Mai Laushi

9 Mafi kyawun Haɗin Bidiyo na Android (2022)

Gwada Kayan Aikinmu Don Kawar Da Matsaloli





An bugaƘarshe da aka sabunta: Janairu 2, 2022

Kuna son kiran bidiyo ga abokanku da danginku? Idan haka ne, to kuna buƙatar shiga cikin jagorarmu na 9 Mafi kyawun Haɗin Bidiyo na Android don gwadawa a cikin 2020. Aikace-aikacen taɗi na bidiyo don Android ya zama sananne sosai tunda farashin bayanan wayar hannu ya ragu. A zahiri, yanzu mutane sun fi son kiran bidiyo maimakon kiran na yau da kullun, kuma mutane da yawa suna amfani da apps daban-daban don yin hakan.



Kuna tuna lokacin da rubuta wasiƙa zuwa ga dangi da abokai waɗanda suka nisanci abu ne? Tare da juyin juya halin dijital wanda ya faru a cikin 'yan shekarun nan, haruffa sun zama abu na baya. Yanayin sadarwa ya canza sosai. Da farko, layin layi ne sannan kuma akan wayoyin hannu. Tare da zuwan ƙa'idodi da yawa, kiran bidiyo ya zama yanayin sadarwar da muka fi so.

Don yin tunani game da wannan, kawai shekaru goma da suka wuce, ingancin kiran bidiyo ya kasance mara kyau. Sun zo tare da firam ɗin da aka sauke, sautin da ba a fahimta ba, da laka. Amma yanzu haɗin Intanet mai sauri da kuma yawan aikace-aikacen taɗi na bidiyo sun canza yanayin gaba ɗaya. Aikace-aikacen taɗi na bidiyo suna aiki ta amfani da ingantattun algorithms matsawa. Akwai fadi da kewayon su daga can akan intanet.



9 Mafi kyawun Haɗin Bidiyo na Android

Duk da yake wannan hakika labari ne mai daɗi, yana iya zama kyakkyawa mai ban mamaki da sauri. Wadanne ne mafifici a cikinsu? Wanne ya kamata ku zaba gwargwadon bukatunku? Idan amsoshin wannan sune eh, to, kada ka ji tsoro, abokina. Kuna a daidai wurin. Ina nan don taimaka muku da hakan. A wannan labarin, zan yi magana da ku game da 9 mafi kyau Android video chat apps cewa za ka iya gano a can a kan internet kamar yadda a yanzu. Zan kuma yi muku cikakken bayani akan kowannensu. Don haka, tabbatar da tsayawa zuwa ƙarshe. Yanzu, ba tare da ɓata lokaci ba, bari mu zurfafa cikin lamarin.



Abubuwan da ke ciki[ boye ]

9 Mafi kyawun Haɗin Bidiyo na Android (2022)

Anan ne mafi kyawun aikace-aikacen taɗi na bidiyo na Android 9 waɗanda zaku iya gano su a can akan intanet kamar na yanzu. Ci gaba da karantawa don ƙarin bayani game da kowane ɗayansu.



1. Google Duo

Google Duo

Da farko dai, farkon manhajar hira ta bidiyo ta Android da zan yi magana da ita ita ce Google Duo. Yana da kusan mafi kyawun aikace-aikacen taɗi na bidiyo don Android daga can akan intanit kamar na yanzu. Keɓancewar mai amfani (UI) na aikace-aikacen taɗi na bidiyo mai sauƙi ne kuma mai ƙarancin ƙarfi. Wannan, bi da bi, yana kawo yanayin kiran bidiyo na sa a gaba.

Tsarin shiga da kuma tabbatar da lambar ku yana da sauƙi kuma mai sauƙi kamar yawo a wurin shakatawa. Bayan haka, app ɗin yana ba ku damar kiran wasu tare da saurin kiran bidiyo mai inganci ga kowane mai amfani kamar tsarin da kuke yin daidaitaccen kiran waya daga wayar hannu.

Bayan haka, app ɗin yana zuwa da wani nau'i mai suna 'Knock Knock.' Tare da taimakon wannan fasalin, zaku iya ganin samfoti kai tsaye na duk wanda ya kira ku kafin karɓar kiran. Aikace-aikacen taɗi na bidiyo yana goyan bayan tsarin giciye. Don haka, duka masu amfani da Android da iOS, za su iya yin amfani da app kuma su ji daɗin ayyukan sa.

