Mai Laushi

8 Mafi kyawun Kayan kunne mara waya a ƙarƙashin Rs 3000 a Indiya

Gwada Kayan Aikinmu Don Kawar Da Matsaloli





An bugaƘarshe da aka sabunta: Fabrairu 18, 2021

Yawancin shahararrun kamfanonin waya sun fara yin belun kunne mara waya ta gaskiya mai araha. Anan ne Mafi kyawun Kayan kunne mara waya a ƙarƙashin Rs 3000 a Indiya.



Na'urar kunne mara waya ta gaskiya ta fara mulkin kasuwa tunda yawancin samfuran wayoyin hannu sun cire jackphone na 3.5mm. Ana amfani da belun kunne na gaske mara waya ta hanyar haɗa su da wayarka tare da taimakon Bluetooth. Tun da farko, waɗannan belun kunne mara waya ta gaske suna da tsada. Dole ne ku sanya rami a cikin walat ɗin ku don samun ɗayan waɗannan. Amma tare da haɓaka kasuwa, yawancin samfuran wayoyin hannu sun fara yin waɗannan TWS akan farashi mai araha.

Alamomi kamar Oppo, Xiaomi, Realme, Noise, da sauransu suna aiki tuƙuru don rage farashin belun kunne na TWS da sanya su cikin araha. Kwanan nan, waɗannan kattai na wayoyi sun fitar da wasu mafi kyawun belun kunne mara waya zuwa kasuwa. Waɗannan belun kunne mara waya ta gaskiya sun fi araha kuma suna da ingantaccen rayuwar batir. Bari mu kalli abin da waɗannan belun kunne ke bayarwa wanda shima ƙarƙashin Rs. Farashin 3000.



Techcult yana da tallafin karatu. Lokacin da kuka saya ta hanyar haɗin yanar gizon mu, ƙila mu sami hukumar haɗin gwiwa.

Abubuwan da ke ciki[ boye ]

8 Mafi kyawun Kayan kunne mara waya a ƙarƙashin Rs 3000 a Indiya

daya. Jirgin ruwa Airdopes 441

Suna amfani da Fasahar Instant Wake N ‘Pair (IWP) wato Instant Wake N ‘Pair (IWP) Technology, watau earbuds suna jonawa da wayar da zarar ka bude akwati. Sun zo tare da direba na 6 mm don samar da kyakkyawan ingancin sauti. Kuna iya amfani da su tsawon awanni 3.5 na sauti don caji ɗaya. Kada ku damu da gumin ku yana lalata buds saboda an ƙididdige su IPX7 don ruwa da juriya.



BoAt Airdopes 441

Ƙimar Kuɗi TWS Kunshin kunne



  • IPX7 ruwa juriya
  • Fitowar sauti mai nauyi-bass
  • Har zuwa awanni 4 na rayuwar baturi
SIYA DAGA AMAZON

Ba kwa buƙatar wayarka amma kawai kalmomi biyu don kunna mataimakin muryar ku. Kawai a ce ok, Google ko Hey Siri, don kiran mataimakin muryar ku. Kuna iya danna sau ɗaya kawai don kunnawa.

Shari'ar tana ba da caji har 4 don belun kunne. Yana da araha amma yana da ƙirar ergonomic don gamsar da duk bukatun masu son kiɗan ta hanyar samar da ingantacciyar dacewa da ƙugiya na kunne.

Buds ɗin suna ba da aikin awa 5 don caji ɗaya wanda ya sanya shi awanni 25 tare da cajin caji. Akwai shi cikin launuka huɗu - shuɗi, baki, ja, da rawaya.

Bayani:

Yawan Mitar: 20 Hz - 20 kHz
Girma: 7 x 3.8 x 3 cm
Nauyi: 44g ku
Ƙarfin baturi: 3.7v, 4.3mAH x 2
Tabbacin Ruwa Saukewa: IPX7
Nisan Aiki: 10 m
Lokacin Caji: 1.5h ku
Daidaituwa: Lap, wayar hannu, da kwamfutar hannu.
Babban darajar Amazon: 3.8 cikin 5

Darajar kuɗi: 4.4

Rayuwar baturi: 4.1

Kyakkyawan Sauti: 3.9

Bass Quality: 3.8

Soke surutu: 3.5

Ribobi:

  • Mai nauyi
  • Sokewar hayaniya
  • Mai jure ruwa

Fursunoni:

  • Maɓallin CTC mai hankali
  • Ƙarfin Murya
  • Farashin shine Rs 2,4999.00

biyu. Real Ni ta sami Air Neo

Ainihin ni, buds suna amfani da guntu R1 mara waya wanda ke ƙunshe da fasahar watsa dual don ƙirƙirar haɗi mai sauri da kwanciyar hankali tsakanin wayarka da belun kunne. Bari ya zama sauraron kiɗa, wasa, ko kallon fina-finai; koyaushe za ku sami gogewar mara waya mara damuwa.

