Mai Laushi

Gyara Code Error Code e502 l3 a cikin Windows 10

Gwada Kayan Aikinmu Don Kawar Da Matsaloli





An bugaƘarshe da aka sabunta: Janairu 13, 2022

Steam ta Valve yana ɗaya daga cikin manyan ayyukan rarraba wasan bidiyo don Windows da macOS. Sabis wanda ya fara azaman hanyar isar da sabuntawa ta atomatik don wasannin Valve yanzu yana alfahari da tarin wasanni sama da 35,000 waɗanda shahararrun masu haɓakawa na duniya suka haɓaka da kuma na indie. Sauƙaƙan shiga cikin asusun Steam ɗinku kawai da samun duk siye & wasanni kyauta akan kowane tsarin aiki ya sami nasarar wow yan wasa a duniya. Dogon jerin fasalulluka na abokantaka irin su ikon yin rubutu ko hira ta murya, wasa tare da abokai, kamawa da raba hotuna a cikin wasan & shirye-shiryen bidiyo, sabuntawa ta atomatik, zama wani ɓangare na al'ummar caca sun kafa Steam a matsayin jagorar kasuwa. A cikin labarin yau, za mu tattauna game da Steam Kuskuren lambar e502 l3 wani abu yayi kuskure da yadda za a gyara shi don rafin wasan kwaikwayo mara katsewa akan Steam!



Yadda za a gyara kuskuren Steam e502 l3 a cikin Windows 10

Abubuwan da ke ciki[ boye ]



Yadda za a gyara lambar kuskuren Steam e502 l3 a cikin Windows 10

Tare da ɗimbin ɗimbin yan wasa da ke dogaro da Steam, mutum zai ɗauka cewa shirin ba shi da aibu. Duk da haka, babu wani abu mai kyau da ya zo da sauƙi. Mu a Cyber ​​S, mun riga mun tattauna kuma mun ba da gyare-gyare don yawancin batutuwan da suka shafi Steam. Ba mu sami ikon yin hidimar buƙatarku ba. Da fatan za a sake gwadawa daga baya Kuskure, kamar wasu, kyakkyawa ne na gama gari kuma ana fuskantar sa lokacin da masu amfani ke ƙoƙarin kammala siye, musamman yayin taron tallace-tallace. Kasuwancin siyan da ba a yi nasara ba yana biye da wani shagon Steam mai rauni.

Me yasa Steam Nuna Kuskuren Code e502 l3?

Wasu daga cikin dalilan da zasu iya haifar da wannan kuskure an jera su a ƙasa:



  • Wani lokaci uwar garken Steam bazai samuwa a yankinku ba. Hakanan yana iya zama saboda katsewar uwar garken.
  • Wataƙila ba za ku sami tsayayyen haɗin intanet ba don haka, ba za ku iya haɗawa da kantin sayar da Steam ba.
  • Mai yiwuwa Firewall ɗinku ya iyakance Steam & abubuwan haɗin sa.
  • Kwamfutarka na iya kamuwa da shirye-shiryen malware ko ƙwayoyin cuta waɗanda ba a san su ba.
  • Yana iya zama saboda sabani tare da aikace-aikacen ɓangare na uku waɗanda kuka shigar kwanan nan.
  • Aikace-aikacen Steam ɗin ku na iya zama lalacewa ko tsufa.

Rubutun azurfa na kasancewa aikace-aikacen da 'yan wasa ke amfani da shi shine cewa za su sami maganin matsala tun kafin masu haɓakawa suyi hakan. Don haka, yayin da babu wani rahoto na hukuma game da kuskuren, ƙungiyar gamer ta rage shi zuwa gyare-gyare daban-daban guda shida don kawar da Kuskuren Steam e502 l3.

