogon Ƙararrawar Tsuntsaye na Farko

Babban abin da ke cikin wannan ƙararrawa ta Android shine jigogi iri-iri da yake samarwa ga masu amfani da shi. Yi amfani da jigogi waɗanda suka dace da halayenku, kuma zaɓi daga wurare daban-daban.

Sauraron ƙararrawar ƙararrawa iri ɗaya a kowace rana na iya zama da ban sha'awa da ban sha'awa, kuma a wasu lokuta sauti iri ɗaya na iya sa ku saba da shi har ba za ku sake farkawa ba!

Wannan shine dalilin da yasa agogon ƙararrawar Tsuntsaye na Farko ke amfani da ƙararrawa daban-daban kowane lokaci guda. Yana jujjuya sautunan ba da gangan ba, ko kuna iya ɗaukar takamaiman ɗaya don kowace rana.

Suna da jerin ayyuka da za ku iya yi bayan tashi. Kuna iya saita ƙalubalen bisa ga abubuwan da kuke so- dubawa, tantance murya, ko zane.

Hakanan app ɗin yana ba ku sabuntawa game da hasashen yanayi a cikin sanarwarku. Don haka ba kwa buƙatar widget ɗin daban don hakan.

Gefe da gefe, yana kuma aiki azaman tunatarwa ga duk wani lamari da ka iya shiga cikin app ɗin. Farashin sigar app ɗin da aka biya yana kan .99

In ba haka ba, app ɗin yana da babban fan mai biyowa kuma yana da ƙimar tauraro 4.6 mai ban sha'awa akan kantin sayar da Google Play, tare da sake dubawa masu kyau.

Sauke Yanzu

#6 agogon ƙararrawa na kiɗa

Agogon ƙararrawa na kiɗa | Mafi kyawun agogon ƙararrawa na Android

Idan kun kasance masoyan kiɗa, waɗanda ke fatan cewa kwanakin su ya fara kuma ya ƙare da kiɗa, Ƙararrawa Ƙararrawa yana nufin ku a fili. Idan kuna son kunna kiɗan da kuka zaɓa daga jerin waƙoƙinku azaman ƙararrawa kowace safiya, wannan ƙa'idar ƙararrawa ta Android za ta saita yanayi a gare ku.

App ɗin yana da sautunan ringi masu ban dariya da tarin sauti idan kuna son saita ƙararrawa daga app ɗin su. Ƙararrawa yana da ƙarfi kuma yana da tasiri a cikin haushin masu barci mai zurfi. Yana da ƙirar Glow Space na musamman, wanda yake da ban sha'awa kuma na musamman.

In ba haka ba yana da sauƙi kuma mai sauƙin amfani. Kamar sauran aikace-aikacen Android, wannan ba shakka ba zai dame ku da ƙara kowane lokaci ba. Ka'idar tana da yanayin girgiza wanda zaku iya keɓancewa, kunnawa ko kashewa da fasalin sanarwar ƙararrawa.

Ana samun aikace-aikacen ƙararrawa na kyauta don wayoyin Android don saukewa akan Google Play Store tare da ƙimar tauraro 4.4 mai girma.

Tabbas ya cancanci gwadawa idan kun kasance cikin jigogi masu haske, kuma kuna fatan kiɗan ku ta tashe ku kowace rana.

Sauke Yanzu

#7 Mataimakin Google

Mataimakin Google

Tabbas, kun ji labarin mataimakin Google a baya. A zahiri yana sauraron kowane umarni na ku. Shin kun taɓa yin tunani game da amfani da Mataimakin Google don saita ƙararrawa gare ku kowace safiya?

To, idan ba haka ba, ya kamata ku gwada shi! Mataimakin Google zai saita maka ƙararrawa, saita masu tuni, har ma da buɗe agogon gudu idan ka nema.

Abin da kawai za ku yi shi ne ba da umarnin murya- Ok Google, saita ƙararrawa don 7 na safe gobe da safe. Kuma voila! An yi. Babu buƙatar buɗe kowane aikace-aikacen! Tabbas shine app mafi sauri don saita ƙararrawa!

