Mai Laushi

5 Mafi kyawun Mai kunna kiɗan don Windows 10 Tare da Mai daidaitawa

Gwada Kayan Aikinmu Don Kawar Da Matsaloli





An bugaƘarshe da aka sabunta: Fabrairu 17, 2021

Mafi kyawun Mai kunna kiɗan don Windows 10: Yayin da suke aiki na tsawon sa'o'i, mutane suna neman wani abu da zai kwantar da hankalinsu kuma ya ba da ɗan kwanciyar hankali. Shin kun yarda da ni cewa lokacin da mutane ke cikin mummunan yanayi, suna neman hanyoyin da za su iya kawar da su kamar a cikin, ba su sassauci daga damuwa? Kuma idan kun yi tunanin wani abu makamancin haka abin da ya fara zuwa a zuciyar ku shine Kiɗa. Kiɗa ita ce hanya mafi kyau don sabunta tunanin ku da kwantar da hankali don rage damuwa.



Lokacin da kuke son sauraron kiɗa kuma kuna buɗe PC ɗinku, kuna neman mafi kyawun dandamali inda zaku iya kunna kiɗan ta yadda zai ba ku gogewa mai girma. Amma, kamar yadda muka sani Windows dandamali ne mai fa'ida kuma ya zo tare da adadi mai yawa na apps don komai, akwai zaɓi da yawa don masu son kiɗan! Amma a gefe guda na tsabar kudin, ruɗani ne ke motsa su game da abin da ya kamata a zaɓa a matsayin mafi kyawun app. Akwai da yawa music apps samuwa a cikin kama-da-wane kasuwa da daban-daban apps da daban-daban amfani da bukatun. Wasu daga cikinsu suna da kyauta kuma ga wasu, mutum yana buƙatar karce aljihunsa!

Waɗanda aka riga aka shigar dasu na Windows 10



Windows 10 ya zo tare da wasu nasa na'urar kiɗan mp3 na kyauta wato, Windows Media Player, Groove Music, da sauransu. Waɗannan 'yan wasan kafofin watsa labarai suna da kyau ga waɗanda kawai ke son sauraron kiɗan kuma ba su damu da kowane ingancin sauti ba. Hakanan, waɗannan 'yan wasan kafofin watsa labaru suna da sauƙin amfani kuma ba lallai ne ku damu ba don saukar da kowane app na ɓangare na uku don iri ɗaya. Kuna iya ƙara waƙoƙi kawai a cikin ɗakin karatu na kiɗa kuma kuna shirye don jin daɗin kiɗan da kuka fi so.

Yadda Windows Media Player yayi kama



Windows Media Player yana kallon | 5 Mafi kyawun Mai kunna kiɗan don Windows 10 Tare da Mai daidaitawa

Yadda Groove Music yayi kama



Groove Music kama

Masu wasan kiɗan da aka nuna a sama sun tsufa sosai kuma ba sa aiki ga waɗanda ba za su iya yin sulhu da inganci ba kuma suna son ƙwarewa mafi kyau yayin sauraron kiɗan. Har ila yau, ba sa goyan bayan tsarin fayil ɗin shahararru kuma ba su da wasu kayan aikin da masu sauraro ke nema. Don haka irin waɗannan mutane suna neman aikace-aikacen ɓangare na uku waɗanda za su iya ba su mafi kyawun ƙwarewa kuma suna iya cika buƙatun su kuma suna iya yin kiɗa, dalilin cikakkiyar jin daɗi.

Lokacin da audiophiles ke neman irin waɗannan ƙa'idodin suna samun zaɓuɓɓuka masu kyau da yawa don zaɓar daga kuma su ruɗe a cikin abin da za su zaɓa. Don haka, don sauƙaƙe aikin irin waɗannan audiophiles anan an gabatar da jerin mafi kyawun ƴan wasan kiɗa 5, daga cikin da yawa akwai, don Windows 10.

Abubuwan da ke ciki[ boye ]

5 Mafi kyawun Mai kunna kiɗan don Windows 10 Tare da Mai daidaitawa

1.Dopamin

Dopamine mai kunna sauti ne wanda ke sa sauraron kiɗa ya zama gogewar rayuwa. Yana taimakawa wajen tsara kiɗan azaman ƙungiyar waƙoƙi, da kiɗan mawaƙa daban-daban. Yana da gaba ɗaya kewayawa kuma yana tallafawa nau'ikan fayil daban-daban kamar mp3, Ogg Vorbis, FLAC, WMA, biri, opus, da m4a/aac.