Duba Matsayin Steam Server UK/US

Sabar uwar garke su ne da aka sani yana faɗuwa a duk lokacin da babban taron tallace-tallace ke gudana kai tsaye . A zahiri, sun yi ƙasa don sa'a ta farko ko biyu na babban siyarwa. Tare da ɗimbin adadin masu amfani suna gaggawar siyan wasa mai rangwamen kuɗi zuwa daidai adadin ma'amalar sayayya da ke faruwa a lokaci guda, haɗarin uwar garken da alama yana yiwuwa. Kuna iya duba matsayin sabobin Steam a yankinku ta ziyartar Gidan yanar gizon Steam Status



Kuna iya duba matsayin sabobin Steam a yankinku ta ziyartar steamstat.us Yadda ake Gyara Kuskuren Steam e502 l3

  • Idan da gaske sabobin Steam sun fadi, to babu wata hanyar da za a iya gyara kuskuren Steam e502 l3 amma, zuwa jira don sabobin su sake dawowa. Yana ɗaukar injiniyoyinsu gabaɗaya sa'o'i biyu kafin su sake yin aiki.
  • Idan ba haka ba, gwada hanyoyin da aka jera a ƙasa don gyara Kuskuren Steam e502 l3 a cikin Windows 10 PC.

Hanyar 1: Shirya Matsalolin Haɗin Intanet

A bayyane yake, idan kuna neman yin wasa akan layi ko yin ma'amala ta kan layi, haɗin intanet ɗinku yana buƙatar tabo. Za ka iya gwada saurin intanet ta amfani da kayan aikin kan layi. Idan haɗin yana da girgiza, da farko, sake kunna na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa ko modem sannan ku gudanar da Matsalar hanyar sadarwa kamar haka:

1. Danna maɓallin Windows + I keys lokaci guda don ƙaddamar da Windows Saituna

2. Danna kan Sabuntawa & Tsaro , kamar yadda aka nuna.

Danna kan Sabuntawa & Tsaro. Yadda za a gyara Kuskuren Steam e502 l3

3. Kewaya zuwa Shirya matsala menu kuma danna kan Ƙarin masu warware matsalar .

Kewaya zuwa shafin Shirya matsala kuma danna Ƙarin masu warware matsalar.

4. Zaɓi abin Haɗin Intanet matsala kuma danna Guda mai warware matsalar , nuna alama.

Zaɓi mai warware matsalar Haɗin Intanet kuma danna Run mai matsala. Yadda za a gyara Kuskuren Steam e502 l3

5. Bi umarnin kan allo don gyara al'amura idan an gano.

Karanta kuma: Yadda ake Ƙara Wasannin Microsoft zuwa Steam

Hanyar 2: Cire Shirye-shiryen Anti-cheat

Tare da wasannin kan layi sun zama layin rayuwa ga mutane da yawa, buƙatar yin nasara ya ƙaru sosai kuma. Wannan ya sa wasu yan wasa ke yin abubuwan da ba su dace ba kamar yaudara da hacking. Don magance su, an ƙera Steam don kada ya yi aiki tare da waɗannan shirye-shiryen hana yaudara. Wannan rikici na iya haifar da ƴan matsaloli ciki har da Steam Error e502 l3. Anan ga yadda ake cire shirye-shirye a cikin Windows 10:

1. Danna maɓallin Maɓallin Windows , irin Kwamitin Kulawa , kuma danna kan Bude , kamar yadda aka nuna.

Buga Control Panel a cikin Fara menu kuma danna Buɗe akan sashin dama.

2. Saita Duba ta > Ƙananan gumaka , sannan danna kan Shirye-shirye da Features .

Danna kan Shirye-shiryen da Features abu. Yadda Ake Gyara Kuskuren Gano Mai Gyara

3. Danna-dama akan aikace-aikacen anti-cheat sa'an nan, danna Cire shigarwa , kamar yadda aka kwatanta a kasa.

Danna dama akan aikace-aikacen kuma zaɓi Uninstall don gyara an gano mai gyara yana aiki a cikin tsarin ku don Allah a sauke shi daga kuskuren ƙwaƙwalwar ajiya.

Hanyar 3: Bada izinin Steam Ta hanyar Wutar Wuta ta Tsaro ta Windows

Shirye-shiryen ɓangare na uku kamar Steam wani lokaci ana iyakance su daga samun hanyar haɗin yanar gizo ta ko dai Windows Defender Firewall ko ta tsauraran shirye-shiryen riga-kafi na ɓangare na uku. Kashe shirin rigakafin ƙwayoyin cuta da aka sanya akan tsarin ku na ɗan lokaci, kuma tabbatar an ba da izinin Steam ta hanyar Tacewar zaɓi ta bin matakan da ke ƙasa:

1. Ƙaddamarwa Kwamitin Kulawa kamar yadda a baya.

