Mai Laushi

10 Mafi kyawun Office Apps don Android don haɓaka Haɓakawa

Gwada Kayan Aikinmu Don Kawar Da Matsaloli





An bugaAn sabunta ta ƙarshe: Fabrairu 16, 2021

Ayyukan ofis ya samo asali ne daga duk-takarda zuwa duk fasaha. Da kyar kuke buƙatar yin kowane aiki a rubuce idan ya zo ga dalilai na hukuma? Zamanin fayilolin tarawa akan teburan ku ko takaddun da aka tanadar a cikin aljihunan ku, idan an wuce nisa. Yanzu ko da mafi yawan ayyukan malamai ana sarrafa su ta hanyar kwamfutar tafi-da-gidanka, tebur, shafuka, da wayoyi. Tsare-tsaren tsare-tsare albarkatu na kasuwanci sun ɗauki duniyar kasuwanci ta guguwa.



A matakin mutum ɗaya, masu aiki na iya zama a wurin aiki ko da ba sa wurin aiki. Wasu ayyuka na iya zama masu buƙata, kuma buƙatar kasancewa samuwa ga buƙatun hukuma shine kusan 24/7. Don haka, masu haɓaka Android yanzu sun fito da ƙa'idodin Office masu ban mamaki don haɓaka iya aiki da ingancinsu. Waɗannan ƙa'idodin suna jefa cikin ma'anar dacewa ga ayyukanku. Kuna iya yin ayyuka da yawa a kowane wuri. Ya kasance a cikin motarka, makale a cikin dogon zirga-zirga, ko kuma lokacin aiki-daga-gida yayin keɓewa, waɗannan aikace-aikacen Ofishi akan Android na iya zama babban taimako ga masu zuwa ofis.

10 Mafi kyawun Office Apps don Android don haɓaka Haɓakawa



Ko da ƙaramin abu ne kamar yin bayanin kula, masu nuni, jerin abubuwan yi, ko wani abu babba kamar ƙirƙirar gabatarwa mai cike da ƙarfi, akwai aikace-aikacen Office don shi. Mun yi bincike a kan mafi kyawun aikace-aikacen ofis don masu amfani da Android don biyan bukatun kansu da na hukuma.

Waɗannan ƙa'idodin ma'aikata ne masu wayo, waɗanda ake nufi musamman don wayoyinku na Android. Don haka, don samun fa'ida mai fa'ida, saduwa da maƙasudi, da zama ƙwararren ma'aikaci, tabbas za ku iya duba jerin mafi kyawun aikace-aikacen ofis don Android don haɓaka haɓakar ku a wurin aiki:



Abubuwan da ke ciki[ boye ]

10 Mafi kyawun Office Apps don Android don haɓaka Haɓakawa

#1 Microsoft Office Suite

MICROSOFT OFFICE SUIT



Microsoft Corporation ya kasance jagorar duniya a koyaushe a cikin software, na'urori, da ayyuka, musamman don ayyuka masu alaƙa da aiki. Koyaushe suna taimaka wa mutane da kasuwanci suyi aiki ga cikakkiyar damar su cikin tsari da wayo tare da taimakon fasaha. Da kyar kowane ɗawainiya, ayyukan aiki, da ɗawainiya za a iya kammala su a zamanin yau ba tare da amfani da kayan aikin Microsoft ba. Wataƙila kun riga kun yi amfani da mafi yawan kayan aikin ofishin Microsoft akan tebur ɗinku ko kwamfyutocin ku. Microsoft Word, Excel, ikon-mahimmanci sune tushen mafi yawan matsakaici da manyan ayyuka waɗanda ke cikin aikin ofis.

Microsoft Office Suite aikace-aikacen ofis ne na Android wanda ya dace da duk waɗannan kayan aikin ofis- MS word, Excel, Power-point da sauran hanyoyin PDF. Yana da fiye da miliyan 200 zazzagewa akan google play store kuma yana da girma rating na 4.4-taurari tare da super reviews daga data kasance masu amfani.

