Mai Laushi

5 Mafi kyawun Kulawa da Kayan Aikin Gudanarwa

Gwada Kayan Aikinmu Don Kawar Da Matsaloli





An bugaƘarshe da aka sabunta: Fabrairu 17, 2021

Haɗin Intanet mai sauri yana da mahimmanci don dakatar da yawancin shirye-shiryen da ke buƙatar bandwidth daga rage saurin intanet ɗinku zuwa rarrafe. Don guje wa ƙananan saurin bandwidth kamar na bugun kira, sa ido kan saurin intanet ɗinku yana da mahimmanci. Wasu aikace-aikacen da aka shigar akan tsarin ku na iya ɗaukar adadi mai yawa na samuwar ku. Wasu daga cikinsu suna aiki a bango, kuma yana da wuya a bi diddigin bandwidth don sabuntawa da shigarwa. Tsayawa shafuka akan bandwidth na cibiyar sadarwa yana ba ka damar zaɓar kowane cunkoso, fahimtar saurin haɗin kai na gaskiya idan aka kwatanta da sigar ƙima yayin da ake raba ingantaccen amfani da bandwidth daga amfani da hanyar sadarwa na yanayi mai ban mamaki. Don sarrafa ko sarrafa bandwidth, akwai aikace-aikacen ɓangare na uku da yawa da ake samu, duka biya da kyauta. Waɗannan Kayan aikin Kulawa da Kulawa na Bandwidth suna taimaka muku samun mafi kyawun gudu a cikin mahallin cibiyar sadarwar ku.



Abubuwan da ke ciki[ boye ]

Kayayyakin Kulawa da Kulawa na Bandwidth

Akwai kayan aikin iyakance bandwidth sama da ashirin waɗanda masu amfani zasu iya amfana da tsarin su. Akwai nau'ikan nau'ikan biya da na kyauta a kasuwa. Wasu daga cikinsu an tattauna a kasa.



NetBalancer

NetBalancer sanannen aikace-aikacen sarrafa bandwidth ne wanda za'a iya amfani dashi ta hanyoyi daban-daban don saita iyakar saurin zazzagewa / lodawa ko saita fifiko. Ta wannan hanyar, shirye-shiryen da ke da fifiko mafi girma za a iya ba da ƙarin bandwidth yayin da ƙananan shirye-shiryen fifiko za su yi gudu a rage gudu lokacin da ake bukata. Yana da sauƙi kuma mai sauƙi a amfani. Fahimtar sa yana da sauƙin fahimta. Netbalancer kuma yana ba ku damar kare saitunan tare da kalmar sirri ta yadda kawai za ku iya canza shi. Sabis na Netbalancer yana ba ku damar saka idanu da sarrafa duk tsarin nesa a kan rukunin yanar gizon ta hanyar fasalin daidaitawa.

Zazzage NetBalancer daga nan



NetBalancer - Kayan Aikin Kulawa da Kulawa na Bandwidth | 5 Mafi kyawun Kulawa da Kayan Aikin Gudanarwa

NetLimiter

Netlimiter yana ba ku damar iyakance bandwidth na aikace-aikacen da ke cinye babban bandwidth. Lokacin da ka buɗe app ɗin, zai nuna duk aikace-aikacen da ke aiki akan tsarin ku. Wanne app ne yake ɗaukar saurin saukewa da saukewa kuma za a nuna shi a cikin ginshiƙan DL da UL wanda ta hanyar da sauƙi za ku iya gane wane app ne yake ɗaukar sauri wajen saukewa da saukewa. Hakanan zaka iya saita ƙididdiga don ƙa'idodi masu amfani da bandwidth masu girma kuma ƙirƙirar ƙa'idodi don iyakance bandwidth da zarar an kai adadin. TheNetlimiter kayan aikin software ne na biya wanda ake samu a cikin nau'ikan Lite da Pro. Netlimiter 4 pro yana ba da abubuwan ci gaba da yawa waɗanda suka haɗa da gudanarwa mai nisa, izinin mai amfani, kididdigar canja wurin bayanai, mai tsara tsarin mulki, mai hana haɗin gwiwa da sauransu. Hakanan yana zuwa tare da lokacin gwaji kyauta.



