Mai Laushi

Yadda ake Canja Sunan Asusun Steam

Gwada Kayan Aikinmu Don Kawar Da Matsaloli





An bugaAn sabunta ta ƙarshe: Maris 4, 2021

A matsayinka na ɗan wasa, ba tare da la'akari da ko mai son kai ba, ƙwararre, ko mai sha'awar sha'awa, dole ne ka yi rajista akan Steam, mashahurin dandalin girgije don siyan wasanni. Asusun Steam ɗinku, duk da haka, yana yin fiye da ba ku dama ga duk wasannin da kuka saya. Wannan bayanin martaba ya zama ainihin ku ga duk wasannin da kuke kunnawa, yana ba ku damar ƙirƙirar ma'ajiyar duk nasarorin da kuka samu da kuma gina al'ummar ƴan wasa kuma.



An ƙaddamar da dandalin har zuwa 2003 kuma ya sami farin jini mai ban mamaki a tsawon shekaru. A yau, ta rikide ta zama babbar cibiyar yan wasa a duk faɗin duniya, tana jan hankalin ɗaruruwan masu amfani kowace rana. Ganin shahararsa tun farkon farawa, dandamali yana jin daɗin adadin masu amfani masu aminci. Idan kun kasance ɗayan waɗannan masu amfani da Steam masu aminci waɗanda ke aiki akan tashar tun da daɗewa, yana yiwuwa kuna da baiwar suna mai kunya daga kanku na baya. To, ba kai kaɗai ba. Yawancin masu amfani suna tambayar zaɓin sunan mai amfani kuma a ƙarshe suna neman hanyoyin canza sunan asusun Steam. Don haka, idan kun kasance ɗaya daga cikinsu, to, kuna a daidai wurin da ya dace. A cikin wannan labarin, za mu bi ku ta duk hanyoyin da za a iya canza sunan asusun ku na Steam.

Yadda ake Canja Sunan Asusun Steam



Abubuwan da ke ciki[ boye ]

Yadda ake Canja Sunan Asusun Steam (2021)

Sunan Asusu vs Sunan Bayani

Yanzu, kafin mu zurfafa zurfin cikin duk hanyoyin da zaku iya bi don canza sunan ku akan Steam, dole ne ku san mahimman bayanai guda ɗaya. Sunan asusun ku akan Steam lambar tantance lamba ce kuma ba za a iya canza ta ba. Koyaya, abin da zaku iya canza shine sunan bayanin martaba na Steam.



Don fahimtar bambanci tsakanin su biyun, kawai kuna buƙatar tuna cewa ana nufin sunan asusun don ganewa gaba ɗaya akan dandamali. Sabanin haka, sunan bayanin martaba shine abin da wasu masu amfani suka gano ku. Koyaya, tare da ƙamus ɗin da ke da alaƙa da kalmar sunan asusu, ana amfani da kalmar bayanin martaba sau da yawa don musanyawa.

Yadda ake Canja Sunan Profile na Steam

Yanzu da kun fahimci bambancin bari mu shiga matakan da za ku iya bi don canza sunan bayanin ku akan Steam.



1. Don farawa, kuna buƙatar shiga cikin Steam account .

2. A saman kusurwar dama, danna kan naka Sunan mai amfani .sannan daga menu wanda ya bayyana, danna kan Duba bayanin martaba na maballin.

danna sunan mai amfani. sannan daga menu wanda ya bayyana, danna maballin Duba Profile na.

3. Zaba Shirya Bayanan martaba zabin nan.

Zaɓi zaɓin Shirya Bayanan martaba anan.

4. Yanzu, a sauƙaƙe rubuta sabon sunan ku ta hanyar goge wanda yake akwai.

kawai ka rubuta sabon sunanka ta hanyar goge wanda yake da shi.

5. Gungura ƙasa kuma danna kan Ajiye ku Ajiye waɗannan canje-canje don ganin sabon sunan asusu akan bayanin martabar Steam ku .

Gungura ƙasa kuma danna Ajiye

Karanta kuma: Gaggauta isa ga babban fayil ɗin Screenshot na Steam akan Windows 10

Shin zai yiwu a canja wurin wasanni daga wannan asusu zuwa wani?

