Mai Laushi

Mafi kyawun kwamfyutocin ƙasa da 40,000 a Indiya (Fabrairu 2022)

Gwada Kayan Aikinmu Don Kawar Da Matsaloli





An bugaƘarshe da aka sabunta: Janairu 2, 2022

Shin kuna neman Mafi kyawun kwamfyutoci a ƙarƙashin 40,000 Rs a Indiya? Bari mu duba duk kwamfyutocin da ke ƙarƙashin 40K.



Duk duniya ta rikide zuwa filin aiki na kama-da-wane. Yawancin hulɗa, kasuwanci, ma'amaloli suna kan layi. Don haka yana da kyau a ci gaba da kasancewa tare da sabbin kuma ingantattun tsararrun fasahar fasaha. Karni na 21 yana cike da alƙawura muddin kuna sane da duk abubuwan da ke faruwa na fasaha da ƙwazo. Tun bayan bullar cutar ta duniya ta 2020, buƙatun hanyoyin yanar gizo don aiki da sadarwa ya karu da yawa.

Don haka, mallakan kwamfyutan tafi-da-gidanka iri-iri tare da duk sabbin fasaloli abu ne da babu makawa larura. Kuna buƙatar su don kiran ku na Zuƙowa, taron kasuwanci, sarrafa imel, samar da gabatarwa, yin haɗin kan layi, da sauran ɗari da sauran buƙatu. Samun kwamfutar tafi-da-gidanka mai amfani zai iya sauƙaƙa muku aikinku sau goma.



A gefe guda, rashin samun ɗaya kawai zai zama illa ga haɓakar ku da ci gaban ku. Amma kuna iya yin mamakin ko kasafin kuɗin ku zai iya dacewa da sabuwar kwamfutar tafi-da-gidanka. To, muna da wani labari mai daɗi. Tabbas, zaku iya samun kanku babbar kwamfutar tafi-da-gidanka a kan farashi mai araha. Wannan al'ada cured jerin kwamfyutocin da ke ƙasa da 40000 rupees zai taimake ka ka zaɓi wanda zai taimaka wajen haɓaka daidaiton rayuwar aikinka da aiki. Don haka ba tare da ɓata lokaci ba, bincika kuma kawo kwamfutar tafi-da-gidanka gida.

Bayyanawa na alaƙa: Techcult yana samun goyon bayan masu karatu. Lokacin da kuka saya ta hanyar haɗin yanar gizon mu, ƙila mu sami hukumar haɗin gwiwa.



Abubuwan da ke ciki[ boye ]

Mafi kyawun kwamfyutocin ƙasa da 40,000 a Indiya

Jerin Mafi kyawun kwamfyutoci a ƙarƙashin rupees 40,000 a Indiya tare da farashi, ƙayyadaddun bayanai na baya-bayan nan, da sauransu:



1. Lenovo ThinkPad E14- 20RAS1GN00 bakin ciki da haske

Lenovo amintaccen alama ce ta lantarki a cikin ƙasar. Faɗin nau'ikan kwamfyutocin su na musamman ne a cikin salo da inganci. An san su a cikin masana'antu don samfurori masu tsada.

Ƙarni ya ga canji mai tsauri daga manyan na'urorin kwamfuta na tebur zuwa kwamfutoci masu ɗorewa da siriri mai ɗaukar hoto da Allunan. Wannan ƙirar sirara ce kuma tana da ƙimar ƙima. Don ba ku hoto mafi kyau, bari mu ce kwamfutar tafi-da-gidanka tana da ninki biyu kamar na wayoyin hannu.

Lenovo ThinkPad E14-20RAS1GN00 bakin ciki da haske

Hoton Lenovo ThinkPad E14-20RAS1GN00

Siffofin da Muke So:

  • Garanti na Shekara 1
  • ThinkPad E14 yana da nauyi mai nauyi
  • Rayuwar baturi yana da kyau
  • Gina ingancin yana da kyau
SIYA DAGA AMAZON

Duk da slimness, an ƙera shi ta hanyar da za ta kasance mai ƙarfi, mai ɗorewa, kuma mai iya yin iyakar aminci da kwanciyar hankali. Ginin yana da ƙarfi kuma yana da juriya ga lalacewa a lokuta na faɗuwar haɗari ko zubewa. Hakanan yana ɗaya daga cikin mafi kyawun kwamfyutocin da ke ƙarƙashin rupees 40,000 don amfanin yau da kullun.

Matakan tsaro na kwamfutar tafi-da-gidanka suna da ƙarfi sosai. Bambance-bambancen, microchip TPM 2.0 yana ɓoye duk bayanan ku kuma yana kiyaye shi a wuri mai aminci.

Babban abin da ke cikin kwamfutar tafi-da-gidanka shi ne rukunin sarrafawa na Intel Core Central ƙarni na goma. Kashi ne na ci gaba sosai wanda ke sa kwamfutar tafi-da-gidanka ta fi girma. SSD yana ƙara ƙarfafa saurin sarrafawa.

Ƙarfin ƙwaƙwalwar ajiya yana da kyau kuma. Yana da 256GB na ajiya mai faɗaɗawa da 4GB RAM, wanda yake da kyau idan kun yi tunani akai.

Kwamfutar kwamfutar tafi-da-gidanka tana da kayan aikin tunani don rufe kyamarar gidan yanar gizon a duk lokacin da kuke so.

Fannin haɗin kai na ThinkPad yana da haske kuma. Ya dace sosai da Wi-Fi 802 da Bluetooth 5.0. Kebul na USB yana jin daɗin canja wurin bayanai nan take ba tare da bambanci ba.

Rayuwar baturi na kwamfutar tafi-da-gidanka na Lenovo yana da tsayi kuma yana yin caji da sauri shima.