An gabatar da wani sabon yanayi mai suna super low latency yanayin don samun cikakken aiki tsakanin Audio da bidiyo. An rage jinkirin da kashi 51%.

Real Ni ta sami Air Neo

Mafi kyawun Kayan kunne mara waya a ƙarƙashin Rs 3000

Feature Rich TWS Earbuds

  • Yanayin caca
  • Fitowar bass mai zurfin ƙarfi
  • Har zuwa awanni 3 na rayuwar baturi
SIYA DAGA AMAZON

Chips na R1 suna amfani da fasahar haɗin kai wanda ke gane buds ɗinku a cikin minti ɗaya da kuka buɗe kuma ku haɗa su ta atomatik. An sauƙaƙa farkon lokacin haɗawa; kawai kuna buƙatar taɓawa da zarar an nuna buƙatar haɗin gwiwa. Voila! An kammala tsari.

Direban bass babban sauti ne na 13mmm kuma yana amfani da polyurethane mai inganci da titanium don samar wa mai amfani da mafi kyawun ƙwarewar sauti. Lokacin da aka haɗa polyurethane tare da titanium, yana ba da zurfin bass mai ƙarfi da ƙaƙƙarfan treble. Akwai buɗewa ta musamman wanda ke ba da damar bayyana murya a cikin mitoci na tsakiya.

Ƙwararrun ƙwararrun Realme sun ƙirƙiri maganin DBB bayan zagaye na gwaji da yawa. Yana buɗe yuwuwar bass kuma yana ƙara kuzari don jin bugun kiɗan.

Waɗannan buds ba su da sarrafa maɓalli. Ana iya sarrafa su ta hanyar taɓawa kawai.

Taɓa sau biyu: Yana ba ku damar amsa kira, kuma kuna iya kunna ko dakatar da kiɗan ku.

Taɓa sau uku: zai baka damar canza waƙar

Latsa ka riƙe gefe ɗaya: Yana ƙare kiran kuma yana kunna mataimakin murya.

Latsa ka riƙe bangarorin biyu : Yana shiga cikin Super low latency yanayin.

Kuna iya ma ayyukan tare da ainihin me link app.

Za a kashe mataimakin muryar ta tsohuwa. Kuna iya kunna shi a cikin ƙa'idar hanyar haɗin ni ta gaske, kuma kuna da kyau ku tafi.

Tare da ainihin me buds air neo, zaku iya sauraron kiɗan mara tsayawa na awanni 17. Suna samuwa a cikin launuka daban-daban kamar pop fari, ruwan hoda kore, da ja ja.

Sun sake tsara curvature don haɓaka dacewa a cikin kunne; wannan yana ba da kwanciyar hankali sosai lokacin sanya su. Suna auna 4.1g kawai. Ba za ku ma ji kamar kuna sanye da waɗannan buds ba. Yana iya tsayawa har zuwa -40 C - 75 C na kusan awanni 168. Yana da IPX4, wanda ke sa shi jure wa ruwa da gumi. Gwajin kwanciyar hankali na tashar jiragen ruwa da gwajin plugin/fita na tashar jiragen ruwa yana nuna cewa yana aiki lafiya lokacin da aka gwada shi sau 2000. Sau dubu biyar, an yi gwajin wuta da kashe wuta.

Bayani:
Girman kunnen kunne 40.5 x 16.59 x 17.70 mm
Girman caji: 51.3 x 45.25 mm x 25.3 mm
Nauyin kunnen kunne: 4.1g ku
Nauyin Caji: 30.5g ku
Siffofin Bluetooth; 5.0
Yawan Mitar: 20 Hz - 20,000 kHz
Tabbacin Ruwa IPX4
Nisan Aiki: 10 m wanda shine 30 ft
Hankali: 88 dB
Daidaituwa: Lap, wayar hannu, da kwamfutar hannu.
Interface Cajin Micro USB
Babban darajar Amazon: 2.9 cikin 5

Darajar kuɗi: 2.8

Kauri: 3.0

Kyakkyawan Sauti: 3.1

Bass Quality: 3.8

Baturi: 2.7

Ribobi:

  • Kyakkyawan rayuwar baturi
  • Sauƙi Haɗawa

Fursunoni:

  • Ana cire haɗin kai akai-akai
  • Ana samun iskar ainihin me buds akan Rs 2,697.00

3. Amo Shots Neo

Amo Shots neo ana ɗaukarsa azaman belun kunne mara waya ta gabaɗaya. Ana sarrafa sarrafawa ta hanyar taɓawa, kuma babu maɓalli. Kawai taɓawa mai sauƙi zai yi. Yana da rukunin direba na mm 9, wanda aka kunna don sadar da ma'anar bass da ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan treble, wanda ke bawa mai amfani damar jin daɗin kowane bugun guda.

