Mai Laushi

Facebook Messenger Rooms and Group Limit

Gwada Kayan Aikinmu Don Kawar Da Matsaloli





An bugaAn sabunta ta ƙarshe: Agusta 28, 2021

Facebook, da manhajarsa ta aika saƙon, Messenger, sun kasance ginshiƙan juyin juya hali na kafofin watsa labarun. Yayin da dandamali na zamani suna kakin zuma kuma suna raguwa cikin shahara, Facebook kuma Facebook Messenger kamar duk sun jure. Abubuwan da aka faɗi suna ci gaba da karɓar sabuntawa akai-akai, kuma suna fitowa har ma fiye da da, kowane lokaci. Dangane da abubuwan da ba a saba gani ba, lokutan da ba na al'ada ba, Facebook ya yi wasu sabbin abubuwa masu ban sha'awa don biyan bukatun masu amfani da shi da suka makale a gida, kamar iyakokin kiran rukunin Facebook Messenger da aka sabunta da iyakar saƙon Facebook kowace rana a cikin Facebook Messenger Rooms. Karanta ƙasa don sanin yadda waɗannan canje-canjen suka shafe ku.



Facebook Messenger Rooms and Group Limit

Abubuwan da ke ciki[ boye ]



Facebook Messenger Rooms and Group Limit

Ɗaya daga cikin sabuntar da Facebook ya yi don yin gogayya da irin su Zoom, Duo, da sauransu shine Facebook Messenger Rooms. Ƙara zuwa ƙa'idar data kasance, wannan fasalin yana bawa mai amfani damar ƙirƙira Dakuna inda mutane za su iya shiga ko fita waje. Yayin da Zuƙowa, Ƙungiyoyin, da Google Meet an tsara su zuwa tarurrukan yau da kullun, kasuwanci, ko tarurrukan ilimi, Facebook Messenger Rooms yana ba da damar Kara m, na yau da kullum saitin . Hakanan yana zuwa tare da wasu iyakoki da aka riga aka tsara don tabbatar da cewa kira da ƙungiyoyi suna gudana yadda ya kamata, kuma kada su zama hargitsi.

Zazzage Facebook Messenger don Wayoyin Android kuma IOS na'urorin .



Facebook Messenger Group iyaka

Facebook Messenger Rooms yana ba da izini har zuwa mutane 250 don shiga cikin rukuni ɗaya.

Iyakar Kiran Rukunin Messenger na Facebook

Duk da haka, kashi 8 cikin 250 ne kawai ana iya ƙarawa akan bidiyo ko kiran murya ta Messenger. Tare da ƙari na Messenger Rooms, an ƙara iyakar kiran rukuni na Facebook Messenger. Yanzu, da yawa kamar yadda mutane 50 zai iya shiga kira, lokaci guda.



  • Da zarar an kai iyakar abin da aka faɗa, ana taƙaita sauran mutane shiga kiran.
  • Sabbin mutane za su iya shiga taron ne kawai lokacin da mutanen da ke kan kiran suka fara tashi.

Kira ta hanyar Facebook Messenger da Facebook Messenger Rooms suna da babu iyaka lokaci an sanya na tsawon lokacin kira. Abinda kawai kuke buƙata shine asusun Facebook da wasu abokai kaɗan; kuna marhabin da ku tattauna na tsawon sa'o'i a ƙarshe.

Karanta kuma: Yadda Ake Aika Waka A Facebook Messenger

Iyakar Saƙon Facebook kowace rana

Iyakar Saƙon Facebook kowace rana

Facebook, da kuma Messenger, suna sanya wasu takunkumi ga masu amfani da su don hana asusun spam da saƙonnin talla masu ban haushi. Bugu da ƙari, tare da haɓakar cutar ta COVID-19, Facebook ya ba da ƙarin hani a yunƙurin duba yaduwar rashin fahimta. Messenger ya sami shahara don wayar da kan jama'a game da wani dalili ko don haɓaka kasuwancin ku. Yawancin mu sun fi son tuntuɓar mutane da yawa ta hanyar aikawa rubutu da yawa , maimakon ƙirƙirar a Buga a kan mu Shafin Facebook ko Ciyarwar Labarai . Babu iyaka akan adadin mutanen da zaku iya saƙo a lokaci ɗaya. Amma, akwai ƙuntatawa na aikawa akan Facebook da Facebook Messenger.