Anan ga wasu manyan fasalulluka na Microsoft Office Suite:

  1. App ɗaya tare da duk mahimman kayan aikin Microsoft. Yi aiki tare da takaddun kalmomi, maƙunsar bayanai na Excel, ko gabatarwar batu mai ƙarfi a cikin aikace-aikacen Office guda ɗaya akan Android ɗinku.
  2. Maida daftarin aiki da aka bincika ko ɗaukar hoto zuwa ainihin takaddar kalmar MS.
  3. Maida hotunan tebur zuwa maƙunsar bayanai na Excel.
  4. Fasalolin ruwan tabarau na ofis- ƙirƙira ingantattun hotuna na farar allo ko takardu a cikin famfo guda.
  5. Hadakar Kwamandan Fayil.
  6. Haɗaɗɗen fasalin duban sihiri.
  7. Rubutu zuwa tallafin magana.
  8. Maida hotuna, kalma, Excel, da gabatarwa zuwa tsarin PDF cikin sauƙi.
  9. Bayanan kula.
  10. Sa hannu PDFs, a dijital da yatsa.
  11. Duba lambobin QR da sauri buɗe hanyoyin haɗin gwiwa.
  12. Sauƙaƙan canja wurin fayiloli zuwa da waje wayar Android da kwamfutarku.
  13. Haɗa zuwa aikace-aikacen sabis na girgije na ɓangare na uku kamar Google Drive ko DropBox.

Don shiga cikin Microsoft Office Suite, kuna buƙatar asusun Microsoft da ɗayan sabbin nau'ikan Android 4. Wannan aikace-aikacen ofis na Android yana da wasu manyan fasaloli kuma yana sanya gyara, ƙirƙira, da duba takardu akan Android ɗinku, mafi sauƙi. Yana da sauƙi mai sauƙi kuma mai salo don dacewa da bukatun kasuwanci. Sigar aikace-aikacen kyauta ya ƙunshi duk kayan aikin ofis na MS tare da mahimman fasalulluka da ƙirar da aka saba. Ko da yake, kuna iya zaɓar haɓakawa zuwa Pro-version daga .99 gaba. Yana da samfuran in-app da yawa don siye da abubuwan ci-gaba a gare ku.

Sauke Yanzu

#2 Ofishin WPS

WPS OFFICE | Mafi kyawun Aikace-aikacen Office don Android don haɓaka Haɓakawa

Na gaba a jerinmu don Mafi kyawun aikace-aikacen Android Office shine WPS Office. Wannan ɗakin ofis kyauta ne don PDF, Word, da Excel, wanda ke da abubuwan zazzagewa sama da Biliyan 1.3. Ba kawai masu zuwa ofis ba, har ma ɗaliban da suka shiga cikin E-learning da nazarin kan layi suna iya amfani da Ofishin WPS.

Yana haɗa komai- Takardun kalmomi, takaddun Excel, gabatarwar Powerpoint, Forms, PDFs, Cloud Adana, Gyaran layi da rabawa, har ma da hoton samfuri. Idan kuna son yin aiki galibi daga Android ɗinku kuma ku mai da shi kamar ƙaramin ofis a cikin kansa, zaku iya saukar da wannan babbar manhaja ta ofis mai suna WPS Office, wacce ke ɗauke da abubuwan amfani da ayyuka don buƙatun ofis ɗinku.

Anan ga wasu mafi kyawun abubuwan wannan aikace-aikacen:

  1. Yana aiki tare da Google Classroom, Zuƙowa, Google Drive, da Slack- yana taimakawa sosai a aikin kan layi da karatu.
  2. Mai karanta PDF
  3. Mai canza duk takaddun ofishin MS zuwa tsarin PDF.
  4. Sa hannu na PDF, Rarraba PDF da goyan bayan haɗe tare da tallafin annotation na PDF.
  5. Ƙara kuma cire alamar ruwa daga fayilolin PDF.
  6. Ƙirƙirar gabatarwar PowerPoint ta amfani da Wi-Fi, NFC, DLNA, da Miracast.
  7. Zana kan nunin faifai a yanayin gabatarwa tare da alamar Laser Touch akan wannan app.
  8. Matsa fayil, cirewa, da fasalin haɗin kai.
  9. Mai da fayil da fasalulluka da aka biya.
  10. Sauƙaƙan samun dama ga takardu tare da haɗin gwiwar Google drive.

Ofishin WPS babban app ne, wanda yana goyan bayan harsuna 51 da duk tsarin ofis. Yana da siyayya-in-app iri-iri masu ƙima. Ɗayan su shine canza hotuna zuwa takardun rubutu da baya. Wasu daga cikin waɗannan fasalulluka da aka ambata a sama keɓaɓɓu ne ga membobin ƙima. The premium version yana tsaye a .99 a kowace shekara kuma yana zuwa cike da fasali. Zaku iya saukar da wannan app akan google playstore. Yana da darajar stellar 4.3-taurari.