Gabaɗaya, kwamfutar tafi-da-gidanka ta Lenovo tana da kyau don dalilai na kasuwanci da kuma tarurrukan kan layi saboda ingancin kyamarar gidan yanar gizon sa da makirufo. Don haka taron karawa juna sani na Skype da taron zuƙowa na iya ci gaba da tafiya cikin kwanciyar hankali. Nuni a bayyane yake kuma baya fitar da haske.

Koyaya, kwamfutar tafi-da-gidanka ta ɗan faɗi baya game da kayan aikin software. Ba a gina shi tare da shirye-shiryen Microsoft Office ba, don haka dole ne ku shigar da shi a waje.

Wannan kwamfutar tafi-da-gidanka ta dace da kasafin kuɗin ku da bukatunku, don haka sami ɗaya yanzu.

Ƙayyadaddun bayanai

Nau'in sarrafawa: 10th Gen Intel Core i3 10110U
Gudun agogo: 4.1 gigahertz
Ƙwaƙwalwar ajiya: 4GB RAM
Girman nuni: 14 inci FHD IPS nuni
KA: Windows 10 Gida

Ribobi:

  • Sleek zane wanda yake dawwama ba ko kaɗan.
  • Babban gudu da amsawa
  • Yin caji mai sauri da tsayin baturi
  • Ingantacciyar nuni
  • Izinin mic da aikace-aikacen kyamarar gidan yanar gizo

Fursunoni:

  • Ba ya ƙunshi aikace-aikacen MS Office na ciki
  • Maɓallin madannai ba shi da hasken baya

2. HP 15s bakin ciki da haske - DU2067TU

Hewlett Packard ƙwararren kamfani ne na kayan lantarki na kwamfuta wanda sunansa ba ya misaltuwa. Suna da ƙirar ƙira kuma galibi su ne farkon waɗanda suka fara gabatar da sabbin abubuwa.

HP 15s bakin ciki da haske - DU2067TU

HP 15s bakin ciki da haske - DU2067TU | Mafi kyawun kwamfyutocin ƙasa da 40,000 a Indiya

Siffofin da Muke So:

  • Garanti na Shekara 1
  • Mai salo & Mai ɗaukar nauyi Baƙi da Haske
  • USB C yana da sauri sosai
  • Ssd da hdd suna da kyau
SIYA DAGA AMAZON

Wannan takamaiman ƙirar ƙirar kwamfutar tafi-da-gidanka ce mai kyau akan jeri. Haɗe-haɗen Katin Zane da zanen G1 na saman-ƙarshen suna sa duk mafarkin wasan ku ya zama gaskiya.

Babban abin lura shine dacewa da Wi-Fi 6.0, wanda shine mafi saurin haɗin Intanet a kasuwa a yau. Don haka dangane da saurin haɗin kai da saurin Intanet, HP 15s bakin ciki da kwamfutar tafi-da-gidanka mai haske shine mafi kyawun zaɓi babu shakka.

Girman žwažwalwar ajiya sun haɗu kuma ana iya daidaita su. Ya ƙunshi 256 GB SSD da 1 TB HDD. Tsarin SSD yana ƙone kwamfutar kwamfutar tafi-da-gidanka kuma yana kiyaye ta koyaushe. Ƙwaƙwalwar ƙwaƙwalwa mai faɗaɗawa yana da kyau don adana ɗimbin adadin bayanai, fayiloli, wasanni, bidiyo, da kayan sauti.

Allon yana cikin hanyar da ya dace da tsawon sa'o'i na amfani. Fasahar hana kyalli tana ba da damar amfani mai tsawo ba tare da haifar da babbar illa ga idanunku ba.

Masu magana da sauti biyu masu ƙarfi suna haɓaka sauti kuma suna sanya kwarewar fim ɗin ku mafi daraja.

Ana amfani da sabuntawar gen na goma na Intel dual-core processor i3. Don haka, mu'amalar mai amfani, abokantaka na abokin ciniki, da daidaito sune mafi mahimmanci.

Bugu da ƙari, yana da ɗan ƙaramin nauyi kuma mara nauyi, yana kimanin kilogiram 1.77. Don haka yana da kyakkyawan ɗalibi kuma kwamfutar tafi-da-gidanka na ma'aikaci kamar yadda za'a iya ɗauka a cikin sauƙi.

Na'urar ta ƙunshi hanyoyin haɗin kai guda biyar, tashoshin USB 2, HDMI, Audio-out, Ethernet, da tashar tashar Mic. Don haka zaku iya haɗa na'urori da yawa a lokaci ɗaya. Hakanan kwamfutar tafi-da-gidanka ta HP tana goyan bayan Bluetooth 4.0.

Ba kamar Lenovo ThinkPad ba, ana samun kwamfutar tafi-da-gidanka ta HP tare da shigar da Microsoft Office 2019 Student and Home edition.

Ƙayyadaddun bayanai

Gudun sarrafawa: 10th ƙarni na Intel dual-core processor i3-100G1
Agogo: Mitar tushe: 1.2Ghz, Turbo gudun: 3.4 GHz, ƙwaƙwalwar cache: 4 MB L3
Wurin ajiya: 4GB DDR4 2666 SDRAM
Ƙarfin ajiya: 256 GB SSD da ƙarin 1TB 5400rpm SATA HDD
Girman nuni: 15.6-inch FHD allon
KA: Windows 10 Home version
Rufin baturi: Awa takwas

Ribobi:

  • Haske, mai amfani kuma mai ɗaukuwa
  • Ramin haɗin kai da yawa
  • Yankan-baki processor
  • Haɓaka da haɓakar ajiya
  • Mafi kyawun kwamfutar tafi-da-gidanka na caca ƙasa da rupees 40,000
  • Gamsuwa abokin ciniki reviews

Fursunoni:

  • RAM ya tsufa

Karanta kuma: 8 Mafi kyawun kyamarar gidan yanar gizo don yawo a Indiya (2020)

3. Acer Aspire 3 A315-23 kwamfutar tafi-da-gidanka mai inci 15.6

Acer shine babban mai siyar da kwamfyutoci a cikin ƙasar. Suna ba da ingantattun ayyuka a farashi masu ma'ana, kuma ba wasan da aka yi a sama ba ne? Wannan daidaitawar ta Acer yana ɗaya daga cikin mafi kyawun saka hannun jari da zaku yi; za ku iya gode mana daga baya.

