Mai Laushi

Yadda Ake Canja Sunan Mai Gayyata League Of Legends

Gwada Kayan Aikinmu Don Kawar Da Matsaloli





An bugaAn sabunta ta ƙarshe: Oktoba 30, 2021

Wasannin Riot Games League Of Legends (LOL) sanannen wasa ne na Battle Arena akan layi. LOL, kamar yadda ya shahara kamar yadda ya kasance, ba tare da lahaninsa ba. Dole ne ku ɗauki a Sunan mai kiran kuma a sunan mai amfani lokacin da kuka fara kunna League Of Legends. Ba kowa ke zabar sunan mafi kyau ga kansa nan da nan ba. Kamar yadda abubuwa suka canza, sunan mai amfani da kuka zaɓa bazai dace ba. A wasu yanayi, yana iya girma akan ku akan lokaci. A wasu, yana iya sa ku zama manufa mai sauƙi don ba'a. Abin farin ciki, canza sunan League Of Legends tsari ne madaidaiciya. Mun kawo muku jagora mai taimako don canza sunan Ƙungiyoyin Legends Summoner.



Pro Tukwici: Kuna iya canza fasalin tazara & jari-hujja Sunan mai kiran ku ba tare da siyan Canjin Sunan mai kiran ba, azaman keɓewa na lokaci ɗaya. Ƙaddamar da buƙata tare da Maudu'i: Canjin Sunan Mai Gayya daga nan .

Yadda Ake Canja Sunan Mai Gayyata League Of Legends



Abubuwan da ke ciki[ boye ]

Yadda Ake Canja Sunan Mai Gayyata League Of Legends

Idan baku buga LOL a ɗan lokaci ba, za ku ga cewa duk sunayen mai kiran an katse daga sunayen masu amfani da yankuna. Don haka, yana buƙatar sabunta sunan mai amfani na tilas. Duk mutanen da abin ya shafa sun karɓi imel daga RIOT suna ba su shawarar su canza sunayen masu amfani. Za ka iya sabunta bayanan asusun daga nan .



Bambanci tsakanin su biyun abu ne mai sauki.

  • Naku Sunan mai kira yana bayyane ga abokanka da abokan adawar ku a fagen fama. Hakanan ana iya gani a cikin jerin abokai na wasu.
  • Alhali, ku Sunan mai amfani wani bangare ne na bayanan shiga ku da ake buƙata don samun damar asusun ku na League Of Legends.

Lura: Gyara a cikin Sunan mai amfani ba zai yi tasiri a kan sunan mai kiran ku ba da kuma akasin haka.



Hanya 1: Musanya Sunayen Mai Gayya Akan Sabar guda ɗaya

Idan kun yi rajista don asusu daban-daban na League Of Legends akan sabar iri ɗaya, tabbatar da cewa kowane asusu yana da nasa sunan mai amfani na musamman, sunan mai kira & ID na imel. Bayan haka kawai, zaku iya canza sunan League Of Legends Summoner ta hanyar musanya su daga wannan asusu zuwa wancan. Ƙaddamar da buƙata tare da
Maudu'i: Canja Sunan Mai Gayyata kan wannan shafi .

League of Legends ƙaddamar da buƙatu

Karanta kuma: Gyara Ƙungiyar Legends Frame Drops

Hanyar 2: Canja Sunan Mai Gayya Daga Shagon Wasan

Ga yadda ake yin haka:

1. Ƙaddamarwa League of Legends game da danna kan Ikon ajiya . An yi masa alama azaman ƴan tarin tsabar kudi.

danna alamar Store a cikin League of Legends.

2. A nan, danna kan Asusu ikon, kamar yadda aka nuna.

danna gunkin Asusu a cikin Store Store a LOL

3. Gungura zuwa kasan lissafin kuma zaɓi Canjin Sunan Mai Gayya zaɓi.

zaɓi zaɓin canza sunan mai kiran. Yadda Ake Canja Sunan Mai Gayyata League Of Legends

4. Cika naka Sunan da ake so kuma danna Duba Suna maballin don bincika idan akwai ko babu.

Lura: Maimaita Mataki na 4 har sai kun sami sunan da kuka zaɓa wanda yake akwai.

rubuta sunan da kake so sannan ka danna maballin suna duba. Yadda Ake Canja Sunan Mai Gayyata League Of Legends

5. A ƙarshe, saya shi da 1300 RP (Riot Points) ko 13900 BA (Blue Essence). Wannan shine yadda zaku iya canza sunan Summoner a cikin League of Legends.

Tambayoyin da ake yawan yi (FAQs)

Q1. Wadanne yanayi dole ne a cika don canza sunan League of Legends?

Shekaru. Riot yana goyan bayan keɓe shafi akan FAQs Name Summoner.

Q2. Nawa ne kudin canza sunan mai kiran ku?

Shekaru. Domin 1300 Rigima Points ko 13,900 Blue Essence , za ku iya canza sunan ku.

Q3. Shin zai yiwu a canza sunana mai kira kyauta?

Shekaru. Ee, ba tare da siyan canjin Sunan mai kiran a matsayin keɓewa na lokaci ɗaya ba, kuna iya canza sunan mai kiran ku kyauta. ta daidaita tazara da jari-hujja na sunan ku.

Q4. Menene bambanci tsakanin sunan mai kira na da Asusu na Riot?

Shekaru. A cikin wasan, sunan mai kiran ku zai bayyana ga abokanka. Wannan shine sunan da zai bayyana akan allo da kuma cikin jerin abokanka na abokanka. Ba kamar sunan mai amfani da Asusun na Riot ba, kuna iya canza Sunan mai kiran ku a kowane lokaci. Wannan canjin ba zai shafe sunan mai amfani ko hanyar da ka shiga ba.

An ba da shawarar:

Muna fatan wannan jagorar ya taimaka kuma kun iya canza sunan League of Legends Summoner . Idan kuna da wata tambaya ko shawarwari, to ku ji daɗin jefa su a cikin sashin sharhi.

Pete Mitchell ne adam wata

Pete babban marubucin ma'aikaci ne a Cyber ​​S. Pete yana son duk fasaha kuma yana da ƙwaƙƙwaran DIYer a zuciya. Yana da shekaru goma na gwaninta rubuta yadda ake yi, fasali, da jagororin fasaha akan intanet.