  • Tun da Facebook ya sanya iyaka akan adadin saƙonnin da za a iya aikawa, yana yiwuwa a yi wa asusunku lakabi. Asusun Spam , idan kun yi amfani da wannan fasalin fiye da kima.
  • Aika saƙonni da yawa, musamman a cikin ɗan gajeren lokaci (awa ɗaya ko biyu), na iya haifar da kasancewa An katange , ko ma An haramta daga duka wadannan apps.
  • Wannan na iya zama ko dai a Toshe na wucin gadi akan Messenger ko a Haramcin dindindin akan dukkan asusunku na Facebook.

A cikin wannan yanayin, mai zuwa Saƙon gargaɗi za a nuna: Facebook ya tabbatar da cewa kana aika saƙon ne a matakin da zai iya zama na cin zarafi. Lura cewa waɗannan tubalan na iya wucewa ko'ina daga sa'o'i kaɗan zuwa 'yan kwanaki. Abin takaici, ba za mu iya ɗaga muku shingen ba. Lokacin da aka ba ku izinin ci gaba da aika saƙonni, ku tuna cewa yana yiwuwa a shiga cikin toshe dangane da adadin saƙonnin da kuka aika da kuma saurin aika su. Hakanan yana yiwuwa a toshe lokacin ko dai fara sabon zaren saƙo ko ba da amsa ga saƙo.

Karanta kuma: Yadda ake Bar Chat Group a Facebook Messenger

Pro Tips

Anan akwai ƴan nuni don kare kanku daga korarsu, musamman lokacin aika saƙon jama'a:

1. Domin yakar yada labaran karya, musamman wadanda suka shafi COVID-19, Messenger ya baka damar. kawai tura saƙonni zuwa iyakar mutane 5 . Da zarar kun isa wannan adadin, ɗauki ɗan lokaci kafin aika saƙonni zuwa ƙarin mutane.

biyu. Keɓance saƙonninku gwargwadon yiwuwa. Lokacin aika saƙonni don wayar da kan jama'a don kyakkyawar manufa, ko haɓaka kasuwancin ku, kada ku yi amfani da daidaitaccen saƙo ga duk masu karɓar ku. Tunda waɗannan saƙon iri ɗaya suna iya kama su ta Facebook Protocol Spam, maimakon haka, ɗauki lokaci don keɓance saƙonninku. Ana iya yin hakan ta hanyar:

  • ƙara sunan mai karɓa
  • ko, ƙara bayanin kula na sirri a ƙarshen saƙon.

3. Mun fahimci cewa iyakar isar da saƙon Facebook na sa'o'i 5 na iya zama takurawa. Abin baƙin ciki, babu wata hanya ta kewaya wannan mashaya akan isar da saƙo. Duk da haka, yana iya taimakawa fadada zuwa sauran dandamali yayin da kake sanyaya kan Messenger .

Karanta kuma: Yadda Ake Fara Tattaunawar Sirri A Facebook Messenger

Tambayoyin da ake yawan yi (FAQ)

Q1. Me yasa akwai iyaka don aika saƙonni a cikin Messenger?

Manzo yana sanya iyaka saboda wasu dalilai. Wannan na iya zama don gano saƙon saƙon banza ko don taƙaita yada bayanan da ba daidai ba a kan dandamali.

Q2. Mutum nawa zan iya aikawa a Facebook lokaci guda?

Babu iyaka akan adadin mutanen da zaku iya saƙo a lokaci ɗaya. Koyaya, zaku iya tura sako zuwa mutane 5 kawai, a lokaci guda.

Q3. Sako nawa zaka iya aikawa akan Messenger a rana?

Kuna iya saƙon kowane adadin mutane a rana, Koyaya, ku kiyaye Dokar isar da sa'a 5 . Bugu da ƙari, tabbatar da keɓance saƙonninku, gwargwadon yiwuwa.

An ba da shawarar:

Muna fatan wannan ɗan gajeren jagorar ya sa ku san sabbin abubuwan sabuntawa na kwanan nan, da kuma boyayyun iyaka da hani da Facebook ya ƙulla. Bi waɗannan matakai masu sauƙi ya kamata ku kiyaye ku daga ruwan zafi tare da wannan giant ɗin kafofin watsa labarun kuma ya ba ku damar amfani da Facebook Messenger Rooms don amfanin ku. Idan kuna da wasu tambayoyi, jefa su a cikin sashin sharhi a ƙasa.

Elon Decker

Elon marubucin fasaha ne a Cyber ​​S. Ya kasance yana rubuta yadda ake jagorori kusan shekaru 6 yanzu kuma ya rufe batutuwa da yawa. Yana son rufe batutuwan da suka shafi Windows, Android, da sabbin dabaru da shawarwari.