Amo Shots Neo

Kayan kunne mara waya ta Duk-Rounder

  • Hasken wuta
  • IPX5 mai jure ruwa
  • Har zuwa awanni 5 na rayuwar baturi
SIYA DAGA AMAZON

Duk masu son kiɗa suna iya sauraron waƙoƙin ba tare da yankewa ba har tsawon awanni 6 akan caji ɗaya. Akwai ƙarin awoyi 12 na sake kunnawa tare da cajin caji. Kayan kunne yana da yanayin ceton wuta, yana adana baturin lokacin da belun kunne naka ba su haɗa da mintuna 5 ba. Kuna iya amfani da nau'in nau'in C don cajin akwati. Waɗannan ƙananan ƙananan, ƙananan belun kunne suna ba da dacewa mai dacewa yayin aiki ko halartar kiran ofis. Kuna iya ɗaukar akwati a duk inda kuka je saboda ƙarami ne kuma baya buƙatar sarari da yawa a cikin jakunkuna.

Ana buƙatar yatsan yatsa ɗaya don sarrafa burbushin ku. Tare da taɓawa ɗaya, zaku iya canza waƙoƙi, karɓa ko ƙare kira, kunna Siri ko mataimakin Google ba tare da amfani da wayarku ba. Kuna iya haɗa waɗannan buƙatun zuwa wayoyinku ba tare da matsala ba kuma ku more kiɗan da ba ta da damuwa. Ƙididdiga mai hana gumi na IPX5 yana bawa mai amfani damar amfani da harbin Noise koda lokacin gumi ko ƙarƙashin ruwan sama mai sauƙi.

Takaddun bayanai
Girma:

L x W x H

6.5 x 4 x 2.5 cm
Nauyi: 40 g ku
Launi: Icy White
Baturi: 18 h
Siffofin Bluetooth 5.0
Yawan Mitar: 20 Hz - 20,000 kHz
Tabbacin Ruwa IPX5
Nisan Aiki: 10 m wanda shine 30 ft
Lokacin caji: 2 hours
Daidaituwa: Lap, wayar hannu, da kwamfutar hannu.
Interface Cajin Nau'in C
Tukwici Kunne Za a ba da girma 3

(S, M, da L)

Babban darajar Amazon: 2.9 cikin 5

Darajar kuɗi: 3.7

Kyakkyawan Sauti: 3.2

Haɗin Bluetooth: 3.4

Baturi: 3.8

Ribobi:

  • Garanti na Shekara 1
  • Share ingancin sauti
  • Mai nauyi

Fursunoni:

  • Matsakaicin ingancin gini
  • Babu mic na soke amo
  • Ana samun iskar ainihin me buds akan Rs 2,697.00

Hudu. Boult Audio Air bass Tru5ive

Boult audio air bass tru5ive yana amfani da fasahar Neodymium don samarwa mai amfani da bass mai nauyi da sokewar hayaniyar biyu. Su ne na farko a cikin sashin da ke da belun kunne suna haɗa kai tsaye zuwa wayar lokacin da aka fitar da su daga harka. IPX7 mai hana ruwa ne, wanda ke ba ku damar amfani da su koda lokacin da kuke gumi daga motsa jiki, ƙarƙashin ɗan ruwan sama, ko yayin shawa.

Boult Audio Air bass Tru5ive

Mafi kyawun Kayan kunne mara waya a ƙarƙashin Rs 3000

Mafi kyawun Ayyukan Waje

  • Siffar Monopod
  • Sokewar Hayaniyar Motsawa
  • Mai hana ruwa IPX7
  • Bluetooth 5.0
SIYA DAGA AMAZON

Tushen Tru5ive suna da ikon monopod wanda ke ba mai amfani damar haɗa kowane toho zuwa na'urori daban-daban. Kuna iya halartar ko ƙare kira ta amfani da waɗannan buds saboda suna da dacewa da nau'in Bluetooth 5.0. Za mu iya jin har zuwa sa'o'i 6 na kiɗa ba tare da wata matsala ba. Shari'ar cajin ta ba da caji uku. Lokacin jiran aiki akan buds na Tru5ive shine kwanaki 4 - 5.

Buds na iya samar da watsawa mara kyau har zuwa mita 10. Samfurin ya zo tare da akwatin da ke da akwatin Caji, Kayan kunne, da kebul na caji. Boult audio air bass tru5ive belun kunne suna da ƙarin rayuwar batir 50% da ƙarin kewayon 30%. Yana ba da damar daidaitawa ta atomatik lokacin da aka fitar da buds daga cikin harka. Sun zo tare da madaukai masu musanya waɗanda ke samuwa a cikin Grey, kore neon, da launin ruwan hoda.