Samfurin yana da girman kai-cancanci shine cewa shine mafi sauƙi kuma slimmest wanda ake samu. Duk da m na waje, yana ba da taɓawa ajin farko da rawar jiki. An tsara shi ta hanyar littafin rubutu kuma ƙaramin yanki ne kuma na zamani wanda dole ne ka mallaka. Don cika shi duka aikin ya cancanci yabo ba za ku yi nadama game da kashe kuɗin ku ba.

Acer Aspire 3 A315-23 kwamfutar tafi-da-gidanka 15.6-inch

Acer Aspire 3 A315-23 kwamfutar tafi-da-gidanka 15.6-inch | Mafi kyawun kwamfyutocin ƙasa da 40,000 a Indiya

Siffofin da Muke So:

  • Garanti na Shekara 1
  • Blazing Fast 512 GB SSD
  • GPU: AMD Radeon Vega 8 Mobile
  • Darajar Kudi
SIYA DAGA AMAZON

Kwamfutar tafi-da-gidanka baya haɗa na'urar sarrafa Intel na yau da kullun. Littafin bayanin kula na Acer yana fasalta mafi tsananin AMD Ryzen 5 3500U processor maimakon. Yana da sauri, amsawa, kuma mara aibi. Haɗin mitar tushe na 2.1 GHz da saurin agogon turbo na 3.7 GHz yana samun ƙarin maki. Lokacin booting yana da sauri. Mai sarrafa na'ura yana sanya shi fice daga masu fafutuka.

Kwamfutar tafi-da-gidanka na Acer babban aikin multitasker ne godiya ga 8GB DDR4 RAM. RAM yana canzawa zuwa 12GB; duk da haka, kuna iya haifar da ƙarin cajin da suka dace, a ra'ayinmu. Bugu da ƙari, babban ma'ajiyar 512 GB yana taimaka muku wajen adana duk mahimman bayanan ku a wuri ɗaya.

Hankalin daki-daki ga kowane fanni na minti daya a cikin injiniyan kwamfutar tafi-da-gidanka yana da ban sha'awa. Allon hana kyalli yana taimaka muku mai da hankali kan ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun abubuwa da zayyana kyawawan abubuwan gani. Allon yana da kariya ta UV, yana kare idanunku daga rauni. Koyaya, Acer Notebook baya bada izinin nunin IPS.

Dakata, ba mu gama lura da fa'idodi da yawa na siyan wannan Littafin Rubutu ba. An shigar da kwamfutar tafi-da-gidanka na Acer tare da katin zane. AMD Ryzen CPU da AMD Radeon Vega 8 haɗin gwiwar zane-zane ta hannu suna ba da ƙwarewar caca mai daɗi kamar babu sauran. Don haka idan kuna neman mafi kyawun kwamfyutocin da ke ƙasa da rupees 10,000, to wannan gaba ɗaya gare ku ne.

Ingantacciyar ƙarar sauti ta kwamfutar tafi-da-gidanka ta Acer tana da zurfi. Masu lasifika na ciki guda biyu suna samar da ma'aunin bass mai zurfi da mitar treble, da bayyana fitar da sauti.

Littafin bayanin kula yana da haɗin gwiwa tare da Infrared, Wi-Fi, da Bluetooth V4.0.

Tashar jiragen ruwa da yawa suna tallafawa USB 2.0, 3.0, HDMI, Ethernet, da sauransu.

Rayuwar baturi ta tsawaita kuma kusan awanni 11 ana aika caji ɗaya.

Ƙayyadaddun bayanai

Gudun sarrafawa: AMD Ryzen 5 3500U
Agogo: Turbo gudun: 3.7 GHz; Mitar tushe: 2.1 GHz
Wurin ajiya: 8 GB DDR4 RAM
Ƙarfin ajiya: 512GB HDD
Girman nuni: 15.6 inci FHD allon
KA: Windows 10 Home edition
Garanti: shekara 1

Ribobi:

  • Tsawon rayuwar baturi yana da yawa
  • Slim, haske, kuma mai salo
  • Amfani da yawa, daidaitacce, sassauƙa
  • Ya dace da wasa

Fursunoni:

  • Baya izinin nunin IPS

4. Dell Inspiron 3493- D560194WIN9SE

Dell babban mai kera kwamfutar tafi-da-gidanka ne wanda ke samar da mafi kyawun tsarin. Dell yana da kyawawan kayan aikin lantarki da na'urorin haɗi. Dell Inspiron 3493 yana ɗaya daga cikin mafi kyawun ayyukansu tukuna.

Dell Inspiron 3493-D560194WIN9SE

Dell Inspiron 3493- D560194WIN9SE | Mafi kyawun kwamfyutocin ƙasa da 40,000 a Indiya

Siffofin da Muke So:

  • Garanti na shekara 1
  • Intel UHD Graphics
  • Cibiyar Tsaro ta McAfee biyan kuɗin wata 15
SIYA DAGA AMAZON

Kwamfutar tafi-da-gidanka Dell tana da nauyin kilogiram 1.6 kacal, wanda hakan ya sa ta zama kwamfutar tafi-da-gidanka mafi dacewa da tafiya. Sun dace daidai cikin kasafin kuɗin ku da jakunkuna a lokaci guda.