Duk wayoyin Android yanzu suna da Mataimakin Google ta tsohuwa a zamanin yau. App ɗin yana da ƙimar taurari 4.4 akan kantin sayar da Google Play, kuma yana ba ku damar saita ƙararrawa cikin dacewa!

Don haka, lokaci yayi da za a sami kalma tare da Mataimakin Google, ina tsammani?!

Sauke Yanzu

#8 Ba zan iya tashi ba

Ba zan iya tashi ba | Mafi kyawun agogon ƙararrawa na Android

Lol, nima ba zan iya ba. Masu barci masu zurfi, ga wani app don tabbatar da cewa kun farka! Tare da jimlar 8 super sanyi, kalubale na bude ido, wannan Android ƙararrawa app zai taimake ka ka farka kowace rana. Ba za ku iya rufe wannan ƙararrawa ba har sai kun gama haɗa duk waɗannan ƙalubalen guda 8.

Don haka idan ka yanke ƙauna kuma ka yarda cewa babu wani abu a wannan duniyar da zai iya dawo da kai daga barci, abokina, wannan app zai ba ka haske mai haske!

Waɗannan ƙananan wasannin dole ne a buga su! Sun haɗa da lissafin lissafi, Wasannin Ƙwaƙwalwa, saitin tayal a tsari, duban lambar lamba, sake rubuta rubutu, daidaita kalmomi tare da nau'ikan su, da girgiza wayarka don adadin lokuta.

Babu wata damar da za ku farka zuwa ga I can't farke alarm kuma barci kashe sake domin idan kun fadi a farke Test, ƙararrawa ba zai tsaya.

Amma tun da ba sa son fitar da ku cikakkiyar goro, za ku iya riga yanke shawara da sanya adadin snoozes da aka halatta.

Akwai tarin waƙoƙi da kafofin daban-daban don ku saita fayilolin kiɗa azaman ƙararrawa.

Ana samun aikace-aikacen don saukewa kyauta akan Google Play Store tare da ƙimar tauraro 4.1. Yana da miliyoyin masu amfani a duk duniya waɗanda ke dogara da shi sosai don yin aiki akan lokaci kowace rana. Don haka watakila, ya kamata ku ma!

Sigar da aka biya ta ƙa'idar, tare da wasu manyan abubuwan ci gaba masu kyau, ya cancanci ƙaramin farashi na .99.

Sauke Yanzu

#9 Agogon ƙararrawa mai ƙarfi

Ƙararrawar Ƙararrawa

Sun sanya wa wannan ƙa'idar ƙararrawa ta Android suna saboda dalili! Wannan babban ƙararrawar ƙararrawa za ta fitar da ku sannu a hankali daga ƙarƙashin kyawawan zanen gadonku ba tare da wani lokaci ba!

Musamman, idan kun yi amfani da ƙararrawar sauti tare da wannan ƙararrawa, za ku damu da yadda ƙa'idar ƙararrawa za ta iya tayar da ku don aji akan lokaci!

An yi iƙirarin ita ce agogon ƙararrawa mafi ƙarfi a cikin Shagon Google Play, tare da saukar da sama da Miliyan 3 da mafi kyawun ƙimar taurari 4.7.

Aikace-aikacen yana sanar da ku game da yanayin, yana ba ku damar zaɓi na kyawawan yanayi, kwantar da hankalin idanunku. Saita adadin da aka yarda da lambar Snooze, ta yadda ba za ku iya ci gaba da yin hakan don kammala barcinku ba.

Ƙa'idar tana da sauƙin daidaitawa, kunna sautunan bazuwar kowace safiya don kada ku saba da sautin ƙararrawa. Idan kuna son saita takamaiman waƙa ko kiɗa don tashe ku kowace safiya, kuna iya yin hakan ma.

Karamin faɗakarwa shine don Allah a yi hattara da wannan app, cewa yana iya haifar da lahani ga lasifikar ku akan lokaci.