Bayani:
Girma:

L x W x H

13.5 x 11 x 4 cm
Nauyi: 211g ku
Launi: Brown da Black
Baturi: 15 h
Siffofin Bluetooth 5.0
Yawan Mitar: 20 Hz - 20,000 kHz
Tabbacin Ruwa Saukewa: IPX7
Nisan Aiki: 10 m wanda shine 30 ft
Lokacin caji: 2 hours
Daidaituwa: Lap, wayar hannu, da kwamfutar hannu.
Nau'in Haɗawa Mara waya
Babban darajar Amazon: 3.5 cikin 5

Soke amo: 3.4

Kyakkyawan Sauti: 3.7

Haɗin Bluetooth: 3.5

Rayuwar baturi: 3.8

Bass Quality: 3.4

Ribobi:

  • Hasken Nauyi
  • Garanti na Shekara 1
  • Yana aiki da kyau tare da Bluetooth 4.0 kuma

Fursunoni:

  • Ƙarfafan mic
  • Sakon kunnen tukwici
  • Boult audio air bass Tru5ive yana samuwa akan Rs 2,999.00

5. Sauti Core Life Note

Sauti Core rayuwa, ba na'urar kunne ba, tana ba da sa'o'i 7 na sauraro tare da cajin waƙa kawai, kuma lokacin da kuke amfani da cajin caji, sake kunnawa yana ƙara zuwa awanni 40. Lokacin da kuka yi cajin belun kunne na mintuna 10, zaku iya jin daɗin sauraron har zuwa awa ɗaya. Kowane belun kunne yana da makirufo biyu tare da rage surutu da fasahar cVc 8.0 don haɓaka muryar ƙima da murƙushe amo ta bango. Wannan yana tabbatar da cewa an rage hayaniyar baya, kuma ɗayan ɓangaren yana jin muryar ku kawai na kiran.

Sauti Core Life Note

soundcore-life-bayanin kula

Gabaɗaya Mafi kyawun belun kunne na TWS

  • Babban Clarity da Treble
  • Awanni 40 na lokacin wasa
  • aptX Technology
  • Bluetooth 5.0
SIYA DAGA FLIPKART

Bayanan rayuwa yana amfani da direbobin graphene don yin oscillate tare da mafi daidaici don ba da faffadan sautin kiɗan ku tare da daidaito mai ban mamaki da inganci a duk faɗin mitar. Fasahar BassUp tana haɓaka bass da kashi 43% ta hanyar nazarin ƙananan mitoci a cikin ainihin lokaci kuma nan da nan yana ƙarfafa su. Fasahar aptX da aka yi amfani da ita a cikin buds tana ba da inganci mai kama da CD da watsa sako tsakanin buds ɗin ku da wayar.

Abubuwan belun kunne na Sound Core Life Note suna ba da ƙimar kariya ta IPX5 wacce ke da juriya ga ruwa. Tun da yake yana da tsayayyar ruwa, ba kwa buƙatar damuwa lokacin da kuke yin gumi yayin aiki, kuma ba kwa buƙatar ƙare kiran lokacin da aka kama ku cikin ruwan sama. Yana amfani da fasahar Push and Goes wanda ke haɗa buds ɗin ku lokacin da ba su cikin harka. Yana amfani da kebul na nau'in C don cajin akwati. Akwai nau'i-nau'i masu yawa na nasihun kunne inda za ku iya zaɓar wanda ya dace a gare ku. The Life bayanin kula belun kunne damar mai amfani don amfani da ko dai daya toho a lokaci guda ko duka buds. Kuna iya canzawa tsakanin yanayin mono ko sitiriyo ba tare da matsala ba.

Bayani:
Girma:

W x D x H

80 x 30 x 52 mm
Nauyi: 64.9g ku
Launi: Baki
Lokacin caji: 2 hours
Siffofin Bluetooth 5.0
Yawan Mitar: 20 Hz - 20,000 kHz
Tabbacin Ruwa IPX5
Nisan Aiki: 10 m wanda shine 30 ft
Impedance 16 ohms
Daidaituwa: Lap, wayar hannu, da kwamfutar hannu.
Nau'in Haɗawa Mara waya
Nau'in Direba Mai ƙarfi
Ƙungiyar direbobi 6 mm ku
BAYANI Flipkart Rating: 3.5 cikin 5

Zane da Gina: 3.5

Kyakkyawan Sauti: 4.4

Rayuwar baturi: 4.4

Bass Quality: 3.8

Ribobi:

