Mai Laushi

Final Fantasy XIV Windows 11 Taimako

Gwada Kayan Aikinmu Don Kawar Da Matsaloli





An bugaƘarshe da aka sabunta: Janairu 5, 2022

Final Fantasy XIV ko FFXIV sun sami sabon haɓakawa, Mai tafiya saki kwanan nan kuma magoya baya suna ta kwarara daga ko'ina cikin duniya don samun hannayensu a kai. Akwai shi akan duk manyan shagunan kama-da-wane kuma liyafar wasan ya kasance mai inganci sosai. Fantasy na ƙarshe ba sabon suna ba ne tsakanin 'yan wasan PC amma tare da sabon Windows 11 da aka jefa a cikin mahaɗin, yawancin yan wasa suna cikin ruɗani ko sabon tsarin aiki da aka fitar zai iya ba da garantin wasa mai santsi. Mun kawo muku cikakken jagora wanda zai taimaka muku koyon komai game da Final Fantasy FF XIV Windows 11 Support.



Komai Game da Final Fantasy XIV Windows 11 Tallafi

Abubuwan da ke ciki[ boye ]



Komai Game da Final Fantasy XIV Windows 11 Tallafi

Anan, mun bayyana mafi ƙarancin buƙatun tsarin da aka ba da shawarar yin wasa Final Fantasy XIV a kan Windows 11 PC. Har ila yau, mun jera amsa mai kyau da mara kyau daga 'yan wasan a duk faɗin duniya waɗanda suka gwada wasan akan Windows 11. Don haka, ci gaba da karantawa don ganowa!

Shin Windows 11 zai goyi bayan Final Fantasy XIV?

Ko da yake ba a tabbatar ba tukuna, duk da haka, da alama tawagar tana aiki kan ayyuka.



    Square Enixda aka ambata cewa kamfanin yana aiki kan tabbatar da aiki don tabbatar da cewa wasan yana gudana ba tare da lahani ba a cikin Windows 11.
  • The Masu haɓakawa Har ila yau, ya ce tsarin tabbatar da aiki na iya yin tsayi fiye da yadda mutum zai yi tsammani yayin da ake canza wasan a hukumance don cin gajiyar aikin Windows 11.

fantasy xiv kan layi shafin tururi

Karanta kuma: Menene Windows 11 SE?



Zan iya Kunna Final Fantasy XIV Windows 10 Sigar a cikin Windows 11?

Yana yiwuwa don kunna Final Fantasy XIV akan Windows 11 ta amfani da sigar wasan Windows 10. Ganin cewa, har yanzu ana iya samun ɗan bambanci a cikin wasan kwaikwayon yayin da har yanzu wasan ba a daidaita shi ba don sabon tsarin aikin Windows. Masu amfani waɗanda ke tafiyar da ginin ciki na Windows 11 sun ba da rahoton cewa sun sami damar yin wasa Final Fantasy XIV, godiya ga alƙawarin Microsoft na yin ƙa'idodi da wasanni a baya masu jituwa. Ko da yake za a iya samun wasu ayyuka ko firam ya sauke nan da can, amma ana iya jin daɗin wasan akan Windows 11 ta amfani da sigar Windows 10.

Karanta kuma: Yadda Ake Gyara Kuskuren Fantasy XIV Fatal DirectX

Bukatun tsarin don Dandalin Windows

Ko da yake a kan Turi kuma Square Enix shagunan kan layi, babu ambaton Windows 11 a cikin sashin da ake buƙata na tsarin, wanda ake tsammanin zai canza lokacin da aka fitar da wasan. Wannan ba ya nufin cewa ba za mu iya bege a gare shi. Lokaci ne kawai.