Sauke Yanzu

#10 Barci

Barci | Mafi kyawun agogon ƙararrawa na Android

Aikace-aikacen Sleepzy ba kawai ƙa'idar ƙararrawa ce ta Android ba amma har ma ta duba barci. Wannan ƙararrawa mai wayo kuma za ta bin diddigin yanayin barcin ku don yanke shawarar mafi kyawun lokacin da za a tashe ku. Yana ba da kididdigar barci kuma yana da ginanniyar injin gano kururuwa.

Idan kuna son haɓaka halayen bacci lafiya, mai lura da bacci akan app ɗin Sleepzy zai taimaka muku da gaske!

App ɗin zai tashe ku a lokacin mafi ƙarancin lokacin bacci, don tabbatar da cewa kun sami sabon farawa a ranar ba mai bacci ba! Ku yi imani da ni ko a'a, amma app ɗin yana taimaka muku yin bacci kamar yadda yake tashe ku! Suna da sautuna masu kwantar da hankali da annashuwa a cikin lissafin waƙa ta tsohuwa don sanya ku ga kyakkyawan dogon siesta. Kuna iya saita burin bacci da bashin bacci don haɓaka halayen baccinku kuma ku kasance masu fa'ida da sabo duk tsawon yini.

The app records ba kawai your snores amma kuma your barci magana idan kana so ka sani idan kana da gaske yin barci magana!

Masu amfani sun duba wannan app a matsayin mai santsi, wanda ke sanyaya ku yayin barci kuma yana ba ku kuzari lokacin da kuka tashi! The Android alarm app na fatan saukaka safiya ta hanyar tashe ku a daidai lokacin da kuma samar muku da adadin barcin da jikinku ke bukata.

Sauran abubuwan asali kamar hasashen yanayin yanayi da saitunan ƙaranci duk ana samun su a cikin sigar wannan app ɗin kyauta.

Wani abu mai ban takaici shine, cewa sigar da aka biya tana da tsada sosai a .99 tare da ƴan ƙarin abubuwan haɓakawa kawai kamar Sauti da Talla 100% kyauta.

Ba a nufin app ɗin ga kowa ba, amma kuna iya gwada shi! Yana riƙe da ƙima mai kyau na taurari 3.6 akan Google Play Store.

Sauke Yanzu

Yanzu da muka zo karshen jerin mu don 10 Mafi kyawun Ƙararrawar Android a cikin 2022 , a ƙarshe za ku iya yanke shawarar wanda ya fi dacewa da ku.

An ba da shawarar:

Ana samun waɗannan aikace-aikacen akan Play Store tare da nau'ikan nau'ikan kyauta da kuma biyan kuɗi. Amma gabaɗaya, ba za ku taɓa jin buƙatar biya don ƙa'idar ƙararrawa ba, har sai kuma sai dai idan kuna jin kamar jefa kuɗi don ƙarin jigogi ko ƙarin ƙwarewa.

Wasu ƙa'idodin waɗanda ba su shiga cikin jerin ba amma har yanzu suna da kyau, tare da kyakkyawan bita sun haɗa da:

AlarmMon, agogon ƙararrawa don masu barci masu nauyi, Snap Me Up, Agogon ƙararrawa na AMDroid, agogon ƙararrawa mai wuyar warwarewa, da agogon ƙararrawa Xtreme.

Ana nufin ƙa'idodin don duka zurfi da masu barci masu haske. Wasu daga cikinsu suna ba da haɗin haɗin barci da ƙararrawa kuma! Don haka, muna fatan wannan jeri zai iya samun amsar duk buƙatun ƙararrawar ku ta Android.

Ku sanar da mu idan kuna tunanin mun rasa kowane kyakkyawan agogon ƙararrawa don Androids a cikin 2022!

Na gode da karantawa!

Elon Decker

Elon marubucin fasaha ne a Cyber ​​S. Ya kasance yana rubuta yadda ake ja-gora kusan shekaru 6 yanzu kuma ya rufe batutuwa da yawa. Yana son rufe batutuwan da suka shafi Windows, Android, da sabbin dabaru da shawarwari.