Buga Control Panel a cikin Fara menu kuma danna Buɗe akan sashin dama.

2. Saita Duba ta > Manyan gumaka kuma danna kan Windows Defender Firewall , kamar yadda aka nuna.

Danna kan Windows Defender Firewall

3. Danna Bada ƙa'ida ko fasali ta Windows Defender Firewall samuwa a cikin sashin hagu.

Je zuwa Bada wani app ko fasali ta Windows Defender Firewall wanda yake a ɓangaren hagu. Yadda za a gyara Kuskuren Steam e502 l3

4. A cikin taga mai zuwa, za a gabatar muku da jerin abubuwan da aka yarda da su da fasali amma don canza izini ko shiga. Danna kan Canja Saituna maballin.

Danna maɓallin Canja Saitunan farko.

5. Gungura ƙasa lissafin don nemo Turi da aikace-aikacen sa masu alaƙa. Danna akwatin Na sirri kuma Jama'a ga dukkansu, kamar yadda aka kwatanta a kasa.

Gungura ƙasa lissafin don nemo Steam da aikace-aikacen sa masu alaƙa. Danna akwatin Mai zaman kansa da na Jama'a ga duka su. Danna Ok don adana sabbin canje-canje kuma rufe taga. Yadda za a gyara Kuskuren Steam e502 l3

6. Danna kan KO don ajiye sababbin canje-canje kuma rufe taga. Gwada kammala siyan yanzu akan Steam.

Hanyar 4: Duba don Malware

Malware & Virus an san su suna dagula ayyukan kwamfuta na yau da kullun kuma suna haifar da batutuwa da yawa. Ɗaya daga cikinsu shine kuskuren Steam e502 l3. Yi cikakken sikanin tsarin ta amfani da kowane shirin riga-kafi na musamman da ka iya sanyawa ko fasalin Tsaro na Windows kamar yadda aka bayyana a ƙasa:

1. Kewaya zuwa Saituna > Sabuntawa & Tsaro kamar yadda aka nuna.

Danna kan Sabuntawa & Tsaro. Yadda za a gyara Kuskuren Steam e502 l3

2. Je zuwa ga Windows Tsaro page kuma danna kan Bude Tsaron Windows button, nuna alama.

Je zuwa shafin Tsaro na Windows kuma danna maɓallin Buɗe Tsaro na Windows.

3. Kewaya zuwa ga Virus & Kariyar barazana menu kuma danna kan Zaɓuɓɓukan duba a hannun dama.

zaɓi Virus da barazana kuma danna Zaɓuɓɓukan Dubawa

4. Zaba Cikakken Bincike a cikin taga mai zuwa kuma danna maɓallin Duba yanzu button don fara aiwatar.

Zaɓi Cikakken dubawa kuma danna maɓallin Dubawa a cikin Virus da menu na kariya barazana Zaɓuɓɓukan duba

Lura: Cikakken scan zai ɗauki akalla sa'o'i biyu kafin a gama tare da ci gaba mashaya nuna kimanta lokacin saura da kuma adadin fayilolin da aka bincika ya zuwa yanzu. Kuna iya ci gaba da amfani da kwamfutarka a halin yanzu.

5. Da zarar an kammala scan, duk wani da duk barazanar samu za a jera. Nan da nan warware su ta danna kan Fara Ayyuka maballin.

Karanta kuma: Yadda za a kashe Steam Overlay a cikin Windows 10

Hanyar 5: Sabunta Steam

A ƙarshe, idan babu ɗayan hanyoyin da ke sama da suka yi dabara kuma Kuskuren e502 l3 ya ci gaba da ba ku haushi, gwada sabunta aikace-aikacen Steam. Yana yiwuwa nau'in na yanzu da kuka shigar yana da kwaro na asali kuma masu haɓakawa sun fito da sabuntawa tare da gyara kwaro.