Don saukewa da amfani da dopamine, bi matakan da ke ƙasa:

1.Ziyarci diimezzo website kuma danna zazzagewa.

Ziyarci gidan yanar gizon dopamine kuma danna zazzagewa

2.Below taga zai buɗe kuma zaka iya zabi kowace siga da kake son saukewa.

Window zai buɗe kuma zaɓi nau'in da kake son saukewa

3.Bayan an gama saukewa, cire fayil ɗin zip. Bayan cire fayil ɗin zip, zaku ga a ikon Dopamine.

Cire fayil ɗin zip ɗin sannan zai ga alamar Dopamine

4. Danna kan ikon kuma a kasa allon zai bude.

Danna alamar Dopamine kuma allon zai buɗe

5. Je zuwa saitunan. Ƙarƙashin Tarin, a cikin babban fayil , ƙara babban fayil ɗin kiɗanku.

Je zuwa saitunan. Ƙarƙashin Tarin, a cikin babban fayil, ƙara babban fayil ɗin kiɗan ku

6.Sai ku je tarin abubuwa ku kunna kiɗan da kuke so kuma ku ji daɗin kiɗan mai inganci.

Yanzu je zuwa tarin kuma kunna kiɗan da kuka zaɓa | 5 Mafi kyawun Mai kunna kiɗan don Windows 10 Tare da Mai daidaitawa

2.Foobar2000

Foobar2000 babban mai kunna sauti ne na kyauta don dandalin Windows. Ya ƙunshi shimfidar ƙirar ƙirar mai amfani mai sauƙin daidaitawa. Tsarin fayil ɗin da yake tallafawa sune MP3, MP4, AAC, CD Audio, WMA, AU, SND, da ƙari.

Don saukewa da amfani da Foobar2000, bi matakai na ƙasa:

1.Ziyarci Foobar2000 gidan yanar gizo kuma danna kan Zazzagewa zaɓi.

Ziyarci gidan yanar gizon Foobar2000 kuma danna zazzagewa

2.Bayan nasarar download, kasa taga zai bude.

Bayan download, a kasa taga zai bude

3.Bude Foobar2000 daga zazzage zaɓi kuma taga a ƙasa zai buɗe, sannan danna Na gaba a ci gaba.

Bude Foobar2000 daga zazzage zaɓi kuma danna gaba don ci gaba

4. Danna kan Na yarda maballin.

Danna na yarda

5.Zabi da shigar wuri inda kake son shigar Foobar2000.

Zaɓi wurin shigar sannan kuma danna gaba

6. Danna kan shigar maballin don shigar da Foobar2000.

Danna kan shigar da shi

7.Bayan shigarwa ya ƙare, danna kan Gama.

Bayan an gama shigarwa, danna Gama

8. Danna kan fayil zaɓi daga kusurwar sama-hagu da ƙara babban fayil ɗin kiɗanku.

Danna fayil a saman kusurwar hagu kuma ƙara babban fayil ɗin kiɗanku

9. Yanzu kunna kiɗan da kuka zaɓa kuma ku ji daɗin kiɗa mai kyau.

Yanzu kunna kiɗan da kuka zaɓa

3.MusicBee

MusicBee yana sa ba shi da wahala don tsarawa, nemo, da kunna fayil ɗin kiɗa akan kwamfutarka. Yana sauƙaƙa tattara babban adadin fayilolikuma yana tallafawa MP3, WMA, AAC, M4A da sauran su.

Don saukewa da buɗe MusicBee bi matakai na ƙasa:

1.Ziyarci Gidan yanar gizon FileHippo kuma danna kan Zazzagewa maballin.

Ziyarci gidan yanar gizon MusicBee kuma danna kan zazzagewa

biyu.Bude fayil ɗin zip ɗin sa daga zazzagewa kuma cire babban fayil ɗin zuwa duk inda kake so.

Buɗe fayil ɗin zip daga abubuwan da aka zazzage kuma cire zuwa takamaiman babban fayil

3. Danna kan Na gaba don shigar da MusicBee.

Danna Next don shigar da MusicBee

4. Danna kan Na yarda don yarda da sharuddan sa

Danna na yarda

5.Danna kan Shigar maballin.