  • Ba ya haifar da rashin jin daɗi lokacin da mai amfani ya sa su.
  • Ya zo tare da garantin 18 mm
  • Kayan kunne na Ƙarfin Gina Premium

Fursunoni:

  • Matsakaicin ginin ingancin shari'ar
  • Cajin caji baya nuna adadin baturi.
  • Boult audio air bass Tru5ive yana samuwa akan Rs 2,999.00

6. RedMi Earbuds S

RedMi Earbuds S ya fito da yanayin wasan don duk ƙwararrun ƙwararrun wasan caca a can. Wannan yanayin yana rage jinkiri da 122 ms kuma yana ba da amsa ga wasannin ku. RedMi buds S an gina shi don samar da ta'aziyya da aiki mai inganci. Shari'ar da buds suna da ƙira mai kyau don dacewa da kyan kyan gani. Abun kunne yana da haske kamar gashin tsuntsu kamar yadda kowane toho yana da nauyin 4.1 g kawai, kuma yana da ƙaramin ƙira don dacewa da kunnuwanku. Ba za ku ma ji kamar kuna sa su ba. Suna ba da sa'o'i 12 na lokacin sake kunnawa don saurare mara yankewa. Cajin yana ba da caji har zuwa 4 da har zuwa awanni 4 na sake kunnawa. BT 5.0 yana tabbatar da haɗin kai tare da duka belun kunne tare da ƙarancin jinkiri da kwanciyar hankali. Ya zo tare da babban direban sauti mai ƙarfi wanda aka keɓance musamman don masu amfani da Indiya don ingantaccen aikin bass da tasirin sauti mai ƙarfi.

RedMi Earbuds S

Mafi kyawun Kayan kunne mara waya a ƙarƙashin Rs 3000 a Indiya

Budget TWS Earbuds

  • Yanayin Wasa
  • 4.1g Ultra-mai nauyi
  • IPX4 gumi & fantsama-hujja
  • Har zuwa awanni 4 na rayuwar baturi
SIYA DAGA AMAZON

Red mi earbuds S yana amfani da fasahar soke Hayaniyar Muhalli na DSP don haɓaka ƙwarewar kiran ku. Ana amfani da wannan don soke duk surutu na baya don ku iya yin magana ba tare da wata damuwa ga ɗayan ɓangaren da kanku ba. Ana samun wannan ta hanyar murƙushe amo don ƙara bayyanannun muryar ku. Kuna iya sarrafa kiɗan (Canja tsakanin waƙoƙi, Kunna/dakata da kiɗa), kira mataimakin muryar ku, har ma da canzawa zuwa yanayin wasa tare da dannawa. Ba wai kawai yana samuwa ga mataimakan Google ba har ma don Siri. RedMi earbuds S yana da kariya ta IPX4 don guje wa lalacewa daga gumi da fashewar ruwa. Kuna iya amfani da belun kunne yayin aiki a cikin dakin motsa jiki ko ma lokacin ruwan sama. Ƙaƙƙarfan ƙira yana tabbatar da cewa belun kunnenku ba su faɗuwa yayin tsere ko amfani da injin tuƙi.

Red Mi buds suna ba mai amfani damar haɗa ko dai ɗaya ko duka biyun belun kunne don sanin yanayin mono da sitiriyo. Zaɓin zaɓin haɗi ne kawai a cikin saitunan Bluetooth zai yi.

Bayani:
Girma:

W x D x H

2.67 cm x 1.64 cm x 2.16 cm
Nauyin buds: 4.1g ku
Nauyin lamarin: 36g ku
Nau'in kunnen kunne A cikin kunne
Launi: Baki
Lokacin caji: 1.5h
Siffofin Bluetooth 5.0
Ƙarfin baturi: 300 mAh
Yawan Mitar: 2402 Hz - 2480 MHz
Tabbacin Ruwa IPX5
Nisan Aiki: 10 m wanda shine 30 ft
Impedance 16 ohms
Daidaituwa: Lap, wayar hannu, da kwamfutar hannu.
Nau'in Haɗawa Mara waya
Nau'in Direba Mai ƙarfi
Ƙungiyar direbobi 7.2 mm
Babban darajar Amazon: 3.5 cikin 5

Hasken nauyi: 4.5

Darajar Kudi: 4.1

Haɗin Bluetooth: 3.8

Soke Amo: 3.1

Kyakkyawan Sauti: 3.5

Bass Quality: 3.1

Ribobi:

  • Da kyau mai ladabi Highs and lows
  • Ya zo tare da garantin 18 mm
  • Share ingancin sauti

Fursunoni:

  • Al'amarin yana kwance bayan wasu lokutan amfani.
  • A buds ne m.
  • RedMi Earbuds S yana samuwa akan Rs 1,799.00 akan Amazon.

