Mai Laushi

Kunna YouTube ta amfani da youtube.com/activate (2022)

Gwada Kayan Aikinmu Don Kawar Da Matsaloli





An bugaƘarshe da aka sabunta: Janairu 2, 2022

YouTube shine dandamalin tafi-da-gidanka don yawancin mutane don kallon bidiyo a zamanin yau. Ko kuna son kallon koyawa masu ba da labari, ko fina-finai, ko ma jerin gidan yanar gizo, YouTube na da shi, don haka, shine mafi mashahurin buga bidiyo da rukunin yanar gizon ya zuwa yau.



Yayin da za ku iya kallon YouTube akan kowace wayar hannu muddin tana da tallafin bidiyo da haɗin Intanet da kuma kwamfutocin da ke da goyon bayan browser tare da haɗin Intanet, kallon YouTube akan TV wani abin jin daɗi ne na daban. Taimakon YouTube akan TVs masu wayo albarka ce ga kowa da kowa.

Kunna YouTube ta amfani da kunna youtube.com (2020)



Ko da ba ku da TV mai android OS ko TV mai wayo, akwai hanyoyi da yawa don kallon YouTube akan talabijin ɗin ku. Yayin haɗa TV ɗin ku zuwa kwamfuta shine zaɓi na bayyane, kuna iya mamakin sanin cewa zaku iya haɗa Roku, Kodi, Xbox One ko PlayStation (PS3 ko daga baya) don yaɗa bidiyon YouTube daidai akan TV ɗin ku.

Kuna iya mamakin ta yaya za ku shiga cikin asusun Google akan waɗannan na'urorin don samun damar tashoshin da lissafin waƙa da kuka yi rajista? Wannan shine inda youtube.com/activate ya shigo cikin hoton. Yana ba da damar kunna asusun YouTube ɗin ku akan ƴan wasan kafofin watsa labarai ko na'urorin kwantar da tarzoma waɗanda ke goyan bayan wannan fasalin da kuma rage wahalar buƙatar shiga asusun Google.



Amma ta yaya kuke amfani da shi? Bari mu gano.

Abubuwan da ke ciki[ boye ]



Yadda ake kunna YouTube ta amfani da youtube.com/activate

Da wannan labarin, za mu yi ƙoƙarin sanar da masu karatunmu gwargwadon iyawarmu game da matakan da zaku iya bi don kunna YouTube akan wasu shahararrun 'yan wasan kafofin watsa labarai da consoles ta amfani da youtube.com/activate.

Hanyar 1: Akunna YouTube akan Roku

Roku sandar yawo ce wacce zaku iya haɗawa zuwa TV ɗinku kuma tare da haɗin Intanet, nunin rafi, fina-finai, da sauran kafofin watsa labarai zuwa gareshi. Don kunna YouTube akan Roku:

  1. Da farko, haɗa rafin Roku ɗin ku zuwa TV ɗin ku. Za a buƙaci haɗin Wi-Fi. Lokacin da aka haɗa, shiga cikin asusunku na Roku.
  2. Shigar da Fuskar allo ta latsa maɓallin Gida a kan nesa na Roku.
  3. Zaɓi Store Channel kuma danna maɓallin Ok akan ramut na Roku.
  4. A ƙarƙashin Mafi Kyauta, zaɓi YouTube kuma danna Ok akan ramut ɗin ku.
  5. Zaɓi zaɓin Ƙara tashar kuma danna Ok.
  6. Lokacin da kuka gama mataki na ƙarshe, za a ƙara YouTube zuwa tashoshin ku. Idan kuna son bincika ko an ƙara YouTube cikin nasara ko a'a, danna maɓallin Home akan ramut sannan ku tafi My Channels. Ya kamata tashar YouTube ta kasance cikin jerin tashoshi.
  7. Bude tashar YouTube.
  8. Yanzu zaɓi gunkin Gear dake gefen hagu na tashar YouTube.
  9. Yanzu, zaɓi Shiga kuma shigar da bayanan asusun Google/YouTube.
  10. Roku zai nuna lambar lambobi 8 akan allon.
  11. Yanzu je zuwa youtube.com/activate akan kwamfutar tafi-da-gidanka ko wayarku ta amfani da mazurufcin mai goyan baya.
  12. Shigar da bayanan asusun Google idan ba ku riga ku shiga ba kuma kun kammala aikin shiga.
  13. Shigar da lambar lambobi takwas ɗin da Roku ke nunawa a cikin akwatin kuma kammala kunnawa.
  14. Danna Bada izini idan ka ga kowane irin wannan faɗakarwa. Yanzu kun sami nasarar kunna YouTube akan sandar rafi ta Roku ta amfani da youtube.com/activate.

