Mai Laushi

Hanyoyi 2 don Ƙirƙiri Asusun Baƙi a cikin Windows 10

Gwada Kayan Aikinmu Don Kawar Da Matsaloli





An bugaƘarshe da aka sabunta: Fabrairu 17, 2021

Hanyoyi 2 don Ƙirƙiri Asusun Baƙo a cikin Windows 10: Shin abokanka da baƙi sukan nemi ka yi amfani da na'urarka don bincika imel ko bincika wasu gidajen yanar gizo? A wannan yanayin, ba za ku bar su su leƙa cikin fayilolinku na sirri da aka adana akan na'urarku ba. Don haka, Windows da ake amfani da shi don samun fasalin asusun Baƙi wanda ke ba masu amfani damar samun damar yin amfani da na'urar tare da wasu ƙayyadaddun fasali. Baƙi masu asusun baƙo na iya amfani da na'urarku na ɗan lokaci tare da iyakanceccen dama kamar ba za su iya shigar da kowace software ba ko yin canje-canje a tsarin ku. Haka kuma, ba za su iya samun dama ga mahimman fayilolin naku ba. Abin takaici, Windows 10 ya kashe wannan kayan aikin. Yanzu me? Har yanzu muna iya ƙara asusun baƙo a cikin Windows 10. A cikin wannan jagorar, za mu bayyana hanyoyi 2 ta hanyar da za ku iya ƙirƙirar asusun baƙo a cikin Windows 10.



Hanyoyi 2 don Ƙirƙiri Asusun Baƙi a cikin Windows 10

Abubuwan da ke ciki[ boye ]



Hanyoyi 2 don Ƙirƙiri Asusun Baƙi a cikin Windows 10

Tabbatar da haifar da mayar batu kawai idan wani abu ya faru.

Hanyar 1 - Ƙirƙiri Asusun Baƙo a cikin Windows 10 ta amfani da umarnin umarni

1.Bude umarni da sauri tare da shiga admin akan kwamfutarka. Nau'in CMD a cikin binciken windows sannan danna-dama akan Command Prompt daga sakamakon binciken kuma zaɓi Gudu a matsayin Administrator.



Danna-dama kan Umurnin Saƙon daga sakamakon binciken kuma zaɓi Gudu azaman mai gudanarwa

Lura: Maimakon umarni da sauri idan kun gani Windows PowerShell , zaka iya bude PowerShell kuma. Kuna iya yin komai a cikin Windows PowerShell wanda zaku iya yi a cikin Saurin Umurnin Windows. Haka kuma, zaku iya canzawa tsakanin Windows PowerShell zuwa Umurnin Umurni tare da samun damar gudanarwa.



2. A cikin maɗaukakin umarni da sauri kuna buƙatar rubuta umarnin da aka bayar a ƙasa sannan ku danna shigar:

net sunan mai amfani / ƙara

Lura: Anan maimakon amfani da Suna, zaku iya sanya sunan mutumin da kuke son ƙirƙirar asusu.

Buga umarni a cikin umarni da sauri: net user Name / add | Ƙirƙiri Asusun Baƙi a cikin Windows 10

3. Da zarar an bude account. za ka iya saita kalmar sirri don wannan . Don ƙirƙirar kalmar sirri don wannan asusun kawai kuna buƙatar buga umarnin: net user Name *

Don ƙirƙirar kalmar sirri don wannan asusu a sauƙaƙe rubuta umarnin mai amfani da sunan mai amfani *

4. Lokacin da ake buƙatar kalmar sirri. rubuta kalmar sirrin ku da kuke son saitawa don wannan asusu.

5.A ƙarshe, an ƙirƙiri masu amfani a cikin rukunin masu amfani kuma suna da daidaitattun izini game da amfani da na'urar ku. Duk da haka, muna so mu ba su wasu iyakanceccen damar yin amfani da na'urar mu. Don haka, ya kamata mu sanya asusun a cikin rukunin baƙo. Don farawa da wannan, da farko, kuna buƙatar share Baƙo daga rukunin masu amfani.