Sauke Yanzu

#3 Tafi

QUIP

Hanya mai sauƙi amma mai fa'ida don ƙungiyoyin aiki don haɗa kai da kyau da ƙirƙirar takaddun rayuwa. Aikace-aikace guda ɗaya wanda ya haɗa jerin ayyukanku, takardu, sigogi, maƙunsar bayanai, da ƙari! Taro da imel za su ɗauki ɗan lokaci kaɗan idan ku da ƙungiyar aikin ku za ku iya ƙirƙirar ƙaramin wurin aiki akan Quip kanta. Kuna iya har ma zazzage Quip akan tebur ɗinku don sauƙaƙe abubuwa kuma ku sami ƙwarewar aiki na dandamali da yawa.

Anan akwai mafi kyawun fasalulluka waɗanda app ɗin Quip Office zai iya kawo muku da ƙungiyar ku:

  1. Shirya takardu tare da abokan aiki kuma raba bayanin kula da lissafi tare da su.
  2. Yi taɗi tare da su yayin yin ayyukan ku a cikin ainihin lokaci.
  3. Za a iya ƙirƙira maɓalli mai sama da ayyuka 400.
  4. Yana goyan bayan bayanan bayanai da tantanin halitta ta hanyar yin sharhi akan maƙunsar bayanai.
  5. Yi amfani da Quip akan na'urori da yawa- shafuka, kwamfutar tafi-da-gidanka, wayoyin hannu.
  6. Duk takaddun, taɗi, da lissafin ayyuka suna samuwa akan kowace na'ura a duk lokacin da kuke buƙatar samun dama gare su.
  7. Mai jituwa tare da sabis na girgije kamar Dropbox da Google Drive, Google Docs, da Evernote.
  8. Fitar da takaddun da aka ƙirƙira akan Quip zuwa MS Word da PDF.
  9. Fitar da maƙunsar bayanai da kuka ƙirƙira akan Quip cikin sauƙi zuwa MS Excel ɗin ku.
  10. Shigo da littattafan adireshi daga duk ids ɗin wasiku waɗanda kuke amfani da su don aikin hukuma.

Quip yana goyan bayan iOS, Android, macOS, da Windows. Abu mafi kyau shi ne cewa yana sa aiki a cikin ƙungiya mai sauƙi. Musamman tare da yanayin da ya kamata mu yi daga gida yayin keɓewa, app ɗin Quip yana fitowa azaman ɗayan ƙa'idodin Office mafi fa'ida. Yana da aikace-aikacen kyauta da ake samu akan Google Play Store don saukewa. Babu siyan in-app kuma sun sami maki a 4.1-tauraro akan shagon , tare da babban bita daga masu amfani da shi.

Sauke Yanzu

#4 Ofishin Polaris + PDF

POLARIS OFFICE + PDF | Mafi kyawun Aikace-aikacen Office don Android don haɓaka Haɓakawa

Wani kyakkyawan aikace-aikacen ofis don wayoyin Android shine Polaris Office app. Cikakken ƙa'ida ce, kyauta wacce ke ba ku gyara, ƙirƙira, da duba fasalulluka don kowane nau'ikan takardu masu yuwuwa a ko'ina, a saman yatsanku. Keɓancewar hanya ce mai sauƙi kuma ta asali, tare da menu na abokantaka na mai amfani waɗanda suka yi daidai cikin wannan aikace-aikacen ofis.

Karanta kuma: 10 Mafi kyawun Ayyukan rikodin allo na Android (2020)

App ɗin yana da tallafi don kusan harsuna 15 kuma yana ɗaya daga cikin masu kyau don aikace-aikacen Office.