Zazzage NetLimiter daga nan

NetLimiter - Kayan aikin Sarrafa bandwidth

NetWorx

NetWorx kayan aiki ne na ƙayyadaddun bandwidth kyauta wanda ke taimaka maka gano duk wasu dalilai masu yuwuwa na al'amuran hanyar sadarwa kuma tabbatar da cewa iyakar bandwidth ba ta wuce ƙayyadaddun iyakokin ISP ba kuma ya kawo haske ga duk wani aiki mai ban tsoro kamar dawakai Trojan da hare-haren hack. Ana samun NetWorx a cikin yaruka daban-daban kuma yana ba ku damar duba rahotannin yau da kullun ko na mako-mako akan layi da fitar da su ta kowane tsari kamar MS Word, Excel ko HTML. Hakanan zaka iya keɓance sauti da sanarwar gani.

Zazzage NetWorx daga nan

NetWorx - Kayan aikin Kulawa da Kulawa na Bandwidth

SoftPerfect Bandwidth Manager

Manajan Bandwidth na SoftPerfect cikakken kayan aikin sarrafa zirga-zirga ne don mai amfani da windows wanda keɓancewar sa yana da ɗan wahala da rikitarwa ga sabbin masu amfani. Wannan kayan aiki ne mai arziƙi don dubawa, tantancewa da iyakance bandwidth a cikin hanyar sadarwar da aka shigar akan uwar garken tsakiya kuma yana da sauƙin sarrafawa ta hanyar Windows GUI mai sauƙin amfani. Ana iya saita bandwidth don takamaiman masu amfani da intanit daga wuri guda. Yana da lokacin gwaji kyauta har zuwa kwanaki 30.

Zazzage Manajan Bandwidth na SoftPerfect daga nan

Manajan Bandwidth SoftPerfect - Kayan aikin Sarrafa bandwidth | 5 Mafi kyawun Kulawa da Kayan Aikin Gudanarwa

TMeter

TMeter yana ba ku damar sarrafa saurin kowane tsari na Windows shiga hanyar sadarwar. Siffofinsa sun haɗa da kama fakiti, tace URL, ginanniyar asusun mai amfani, saka idanu mai masaukin baki, bangon tacewa fakiti, ginanniyar NAT/DNS/DHCP da rikodin zirga-zirga don bayar da rahoto ko bayanai. Tmeter na iya auna zirga-zirga don sigogi daban-daban waɗanda suka haɗa da adireshin IP na makoma ko tushe, yarjejeniya ko tashar jiragen ruwa ko kowane yanayi. Ana nuna ma'aunin zirga-zirgar ababen hawa a cikin hotuna ko ƙididdiga. Ya na da duka free kuma biya versions samuwa.

Wasu ƙarin Kayan Aikin Kulawa da Kulawa na Bandwidth sune NetPeeker, cFosSpeed ​​​​, BitMeter OS, FreeMeter Bandwidth Monitor, BandwidthD, NetSpeed ​​Monitor, Rokarine Bandwidth Monitor, ShaPlus Bandwidth Meter, NetSpeed ​​Monitor, PRTG Bandwidth Monitor, Cucusoft Net Guard, Monitor Bandwidth da sauransu.

Zazzage TMeter daga nan

TMEter - Kayan aikin Kulawa da Kulawa na Bandwidth

An ba da shawarar:

Ina fatan jagoran da ke sama ya taimaka wajen yanke shawarar wane Kayayyakin Kulawa da Kulawa na Bandwidth ya fi kyau a gare ku, amma idan har yanzu kuna da wasu tambayoyi game da labarin, da fatan za ku ji daɗin yin su a sashin sharhi.

Aditya Farrad

Aditya ƙwararren ƙwararren fasaha ne mai son kai kuma ya kasance marubucin fasaha a cikin shekaru 7 na ƙarshe. Ya shafi ayyukan Intanet, wayar hannu, Windows, software, da yadda ake jagora.