Mai Laushi

7 Mafi kyawun Kayan Ajiye Baturi don Android tare da ƙima

Gwada Kayan Aikinmu Don Kawar Da Matsaloli





An bugaAn sabunta ta ƙarshe: Fabrairu 16, 2021

A cikin wannan duniyar dijital, wayowin komai da ruwan ya zama wani bangare na rayuwarmu. Ba za mu iya yiwuwa mu yi fatan gudanar da rayuwarmu ba tare da shi ba. Kuma idan kun kamu da wayowin komai da ruwan ku, ba zai yuwu ku rayu ba tare da shi ba. Duk da haka, batura na waɗannan wayoyi ba su dawwama har abada, kamar yadda kuka sani a fili. Wannan na iya zama babbar matsala wani lokaci, idan ba koyaushe ba. Na zo yau don taimaka muku da shi. A cikin wannan labarin, zan raba tare da ku da 7 mafi kyawun aikace-aikacen adana batir don Android tare da ƙima. Za ku san kowane ɗan bayani game da su kuma. Don haka, ba tare da ɓata lokaci ba, bari mu ci gaba. Karanta tare.



7 Mafi kyawun Kayan Ajiye Baturi don Android tare da Rating

Abubuwan da ke ciki[ boye ]



Shin da gaske ƙa'idodin adana baturi suna aiki?

A takaice, Ee apps na adana baturi suna aiki, kuma suna taimakawa tsawaita rayuwar baturin ku daga 10% zuwa 20%. Yawancin aikace-aikacen ajiyar baturi suna rufe tsarin bango kuma suna taimakawa wajen daidaita abubuwan da aka yarda su yi aiki a bango. Waɗannan ƙa'idodin kuma suna kashe Bluetooth, suna rage haske da wasu tweaks waɗanda ke taimakawa wajen tsawaita rayuwar batir - aƙalla kaɗan.

7 Mafi kyawun Kayan Ajiye Baturi don Android

A ƙasa akwai mafi kyawun aikace-aikacen adana batir don Android. Ci gaba da karantawa don ƙarin sani.



#1 Likitan baturi

Rating 4.5 (8,088,735) | Shigarwa: 100,000,000+

Ka'idar adana baturi na farko da zan yi magana akai a wannan labarin shine Likitan baturi. Cheetah Mobile ne ya haɓaka shi, wannan ɗaya ne daga cikin waɗancan ƙa'idodin da ke da wadatar abubuwa. Ana ba da app ɗin kyauta daga masu haɓakawa. Wasu daga cikin mafi fa'idodin wannan app sune bayanan martaba daban-daban waɗanda suka haɗa da tanadin makamashi, adana wuta, da kula da baturi. App ɗin yana ba ku damar ayyana da tsara waɗannan bayanan martaba da kanku.

Likitan Baturi - Mafi kyawun Ayyukan Ajiye Baturi don Android



Tare da taimakon wannan app, zaku iya duba matsayin baturin wayarku cikin sauƙi. Baya ga wannan, zaku iya bin diddigin takamaiman ƙa'idodin da kuma ayyukan da ke lalata rayuwar baturi na wayar hannu. Ba wai kawai ba, zaku iya keɓance ƴan saitunan da ke zubar da baturin ku kamar Wi-Fi, haske, bayanan wayar hannu, Bluetooth, GPS, da ƙari mai yawa.

Ka'idar ta zo cikin yaruka da yawa - sama da harsuna 28 don zama daidai. Tare da wannan, zaku iya haɓaka ƙarfin baturi a taɓawa ɗaya.