Anan ga jerin fasalulluka na ofishin Polaris + aikace-aikacen PDF:

  1. Yana gyara duk tsarin Microsoft - DOC, DOCX, HWP, ODT, PPTX, PPT, XLS, XLSX, TEXT
  2. Duba fayilolin PDF akan wayar ku ta android.
  3. Yi kuɗin takaddun ku da maƙunsar bayanai, gabatarwar PowerPoint zuwa Chromecast tare da ƙa'idar Polaris.
  4. Karamin app ne, yana daukan sarari 60 MB kawai akan wayoyin Android.
  5. Polaris Drive sabis ne na girgije tsoho.
  6. Mai jituwa tare da duk kayan aikin ofishin Microsoft da mai karanta PDF da mai juyawa.
  7. Yana ba da damar bayanan ku ta hanyar giciye. Sauƙaƙe da sauƙi akan kwamfutoci, shafuka, da wayoyi.
  8. Babban app don ƙungiyoyin aiki kamar yadda raba takardu da yin bayanin kula ba a taɓa yin hakan cikin sauƙi ba!
  9. Yana ba da damar buɗe fayil ɗin ZIP da aka matsa ba tare da ciro tarihin ba.
  10. Loda kuma zazzage takardu daga tebur ɗinku zuwa na'urar android.

The Polaris Office app ainihin kyauta ne, amma yana da wasu fasalulluka waɗanda za su iya sa ka so haɓakawa zuwa tsarin da aka biya. An saka farashi mai kaifin basira .99/ wata ko .99 a kowace shekara . Idan kawai kuna son kawar da tallace-tallace, kuna iya biyan kuɗi na lokaci ɗaya na .99. Biyan kuɗin ku yana sabuntawa ta atomatik lokacin da ya wuce. App din yana da a 3.9-tauraro rating akan Google Play Store, kuma zaku iya shigar dashi akan wayoyin ku na Android daga can kanta.

Sauke Yanzu

# 5 Docs Don Tafi Kyautar Office Suite

DOCS DOMIN JE KYAUTA OFFICE

Yi aiki daga ko'ina, kowane lokaci tare da Docs to Go office suite akan wayoyinku na Android. Ya ƙunshi ɗayan mafi kyawun duban takardu da fasalulluka a gare ku. Mai haɓaka Docs don zuwa app shine Data Viz. Data Viz ya kasance jagoran masana'antu don haɓaka yawan aiki da mafita na Office don na'urorin iOS da Android.

Ga wasu daga cikin abubuwan da Docs To Go ke bayarwa ga masu amfani da Android kyauta:

  1. Ana iya adana fayiloli da yawa kuma a daidaita su.
  2. Duba, shirya, da ƙirƙirar fayilolin Microsoft Office.
  3. Duba fayilolin tsarin PDF akan Android ɗinku tare da tsunkule don zuƙowa fasali.
  4. Tsara rubutu a cikin nau'ikan rubutu daban-daban, layi, haskakawa, da sauransu.
  5. Yi duk ayyukan MS Word akan wannan don ƙirƙirar takardu akan tafiya.
  6. Yi maƙunsar bayanai tare da tallafi fiye da sassa 111.
  7. Yana ba da damar buɗe PDFs masu kare kalmar sirri.
  8. Ana iya yin nunin faifai tare da bayanan lasifika, tsarawa, da shirya nunin faifai na gabatarwa.
  9. Duba canje-canjen da aka yi a baya ga takaddun.
  10. Don saita ƙa'idar, ba kwa buƙatar yin rajista.
  11. Ajiye fayiloli a duk inda kuke so.

Doc ɗin da za a je ya zo tare da wasu keɓaɓɓun fasali waɗanda suka zo da amfani. Gaskiyar cewa yana ba da damar buɗe fayilolin da aka kare kalmar sirri na MS Excel, Power-point, da PDFs ya sa ya zama babban zaɓi idan kun karɓa ko aika su akai-akai. Wannan fasalin, kodayake, dole ne a siya azaman siyan in-app. Ko da daidaitawar girgije na tebur da haɗawa zuwa fasalin ajiyar girgije da yawa ya zo azaman wanda aka biya. Ana samun app ɗin don saukewa akan Google Play Store, inda yake da ƙima 4.2-tauraro.

Sauke Yanzu

#6 Google Drive (Google Docs, Google Slides, Googles Sheets)

GOOGLE DRIVE | Mafi kyawun Aikace-aikacen Office don Android don haɓaka Haɓakawa

Wannan sabis ɗin girgije ne, wanda Google ke bayarwa tare da ƙarin fasali. Ya dace da duk kayan aikin Microsoft - Word, Excel, da Power-Point. Kuna iya adana fayilolin Office na Microsoft akan Google Drive ku kuma gyara su ta amfani da Google Docs. Matsakaicin madaidaici ne kuma zuwa batu.