Gudun booting shine mafi girman fasalinsa. Kwamfutar tafi-da-gidanka Dell sun shahara saboda saurinsu da yawan aiki, kuma Inspiron misali ne mai kyau na ƙwararrun ƙwararrunsu. Ƙarni na goma Intel core i3 processor tare da cache 4MB yana haifar da babban aiki. Kuna iya amfani da su don ayyuka daban-daban ba tare da wahala ba. Kuna iya canzawa da jujjuya tsakanin fuska da tagogi a hankali.

4GB DDR4 RAM, tare da 256 GB SSD ajiya, yana ba da isasshen ɗaki don duk fayilolinku da manyan fayilolinku. Kariyar bayanai ita ce babban fifikon Dell, don haka za ku iya tabbata cewa an rufaffen bayanan ku kuma an kiyaye su.

Nunin LED yana da babban ma'ana / HD tare da ƙudurin 1920 x 1080 pixels. Ana yin nunin don hana kyalli da cutar da idanu.

Zane-zane na Intel UHD bai dace da wasan ci gaba ba. Amma yana aiki da kyau don duk aikace-aikacen gani da bidiyo da kafofin watsa labarai masu sauƙi.

Kwamfutar tafi-da-gidanka ta Dell tana riƙe isassun tashoshin USB kamar tashoshin HDMI don haɗawa zuwa na'urar duba waje ko TV. Bayan haka, zaku iya amfani da tashoshin USB na 3.1 ƙarni na 1 don gizmos kamar wayoyin hannu, sandunan sauti, da sauransu. Dock ɗin katin SD mai nifty don saukar da waƙoƙi, hotuna, da sauran takaddun.

Abokan ciniki suna korafin cewa rayuwar batir ta iyakance ga sa'o'i hudu, yayin da sauran kwamfyutocin da ke cikin kewayon farashi ke tallafawa har zuwa awanni 8.

Ƙayyadaddun bayanai

Nau'in sarrafawa: 10th Gen Intel i3 1005G1
Agogo: Gudun Turbo: 3.4 GHz, Cache: 4MB
Wurin ajiya: 4GB RAM
Ƙarfin ajiya: 256 GB SSD
Girman nuni: 14-inch FHD LED nuni
KA: Windows 10

Ribobi:

  • Amintaccen sunan alamar
  • Matsakaicin tazara mafi sauri
  • HD, nunin kariya ta gani
  • Yawancin ramukan USB don dalilai daban-daban

Fursunoni:

  • Ba mafi kyawun kwamfutar tafi-da-gidanka na caca ba
  • Rayuwar baturi gajeru ce

5. Asus VivoBook 14- X409JA-EK372T

Asus yana haɓaka don karramawa don sabbin wayoyin hannu da kwamfyutocin sa na zamani. Suna da siffofi na musamman kuma ba za su taɓa yin kasala don burge masu amfani ba. Matsakaicin farashi mai ma'ana baya hana su haɗa halayen samfuran da aka samu marasa tsada.

Asus VivoBook 14-X409JA-EK372T

Asus VivoBook 14-X409JA-EK372T

Siffofin da Muke So:

  • Garanti na Shekara 1
  • Integrated Intel UHD Graphics
  • 2-Batir cell
  • Laptop na bakin ciki da haske
SIYA DAGA AMAZON

Vivobook yana da gasa sosai saboda sabon kuma ingantaccen tafkin Ice na ƙarni na goma Ci3 CPU. Agogon agogon a cikin babban turbo gudun f 3.4 GHz, wanda ke ƙarfafa booting da saurin aiki.

Asus Vivobook yana ɗaya daga cikin ƴan kwamfyutocin kwamfyutoci waɗanda ke da 8 GB RAM a irin wannan ƙaramin farashi. RAM shine dalilin da Asus kwamfutar tafi-da-gidanka ya zama mai ban mamaki multitasker. Mun sami ƙarin albishir. Ana iya haɓaka RAM zuwa 12 GB RAM, kodayake wannan na iya yin ƙarin kuɗi.

Yawancin ribobi na kwamfutar tafi-da-gidanka ba su da iyaka. Zaɓuɓɓukan ajiya na kwamfutar tafi-da-gidanka yana sa ya zama abin farin ciki ga jama'a. Yana ba da sararin ajiya TB 1 don bidiyonku, fayilolin aiki, hotuna, wasanni, da sauran aikace-aikacenku. Hakanan yana rufe sararin 128 GB SSD don lokacin amsawa nan take da saurin lodawa. Damar ma'ajiyar matasan shine al'amarin da ba ya misaltuwa.

Halin nunin gefen Nano yana ba ku tunanin cewa allon ya fi yadda yake faɗi. Tsarin hana kyalli yana taimakawa kare idanunku. Don haka za ku iya mayar da hankali kan allon nuni na tsawon sa'o'i tare da tsafta sosai tare da rage kowane iri. Don haka dabi'a ce kawai a haɗa Asus VivoBook 14 a ƙarƙashin jerin mafi kyawun kwamfyutocin da ke ƙasa da Rs 40,000.

Ingancin sauti na kwamfutar tafi-da-gidanka Asus ba shi da kyau. Asus Sonicmaster, keɓaɓɓen tsarin sauti na software-hardware na Asus, yana haifar da tasirin bass mai zurfi da tsabta a cikin sauti. Hakanan zaka iya amfani da na'urar kunnawa ta atomatik da na'urar sarrafa sigina don daidaita sautunan da ke kewaye da ku.

Alamar Asus tana da aminci dangane da amincin wayoyin hannu da kwamfyutocin su. Wannan ƙirar ta ƙunshi babban firikwensin yatsa da zaɓin Tallafi na Windows Hello. Na'urar firikwensin yana kan faifan taɓawa kuma yana sa kwamfutar tafi-da-gidanka ta zama amintattu. Ba kwa buƙatar rubuta kalmar sirri a duk lokacin da ka shiga.