6. Share da ƙirƙirar asusun baƙi daga masu amfani. Don yin wannan kuna buƙatar buga umarni:

masu amfani da rukunin gida suna /share

Buga umarnin don share asusun Baƙi da aka ƙirƙira: net ɗin masu amfani da rukunin gida Suna / share

7.Yanzu kana bukatar ka ƙara Baƙo a cikin rukunin baƙi. Don yin wannan kawai kuna buƙatar buga umarnin da aka bayar a ƙasa:

net rukunin gida baƙi Baƙi / ƙara

Buga umarnin don ƙara Baƙo a cikin rukunin baƙo: net ɗin baƙi na gida Baƙi / ƙara

A ƙarshe, kun gama da ƙirƙirar asusun Baƙi akan na'urar ku. Kuna iya rufe umarni da sauri ta hanyar buga Fita kawai ko danna X akan shafin. Yanzu za ku lura da jerin masu amfani a cikin ƙananan ɓangaren hagu akan allon shiga ku. Baƙi waɗanda suke son amfani da na'urarku na ɗan lokaci za su iya zaɓar asusun baƙo daga allon shiga kuma fara amfani da na'urarka tare da wasu ayyuka masu iyaka.

Kamar yadda kuka sani masu amfani da yawa na iya shiga lokaci ɗaya a cikin Windows, yana nufin ba kwa buƙatar fita, akai-akai, don barin baƙo ya yi amfani da tsarin ku.

Masu amfani da yawa za su iya shiga lokaci ɗaya a cikin Windows | Ƙirƙiri Asusun Baƙi a cikin Windows 10

Hanyar 2 - Ƙirƙiri Asusun Baƙo a cikin Windows 10 ta amfani da Masu amfani da Gida da Ƙungiyoyi

Wannan wata hanya ce don ƙara asusun baƙo akan na'urar ku kuma ba su damar yin amfani da na'urar ku tare da wasu ƙayyadaddun fasali.

1. Danna Windows + R sannan ka buga lusrmr.msc kuma danna Shigar.

Latsa Windows + R kuma rubuta lusrmgr.msc kuma danna Shigar

2.A kan aikin hagu, ka danna kan Masu amfani babban fayil kuma bude shi. Yanzu za ku gani Ƙarin Ayyuka zaɓi, danna kan shi kuma kewaya zuwa ƙara Sabon Mai amfani zaɓi.

Danna babban fayil ɗin Masu amfani kuma duba ƙarin zaɓin Ayyuka, danna kan shi kuma kewaya don ƙara sabon zaɓin mai amfani

3. Buga sunan asusun mai amfani kamar Baƙo/Abokai da sauran bayanan da ake buƙata. Yanzu danna kan Ƙirƙiri button & rufe wancan shafin.

Buga sunan asusun mai amfani kamar Baƙo / Abokai. Danna maɓallin Ƙirƙiri

Hudu. Danna sau biyu a kan sabon kara asusun mai amfani a cikin Masu Amfani da Ƙungiyoyin Gida.

Nemo sabon asusun mai amfani da aka ƙara a cikin Masu amfani da Ƙungiyoyin Gida | Ƙirƙiri Asusun Baƙi a cikin Windows 10

5. Yanzu canza zuwa ga Member Of tab, nan za ka iya zaɓi Masu amfani kuma danna Cire zabin zuwa cire wannan asusun daga rukunin masu amfani.

Danna Membobin shafin, zaɓi Masu amfani kuma danna Zaɓin Cire

6. Taɓa a kan Ƙara zaɓi a cikin ƙananan ayyuka na akwatin Windows.

7.Nau'i Baƙi a cikin Shigar da sunayen abu don zaɓar akwatin kuma danna Ok.

Rubuta Baƙi a cikin Shigar da sunayen abubuwa | Ƙirƙiri Asusun Baƙi a cikin Windows 10

8.A ƙarshe danna kan KO ku ƙara wannan asusun azaman memba na rukunin Baƙi.

9.A ƙarshe, lokacin da kuka gama tare da ƙirƙirar masu amfani da ƙungiyoyi.

An ba da shawarar:

Ina fatan wannan labarin ya taimaka kuma yanzu kuna iya sauƙi Ƙirƙiri Asusun Baƙi a cikin Windows 10 , amma idan har yanzu kuna da tambayoyi game da wannan koyawa to ku ji daɗin yin su a sashin sharhi.

Aditya Farrad

Aditya ƙwararren ƙwararren fasaha ne mai son kai kuma ya kasance marubucin fasaha a cikin shekaru 7 na ƙarshe. Ya shafi ayyukan Intanet, wayar hannu, Windows, software, da yadda ake jagora.