Danna Shigar

6. Danna kan Gama button don kammala shigarwa.

Danna Gama don kammala shigarwa

7. Danna alamar MusicBee don buɗe shi.

Danna alamar MusicBee don buɗe shi

8. Danna Computer don ƙara babban fayil ɗin kiɗa

A kusurwar hagu danna kan Kwamfuta don ƙara babban fayil ɗin kiɗa

9. Danna kan waƙar da kuke son kunnawa kuma ku ji daɗin kiɗan ku.

Danna waƙar da kuke son kunnawa

4.Media Biri

Laburaren kiɗa na MediaMonkey yana ƙoƙarin tsarawa da rarraba tarin kiɗan mai amfani. Tsarin fayil ɗin da yake goyan bayan shine MP3, AAC, WMA, FLAC, MPC, APE, da WAV.

Don saukewa kuma buɗe MediaMonkey bi matakai na ƙasa:

1.Bude gidan yanar gizon https://www.mediamonkey.com/trialpay kuma danna zazzagewa maballin.

Bude gidan yanar gizon MediaMonkey kuma danna zazzagewa

2. Cire babban fayil kuma danna kan Na gaba button don fara shigarwa.

Cire babban fayil ɗin kuma danna gaba don fara shigarwa

3.Duba akwatin Na yarda da yarjejeniyar kuma danna Na gaba.

Duba akwatin Na karɓi yarjejeniya kuma danna gaba

Hudu. Zaɓi babban fayil ɗin inda za a saka MediaMonkey kuma danna Next.

Zaɓi babban fayil inda ake son shigar da saitin kuma danna gaba

5. Danna kan Shigar kuma bayan kammala shigarwa danna kan Gama maballin.

Danna Shigar kuma bayan kammala shigarwa danna kan Gama button

6. Zaɓi babban fayil ɗin daga inda kake son loda fayil ɗin kiɗanka.

Zaɓi babban fayil daga inda kake son loda fayil ɗin kiɗa

7.Zaɓi waƙar da kuke son kunnawa kuma ku ji daɗin kiɗan ku.

Zaɓi waƙar da kuke son kunna | 5 Mafi kyawun Mai kunna kiɗan don Windows 10 Tare da Mai daidaitawa

5.Clementine

Clementine yana ba da ɗimbin sarrafa ɗakin karatu ga masu amfani da shi. Yana da duk daidaitattun fasalulluka, gami da masu daidaitawa da goyan baya don tsari daban-daban. Tsarin fayil ɗin da yake tallafawa sune FLAC, MP3, AAC, da ƙari mai yawa.

Don saukewa kuma buɗe Clementine bi matakan da ke ƙasa:

1. Ziyarci gidan yanar gizon https://www.clementine-player.org/downloads kuma danna kan Zazzagewa ko zaɓin windows kamar yadda aka nuna a cikin adadi na ƙasa.

Ziyarci gidan yanar gizon Clementine kuma danna kan zazzagewa

2.Bude babban fayil kuma danna kan Na gaba don fara shigarwa.

Bude babban fayil kuma danna gaba don fara shigarwa

3. Danna kan Shigar kuma bayan kammala shigarwa, danna kan Gama.

Danna Shigar kuma bayan kammala shigarwa, danna Gama

4. Danna kan Fayiloli don buɗe babban fayil ɗin kiɗanku.

Danna kan Fayiloli a kusurwar hagu don buɗe babban fayil ɗin kiɗan ku

5.Zaɓi kiɗan da kuke son kunnawa kuma ku ji daɗin kiɗan ku mai inganci.

Zaɓi kiɗan da kuke son kunnawa

An ba da shawarar:

Don haka, kuna da shi! Kar a taba samun matsala wajen zabar Mafi kyawun Waƙoƙin Kiɗa don Windows 10 tare da wannan jagorar ƙarshe! Idan har yanzu kuna da wasu tambayoyi game da wannan jagorar to ku ji daɗin tambayar su a sashin sharhi.

Aditya Farrad

Aditya ƙwararren ƙwararren fasaha ne mai son kai kuma ya kasance marubucin fasaha a cikin shekaru 7 na ƙarshe. Ya shafi ayyukan Intanet, wayar hannu, Windows, software, da yadda ake jagora.