Zazzage Google Duo

2. Facebook Messenger

Facebook Messenger

Yanzu, Ina roƙon ku duka da ku karkatar da hankalin ku zuwa ga app na tattaunawa na bidiyo na gaba don Android akan jerinmu, mai suna Facebook Messenger. Yawancin ku tabbas san game da Facebook Messenger tun yana ɗaya daga cikin abubuwan da aka fi so. Koyaya, yawancin mu ba sa son app ɗin. Kuma eh gaskiya ne cewa app ɗin yana buƙatar aiki mai yawa. Koyaya, har yanzu babban zaɓi ne kawai saboda yawan mutanen da ke amfani da Facebook.

Ingancin kiran bidiyo yana da kyau sosai. Ɗaya daga cikin mafi kyawun abu shine kawai saboda kusan dukkanin mutanen da muka sani sun riga sun kasance a kan Facebook cewa yana da sauƙi don kawai amfani da wannan app maimakon gwada su don shiga sabon dandalin da kuke so. Don haka, aikace-aikacen taɗi na bidiyo don Android ya dace da mu duka. Masu haɓakawa sun ba da app ga masu amfani da shi kyauta.

Zazzage Facebook Messenger

3. Imo Free Video Call and Chat

Kiran Bidiyo na Kyauta da Taɗi na Imo

Wata manhajar hira ta bidiyo da za ku iya gwadawa da amfani da ita ana kiranta Imo kiran bidiyo da hira kyauta. Tabbas app din bashi da fa'idodi da fa'idodi da yawa, musamman idan aka kwatanta shi da sauran manhajojin hira ta bidiyo da zaku samu a cikin jerin. Amma har yanzu isasshe app ne.

Siffar musamman ta app ɗin taɗi ta bidiyo ita ce ta dace da kiran bidiyo kyauta da kuma kiran murya akan 4G, 3G, 2G, har ma Hanyoyin sadarwa na LTE tare da Wi-Fi na yau da kullun. Wannan, bi da bi, ya sa ya zama babban zaɓi idan kana zaune a wani inda haɗin intanet ba shi da kyau ko mara kyau. Aikace-aikacen taɗi na bidiyo yana ba da zaɓuɓɓukan kiran bidiyo na rukuni. Bayan wannan, wasu daga cikin manyan abubuwan sun haɗa da hoto da kuma raba bidiyo, lambobi kyauta, rufaffen taɗi, da ƙari mai yawa.

Zazzage Kiran Bidiyo na Imo kyauta kuma kuyi Taɗi

4. Skype

Skype

App na gaba na video chat app na Android wanda zan yi magana dashi shine Skype. Ana ba da app ɗin kyauta ga masu amfani da shi ta hanyar haɓakawa. Hakanan, app ɗin yana alfahari da zazzagewa sama da biliyan 1 akan Google Play Store. Don haka, ba kwa buƙatar damuwa game da inganci ko amincin aikace-aikacen taɗi na bidiyo.

The giciye-dandamali app cewa aiki duka a kan wayowin komai da ruwan da kuma a kan PC. Koyaya, aikace-aikacen tebur ya fi Android app nesa ba kusa ba. Koyaya, aikace-aikacen Android ya zo da fasali da yawa. Kuna iya yin kiran bidiyo na rukuni tare da mutane kusan 25 a lokaci ɗaya. Bayan wannan, wasu daga cikin abubuwan sun haɗa da sabis na rubutu na kyauta, emoticons, saƙonnin murya, ikon aika hotuna, emojis, da ƙari mai yawa.

Karanta kuma: 7 Mafi kyawun madadin FaceTime don Android

Tare da wannan, Facebook, da kuma zaɓuɓɓukan haɗin asusun Microsoft, ana samun su akan ƙa'idar. Bugu da ƙari, yin kira zuwa wayar hannu da kuma daidaitattun wayoyin salula yana yiwuwa gabaɗaya akan farashi kaɗan. Aikace-aikacen taɗi na bidiyo yana da kyakkyawan ingancin kira. Koyaya, wannan, bi da bi, yana haifar da ƙarin amfani da bayanai fiye da sauran ƙa'idodin da ke cikin jerin. Don haka, idan kuna zama a wurin da haɗin intanet ɗin ba shi da kyau ko mara ƙarfi, zai fi kyau ku zaɓi wani app a cikin jerin.

Tabbatacce aikace-aikacen Android yana buƙatar ɗan ingantawa. Koyaya, ingancin sabis ɗin abin mamaki ne.

Zazzage Skype

5.JusTalk

JustTalk

Wani app chat na bidiyo don Android wanda tabbas ya cancanci lokacinku da kuma kulawa ana kiransa JusTalk. App ɗin yana ɗaya daga cikin ƙa'idodin da ba a san su ba. Duk da haka, kar wannan ya ruɗe ku. App ɗin yana da kyau sosai idan ya zo ga aiki.