Allon madannai ma na musamman ne. Ya ƙunshi madanni na chicklet wanda ke aiki sosai tare da ma'aikata daban-daban da nau'ikan ayyuka. Maɓallin madannai an tsara shi ta hanyar ergonomy kuma yana taimaka maka rubuta tare da mafi ƙarancin damuwa. Firam ɗin sanye da ƙarfe a ƙarƙashin faifan maɓalli yana ƙirƙirar dandali mai ƙarfi don bugawa da gungurawa ta faifan taɓawa. Ya ƙarfafa ƙarfe yana ƙarfafa haɗin gwiwar hinge kuma yana ɓoye sassan ciki.

Baturin Asus Vivobook yana yin caji mafi sauri. A cikin minti 50, yana iya caji daga 0 zuwa 60% ba tare da matsala ba.

Kwamfutar tafi da gidanka ta Asus wayar hannu ce kuma ba ta da lafiya. Yana yiwuwa saboda fasahar rage girgiza EAR HDD wanda ke kare kayan aikin ku daga girgizar injina da girgiza lokacin da kuke kan tafiya.

Kwamfutar kwamfutar tafi-da-gidanka tana da tashoshin haɗin kai da yawa kamar USB-C 3.2, 2 USB 2.0 tashar jiragen ruwa, da ramukan HDMI.

Koyaya, yana raguwa a yankin software. Office 365 sigar gwaji ce kawai, don haka kuna iya saka wasu ƙarin don siyan aikace-aikacen.

Ƙayyadaddun bayanai

Nau'in sarrafawa: 10th Gen Intel Core i3 1005G1, dual-core tare da zaren guda huɗu
Agogo: Mitar tushe: 1.2 GHz, saurin Turbo: 3.4GHz
Wurin ajiya: 8GB DDR4 RAM
Ƙarfin ajiya: 1 TB SATA HDD 5400 rpm da 128GB SSD
Nunawa: 14 inci FHD
KA: Windows 10 Buga Gida tare da garantin rayuwa

Ribobi:

  • Tasirin farashi da fasali masu daraja suna tafiya tare
  • Mai sarrafawa mai sauri
  • RAM mai faɗaɗawa
  • Kyakkyawan haɓaka sauti
  • Babban-ƙarshen, madannai mai sauƙin amfani
  • Mafi girman ɓoye bayanan

Fursunoni:

  • Ba shi da cikakkiyar sigar MS Office

6. Mi Notebook 14 Intel Core i5-10210U

Mi shine sanannen mai siyar da kayan lantarki a Indiya. Suna samar da nau'ikan na'urori masu yawa waɗanda suke da yawa kuma suna daɗe. Littafin Mi Notebook mai ƙarfi ta duk abubuwan ci gaba shine ɗayan mafi kyawun kwamfyutocin da zaku iya samu ƙasa da rupees 40,000.

Mi Notebook 14 Intel Core i5-10210U

Mi Notebook 14 Intel Core i5-10210U | Mafi kyawun kwamfyutocin ƙasa da 40,000 a Indiya

Siffofin da Muke So:

  • Garanti na Shekara 1
  • Nuni Mai Kyau FHD 35.56cm (14)
  • Ingantacciyar Sanyi
  • Laptop na bakin ciki da haske
SIYA DAGA AMAZON

Ayyukan aiki da gudu ba kamar wani ba ne a cikin wannan zaɓin. Yana da ƙimar ingancinsa ga ƙarfin tuƙi na mafi girman ƙarni na Intel quad-core i5 sarrafawa.

Littafin Mi Notebook yana da sumul, gaye, kuma mara nauyi. Kuna iya ɗaukar shi zuwa aiki, makaranta da kowane yanki na duniya.

Ya zo tare da madanni na almakashi-switch wanda ke ƙara zuwa ma'aunin oomph. Maɓallin madannai ya ƙunshi maɓallai da maɓallan rubutu na ABS waɗanda ke ba da damar bugawa cikin kwanciyar hankali da sauri. An lulluɓe faifan maɓalli tare da kullin kariya na ƙura don tsaftataccen wuri mai haske a kowane lokaci. Waƙar waƙa tana da saurin taɓawa da karɓa. Tare da haɗa duk waɗannan fasalulluka, zaku iya danna, gogewa, zaɓi, kuma gungurawa cikin dacewa.

Littafin bayanin kula ya dace sosai don wasa kamar yadda ya mallaki Intel UHD Graphics wanda tsayuwar gani ta ke mafi girma.

8GB RAM da ma'auni na 256 GB SSD sun dace don adana duk takaddun sirri da yuwuwar bayanai da bayanai. Haɗin yana tabbatar da aiki da gabatarwa. Koyaya, wurin ajiya shine SATA 3 kuma ba mafi kyawun NVMe ba saboda haka baya goyan bayan saurin sama da 500mbps.

Fiyayyen fasalin kyamarar gidan yanar gizo ce mai ɗaukar hoto. Yana zamewa slickly ko'ina a saman kwamfutar tafi-da-gidanka. Don haka, wannan shine mafi kyawun saduwar Skype, kiran Facetime, da karatuttukan Bidiyo, waɗanda suke buƙatar sa'a.

Mi ya yi tambarin sa a masana'antar domin su ne kan gaba na sabbin ra'ayoyi da yawa. Rarraba bayanan kwamfutar tafi-da-gidanka na Mi abu ne mai ban mamaki kamar yadda kayan aikin Mi Smart Share ke ba ku damar musayar abun ciki cikin daƙiƙa.

Mi yana kula da amincin bayanan ku da kyau. Mi Blaze yana buɗe aikace-aikacen yana ba ku damar shiga cikin Littafin rubutu tare da taimakon Mi band ɗin ku, yana ba da tsarin buɗe keɓaɓɓen da keɓancewa.