Ana amfani da shi musamman don sa sabis na girgije, amma Google docs, Google Sheets, da nunin faifai na Google sun sami shahara sosai. Kuna iya aiki tare da membobin ƙungiyar a ainihin lokacin don ƙirƙirar daftarin aiki tare. Kowane mutum na iya yin abubuwan da suke ƙarawa, kuma Google doc yana adana daftarin ku ta atomatik.

An haɗa komai tare da asusun Google ɗin ku. Don haka yayin haɗa fayiloli zuwa wasikunku, zaku iya haɗa kai tsaye daga faifan ku. Yana ba ku dama ga ɗimbin kayan aikin samarwa na Google.

Ga wasu kyawawan fasalulluka na ƙa'idar Google Drive:

  1. Wuri mai aminci don adanawa da adana fayiloli, hotuna, bidiyo, da sauransu.
  2. Ana adana su kuma ana daidaita su a duk na'urori.
  3. Saurin isa ga duk abun cikin ku.
  4. Dubi bayanan fayil da gyara ko canje-canjen da aka yi musu.
  5. Duba fayiloli a layi.
  6. Raba cikin sauƙi a cikin dannawa kaɗan kawai tare da abokai da abokan aiki.
  7. Raba dogayen bidiyoyi ta loda su kuma ta hanyar hanyar Google Drive.
  8. Samun damar hotunanku tare da aikace-aikacen hotuna na google.
  9. Google PDF Viewer.
  10. Google Keep - bayanin kula, jerin abubuwan yi, da tafiyar aiki.
  11. Ƙirƙiri takaddun kalmomi (Google Docs), maƙunsar bayanai (zanen Google), nunin faifai (Google Slides) tare da membobin ƙungiyar.
  12. Aika gayyata zuwa ga wasu don dubawa, gyara, ko tambaye su sharhin su.

Google LLC kusan ba ya jin kunya da ayyukan sa. An san shi da kayan aikin sa na kayan aiki musamman don Google Drive. Yana da kyakkyawan nasara a tsakanin masu amfani da shi, kuma kodayake ya zo tare da iyakataccen ajiyar girgije na 15 GB kyauta, koyaushe kuna iya siyan ƙari. Sun biya sigar wannan app jere daga .99 zuwa ,024 . Wannan app yana da a 4.4-tauraro rating kuma za a iya sauke daga Google Play Store.

Sauke Yanzu

#7 Share Scan

SHEKARU SCAN

Wannan kayan aiki ne mai amfani da ɗalibai da ma'aikatan da ke aiki za su iya amfani da su azaman na'urar daukar hotan takardu akan wayoyinsu na Android. Bukatar dubawa da aikawa da takardu ko ayyuka ko loda kwafin da aka bincika akan Azuzuwan Google ko aika bayanan kula ga abokan karatun ku sau da yawa yana tasowa. Don waɗannan dalilai, Clear na'urar daukar hotan takardu dole ne a samu akan wayoyin ku na Android.

App ɗin yana ɗaya daga cikin mafi girman ƙimar ƙa'idodin kasuwanci, wanda ke tsaye a 4.7-taurari akan Google Play Store. Amfani da fasali sun iyakance, amma kuma suna da girma. Ga abin da Clear Scan ke bayarwa ga masu amfani da Android:

  1. Bincike mai sauri don takardu, takardun kudi, rasit, mujallu, labarai a cikin jarida, da sauransu.
  2. Ƙirƙirar saiti da sake yiwa manyan fayiloli suna.
  3. Sikanin inganci.
  4. Maida zuwa.jpeg'true'> Yana gano gefen fayil ɗin ta atomatik kuma yana taimakawa cikin saurin gyarawa.
  5. Raba fayil mai sauri akan ayyukan girgije kamar Google Drive, Dropbox, Evernote, ko ta hanyar wasiku.
  6. Fasaloli da yawa don ƙwararrun gyara daftarin aiki da kuke son dubawa.
  7. Ciro rubutu daga Hoton OCR.
  8. Ajiye da mayar da fayiloli idan kun canza ko rasa na'urar ku ta android.
  9. App mai nauyi.

Tare da sauƙi mai sauƙi, aikace-aikacen kasuwanci na Clear scan yana ba da kyau ga masu amfani da shi. Binciken yana da inganci kuma mai ban sha'awa ba tare da alamun ruwa ba. Don cire ƙari, akwai sayayya na cikin-app waɗanda za ku iya zaɓar su. Gabaɗaya, baya ga aikace-aikacen ofis da aka ambata a sama, Clear scan app na iya adana lokaci da ƙoƙari mai yawa. Ana dubawa tare da na'ura mai bugawa/scanner ba ma buƙatu ko larura ba ne kuma!