Ribobi:
  • Ikon haɓaka rayuwar baturi gwargwadon nau'in app ɗin ku
  • Keɓance takamaiman saituna
  • Sauƙi kuma mai sauƙin amfani mai amfani (UI)
  • Yana goyan bayan fiye da harsuna 28
Fursunoni:
  • App ɗin yana da nauyi sosai, musamman idan aka kwatanta da sauran ƙa'idodin.
  • Ka'idar takan zama jinkirin duk lokacin da ake gudanar da rayarwa
  • Za ku buƙaci izini na tsarin da yawa
Zazzage Likitan Baturi

#2 Gsam Baturi Monitor

Rating 4.5 (68,262) | Shigarwa: 1,000,000+

Aikace-aikacen adana baturi na gaba da za ku iya la'akari da shi shine mai adana baturi na Gsam. Koyaya, app ɗin ba zai yi wani abu don ceton rayuwar batirin wayarka da kanta ba. Madadin haka, abin da zai yi shine samar muku da takamaiman bayanai game da amfani da baturin ku. Bayan haka, zai kuma taimaka muku wajen gano takamaiman manhajoji waɗanda suka fi zubar da rayuwar batir ɗin ku. Tare da wannan sabon bayanin da aka samo, zaku iya ɗaukar matakan kariya cikin sauƙi kuma ƙara rayuwar baturi na wayoyinku.

Gsam Baturi Monitor - Mafi kyawun Kayan Ajiye Baturi don Android

Wasu bayanai masu amfani da take nunawa sune lokacin farkawa, makulli, CPU da bayanan firikwensin, da ƙari mai yawa. Ba wai kawai ba, amma zaka iya duba ƙididdigar amfani, amfani da baya, ƙididdigar lokacin nema don halin baturin ku a halin yanzu, da tazarar lokaci.

App ɗin baya aiki da kyau sosai a cikin sabbin nau'ikan Android. Koyaya, don ramawa wannan, ya zo tare da tushen tushen wanda zaku iya amfani da shi don tattara ƙarin bayani.

Ribobi:
  • Bayanai don nuna waɗanne apps ne suka fi zubar da baturin wayoyinku
  • Yana ba ku damar samun bayanai da yawa, yana taimaka muku yanke shawara mai ilimi
  • Hotuna don taimaka muku ganin yadda ake amfani da baturi
Fursunoni:
  • Kawai sa ido kan apps kuma bashi da wani iko akan su komai
  • Mai amfani (UI) yana da rikitarwa kuma yana ɗaukar lokaci don saba da shi
  • Ba a samun ingantaccen yanayin akan sigar kyauta
Zazzage Gsam Baturi Monitor

#3 Greenify

Rating 4.4 (300,115) | Shigarwa: 10,000,000+

Aikace-aikacen adana baturi na gaba da zan yi magana akai shine Greenify. Ana ba da app ɗin kyauta daga masu haɓaka ta. Abin da yake yi shi ne yana sanya duk aikace-aikacen da ke zubar da baturin wayar zuwa yanayin rashin kwanciyar hankali. Wannan, bi da bi, baya barin su samun damar yin amfani da kowane bandwidth ko albarkatu. Ba wai kawai ba, ba za su iya aiwatar da tsarin baya ba. Duk da haka, hazakar wannan app shi ne cewa bayan da aka hibernated, za ka iya har yanzu amfani da su.

Greenify - Mafi kyawun Kayan Ajiye Baturi don Android

Don haka, zaɓinku ne a duk lokacin da kuke son amfani da duk apps da lokacin da kuke son sanya su barci. Mafi mahimmanci kamar imel, manzo, da agogon ƙararrawa, duk wani app da ke ba ku bayanai masu mahimmanci ana iya kiyaye su kamar yadda aka saba.

Ribobi:
  • Ba ya ɗaukar yawancin albarkatun wayar, watau CPU/RAM
  • Kuna iya canza saitin bisa ga kowane app daban-daban
  • Ba kwa buƙatar bayar da bayanan sirri komai
  • Mai jituwa tare da duka Android da iOS tsarin aiki
Fursunoni:
  • Wani lokaci, yana da wahala a gano ƙa'idodin a mafi yawan buƙatun hibernation
  • Karɓar ƙa'idar abu ne mai wahala kuma yana buƙatar lokaci da ƙoƙari
  • A cikin sigar kyauta, ƙa'idar ba ta tallafawa ƙa'idodin tsarin
Zazzage Greenify

#4 Avast Batirin Saver

Rating 4.6 (776,214) | Shigarwa: 10,000,000+

Avast Battery Saver kyakkyawan app ne don sarrafa amfani da wutar lantarki da kuma kashe ayyukan da ba dole ba. App ɗin yana da wadatar abubuwa, yana ƙara fa'idodinsa. Siffofin guda biyu mafi amfani na app shine mai kashe ɗawainiya da bayanan bayanan amfani da wutar lantarki guda biyar. Bayanan martaba guda biyar don saita su sune gida, aiki, dare, wayo, da yanayin gaggawa. Hakanan ana samun fasali kamar mai duba app da sanarwar cikin bayanan.