Laptop ɗin Mi ya dace da Wi-fi da Bluetooth don haɗin kai na ci gaba. Hakanan yana riƙe da tashoshin haɗin USB da HDMI.

Ba za ku sami korafe-korafe a gaban software ba yayin da ya zo tare da sigar da aka riga aka shigar na saitin software na MS Office.

Baturin yana ɗaukar akalla sa'o'i 10 kuma yana yin caji a saurin walƙiya kuma.

Ƙayyadaddun bayanai

Nau'in sarrafawa: 10th Gen Intel Core i5 quad-core processor tare da multithreading
Agogo: Gudun tushe: 1.6 GHz, saurin Turbo: 4.2 GHz
Wurin ajiya: 8 GB DDR4 RAM
Ƙarfin ajiya: 256 GB SSD
Nuni allo: 14-inch FHD allon
KA: Windows 10 Home edition
Baturi: Awanni 10

Ribobi:

  • Mai salo da ƙarfi madannai da faifan taɓawa
  • Laptop na caca mai kyau
  • kyamarar gidan yanar gizo mai ɗaukar nauyi
  • Raba bayanan gaba da tsaro
  • Rayuwar baturi mafi tsayi

Fursunoni:

  • RAM ba zai iya faɗaɗawa ba
  • An iyakance ma'ajiya da saurin gudu

Karanta kuma: Mafi kyawun belun kunne mara waya ta Bluetooth a ƙarƙashin Rs 10,000

7. Littafin Avita V14 NS 14A8INF62-CS

Avita shine sunan alamar kwamfyutan da aka fi so na shekarun millennials da Gen Z yayin da suke injiniyan sabbin kwamfutoci tare da halaye masu ƙirƙira. Ba dole ba ne ku yi nauyi a kan aljihu kuma.

Littafin Avita V14 NS 14A8INF62-CS

Avita Liber V14 NS 14A8INF62-CS | Mafi kyawun kwamfyutocin ƙasa da 40,000 a Indiya

Siffofin da Muke So:

  • Garanti na Shekara 1
  • Laptop na bakin ciki da haske
  • Rayuwar baturi yana da kyau
  • Micro SD Card Reader
SIYA DAGA AMAZON

Kwamfutar tafi-da-gidanka na Avita yayi kyau sosai; za a kama ku kawai ta hanyar kallonsa. Ba za ku ma kasa kasawa ba idan kun yi la'akari da kwamfutar tafi-da-gidanka ta hanyar murfinta / bayyanarta yayin da take bayyana fa'idodi da yawa masu ban sha'awa a ciki kuma. Yana da nauyin kilogiram 1.25 kaɗan kuma zai sa ku yi kyau yayin da kuke aiki a waje ba tare da matsala ba. An ƙera shi kamar yadda ƙirar shirin ke buɗewa da rufewa cikin sauƙi. Ana samunsa cikin bambance-bambancen launi masu haske da fa'ida. Don haka, kwamfutar tafi-da-gidanka ta Avita ita ce mai nasara a cikin duk halayen ado.

Kyamarar gidan yanar gizon kusurwa ce tare da haske kololuwa. Duk hulɗar ku ta kan layi tana aiki da kyau tare da kyamara mai kyau kamar wannan.

Wurin nunin nunin kyalli mai inci 14 tare da madannai mai amfani da mai amfani yana kunna hasken baya, wanda ba kasafai ba ne ga kewayon farashi. Babban abin taɓa taɓawa yana taimakawa cikin motsin yatsa 4 da sarrafa motsin motsi. IPS panel a kan allo ultra-view falling. Allon zuwa rabon jiki na kashi 72 ya yi fice.

Intel Core i5 processor da inginin UHD Graphics suna nuna suna taimakawa wajen kunna wasanni a cikin babban sauri kuma ba tare da wani larura ba.

8 GB RAM yana son aikin gidan wuta, kuma ajiyar 512 GB ya isa ga duk bayanan ku.

The Avita Liber yana da ban mamaki tsawon tsawon baturi har zuwa 10 hours don haka za ka iya aiki ba tare da wani katsewa wuta. Wasu masu amfani suna korafin cewa baturin yayi zafi sosai.

Tashoshin haɗin kai suna da yawa. Kadan sun haɗa da micro HDMI Ramin, USB 3.0, tashar jiragen ruwa dual-mic, tashar USB Type C, da mai karanta katin SD micro.

Ƙayyadaddun bayanai

Nau'in sarrafawa: 10th Gen Intel Core i4-10210U processor
Agogo: Gudun tushe: 1.6 GHz, Mitar Turbo: 4.20 GHz, Cache: 6 MB
Wurin ajiya: 8 GB DDR4 RAM
Ƙarfin ajiya: 512 GB SSD
KA: Windows tare da garantin rayuwa
Girman nuni: 14-inch FHD

Ribobi:

  • Gina-baki da daidaitawa
  • Mafi kyawun kwamfutar tafi-da-gidanka na kasafin kuɗi
  • Ingancin mai amfani da ƙirar hoto

Fursunoni:

  • Masu amfani suna koka da al'amurran dumama

8. Lenovo IdeaPad Slim 81WE007TIN

Mun riga mun yi magana game da cancanta da rashin dacewa na Lenovo ThinkPad a baya. IdeaPad wani kwamfutar tafi-da-gidanka na kasafin kuɗi ne wanda ya dace da lissafin.