Hanyar 2: Kunna YouTube akan Samsung Smart TV

Idan kana da Samsung Smart TV, za ka yi farin cikin sanin cewa yana da ɗayan mafi sauri hanya don kunna YouTube. Don yin haka,

  1. Fara TV ɗin, kuma tabbatar da samun haɗin Wi-Fi mai aiki. Bude kantin sayar da kayan aikin Smart TV akan Samsung TV.
  2. Nemo YouTube app kuma bude shi.
  3. Aikace-aikacen YouTube, lokacin buɗewa, zai nuna lambar kunna lambobi takwas akan allon TV ɗin ku.
  4. Bude burauzar ku akan wayar hannu ko PC kuma je zuwa YouTube.com/activate. Tabbatar cewa kun shiga asusun Google/YouTube kafin ku ci gaba.
  5. Buga lambar kunnawa da ake nunawa akan allon Samsung Smart TV.
  6. Danna kan zaɓi na gaba.
  7. Idan akwai m tambayar idan kana son Samsung TV don samun damar asusunka, ci gaba da kyale shi. Yanzu kun kunna YouTube akan Samsung Smart TV ɗin ku.

Hanyar 3: Kunna YouTube akan Kodi

Kodi (wanda aka fi sani da XBMC) babban mai kunna watsa labarai ne da software na nishaɗi. Idan kuna da Kodi akan TV ɗin ku, kuna buƙatar shigar da kayan aikin YouTube da farko kafin kunna YouTube ta hanyar youtube.com/activate. Anan ga jagorar mataki-mataki game da yadda ake kunna YouTube akan Kodi:

  1. Da farko, nemo zaɓin Ƙara-kan kuma shigar daga nan: Ma'ajiyar Wuta/Samu Ƙara-kan.
  2. Zaɓi Ma'ajiyar Ƙara Kodi.
  3. Yi amfani da zaɓin Ƙara Bidiyo.
  4. Zaɓi YouTube kuma danna shigar yanzu. Tsarin shigarwa na iya ɗaukar minti ɗaya ko biyu don kammalawa. Ana ba da shawarar tabbatar da ingantaccen haɗin intanet.
  5. Da zarar an gama shigarwa, kewaya zuwa Kodi - bidiyo - Ƙara - YouTube. Bude YouTube app.
  6. Za ku sami lambar tabbatarwa mai lamba takwas akan allonku.
  7. Bude shafin yanar gizon www.youtube.com/activate akan komfuta ko wayoyi.
  8. Shigar da lambar lambobi takwas da kuka gani akan nuni.
  9. Danna maɓallin Ci gaba don YouTube don gama kunna Kodi akan YouTube.