Akwai kyawawan jigogi da yawa waɗanda zaku iya taimakawa ƙawata ƙa'idar da su gwargwadon zaɓinku. Baya ga waccan, akwai kuma fasalin nishadi wanda zai baka damar yin doodle a cikin kiran bidiyo. Wannan, bi da bi, yana taimaka ƙara ɗan jin daɗi ga tsarin. Tare da wannan, aikace-aikacen taɗi na bidiyo yana ba da ɓoyayyen ɓoyewa, goyan bayan dandamali, da tattaunawar rukuni kuma.

Ana ba da app ɗin kyauta ga masu amfani da shi. Koyaya, akwai siyan in-app idan kuna son siyan jigogi tare da wasu abubuwan keɓancewa. Duk wannan baya shafar aikin ƙa'idar, kodayake.

Zazzage JusTalk

6. WeChat

WeChat

Yanzu, app na tattaunawa na bidiyo na gaba da zan yi magana da ku shine mai suna WeChat. Wannan app ɗin kuma kyakkyawan zaɓi ne don yin hira da bidiyo. Kamar da yawa daga cikin sauran apps da za ku samu a cikin wannan jeri, wannan ma ya zo da lodi da video chat, murya kira, da kuma saƙonnin rubutu fasali. Bugu da ƙari, suna da babban tushen mai amfani wanda ke girma cikin sauri kowace rana.

Aikace-aikacen taɗi na bidiyo yana bawa masu amfani damar yin kiran bidiyo na rukuni tare da mutane kusan 9 a lokaci ɗaya. Baya ga waccan, akwai wasu abubuwa masu ban mamaki da yawa, kamar su lambobi masu rai da yawa da na hoto na sirri. Kuna iya amfani da fasalin na ƙarshe don raba lokutan da suka fi dacewa a gare ku. Ba wai kawai ba, fasali irin su 'Mutanen Kusa,' 'Shake,' da 'Friend Radar' suna taimaka wa masu amfani don saduwa da samun sababbin abokai. Aikace-aikacen taɗi na bidiyo ya dace da harsuna 20 daban-daban. Kamar dai duk waɗannan ba su isa su shawo kan ku don gwada amfani da wannan app ba, ga wani bayani mai ban sha'awa - ita ce kawai app ɗin saƙon da ke da Takaddar TRUST . Don haka, za ku iya gaba ɗaya tabbatar da kariyar keɓaɓɓen ku.

Masu haɓakawa sun ba da app ga masu amfani da shi kyauta. Koyaya, za ku biya kuɗi kaɗan don kiran layukan gida da kuma wayoyin hannu. Ana yin wannan ta hanyar siyan in-app tare da fuskar bangon waya na al'ada da sanarwar al'ada.

Zazzage WeChat

7. Viber

Viber

Yanzu, app na gaba na tattaunawar bidiyo na Android da zan yi magana da ku shine Viber. Aikace-aikacen taɗi na bidiyo yana ɗaya daga cikin tsoffin apps da zaku iya samu akan Google Play Store. Tun daga farko, masu haɓaka app ɗin sun inganta kuma suna ba da fa'idodi iri-iri.

Ana ba da ƙa'idar taɗi ta bidiyo kyauta daga masu haɓaka ta akan kusan tsarin aiki. Bugu da ƙari, app ɗin yana da goyon bayan giciye-dandamali. Ba wannan kadai ba, yana aiki ne akan nau’o’in na’urorin tafi da gidanka kamar Android, Apple, Blackberry, da Windows phones.

Sadarwar sadarwa tsakanin masu amfani tana da cikakken tsaro. Ana yin hakan ta hanyar rufaffen kiran bidiyo, kiran murya, saƙonnin rubutu, da tattaunawar rukuni. Ƙwararren mai amfani (UI) yana da abokantaka sosai, da kuma ilhama. Duk wanda ba shi da ƙarancin ilimin fasaha zai iya sarrafa taɗi na bidiyo. Duk abin da kuke buƙatar yi don yin kira kawai danna alamar kyamara kusa da sunan mai amfani. Shi ke nan. App ɗin zai yi muku sauran aikin. Baya ga wannan, yana yiwuwa gabaɗaya don kunna abokai, raba fayilolin tuntuɓar, bin asusun jama'a, da ƙari mai yawa.

Zazzage Viber

8. Kiki

Hukumar Lafiya ta Duniya

Kik ne wani mashahurin bidiyo chat app cewa za ka iya shakka la'akari kamar yadda na yanzu. App ɗin shine ainihin ƙa'idar taɗi ta rubutu gabaɗaya. Duk da haka, ya zo da lodi da video chat fasali.