Sauke Yanzu

#8 Smart Office

SMART OFFICE | Mafi kyawun Aikace-aikacen Office don Android don haɓaka Haɓakawa

Aikace-aikacen ofishi kyauta don dubawa, ƙirƙira, gabatarwa, da shirya takaddun Microsoft Office da kuma duba PDFs. Yana da mafita ta tsayawa ɗaya ga masu amfani da Android kuma kyauta kuma babban madadin Microsoft Office Suite wanda muka yi magana game da shi a cikin wannan jeri.

Aikace-aikacen zai ba ku damar sarrafa duk takaddun, zanen gado, da PDFs daidai akan allon Android. Ƙananan nunin allo na iya zama kamar matsala, amma komai ya dace da allon da kyau. Lallai ba za ku ji rashin jin daɗi na yin aiki akan takaddunku akan wayarku ba.

Bari in lissafa wasu mafi kyawun fasalulluka na Smart office app, waɗanda masu amfani suka yaba:

  1. Shirya fayilolin MS Office na yanzu.
  2. Duba takaddun PDF tare da tallafin Bayanan Bayani.
  3. Maida takardu zuwa PDFs.
  4. Buga kai tsaye ta amfani da dubban firintocin waya mara waya waɗanda ƙa'idar ke tallafawa.
  5. Buɗe, shirya, kuma duba ɓoyayye, fayilolin MS Office masu kare kalmar sirri.
  6. Tallafin Cloud ya dace da sabis na Dropbox da Google Drive.
  7. Yana da yawancin fasalulluka masu kama da MS Word, Ms. Excel, MS PowerPoint don ƙirƙirar takaddun kalmomi, maƙunsar rubutu, da nunin faifai don gabatarwar ku.
  8. Duba ku saka hotuna na.jpeg'true'>Duba zane-zane-WMF/EMF.
  9. Akwai fa'idodi masu yawa don maƙunsar rubutu.

Tare da ƙimar tauraro 4.1 akan google playstore, wannan app ɗin ya tabbatar da kasancewa ɗaya daga cikin mafi kyawun ofis. UI na Smart Office mai hankali ne, mai sauri, kuma cikin wayo. Akwai shi a ciki 32 harsuna. Sabbin sabuntawa sun haɗa da bayanan ƙafa da fasalin bayanin ƙarshen. Yana ba da damar yanayin karatun cikakken allo da kuma yanayin duhu . Aikace-aikacen yana buƙatar Android na 5.0 a sama.

Sauke Yanzu

#9 Office Suite

SAUTAR OFIS

Office Suite ya yi iƙirarin kasancewa ɗaya daga cikin abubuwan da aka fi sauke don ofis, akan Google Play Store. An shigar da shi akan na'urori miliyan 200 da ƙari kuma yana ɗaukar ƙimar taurari 4.3 akan shagon Google Play. Haɗe-haɗe abokin ciniki ne, mai sarrafa fayil tare da fasalulluka na raba takardu, da babban saitin fasali.

Anan ga wasu fasalolin da Office Suite ke bayarwa ga ɗimbin masu amfani daga ko'ina cikin duniya:

  1. Ƙwararren masani wanda ke ba ku ƙwarewar tebur akan wayarka.
  2. Mai jituwa da duk tsarin Microsoft - DOC, DOCM, DOCX, XLS, XLSM, PPTX, PPS, PPT, PPTM, PPSM.
  3. Yana goyan bayan fayilolin PDF da kuma bincika fayiloli zuwa PDFs.
  4. Ƙarin fasalulluka na goyan baya don ƙira masu ƙarancin amfani kamar TXT, LOG, CSV, ZIP, RTF.
  5. Yi taɗi da raba fayiloli da takardu tare da ƙungiyar aiki akan ƙa'idar kanta - Taɗi na OfficeSuite.
  6. Adana har zuwa 5.0 GB akan ma'ajiyar gajimare- MobiSystems Drive.
  7. Babban mai duba sihiri, ana samunsa a cikin yaruka 40+.
  8. Siffar rubutu-zuwa-magana.
  9. Gyara PDF da tsaro tare da tallafin annotation.
  10. Sabuwar sabuntawa tana goyan bayan jigon duhu, kawai don Android 7 da sama.