Karanta kuma: Manyan Madadin YouTube 15 Kyauta - Shafukan Bidiyo Kamar YouTube

Hanyar 4: Kunna YouTube akan Apple TV

A matsayin abin da ake buƙata, dole ne ku zazzagewa kuma shigar da app ɗin YouTube akan Apple TV. Bude kantin sayar da app sannan ku nemo YouTube, shigar da shi. Da zarar an gama hakan, zaku iya kunna YouTube kamar haka:

  1. Kaddamar da YouTube app a kan Apple TV.
  2. Kewaya zuwa menu na saitunan sa.
  3. Shiga cikin asusunku ta amfani da zaɓin da aka bayar a menu na Saituna.
  4. Ka lura da lambar lambobi takwas da Apple TV zai nuna.
  5. Ziyarci www.youtube.com/activate akan wayar hannu ko PC inda kuka shiga cikin asusun YouTube iri ɗaya da Apple TV.
  6. Buga lambar lambobi takwas da ka rubuta ƙasa, kuma ci gaba don kammala kunnawa.

Hanyar 5: Kunna YouTube akan Xbox One da Xbox 360

Kunna YouTube akan Xbox tsari ne mai sauƙi. Kamar dai a kan Apple TV, da farko kuna buƙatar zazzagewa kuma shigar da ƙa'idar YouTube daga shagon app. Da zarar ka yi haka,

  1. Bude YouTube akan Xbox.
  2. Je zuwa Shiga & saituna
  3. Zaɓi Shiga sannan danna maɓallin X akan mai sarrafawa.
  4. Ka'idar YouTube za ta nuna lambar lamba takwas. Ko dai a rubuta shi ko a buɗe wannan allon kamar yadda za ku buƙaci wannan lambar daga baya.
  5. Ziyarci shafin yanar gizon youtube.com/activate daga kwamfutar tafi-da-gidanka ko wayar ku. Ya kamata a shigar da ku zuwa asusun YouTube iri ɗaya kamar Xbox. Idan baku shiga ba, shigar da bayananku kuma ku shiga.
  6. Komawa shafin youtube.com/activate, shigar da lambar lambobi takwas da aka nuna akan Xbox kuma a ci gaba.
  7. Idan ka ga saurin tabbatarwa yana neman tabbaci idan kana son ba da damar Xbox zuwa asusunka, danna kan Bada kuma ci gaba.

Hanyar 6: Kunna YouTube akan Amazon Firestick

Amazon Fire Stick yana bawa masu amfani damar yawo daga ayyuka kamar Netflix, Amazon Prime Video, kuma yanzu YouTube kai tsaye zuwa TV ɗin ku. Don kunna asusun YouTube akan Amazon Fire Stick,

  1. A kan nesa na Amazon Fire TV, danna maɓallin gida
  2. Je zuwa kantin kayan aikin Amazon.
  3. Nemo YouTube kuma shigar da shi.
  4. Kuna iya buƙatar shiga cikin asusun YouTube ɗin ku.
  5. Yi la'akari da lambar kunnawa lambobi takwas da aka nuna akan allon ko ci gaba da buɗe allon
  6. Ziyarci www.youtube.com/activate ta amfani da burauza akan kwamfutar tafi-da-gidanka, tebur, ko wayar hannu. Tabbatar cewa kun shiga asusun YouTube kafin ku ci gaba.
  7. Shigar da lambar da kuka gani akan allon TV, sannan ku ci gaba. Idan kun sami wani tsokaci, ba da izini, kuma ku ci gaba.

Karanta kuma: Cire katangar YouTube Lokacin da Aka Katange A Ofisoshi, Makarantu ko Kwalejoji?

Hanyar 7: Kunna YouTube akan PlayStation

PlayStation, yayin da yake ba ku damar kunna wasanni da yawa, kuma yana ba ku damar watsa shirye-shiryen watsa shirye-shirye ta nau'ikan aikace-aikacen yawo da ke cikin kantin sayar da kayayyaki. Hakanan akwai YouTube, kuma don kunna YouTube akan TV ɗin ku ta hanyar haɗa shi zuwa PlayStation, bi matakan ƙasa.

