Mai Laushi

Gyara Lambar Kuskuren Store na Windows 0x803F8001

Gwada Kayan Aikinmu Don Kawar Da Matsaloli





An bugaƘarshe da aka sabunta: Fabrairu 17, 2021

Yayin shigar da sabuntawa don Apps a cikin Shagon Windows ba zato ba tsammani kun sami kuskuren sake gwada hakan, Wani abu ya ɓace, Lambar kuskure ita ce 0x803F8001, idan kuna buƙatar sa to kun kasance a daidai wurin kamar yadda a yau za mu tattauna yadda ake gyara wannan. kuskure. Duk da yake ba duk ƙa'idodin ke da wannan matsalar ba, ƙa'idodi ɗaya ko biyu za su nuna maka wannan saƙon kuskure kuma ba za su sabunta ba.



Gyara Lambar Kuskuren Store na Windows 0x803F8001

Duk da yake da farko, yana iya zama kamar batun malware amma ba haka bane, kawai saboda Microsoft har yanzu ba ta iya daidaita tsarin karɓar sabuntawa kuma yawancin masu amfani suna samun nau'ikan batutuwa daban-daban suna sabunta Windows ko Apps a cikin Windows 10. Ko ta yaya, bari mu ga yadda ake gyara lambar Kuskuren Shagon Windows 0x803F8001 tare da jagorar warware matsalar da aka jera a ƙasa ba tare da bata lokaci ba.



Abubuwan da ke ciki[ boye ]

Gyara Lambar Kuskuren Store na Windows 0x803F8001

Tabbatar da haifar da mayar batu kawai idan wani abu ya faru.



Hanyar 1: Tabbatar cewa Windows ya sabunta

1. Latsa Windows Key + In bude Settings sai a danna Sabuntawa & Tsaro.

Danna Maɓallin Windows + I don buɗe Saituna sannan danna Sabuntawa & alamar tsaro | Gyara Lambar Kuskuren Store na Windows 0x803F8001



2. Daga gefen hagu, menu yana dannawa Sabunta Windows.

3. Yanzu danna kan Bincika don sabuntawa maballin don bincika kowane sabuntawa da ke akwai.

Duba don Sabuntawar Windows | Gyara Lambar Kuskuren Store na Windows 0x803F8001

4. Idan wani sabuntawa yana jiran, to danna kan Zazzagewa & Shigar da sabuntawa.

Duba don Sabunta Windows zai fara zazzage sabuntawa

5. Da zarar an sauke sabuntawar, sai a sanya su, kuma Windows ɗin ku za ta zama na zamani.

Hanyar 2: Sake yin rijistar Store Store App na Windows

1. A cikin nau'in bincike na Windows Powershell sannan danna-dama akan Windows PowerShell kuma zaɓi Run azaman mai gudanarwa.

A cikin Windows search type Powershell sannan danna-dama akan Windows PowerShell

2. Yanzu rubuta wadannan a cikin Powershell kuma buga shigar:

|_+_|

Sake yin rijistar Stores na Windows | Gyara Lambar Kuskuren Store na Windows 0x803F8001

3. Bari na sama tsari gama sa'an nan kuma zata sake farawa da PC.

Wannan ya kamata gyara lambar Kuskuren Store Store 0x803F8001 amma idan har yanzu kuna kan kuskure iri ɗaya, to ku ci gaba da hanya ta gaba.

Hanyar 3: Sake saita Cache Store na Windows

1. Danna Windows Key + R sannan ka buga wsreset.exe kuma danna shiga.

wsreset don sake saita cache na kantin sayar da windows

2. Bari umarnin da ke sama ya gudana wanda zai sake saita cache na Store Store na Windows.

3. Lokacin da aka yi wannan sake kunna PC ɗinka don adana canje-canje.

Hanyar 4: Bari Apps su yi amfani da wurin ku

1. Danna Windows Key + I don bude Settings sannan ka danna Keɓantawa

Danna Maɓallin Windows + I don buɗe Saituna sannan danna Sirri | Gyara Lambar Kuskuren Store na Windows 0x803F8001

2. Yanzu, daga menu na hannun hagu, zaɓi Location sannan kunna ko kunna Sabis na Wuri.

Don kashe bin sawun wuri don asusun ku, kashe maɓallin 'Sabis ɗin Wuri

3. Sake yi your PC don ajiye canje-canje, kuma wannan zai Gyara Lambar Kuskuren Store na Windows 0x803F8001.

Hanyar 5: Cire Alamar Proxy Server

1. Danna Windows Key + R sannan ka buga inetcpl.cpl kuma danna shiga don buɗewa Abubuwan Intanet.

inetcpl.cpl don buɗe abubuwan intanet

2. Na gaba, Je zuwa Abubuwan haɗi tab kuma zaɓi saitunan LAN.

Matsar zuwa Connections tab kuma danna maɓallin saitunan LAN | Gyara Lambar Kuskuren Store na Windows 0x803F8001

3. Cire alamar Yi amfani da Sabar wakili don LAN ɗin ku kuma tabbatar Gano saituna ta atomatik an duba.

Ƙarƙashin uwar garken wakili, buɗe akwatin kusa da Yi amfani da uwar garken wakili don LAN ɗin ku

4. Danna Ko sannan Aiwatar da sake kunna PC ɗin ku.

Hanyar 7: Guda Umurnin DISM

1. Danna Windows Key + X sannan ka zaba Umurnin Umurni (Admin).

umarni mai sauri tare da haƙƙin admin

2. Gwada waɗannan jerin umarni na zunubi:

Dism / Online /Cleanup-Hoto /StartComponentCleanup
Dism / kan layi / Hoto-Cleanup /Maida Lafiya

cmd dawo da tsarin lafiya | Gyara Lambar Kuskuren Store na Windows 0x803F8001

3. Idan umarnin da ke sama bai yi aiki ba to gwada abubuwan da ke ƙasa:

Dism / Image: C: offline /Cleanup-Image /RestoreHealth /Source:c: estmountwindows
Dism / Online / Cleanup-Image / RestoreHealth / Source: c: gwaji Dutsen windows /LimitAccess

Lura: Maye gurbin C: RepairSource Windows tare da wurin tushen gyaran ku (Windows Installation ko Disc farfadowa da na'ura).

4. Sake yi PC ɗinka don adana canje-canje.

An ba da shawarar:

Shi ke nan kun samu nasara Gyara Lambar Kuskuren Store na Windows 0x803F8001 amma idan har yanzu kuna da wasu tambayoyi game da wannan post to ku ji daɗin yin su a sashin sharhi.

Aditya Farrad

Aditya ƙwararren ƙwararren fasaha ne mai son kai kuma ya kasance marubucin fasaha a cikin shekaru 7 na ƙarshe. Ya shafi ayyukan Intanet, wayar hannu, Windows, software, da yadda ake jagora.