7. OPPO Enco W11

An san Oppo don samar da wayoyi kawai. Sun fara fitar da kayayyaki a cikin kowane nau'i, kuma Oppo Enco W11 Earbuds shine sabon shigowa kasuwa. Ana iya ɗaukar sakin waɗannan sabbin belun kunne a matsayin nasara. Yana da nasa sabon fasali kamar tsawon sa'o'i 20 na baturi mai tsayi, watsawar Bluetooth a lokaci guda, kuma yana ba da juriya ga ƙura da ruwa.

OPPO Enco W11

Duk kunshin cikin-daya

  • IP55 Mai jure Ruwa
  • Ingantacciyar fitowar bass
  • Har zuwa awanni 5 na rayuwar baturi
  • Bluetooth 5.0
SIYA DAGA AMAZON

Kuna iya sauraron kiɗan sa'o'i 20 ba tare da wata damuwa ba. Tushen yana buƙatar cajin mintuna 15 kawai don ɗaukar sama da awa ɗaya. Wannan yana da amfani lokacin da aka kama ku don dawo da kira daga ofishin ku. Sun zo tare da na'urar direba mai ƙarfi na mm 8 tare da ɗigon ƙarfe na titanium wanda aka haɗa da diaphragms don samar da fayyace Audio koda a lokacin manyan mitoci.

Ya dace da duka na'urorin Android da IOS. Siffar sokewar amo tana ba da damar muryar mai amfani kawai kuma tana toshe duk hayaniyar baya daga kewaye. Kuna buƙatar haɗa waɗannan belun kunne sau ɗaya kawai. Lokaci na gaba, za ku ga cewa an haɗa su ta atomatik lokacin da kuka buɗe akwatin caji. Enco W11 yana amfani da ikon taɓawa don sarrafa kira, kiɗa, da sauransu. Kuna iya canza waƙar ta taɓawa sau biyu. Akwai nau'ikan sarrafawa daban-daban na 5v, wanda ya sa ya fi dacewa ga mai amfani don sarrafa shi. Oppo Enco W11 ya zo tare da nasihun kunnuwan silicone masu taushi daban-daban na masu girma dabam. Waɗannan belun kunne suna da nauyi kaɗan yayin da nauyinsu ya kai 4.4 g kawai, kuma ana iya ɗaukar su cikin sauƙi.

Takaddun bayanai
Nauyin buds: 4.4g ku
Nauyin lamarin: 35.5g ku
Nau'in kunnen kunne A cikin kunne
Launi: fari
Lokacin caji: Minti 120
Siffofin Bluetooth 5.0
Ƙarfin baturi don Kayan kunne: 40 mAh
Ƙarfin baturi don Cajin Cajin: 400 mAh
Nisan Aiki: 10 m wanda shine 30 ft
Daidaituwa: Lap, wayar hannu, da kwamfutar hannu.
Nau'in Haɗawa Mara waya
Nau'in Direba Mai ƙarfi
Ƙungiyar direbobi 8 mm ku
Babban darajar Amazon: 3.5 cikin 5

Rayuwar Baturi: 3.7

Soke amo: 3.4

Kyakkyawan Sauti: 3.7

Ribobi:

  • dacewa dacewa
  • Babban Rayuwar Baturi
  • Juriya ga ruwa da ƙura

Fursunoni:

  • Cajin caji mai laushi
  • Babu ƙarin hanyoyi
  • Oppo Enco W11 yana samuwa akan Rs 1,999.00 akan Amazon.

8. Amo Shots NUVO Earbuds

Shots Nuvo belun kunne, wanda Genoise ya ƙaddamar, belun kunne ne mara igiyar waya waɗanda suka shahara don haɗawa kai tsaye da rayuwar baturi mai dorewa, da babbar fasahar Bluetooth 5.0. Lokacin cikin gaggawa, masu amfani za su iya cajin belun kunne na mintuna 10 wanda ke ba da damar rayuwar baturi na mintuna 80. Lokacin caji har zuwa kashi 100 na baturi, yana aiki na awanni 32 masu ban mamaki. Abokan ciniki ayan samun proclivity ga waɗannan buds saboda yana da daɗi na musamman duka a cikin kunnuwa da aljihu. Wahalhalun da masu amfani ke fuskanta shine rashin jin daɗi yayin amfani da na'urorin mara waya.