  1. Bude YouTube app akan PlayStation. Lura cewa PlayStation 3 ko kuma daga baya kawai ake tallafawa. Idan baku shigar da app ɗin ba, buɗe kantin sayar da app, kuma zazzage shi.
  2. Da zarar ka bude app, je zuwa Shiga-shigar & saituna.
  3. Zaɓi zaɓin Shiga.
  4. Ka'idar YouTube yanzu za ta nuna lambar lamba takwas. Ka lura da shi ƙasa.
  5. Ziyarci www.youtube.com/activate ta amfani da burauza akan kwamfutar tafi-da-gidanka, tebur, ko wayar hannu. Tabbatar cewa kun shiga asusun YouTube kafin ku ci gaba.
  6. Shigar da lambar da kuka gani akan allon TV, sannan ku ci gaba. Idan kun sami wani tsokaci, ba da izini, kuma ku ci gaba.

Hanyar 8: Kunna YouTube akan TV mai wayo

Kowane Smart TV na zamani yana da aikace-aikacen YouTube da aka gina a ciki. Amma, a cikin ƴan ƙira, yana buƙatar fara saukewa daga kantin sayar da app. Tabbatar cewa an shigar da shi kafin aiwatar da waɗannan matakan:

  1. Bude aikace-aikacen YouTube akan Smart TV.
  2. Da zarar ka bude app, je zuwa Saituna.
  3. Zaɓi zaɓin Shiga.
  4. Ka'idar YouTube yanzu za ta nuna lambar lamba takwas. Ka lura da shi ƙasa.
  5. Ziyarci www.youtube.com/activate ta amfani da burauza akan kwamfutar tafi-da-gidanka, tebur, ko wayar hannu. Tabbatar cewa kun shiga asusun YouTube kafin ku ci gaba.
  6. Shigar da lambar da kuka gani akan allon TV, sannan ku ci gaba. Idan kun sami wani tsokaci, ba da izini, kuma ku ci gaba.

Hanyar 9: Yi amfani da Chromecast don jera YouTube zuwa TV

Google Chromecast babban zaɓi ne don raba fuska ko jera multimedia daga wannan na'ura zuwa wata. Yana da amfani musamman idan kuna son duba wani abu akan babban allo, kamar jefa bidiyo daga wayar hannu zuwa TV. Idan kuna fuskantar matsala tare da app ɗin YouTube akan TV ɗin ku, zaku iya shigar da Chromecast kuma kuyi amfani da shi don duba bidiyon YouTube.

  1. Tabbatar cewa na'urar tafi da gidanka ko kwamfutar hannu da kake son yawo daga ita tana kan hanyar sadarwar Wi-Fi iri ɗaya da Chromecast.
  2. Bude YouTube app.
  3. Matsa maɓallin Cast. Ana samun sa a saman Fuskar allo na app.
  4. Zaɓi na'urar da kuke son jefawa, a wannan yanayin, zai zama TV ɗin ku.
  5. Zaɓi nunin TV ko bidiyo.
  6. Matsa maɓallin Play idan bidiyon bai fara kunna ta atomatik ba.

Karanta kuma: Yadda ake Kunna YouTube Yanayin Duhu

Mun kammala dabarun da zaku iya amfani da su don kunna YouTube ta amfani da youtube.com/activate. Idan kun kai ƙarshen kowane ɗayan waɗannan hanyoyin, zaku iya sake kunna TV ɗin ku, bincika kuma sake kunna haɗin Intanet kuma gwada fita da sake shiga tare da asusun YouTube. Google ya ba mu alatu, kuma tare da youtube.com/activate, zaku iya jin daɗin faɗuwar bidiyon YouTube akan babban allo zaune baya kan kujera.

Aditya Farrad

Aditya ƙwararren ƙwararren fasaha ne mai son kai kuma ya kasance marubucin fasaha a cikin shekaru 7 na ƙarshe. Ya shafi ayyukan Intanet, wayar hannu, Windows, software, da yadda ake jagora.