Lenovo IdeaPad Slim 81WE007TIN

Lenovo IdeaPad Slim 81WE007TIN

Siffofin da Muke So:

  • Garanti na Shekara 1
  • Windows 10 Gida tare da ingancin rayuwa
  • Fasahar hana kyalli
  • Faɗin kallo, ƙarancin shagala
SIYA DAGA AMAZON

Kayan aikin hardware da na'urorin software suna da aminci da lafiya. Babban matakin Intel dual-core i3 naúrar sarrafawa tare da zaren guda huɗu shine abin da ya sa ya zama mafi kyawun zaɓi a kasuwa. Gudun agogo wanda ya haɗa da saurin tushe na 1.2 GHz da saurin turbo na 3.4 GHz yana ba da ƙarfin saurin lodawa mafi sauri. Amfanin samun na'ura mai haɓakawa shine cewa an haɗa shi tare da zane-zane na Intel UHD G1 waɗanda suka dace da duk abubuwan da ke cikin sauti, bidiyo, da kafofin watsa labarai. Ɗaya daga cikin dalilai da yawa da ya sa ya dace sosai a cikin mafi kyawun kwamfyutocin mu a ƙarƙashin jerin 40000.

An haɗe na'ura mai sarrafa motsi tare da 8 GB Random Access memory don ƙara sauri, daidaito, gaskiya, da aiki. Koyaya, sararin ajiya na 256 GB SSD ya ragu idan aka kwatanta da sauran masu fafatawa a cikin jerin. Amma idan kun kasance wanda ba ya buƙatar ɗakin ajiya mai yawa, to bai kamata ya zama damuwa ba, saboda SSD yana da sauri fiye da ƙwaƙwalwar HDD na al'ada.

Samfurin nuni na 14-inch yana da babban madaidaicin pixels 1920 x 1080 yana yin dare na fim mafi sihiri fiye da yadda kuke tsammani.

Na'urorin waje kamar USB Type-A 3.1, USB nau'in C 3.1, HDMI, katin SD, jacks audio, Kensington portals za a iya haɗa su zuwa kwamfutar tafi-da-gidanka.

Ƙayyadaddun bayanai

Nau'in sarrafawa: 10th ƙarni na Intel dual-core i3 processor
Agogo: Gudun Turbo: 3.4 GHz, Cache: 4 MB
Wurin ajiya: 8 GB RAM
Ƙarfin ajiya: 256 GB SSD
Girman nuni: 14 inci, 1920 x 1080 pixels
KA: Windows 10
Amfanin baturi: Har zuwa 8 hours

Ribobi:

  • Ingantacce kuma na gaba processor
  • HD nuni
  • Gudu da ta'aziyya sun lulluɓe cikin ɗayan

Fursunoni:

  • Wurin ajiya yana da iyaka

9. HP 14S CF3047TU 14-inch, 10th Gen i3 kwamfutar tafi-da-gidanka

Kodayake tsari da fasalulluka na kwamfutar tafi-da-gidanka na HP 14S ba kamar yadda aka sabunta su ba, kamar yadda HP 15s Thin and Light laptop- DU2067TU, har yanzu yana kawo fa'idodi da fa'idodi da yawa ga farantin.

HP 14S CF3047TU 14-inch, 10th Gen i3 kwamfutar tafi-da-gidanka

HP 14S CF3047TU 14-inch, 10th Gen i3 kwamfutar tafi-da-gidanka | Mafi kyawun kwamfyutocin ƙasa da 40,000 a Indiya

Siffofin da Muke So:

  • Garanti na Shekara 1
  • 14 inch HD WLED Backlit BrightView
  • Windows 10 Tsarin aiki na gida
  • Laptop na bakin ciki da haske
SIYA DAGA AMAZON

Naúrar sarrafawa ta gen Intel i3 na goma tare da muryoyi biyu da multithreading suna ba da ingantaccen dandamali don dacewa, haɓaka aiki, multitasking, wasa, da sauti da bidiyo mara iyaka.

RAM, kodayake 4 GB shine DD4 wanda ke da ci gaba, mai sauri, kuma yana ba da garantin lodawa mara nauyi da lokutan booting. Ko da yake ba shine mafi kyau ga babban wasan caca ba, yana aiki da kyau don sarrafawa, tattarawa, adana abun ciki, hawan igiyar ruwa, kunna fayilolin mai jarida, da makamantan ayyukan.

Ajiya shine SSD wanda shine sabon salo a halin yanzu, don haka HP yana rayuwa har zuwa sunansa ta fuskar aiki da gamsuwar abokin ciniki.

Allon LED yana goyan bayan nunin anti-glare inch 14 kuma yana gabatar da bidiyoyi masu ɗorewa da wadatar gani da gani, inganta haɓaka da jin kwamfyutar HP. Allon yana da wutan baya, wanda shine ɗayan mahimman bayanai na kwamfutar tafi-da-gidanka.

Kwamfutar tafi-da-gidanka ta HP ta zo tare da ginannen ɗalibin Microsoft Office da sigar Gida ta 2019 tare da garanti na rayuwa. Me kuma za ku iya tambaya?

Baturin yana da ban sha'awa tsawon rayuwa na akalla sa'o'i 8. Yana da haɗin kai kuma yana dacewa da na'urori da na'urori da yawa kuma.

Ƙayyadaddun bayanai

Nau'in sarrafawa: 10th Gen Intel i3 11005G1
Agogo: 1.2 GHz
Wurin ajiya: 4 GB DDR4 RAM
Wurin ajiya: 256 GB SSD
Girman nuni: Layar 14-inch
KA: Windows 10 Home edition

Ribobi:

  • Na'ura mai sauƙi, mai amfani, kuma mai dacewa da tafiya
  • Babu lak da fitowar aiki mai sauri
  • Ajiyayyen baturi yana da kyau

Fursunoni:

  • RAM da ajiya yana da iyaka
  • Ba mafi kyawun kwamfutar tafi-da-gidanka na caca ba

10. MarQ na Flipkart FalkonAerbook

MarQ ƙayyadaddun kwamfutar tafi-da-gidanka ce mai iyaka wanda ke kawo muku fa'idar fa'ida akan farashi ƙasa da rupees 35,000. Laptop ɗin Marq ya dace da ayyuka daban-daban, wuraren aiki, da salon rayuwa.