Avast Battery Saver don Android

Ka'idar ta zo tare da maɓalli guda ɗaya. Tare da taimakon wannan maɓalli, zaku iya kunna ko kashe app ɗin ceton baturi tare da taɓa yatsa. Fasaha mai wayo da aka gina a ciki tana nazarin abin da ya rage na rayuwar baturi kuma yana magana da kai game da iri ɗaya, yana tabbatar da cewa kun san matakan da za ku ɗauka.

Ribobi:
  • Yana haɓaka wayarka gwargwadon buƙatun sa'a kuma gwargwadon madadin baturin ku
  • Ƙwararren mai amfani (UI) mai sauƙi ne kuma mai sauƙin amfani. Ko da mafari ba tare da fasahar fasaha ba zai iya riƙe shi a cikin mintuna
  • Kuna iya saita bayanan martaba ta inganta baturi da kuma kan rayuwar baturi, wuri, da lokaci.
  • Akwai kayan aikin amfani da ƙa'idar da ke gano ƙa'idodin da ke zubar da mafi yawan baturi kuma yana kashe su har abada
Fursunoni:
  • Ba duk fasalulluka ke samuwa akan sigar kyauta ba
  • Sigar kyauta kuma ta ƙunshi tallace-tallace
  • Kuna buƙatar izinin tsarin da yawa don amfani da ƙa'idar
Zazzage Avast Battery Saver

#5 Sabis

Rating 4.3 (4,817) | Shigarwa: 100,000+

Idan kuna neman tushen tushen baturi kawai app, Sabis shine kawai abin da kuke buƙata. Ka'idar tana dakatar da duk ayyukan da ke ci gaba da gudana akan bango, ta haka ne ke tsawaita ƙarfin baturi. Baya ga wannan, kuna iya hana aikace-aikacen damfara cutar da wayar ku. Ba wai kawai ba, app ɗin yana hana su yin aiki tare a kowane lokaci. Wannan fasalin yana da amfani musamman idan kuna son samun takamaiman app akan wayarku, amma ba ku son ta daidaita. Hakanan app ɗin yana dacewa da ƙa'idodin ganowa na wakelock. Kuna iya siffanta ƙa'idar da yawa kuma akwai abubuwa da yawa don yin aiki da kyau. Koyaya, kuna iya samun jinkiri a sanarwar. The app zo duka kyauta da kuma biya versions.

Sabis - Mafi kyawun Kayan Ajiye Baturi don Android

Ribobi:
  • Yana dakatar da ayyukan da ke gudana a bango, yana tsawaita ƙarfin baturi
  • Yana hana aikace-aikacen damfara cutar da wayarka
  • Baya barin waɗannan ƙa'idodin su daidaita su ma
  • Ana iya daidaita shi sosai tare da tarin fasali
Fursunoni:
  • Ƙwarewar jinkiri a cikin sanarwar
Zazzage Sabis

#6 AccuBattery

Rating 4.6 (149,937) | Shigarwa: 5,000,000+

Wani app ɗin ajiyar baturi da yakamata kuyi la'akari dashi shine AccuBattery. Ya zo tare da duka free kazalika da biya versions. A cikin sigar kyauta, zaku sami fasali kamar saka idanu akan lafiyar baturin wayarka. Ban da wannan, manhajar tana kuma kara tsawon rayuwar batir, godiya ga fasali irin su cajin ƙararrawa da lalacewar baturi. Kuna iya bincika ƙarfin baturin wayoyinku a ainihin lokacin tare da taimakon kayan aikin baturin Accu-check. Siffar tana ba ku damar ganin lokacin caji da lokacin amfani da ya rage.