Amo Shots NUVO Earbuds

Mafi kyawun Kayan kunne mara waya a ƙarƙashin Rs 3000 a Indiya

Mafi kyawun Kayan kunne na TWS don Masoya Kiɗa

  • Cajin-Mai Sauri
  • Bluetooth 5.0
  • Farashin IPX4
  • Har zuwa awanni 5 na rayuwar baturi
SIYA DAGA AMAZON

An soke wannan batun saboda waɗannan buds ɗin suna da ingantacciyar kewayo, ingantattun hanyoyin sadarwa mara waya, da ƙarancin jinkirin sauti. Tushen yana ba mai amfani damar canza waƙoƙi, ƙara ko rage ƙarar, wasa ko dakatarwa ta hanyar maɓallan sarrafawa da ke cikin ƙullun, waɗanda ke hana kamun kifin uwar na'urar akai-akai. Babban ɓangaren da ke raba wayoyi shine tsarin aiki- Android da iOS. Tushen sun tabbatar da inganci yayin da suke tallafawa duka biyu kuma suna iya kunna Mataimakin Google da Siri. Tare da ƙimar IPXF, waɗannan buds ba su da ruwa don haka zai iya kawar da damuwa na ruwan sama da gumi.

Takaddun bayanai
Girma:

L x W x H

8 x 4.5 x 3 cm
Nauyi: 50 g ku
Launi: Fari da Baki
Matsakaicin rayuwar baturi: 120h
Siffofin Bluetooth 5.0
Tabbacin Ruwa IPX4
Nisan Aiki: 10 m wanda shine 30 ft
Daidaituwa: Lap, wayar hannu, da kwamfutar hannu.
Nau'in Haɗawa Mara waya
Babban darajar Amazon: 3.8 cikin 5

Rayuwar Baturi: 3.5

Soke amo: 3.4

Kyakkyawan Sauti: 3.7

Bass Quality: 3.6

Ribobi:

  • Mai Tasiri
  • Babban Rayuwar Baturi
  • Babu jinkiri a cikin Audio

Fursunoni:

  • Matsakaicin ingancin gini
  • Ana samun Shots amo NUVO akan Rs 2,499.00 akan Amazon.

Jagoran Mai siye don Siyan Kayan kunne:

Nau'in Kunnuwa:

Yawancin belun kunne sun zo cikin nau'ikan guda biyu - Nau'in Kunne da Nau'in Sama.

Nau'in Over-ear yana samar da sauti mafi girma yayin da suke da babban sashin direba. Suna son ware ƙaramar sauti, don haka yawancin mutane suna ganin ba shi da daɗi. Suna danne cikin kunne maimakon ƙoƙarin zama a ciki.

Nau'in In-kunne shine mafi zaba. Ba su da girma kamar nau'in kunnen sama, kuma suna ba da keɓewar sauti mai kyau na waje. Idan ba ku sanya su daidai a cikin kunnuwanku ba, yana iya haifar da ciwo ga kunnen ku.

Juriya ga Ruwa:

Yawancin belun kunne na iya lalacewa lokacin da kuke gumi yayin aiki. Yana da mahimmanci don tabbatar da cewa belun kunne suna da tsayayya da ruwa. Domin lokacin da kuke ƙarƙashin ruwan sama, buds na iya lalacewa, kuma ba za ku iya kawo karshen kira mai mahimmanci ba. Wasu kamfanoni suna ba da kariya kamar IPX4, IPX5, da IPX7. Wannan ƙimar kariyar tana tabbatar da cewa an kare belun kunne na ku kuma yana ba ku damar saka su yayin aiki, ƙarƙashin ruwan sama, ko ma yayin shawa.

Haɗin Bluetooth:

Kamar yadda belun kunne ba su da mara waya, kana buƙatar duba matakin haɗin Bluetooth. Mafi shaharar sigar ita ce Bluetooth 5 kuma ana ba da shawarar sosai. BT 5 yana rufe kewayo mai faɗi kuma yana ba da haɗin kai cikin sauri. Suna amfani da ƙarancin kuzari ta yadda baturin belun kunne naka ya daɗe sosai. Kuma wani batu da za a bincika shine idan buds ɗin ku suna da haɗin kai-maki-maki, watau, idan yana ba ku damar haɗi zuwa na'urori masu yawa kamar waya, kwamfutar hannu, da pc.

Rayuwar Baturi:

Baturi muhimmin abu ne wanda yakamata ayi la'akari dashi yayin siyan belun kunne. Ba kwa buƙatar cajin belun kunne masu waya, amma belun kunne kawai za a iya amfani da su lokacin da aka caje. Yawancin belun kunne suna ba da fiye da awoyi 4 na aiki. Kuma shari'ar za ta adana makamashi da cajin buds ɗin ku. Mafi girman baturi, zai daɗe yana dawwama. Za ku ji haushi lokacin da kuka ci gaba da yin cajin belun kunne. Don haka zaɓi belun kunne waɗanda ke da ƙarfin baturi don samun saurara mara yankewa.

ingancin sauti:

Kuma mafi mahimmancin abu shine ingancin Sauti. Ko da ɗaya daga cikin abubuwan da ke sama ba a samuwa ba, kuna iya sarrafawa. Amma ingancin sautin bai kamata a taɓa lalacewa ba.