MarQ ta Flipkart FalkonAerbook

MarQ ta Flipkart FalkonAerbook

Siffofin da Muke So:

  • Garanti na Shekara 1
  • 13.3 inch Cikakken HD LED Backlit IPS Nuni
  • Laptop na bakin ciki da haske
SIYA DAGA FLIPKART

Intel Core i5 Processor yana tabbatar da cewa har zuwa alamar aiki, saurin aiki, da ingancin ayyuka. Haɗin kai UHD Graphics 620 yana ba da ingantaccen dandamali na hoto don duk buƙatun wasan ku. Koyaya, processor ɗin shine 8th gen kuma ba ƙarni na 10 ba, sabanin sauran kwamfyutocin da ke cikin jerin waɗanda za su iya sa ya ɗan tsufa.

Kwamfutar kwamfutar tafi-da-gidanka tana da haske tare da nauyin kilogiram 1.26 da allon nuni mai kyalli na 13.30 wanda aka kera don jin daɗin kallon ku. Allon yana da ƙayyadaddun ƙuduri na 1920 x 1080 pixels.

FalkonAerbook yana da ƙarfi 8 GB RAM da 256 GB SSD ajiya wanda za'a iya amfani dashi don nau'ikan sauti, bidiyo, bayanan hoto da rubutu daban-daban.

Haɗin haɗin da kwamfutar tafi-da-gidanka na MarQ ke bayarwa yana da girma dabam dabam. Yana da ramummuka don tashoshin USB guda 3, tashar HDMI tashar jiragen ruwa, tashoshin katin SD da yawa, mic da haɗin haɗin kai, da sauransu. Yana da alaƙa sosai tare da Wi-Fi 802.11 da Bluetooth.

Tsawon baturi ya kai awa 5. Akwai ƴan korafe-korafe game da dumama zafi, don haka ƙila ka sanya abin sanyaya a ƙasan kwamfutar tafi-da-gidanka, don ci gaba da aiki tunda ba za ka iya riƙe shi a hannunka ba ko sanya shi a cinyarka saboda yana iya yin zafi.

Tare da duk mahimman fasalulluka da kayan aiki, MarQ ta Flipkart Aerbook ya dace da kowane amfani.

Ƙayyadaddun bayanai

Nau'in Mai sarrafawa: Intel Core i5 processor
Girman nuni: 13.30 inch, ƙuduri: 1920 xx 1080
Wurin ajiya: 8 GB RAM
Ƙarfin ajiya: 256 GB SSD
Baturi: awa 5

Ribobi:

  • Mai sauri da wadata
  • Interface mai mu'amala da mai amfani
  • Gina, kuma ƙira shine na ƙarshe

Fursunoni:

  • Matsalolin dumama yawa
  • Mai sarrafa na'ura na Intel 8th Gen na iya zama wanda ba shi da ɗan lokaci

Wannan shine jerin wasu mafi kyawun kwamfyutocin tafi-da-gidanka masu tsada da ake samu a Indiya a halin yanzu. Ba su da misaltuwa cikin inganci, jin daɗi, da salo tare da fasali na musamman waɗanda ke biyan duk buƙatun ku. Tun da mun taƙaita duk ƙayyadaddun bayanai, fa'idodi, da lahani, yanzu zaku iya amfani da shi don warware duk ruɗewar ku da siyan biyun waɗanda ke aiki mafi dacewa da duk buƙatun ku.

Kowane samfurin yana da kyakkyawan bincike, idan aka kwatanta da abokan hamayyarsa, kuma an bincika shi tare da bita da kima na abokin ciniki. Lura cewa mahimman abubuwan da za a yi la'akari da su yayin tabbatar da tsayuwar kwamfutar tafi-da-gidanka sune processor, RAM, ajiya, zane-zane, rayuwar batir, kamfanin kera, da zane-zane. Idan kwamfutar tafi-da-gidanka ta duba duk akwatunan ku a cikin sharuɗɗan da ke sama, to ku ji daɗi don siyan shi saboda ba za ku ji kunya ba.

Wataƙila dole ne ku yi la'akari da fasali kamar katin Graphics da ingancin sauti idan kuna son siyan kwamfutar tafi-da-gidanka don wasa. Idan kai mutum ne da ke yawan halartar tarurrukan kama-da-wane da tarukan karawa juna sani na kan layi, sannan saka hannun jari a cikin na'ura mai amfani da mic da kyamarar gidan yanar gizo. Idan kun kasance ƙwararren ƙwararren kwamfuta tare da ɗimbin fayilolin coding da takaddun multimedia, to, ku sayi tsarin da ke da aƙalla sararin ajiya na TB 1 ko bambance-bambancen da ke ba da ƙwaƙwalwar faɗaɗawa. Dole ne ku sayi wanda ya fi dacewa da buƙatunku da abubuwan da kuke so don samun mafi kyawun sa.

An ba da shawarar: Mafi kyawun Wayoyin Hannu A Kasa da 8,000 a Indiya

Wannan shine abin da muka samu don Mafi kyawun kwamfyutocin da ke ƙasa da Rs 40,000 a Indiya . Idan har yanzu kuna cikin rudani ko kuna fuskantar wahala wajen zaɓar kwamfutar tafi-da-gidanka mai kyau to koyaushe kuna iya tambayar mu tambayoyinku ta amfani da sassan sharhi kuma za mu yi iya ƙoƙarinmu don taimaka muku samun mafi kyawun kwamfyutocin ƙarƙashin Rs 40,000 a Indiya.

Elon Decker

Elon marubucin fasaha ne a Cyber ​​S. Ya kasance yana rubuta yadda ake shiryarwa kusan shekaru 6 yanzu kuma ya rufe batutuwa da yawa. Yana son rufe batutuwan da suka shafi Windows, Android, da sabbin dabaru da shawarwari.