Akwai Office Suite a ciki 68 harsuna . Siffofin tsaro suna da kyau, kuma yana aiki da kyau tare da fayilolin da aka kare kalmar sirri. Suna ba da iyakar 50 GB akan tsarin tuƙi na Cloud na kansu. Hakanan suna da damar giciye-dandamali don iOS, Windows, da na'urorin Android. Akwai kyauta da kuma sigar da aka biya na wannan app. Office Suite app yana da farashi, kama daga .99 zuwa .99 . Kuna iya samun shi don saukewa akan Google Play Store.

Sauke Yanzu

#10 Jerin Ayyukan Microsoft

MICROSOFT TO-YI LIST | Mafi kyawun Aikace-aikacen Office don Android don haɓaka Haɓakawa

Idan baku jin buƙatar zazzage ƙa'idar Office ta ci gaba, amma mai sauƙi don sarrafa tsarin ayyukan ku na yau da kullun, Jerin Ayyukan Microsoft babban app ne. Microsoft Corporation ne ya haɓaka shi, ya sami shahara sosai azaman aikace-aikacen Office. Don sanya kanku zama ma'aikaci mai tsari kuma ku sarrafa aikin ku da rayuwar gida da kyau, wannan shine app ɗin ku!

Aikace-aikacen yana ba da ƙwarewar zamani da abokantaka mai amfani tare da gyare-gyare masu kyau da ake samu a cikin emojis, jigogi, yanayin duhu, da ƙari. Yanzu za ku iya inganta tsari, tare da kayan aikin da Microsoft-Ayyukan yi-jerin ke ba ku.

Ga jerin wasu kayan aikin da yake bayarwa ga masu amfani da shi:

  1. Mai tsara tsarin yau da kullun yana ba ku jerin abubuwan da za ku yi a ko'ina akan kowace na'ura.
  2. Kuna iya raba waɗannan lissafin kuma ku ba da aiki ga 'yan uwa, abokan aiki, da abokai.
  3. Kayan aikin sarrafa ayyuka don haɗa har zuwa 25 MB na fayiloli zuwa kowane ɗawainiya da kuke so.
  4. Ƙara masu tuni kuma yi lissafin da sauri tare da widget din app daga allon gida.
  5. Daidaita masu tuni da lissafinku tare da Outlook.
  6. Haɗa tare da Office 365.
  7. Shiga daga asusun Microsoft da yawa.
  8. Akwai akan yanar gizo, macOS, iOS, Android, da na'urorin Windows.
  9. Ɗauki bayanin kula kuma yi lissafin siyayya.
  10. Yi amfani da shi don tsara lissafin kuɗi da sauran bayanan kuɗi.

Wannan babban aikin sarrafa aiki ne da aikace-aikacen yi. Sauƙin sa shine dalilin da yasa ya fice kuma ana yaba shi a duk faɗin duniya. Yana da rating 4.1 a Google Play Store, inda akwai don saukewa. app ne gaba ɗaya kyauta.

Sauke Yanzu

Wannan jerin Mafi kyawun Aikace-aikacen Office don na'urorin Android na iya samun amfani mai kyau idan za ku iya zaɓar wanda ya dace don haɓaka haɓakar ku. Waɗannan ƙa'idodin za su rufe ainihin buƙatun ku, waɗanda ake buƙata galibi a cikin aikin ofis ko ayyukan makarantar kan layi.

Aikace-aikacen da aka ambata anan an gwada su kuma suna da babban ƙima akan Playstore. Dubban mutane da miliyoyin masu amfani a duk duniya sun amince da su.

An ba da shawarar:

Idan kun gwada ɗayan waɗannan aikace-aikacen ofis, ku sanar da mu abin da kuke tunani game da ƙa'idar tare da ɗan bita a cikin sashin sharhinmu.Idan mun rasa duk wani ingantaccen ofishi na Android wanda zai iya haɓaka aikin ku, ku ambaci shi a cikin sashin sharhi.

Elon Decker

Elon marubucin fasaha ne a Cyber ​​S. Ya kasance yana rubuta yadda ake jagorori kusan shekaru 6 yanzu kuma ya rufe batutuwa da yawa. Yana son rufe batutuwan da suka shafi Windows, Android, da sabbin dabaru da shawarwari.