Mai Laushi

Kashe Drop Shadow of Desktop icon a kan Windows 10

Gwada Kayan Aikinmu Don Kawar Da Matsaloli





An bugaƘarshe da aka sabunta: Fabrairu 17, 2021

The Windows 10 drop inuwa wurare ne masu duhu a kusa da bude taga a halin yanzu wanda zai iya ɗaukar hankali. Don haka mun tsara hanyoyi daban-daban kan Yadda ake kashe Drop Shadow of Desktop icons a kan Windows 10. Wata matsalar da ke tattare da drop shadow ita ce suna sanya wasu rubutu ba za su iya karantawa ba kuma zai yi wuya a bambance harafi ɗaya da wani. Idan kuna mamakin shin yana da lafiya don kashe faɗuwar inuwa to eh yana da, a zahiri, zai inganta aikin tsarin ku.



Duk da yake akwai hanya mai sauƙi don musaki faɗuwar inuwa daga Saitunan Windows, masu amfani sun ba da rahoton cewa ba zai yi aiki ba, don haka don taimakawa duk waɗanda ke tare da wannan matsalar, wannan post ɗin yana gare ku musamman.

Abubuwan da ke ciki[ boye ]



Kashe Drop Shadow of Desktop icon a kan Windows 10

An ba da shawarar zuwa haifar da mayar batu kawai idan wani abu ya faru.

Hanyar 1: Kashe Drop Shadows

1. Danna-dama Wannan PC ko Kwamfuta ta sannan ka zaba Kayayyaki.



2. Daga sashin taga na hagu danna kan Babban Saitunan Tsari.

A cikin taga mai zuwa, danna kan Babban Saitunan Tsari



3. Canja zuwa Babban shafin kuma danna Saituna ƙarƙashin Aiki.

Danna maɓallin Saituna… a ƙarƙashin Ayyuka / Kashe Drop Shadow of Desktop icon a kan Windows 10

4. Tabbatar da yi alama alamar zaɓin Custom kuma cire alamar zaɓi Yi amfani da faɗuwar inuwa don alamar alamar a kan tebur.

cire zaɓin Yi amfani da faɗuwar inuwa don alamun gumaka akan tebur

5. Baya ga sama yana tabbatar da cirewa Ikon rayarwa da abubuwa a cikin tagogi.

6. Danna Ok don adana saitunan. Sake kunna PC ɗinku don adana canje-canje.

Hanyar 2: Kashe Rage Inuwa ta amfani da Editan Rijista

1. Danna Windows Key + R sannan ka buga regedit (ba tare da ƙididdiga ba) kuma danna shiga don buɗe Editan rajista.

Run umurnin regedit / Kashe Drop Shadow of Desktop icon a kan Windows 10

2. Kewaya zuwa maɓalli mai zuwa a cikin Editan Rijista:

|_+_|

3. A cikin madaidaicin taga taga, nemo ListviewShadow kuma danna shi sau biyu.

canza ƙimar Listviewshadow zuwa 0

4. Canza darajarsa daga 1 zuwa 0. (O yana nufin naƙasasshe)

5. Danna Ok sannan ka rufe Registry Editor sannan kayi reboot na PC dinka domin adana canje-canje.

Shi ke nan kuka yi nasarar koyo Yadda za a kashe Drop Shadow of Desktop icon a kan Windows 10 amma idan har yanzu kuna da wasu tambayoyi game da wannan jagorar jin daɗin tambayarsu a sashin sharhi.

Aditya Farrad

Aditya ƙwararren ƙwararren fasaha ne mai son kai kuma ya kasance marubucin fasaha a cikin shekaru 7 na ƙarshe. Ya shafi ayyukan Intanet, wayar hannu, Windows, software, da yadda ake jagora.