Mafi ƙarancin Bukatun Tsarin

Yana buƙatar 64-bit processor da tsarin aiki
Mai sarrafawa Intel Core i5-2500 (2.4GHz ko sama) ko AMD FX-6100 (3.3GHz ko sama)
Ƙwaƙwalwar ajiya 4 GB RAM ko mafi girma
Zane-zane NVIDIA GeForce GTX 750 ko mafi girma / AMD Radeon R7 260X ko mafi girma
Nunawa 1280×720
DirectX Shafin 11
Ajiya 60 GB sarari akwai
Katin Sauti Katin sauti mai jituwa na DirectSound, Windows Sonic, da tallafin Dolby Atmos

Abubuwan Bukatun Tsarin Nasiha

Yana buƙatar 64-bit processor da tsarin aiki
Mai sarrafawa Intel Core i7-3770 (3GHz ko sama) / AMD FX-8350 (4.0Ghz ko sama)
Ƙwaƙwalwar ajiya 8 GB RAM ko mafi girma
Zane-zane NVIDIA GeForce GTX 970 ko mafi girma / AMD Radeon RX 480 ko mafi girma
Nunawa 1920×1080
DirectX Shafin 11
Ajiya 60 GB sarari akwai
Katin Sauti Katin sauti mai jituwa na DirectSound, Windows Sonic, da tallafin Dolby Atmos

Karanta kuma: Yadda ake kashe Xbox Game Bar a cikin Windows 11

Ayyukan Final Fantasy XIV akan Windows 11

Final Fantasy FFXIV akan Windows 11 zai zama abin hawa mai daɗi, tare da ko ba tare da tallafi ba. Kodayake wasan yana goyan bayan Windows 8.1 da Windows 10 akan takarda a halin yanzu amma babu shakka lokacin da Square Enix ya fitar da Fantasy na ƙarshe don Windows 11, zai zama gwaninta mai daɗi ga duk masu sha'awar Fantasy na ƙarshe a duk faɗin duniya.

karshe fantasy xiv shafin yanar gizon kan layi. Komai Game da Final Fantasy XIV Windows 11 Tallafi

Wadannan su ne martani daga 'yan wasa a duk faɗin duniya game da FFXIV Windows 11 Support.

  • Akwai babu bambanci mai ban mamaki a cikin aikin ga 'yan wasan da suka gwada wasan akan Windows 11 idan aka kwatanta da lokacin gudanar da shi a kan Windows 10
  • Abubuwan da aka mayar da hankali kan caca a cikin Windows 11 kamar AutoHDR yana sanya farin ciki ya fi jin daɗi.
  • Masu kunnawa a kan Windows 11 sun ruwaito suna samun babban adadin firam ɗin bumps . Amma rollercoaster ya kai ƙaramarsa saboda buƙatun haɓakawa da Microsoft ya ƙulla. Akwai babban bacin rai a tsakanin masu amfani waɗanda suka sami ƙa'idodin haɓakawa ɗan ƙaƙƙarfan ma'anar tsarin 3 zuwa 5 da bai dace da Windows 11 haɓakawa ba.
  • Wasu 'yan wasan ba su sami faɗuwar FPS da aka yi alkawari ba bayan haɓakawa Windows 11. Maimakon haka, su gogaggen FPS drop ga takaicinsu.
  • Hakanan, 'yan wasa da yawa sun ba da rahoton wasu Haɓaka tare da DirectX 11 wanda ya sa wasan ya kasa gudana ga wasu masu amfani.
  • Yayin da wasu da dama suka samu matsaloli tare da Yanayin mara cikakken allo .

An ba da shawarar:

Don taƙaita FFXIV Windows 11 Tallafi, ƙwarewar ku a matsayin ɗan wasan FFXIV akan Windows 11 ya dogara da saitunan PC ɗin ku da zaɓin da kuka zaɓa. Muna ba da shawarar ku jira Square Enix don saki Final Fantasy XIV lokacin da aka inganta shi don Windows 11 don haɓaka ƙwarewar wasan ku zuwa cikakke. Kuma ko da rashin alheri, kun shiga cikin al'amura, koyaushe kuna iya komawa zuwa Windows 10 ba tare da wani sakamako ba. Don haka, babban nasara ne! Bari mu san abin da kuke so ku koya na gaba.

Pete Mitchell ne adam wata

Pete babban marubucin ma'aikaci ne a Cyber ​​S. Pete yana son duk fasaha kuma yana da ƙwaƙƙwaran DIYer a zuciya. Yana da shekaru goma na gwaninta rubuta yadda ake yi, fasali, da jagororin fasaha akan intanet.