1. Ƙaddamarwa Turi kuma kewaya zuwa ga menu mashaya

2. Yanzu, danna kan Turi bi ta Duba Sabunta Abokin Ciniki na Steam…

Yanzu, danna kan Steam bibiyar Duba don Sabunta Client Steam. Yadda Ake Gyara Hoton Steam Ya Kasa Yiwa

3A. Steam – Self Updater zazzage sabuntawa ta atomatik, idan akwai. Danna SAKE FARA TURA don amfani da sabuntawa.

danna Sake kunna Steam don amfani da sabuntawa. Yadda za a gyara lambar kuskuren Steam e502 l3 a cikin Windows 10

3B. Idan ba ku da sabuntawa, Abokin ciniki na Steam ya riga ya sabunta za a nuna sako, kamar haka.

Idan kuna da sabbin abubuwan sabuntawa da za a sauke, shigar da su kuma tabbatar da abokin cinikin ku na Steam ya sabunta.

Hanyar 6: Sake shigar da Steam

Bugu da ƙari, maimakon kawai ɗaukakawa, za mu yi cirewa na yanzu don kawar da duk wani ɓarna / ɓarna fayilolin aikace-aikacen sa'an nan kuma shigar da sabon sigar Steam afresh. Akwai hanyoyi guda biyu don cire duk wani aikace-aikace a cikin Windows 10: ɗaya, ta hanyar aikace-aikacen Saituna da ɗayan, ta hanyar Sarrafa Sarrafa. Bari mu bi matakai don na ƙarshe:

1. Danna kan Fara , irin Kwamitin Kulawa kuma danna Bude .

Buga Control Panel a cikin Fara menu kuma danna Buɗe akan sashin dama.

2. Saita Duba ta > Ƙananan gumaka kuma danna kan Shirye-shirye da Features , kamar yadda aka nuna.

Danna kan Shirye-shiryen da Features abu. Yadda ake Gyara Kuskuren Steam e502 l3

3. Gano wuri Turi, danna dama akan shi kuma zaɓi Cire shigarwa , kamar yadda aka kwatanta a kasa.

Nemo Steam kuma danna kan shi dama kuma zaɓi Uninstall Note A cikin taga mai buɗewa, tabbatar da aikin ta danna Ee.

4. A cikin Steam Uninstall taga, danna kan Cire shigarwa don cire Steam.

Yanzu, tabbatar da hanzari ta danna kan Uninstall.

5. Sake kunnawa kwamfutar bayan cirewa Steam don ma'auni mai kyau.

6. Zazzagewa sabuwar sigar na Turi daga gidan yanar gizon ku, kamar yadda aka nuna.

Danna INSTALL STEAM don zazzage fayil ɗin shigarwa.

7. Bayan zazzagewa, gudanar da zazzagewar SteamSetup.exe fayil ta danna sau biyu akan shi.

Bude fayil ɗin SteamSetup.exe kuma bi umarnin kan allo don shigar da aikace-aikacen. Yadda ake Gyara Kuskuren Steam e502 l3

8. A cikin Saita Steam wizard, danna kan Na gaba maballin.

Anan, danna maɓallin Gaba. kayan aikin gyaran tururi

9. Zaba Babban fayil ɗin zuwa ta hanyar amfani da Bincika… zabi ko kiyaye zaɓi na tsoho . Sa'an nan, danna kan Shigar , kamar yadda aka kwatanta a kasa.

Yanzu, zaɓi babban fayil ɗin zuwa ta amfani da zaɓin Browse… kuma danna Shigar. kayan aikin gyaran tururi

10. Jira shigarwa don kammala kuma danna kan Gama , kamar yadda aka nuna.

Jira shigarwa don kammala kuma danna Gama. Yadda za a gyara lambar kuskuren Steam e502 l3 a cikin Windows 10

An ba da shawarar:

Bari mu san wace hanya ce ta warware matsalar Lambar kuskuren tururi E502 l3 na ka. Hakanan, jefar da wasannin Steam da kuka fi so, batutuwan sa, ko shawarwarinku a cikin sashin sharhin da ke ƙasa.

Elon Decker

Elon marubucin fasaha ne a Cyber ​​S. Ya kasance yana rubuta yadda ake shiryarwa kusan shekaru 6 yanzu kuma ya rufe batutuwa da yawa. Yana son rufe batutuwan da suka shafi Windows, Android, da sabbin dabaru da shawarwari.