Mai Laushi

Gyara Kuskuren Jadawalin Aiki Ɗaya ko fiye na ƙayyadaddun hujjoji ba su da inganci

Gwada Kayan Aikinmu Don Kawar Da Matsaloli





An bugaƘarshe da aka sabunta: Fabrairu 17, 2021

Gyara Kuskuren Jadawalin Aiki Ɗaya ko fiye na ƙayyadaddun hujjoji ba su da inganci: Idan kuna da takamaiman ɗawainiya wanda yakamata a kunna lokacin da kuka shiga Windows ko kun saita wasu sharuɗɗan amma ya kasa yin hakan tare da saƙon kuskure. An sami kuskure don sunan ɗawainiya. Saƙon kuskure: ɗaya ko fiye na ƙayyadaddun hujjoji ba su da inganci to wannan yana nufin cewa mai tsara aiki ya rasa dalilan da ake buƙata waɗanda ake buƙata don aiwatar da aikin.



Gyara Kuskuren Jadawalin Aiki Ɗaya ko fiye na ƙayyadaddun hujjoji ba su da inganci

Jadawalin ɗawainiya siffa ce ta Microsoft Windows wanda ke ba da ikon tsara ƙaddamar da aikace-aikace ko shirye-shirye a takamaiman lokaci ko bayan wani taron. Amma lokacin da aka baiwa mai tsara aikin aiki wanda bai gamsar da ingantattun hujjoji ba yana iya jefa kuskure wanda shine abin da kuke samu a wannan yanayin. Don haka ba tare da ɓata kowane lokaci ba bari mu ga yadda a zahiri Gyara Kuskuren Jadawalin Aiki Ɗaya ko fiye na ƙayyadaddun gardama ba su da inganci tare da jagorar warware matsalar da aka jera a ƙasa.



Abubuwan da ke ciki[ boye ]

Gyara Kuskuren Jadawalin Aiki Ɗaya ko fiye na ƙayyadaddun hujjoji ba su da inganci

Tabbatar da haifar da mayar batu kawai idan wani abu ya faru.



Hanyar 1: Saita Izinin Da Ya dace don Aikin

1.Latsa Windows Key + X sai ka zaba Kwamitin Kulawa.

kula da panel



2.Click System and Maintenance sai a danna Kayayyakin Gudanarwa.

Buga Gudanarwa a cikin Neman Kwamitin Gudanarwa kuma zaɓi Kayan aikin Gudanarwa.

3. Danna sau biyu Jadawalin Aiki sa'an nan kuma danna dama a kan Aiki wanda ke bada kuskuren da ke sama kuma zaɓi Kayayyaki.

4.Under General Tab danna kan Canja Mai amfani ko Ƙungiya cikin Zaɓuɓɓukan Tsaro.

Ƙarƙashin Gabaɗaya Tab danna Canja Mai amfani ko Ƙungiya a cikin Zaɓuɓɓukan Tsaro

5. Yanzu danna Na ci gaba a cikin Zaɓi Mai amfani ko taga ƙungiyar.

Shigar da filin sunaye rubuta sunan mai amfani kuma danna Duba Sunas

6.A cikin Advanced taga, danna Nemo yanzu kuma daga sunayen masu amfani da aka jera zaɓi TSARIN kuma danna KO.

Zaɓi System daga Nemo sakamakon yanzu sannan danna Ok

7.Sai kuma danna KO don ƙara sunan mai amfani cikin nasara zuwa takamaiman aikin.

danna Ok don ƙara mai amfani da tsarin zuwa takamaiman Aiki

8.Na gaba, tabbatar da duba alamar Gudu ko an kunna mai amfani ko a'a.

Duba alamar Gudu ko an kunna mai amfani ko a'a

9. Danna Ok don adana canje-canje kuma sake yi PC ɗin ku.

Hanyar 2: Ba da haƙƙin Gudanarwa ga aikace-aikacen

1.Kaje aikace-aikacen da kake ƙoƙarin gudu daga Jadawalin Aiki.

2. Dama-danna kan wannan takamaiman shirin kuma zaɓi Kayayyaki.

3. Canja zuwa Compatibility tab kuma duba alamar Gudanar da wannan shirin a matsayin mai gudanarwa.

Duba alamar Gudanar da wannan shirin a matsayin mai gudanarwa kuma danna Aiwatar

4. Danna Apply sannan yayi Ok.

5.Reboot your PC don ajiye canje-canje.

Hanyar 3: Gudun SFC da DISM

1. Danna Windows Key + X sai ka danna Umurnin Umurni (Admin).

umarni mai sauri tare da haƙƙin admin

2. Yanzu rubuta wadannan a cikin cmd kuma danna Shigar:

|_+_|

SFC scan yanzu umarni da sauri

3.Yanzu gudanar da waɗannan umarni na DISM a cikin cmd:

DISM.exe / Kan layi /Cleanup-hoton /Scanhealth
DISM.exe / Kan layi / Tsabtace-hoton /Maida Lafiya

cmd dawo da tsarin lafiya

4.Reboot your PC don ajiye canje-canje.

An ba ku shawarar:

Shi ke nan kun samu nasara Gyara Kuskuren Jadawalin Aiki Ɗaya ko fiye na ƙayyadaddun hujjoji ba su da inganci amma idan har yanzu kuna da wasu tambayoyi game da wannan jagorar to ku ji daɗin yin su a sashin sharhi.

Aditya Farrad

Aditya ƙwararren ƙwararren fasaha ne mai son kai kuma ya kasance marubucin fasaha a cikin shekaru 7 na ƙarshe. Ya shafi ayyukan Intanet, wayar hannu, Windows, software, da yadda ake jagora.