AccuBattery - Mafi kyawun Kayan Ajiye Baturi don Android

Zuwan sigar PRO, zaku iya kawar da tallace-tallacen da galibi ke damun su a cikin sigar kyauta. Ba wai kawai ba, har ma za ku sami damar samun cikakkun bayanai na ainihin-lokaci game da baturi da kuma amfani da CPU. Ban da waccan, za ku yi ƙoƙarin gwada sabbin jigogi da yawa kuma.

Hakanan app ɗin yana da fasalin da ke ba ku labarin mafi kyawun matakin cajin baturi - yana kan kashi 80 bisa ga ƙa'idar. A wannan lokacin, zaku iya cire wayarka daga tashar caji ko soket na bango.

Ribobi:
  • Saka idanu da kuma tsawaita rayuwar batir
  • Cikakken bayani game da baturi da amfani da CPU
  • Kayan aikin baturi na Accu-check yana bincika ƙarfin baturi a cikin ainihin lokaci
  • Yana gaya muku mafi kyawun matakin cajin baturi
Fursunoni:
  • Sigar kyauta ta zo tare da talla
  • Keɓancewar mai amfani yana da wayo sosai kuma yana iya zama da wahala a tunkara da farko
Zazzage AccuBattery

#7 Mai Ceton Baturi 2019

Rating 4.2 (9,755) | Shigarwa: 500,000+

Ƙarshe amma ba ƙarami ba, juya hankalin ku zuwa ga Mai Ceton Batir 2019. Ka'idar tana amfani da saitunan da yawa da fasalin tsarin don ceton rayuwar baturin ku. Baya ga haka, yana kuma aiki akan tsawaita rayuwar batir shima. A kan babban allo, zaku sami zaɓuɓɓuka kamar canjin yanayin tanadin wuta, matsayin baturi, ƙididdiga game da baturi, lokutan gudu, da jujjuyawar saituna da yawa.

Bayan wannan, app ɗin yana zuwa tare da yanayin barci da yanayin al'ada. Waɗannan hanyoyin suna ba ku damar kashe rediyon na'ura. Tare da wannan, zaku iya kuma saita saitunan bayanan bayanan amfanin ku kuma.

Mai Ceton Baturi 2019 - Aikace-aikacen Sabar Baturi don Android

Wani fasali mai amfani shine cewa zaku iya tsara hanyoyin ceton wutar lantarki a lokuta daban-daban a cikin yini ko dare ciki har da farkawa, bacci, aiki, da sauran lokuta masu mahimmanci kamar yadda kuke so.

Ribobi:
  • Yana ba ku damar sarrafa aikace-aikacen da ke zubar da baturi cikin sauƙi
  • Masu saka idanu da kuma kashe na'urorin da ke cinye ƙarfin baturi
  • Daban-daban hanyoyin ceton wutar lantarki don buƙatu daban-daban
  • Kyauta tare da mai sauƙin amfani da mai sauƙin amfani (UI)
Fursunoni:
  • Tallace-tallacen cikakken shafi suna da ban haushi
  • Lags akan rayarwa
Zazzage Batirin Saver 2019

Sauran Hanyoyin Ajiye Baturi:

  1. Cire aikace-aikacen da ba ku amfani da su
  2. Rage hasken allonku
  3. Yi amfani da WiFi maimakon bayanan salula
  4. Kashe Bluetooth & GPS lokacin da ba a amfani da shi
  5. Kashe jijjiga ko amsawar haptic
  6. Kar a yi amfani da bangon bangon Live
  7. Kar a buga wasanni
  8. Yi amfani da yanayin ajiyar baturi

An ba da shawarar:

Wannan shine kowane ɗan bayanin da kuke buƙatar sani game da 7 mafi kyawun aikace-aikacen adana batir don Android tare da ƙimar su. Ina fatan labarin ya samar muku da tarin ƙima. Yanzu da kuna da ilimin da ake buƙata, sanya shi zuwa mafi kyawun amfani. Ajiye baturin wayar ku ta Android kuma ku ci gaba da amfani da shi na tsawon sa'o'i.

Aditya Farrad

Aditya ƙwararren ƙwararren fasaha ne mai son kai kuma ya kasance marubucin fasaha a cikin shekaru 7 na ƙarshe. Ya shafi ayyukan Intanet, wayar hannu, Windows, software, da yadda ake jagora.