Ya kamata ku nemi belun kunne masu inganci mai inganci, lasifika, da sauransu. Idan kuna amfani da belun kunne don halartar kira, to ba kwa buƙatar bass mai ƙarfi. Madadin haka, zaku iya nemo waɗanda ke da mis waɗanda za su iya ware hayaniyar baya.

Tambayoyin da ake yawan yi:

daya. Shin belun kunne sun dace da duka Android da IOS?

Shekaru: Yawancin belun kunne sun dace da duka OS.

2. Yadda ake cajin belun kunne da akwati?

Shekaru: Ana iya cajin karar ta hanyar shigar da kebul na USB da ke cikin jiki, kuma ana cajin belun kunne lokacin da kuka sanya su cikin akwati.

3. Ta yaya zan haɗa belun kunne?

Shekaru: Ana iya haɗa belun kunne ta Bluetooth. Kunna belun kunne da yanayin Bluetooth akan wayarka. Zaɓi sunan na'urar don haɗawa, kuma bayan haka, kuna da kyau ku tafi.

4. Akwai makirufo akan belun kunne?

Shekaru: Kyakkyawan su! Gaskiya ne, wasu manyan samfuran kamar Apple har ma sun haɗa da makirufo fiye da ɗaya a cikin kowane belun kunne, wanda za'a iya amfani dashi don kira da umarnin murya.

5. Ta yaya zan yi amfani da belun kunne na a matsayin mic?

Shekaru: Makarufo da belun kunne kowanne yana yin aiki a ka'idar diaphragms mai girgiza don amsawa ga raƙuman sauti na waje, wanda sai su canza sauti zuwa alamomin lantarki kuma su sake rage baya zuwa sauti. Ta wannan hanyar, zaku iya amfani da belun kunne azaman mic. Ana faɗin haka, ajin farko na sauti daga cikin kunnen kunnen ku mai juya-mic mai yiwuwa ba zai zama kusa da ajin farko ba idan kun yi amfani da makirufo na gaske.

6. Yaya makirufo akan belun kunne ke aiki?

Shekaru: Makirifo shine mafi girman transducer - kayan aiki wanda ke canza ƙarfi daidai zuwa wani nau'i na ban mamaki. A wannan yanayin, yana canza ƙarfin sauti daga muryar ku zuwa alamun sauti, wanda za'a iya watsa shi ga mutum a kishiyar tasha na hanya.

Yanzu lasifikar da wannan mutumin ke jin muryar ku shima mai juyawa ne, yana canza alamar sautin da ake watsawa ƙasa baya zuwa ƙarfin sauti. Wannan jujjuyawar tana faruwa da sauri, don haka kawai yana kama da kuna sauraron muryoyin kowane ɗayan, wanda a gaskiya, jerin juzu'in juzu'i yana faruwa a ainihin-lokaci.

7. Ta yaya zan iya gwada microrin kunne na?

Shekaru: Akwai hanyoyi masu ban mamaki don duba mic ɗin zuwa belun kunne na ku. Hanya mafi kyau ita ce haɗa shi zuwa wayoyin hannu da yin kira. Idan akasin mutum a saman hanya zai iya ba da hankali gare ku a fili, to kun shirya. Yin amfani da wannan microbi na kan layi, duba don tabbatar da cewa an shigar da mic na ku yadda ya kamata.

An ba da shawarar: Mafi kyawun Wasannin Filashin Kan layi 150

Abubuwan kunne mara waya na sama da aka ambata ba kawai masu araha bane amma sun zo da abubuwa masu amfani da yawa. Ɗauki lokaci kuma zaɓi mafi kyau bisa ga fifikonku. Kuma ta wannan, mun ƙare jerinmu tare da mafi kyawun belun kunne mara waya guda takwas a ƙarƙashin Rs. 3000 a Indiya waɗanda ke samuwa a cikin Kasuwannin Indiya kamar Amazon, Flipkart, da sauransu,. Don yin wannan labarin mun yi ƙoƙari sosai don jera mafi kyawun belun kunne mara waya a cikin wannan nau'in kewayon farashin. Idan kuna da wasu shawarwari ko wasu tambayoyi masu alaƙa da labarin da ke sama, jin daɗin yin sharhi a ƙasa. Na gode don lokacinku kuma ku sami kyakkyawan rana a gaba!

Aditya Farrad

Aditya ƙwararren ƙwararren fasaha ne mai son kai kuma ya kasance marubucin fasaha a cikin shekaru 7 na ƙarshe. Ya shafi ayyukan Intanet, wayar hannu, Windows, software, da yadda ake jagora.