Ka'idar ta zo tare da fasalin taɗi ɗaya da na rukuni. Bayan haka, yawancin fasalolin raba kafofin watsa labarai kamar bidiyo, hotuna, GIFs, da ƙari masu yawa ana tallafawa akan wannan app tare da wasu ƙarin fasalulluka kamar lambobi. Aikace-aikacen taɗi na bidiyo ya fi dacewa da masu wasan hannu. Ban da wannan, manhajar ba ta dogara da lambar wayar da kake amfani da ita ba. Duk abin da kuke buƙata shine daidaitaccen sunan mai amfani wanda kuke buƙatar amfani dashi mai kama da Skype. Koyaya, wannan fasalin ne inda apps kamar Google Duo da WhatsApp suka doke shi tunda basa buƙatar ku sami sunan mai amfani ko PIN. Aikace-aikacen taɗi na bidiyo yana da ƙayyadaddun ƙirar mai amfani (UI) wanda zai iya zama ƙari ga waɗanda suke son sa. A gefe guda, wanda zai so ya kiyaye shi da gaske yakamata ya nemi wasu ƙa'idodin da ke cikin jerin.

Download Kik

9. WhatsApp Messenger

WhatsApp Messenger

A karshe amma ba kadan ba, manhajar hira ta bidiyo ta Android ta karshe da zan yi magana da ita ita ce WhatsApp Messenger. Yanzu, idan ba ku zaune a ƙarƙashin dutse - wanda na tabbata ba ku - tabbas kun ji labarin WhatsApp . Ka'idar ta fara tafiya azaman sabis ɗin rubutu na saƙo. A cikin shekarun baya, Facebook ya sami app.

Yanzu, app ɗin ya sami ci gaba da yawa tsawon shekaru. A halin yanzu, yana ba wa masu amfani da shi fasalin hira na bidiyo da kuma kiran sauti. Ingancin bidiyon yana kira da kyau sosai. Bugu da ƙari, masu amfani ba dole ba ne su biya kowane kuɗin biyan kuɗi ko kowane nau'in caji ko yaya don amfani da sabis ɗin ko ƙa'idar. Madadin haka, WhatsAppMessenger yana amfani da haɗin intanet wanda ke kan na'urar Android da kuke amfani da ita - ya zama WiFi, 4G, 3G, 2G, ko EDGE. Wannan, bi da bi, yana ba ku damar adana mintunan muryar kowane tsarin salon salula da kuke amfani da shi a halin yanzu.

Karanta kuma: 6 Mafi kyawun Abubuwan Neman Waƙoƙi Don Android

Ka'idar tana alfahari da tushen mai amfani sosai na masu amfani da sama da biliyan ɗaya. Don haka, ba za ku buƙaci damuwa game da inganci ko amincin app ɗin ba. Bayan wannan, akwai kuma fasalin multimedia. Tare da taimakon wannan fasalin, masu amfani za su iya aikawa da karɓar hotuna, bidiyo, saƙonnin murya, aikawa da karɓar takardu. Kuma tabbas, zaku iya tuntuɓar duk waɗanda kuke ƙauna tare da WhatsApp Calling ko da menene ku biyu kuke a duniya. Mafi kyawun fasalin app ɗin shine cewa yana aiki daidai da daidaitaccen SMS akan wayarka. Sakamakon haka, ba kwa buƙatar tuna kowane PIN ko sunan mai amfani don samun damar yin amfani da shi.

Zazzage WhatsApp Messenger

Don haka, mutane, mun zo ƙarshen labarin. Yanzu ne lokacin da za a nade shi. Ina fatan labarin ya samar muku da ƙimar da kuke buƙata a duk tsawon wannan lokacin kuma ya dace da lokacinku da kulawa. Idan kuna da wata takamaiman tambaya a zuciya, ko kuma idan kuna tsammanin na rasa wani takamaiman batu, ko kuma idan kuna son in yi magana da ku game da wani abu gaba ɗaya, don Allah ku sanar da ni. Zan so in amsa tambayoyinku kuma in biya buƙatun ku. Har zuwa lokaci na gaba, zauna lafiya, kula, kuma wallahi.

Elon Decker

Elon marubucin fasaha ne a Cyber ​​S. Ya kasance yana rubuta yadda ake jagorori kusan shekaru 6 yanzu kuma ya rufe batutuwa da yawa. Yana son rufe batutuwan da suka shafi Windows, Android, da sabbin dabaru da shawarwari.