Lokacin da shakku game da sunan bayanin martaba, wasu masu amfani suna ƙoƙarin ƙirƙirar sabon asusun Steam kuma suna ƙoƙarin yuwuwar canja wurin wasannin su daga tsohon zuwa sabon asusun. Wannan, duk da haka, ba abu ne mai yiwuwa ba. Ba za ku iya canja wurin wasanni daga asusun Steam ɗaya zuwa wani ba tunda duk wasanni suna zuwa tare da lasisin mai amfani ɗaya . Ta hanyar kafa sabon asusu da aika wasannin a can, da gaske za ku yi ƙoƙarin haɗa tsohon asusun tare da sabo. Amma, manufar lasisin Steam ba ta ƙyale wannan tsari ba.

Ana Share Asusun Steam

Share asusun Steam kusan yayi kama da cire Steam, amma ba iri ɗaya bane. Abin da ya zama ruwan dare a cikin hanyoyin biyu shine cewa za ku ƙare da 'yantar da kusan terabyte na sarari. Duk da haka, Share asusun Steam yana nufin kuna ba da duk lasisin wasan ku, maɓallan CD, da duk abin da kuka mallaka akan dandamali.

Yayin share asusun zai ba ku damar saita sabon bayanin martaba daga karce tare da sabon sunan asusu, ba za ku mallaki komai a nan ba. Sakamakon haka za ku rasa damar yin amfani da duk wasannin da kuka siya akan Steam. Koyaya, zaku iya samun dama da kunna wasannin da aka siya a wajen Steam. Amma fiye da tsararrun wasanni, za a yi asara akan posts, mods, tattaunawa, gudummawar da kuka bayar ga al'umma ta wannan asusun.

Saboda duk asarar da aka yi a cikin share asusun Steam, babu wata hanya ta atomatik don yin ta. Kuna buƙatar ɗaga tikitin share asusun kuma kammala wasu ƴan matakan tabbatarwa. Daga nan ne kawai za ku iya share asusun.

Ƙirƙirar Asusun Steam

Ƙirƙirar sabon asusu akan Steam shine kawai hanyar tafiya. Yana kama da yawancin tsarin rajista na buƙatar imel da sunan asusun ku. Zaɓi sunan da hikima daga farkon kansa don kada ku canza sunan asusun Steam daga baya. Da zarar kun tabbatar da imel ɗin da kuka yi rajista da shi, za ku yi kyau ku tafi.

Yadda ake duba bayanan da aka adana akan Steam

Duba bayanan ku akan Steam abu ne mai sauƙi. Kuna iya buɗewa kawai tlink dinsa don duba duk bayanan da aka adana akan dandamali. Wannan bayanin da farko yana tsara kwarewar ku akan Steam kuma don haka yana da mahimmanci. Yayin canza sunan asusun ku ba yuwuwa bane, har yanzu kuna da zaɓi don canza bayanai da yawa. Waɗannan cikakkun bayanai na iya zama sunan bayanin ku, lambar tantance abubuwa biyu, da makamantansu.

Karanta kuma: Gyara Kurakurai Sabis na Steam lokacin ƙaddamar da Steam

Tabbatar da asusun ku na Steam

Lokacin da kuke da yawancin wasanni da bayanan sirri da aka adana akan layi, yana da mahimmanci don ɗaukar duk matakan da suka dace don kiyaye kasancewar ku. Yin wannan akan Steam ya ƙunshi ƴan bayanai da aka tattauna a wannan sashe. Koyaushe yanke shawara ne mai kyau kuma mai amfani don ƙara ƙarin ƙarin kariya ga asusun Steam ɗin ku kuma ku yi masa wauta daga duk wata barazana da asarar bayanai.

Anan akwai wasu mahimman matakan da zaku iya ɗauka a cikin hanyar kiyaye asusun Steam ɗin ku.

1. Steam Guard Tabbatar da Factor Biyu

Mataki na farko kuma mafi mahimmanci a cikin aiwatar da kare asusun Steam ɗinku shine saitin tabbatarwa abubuwa biyu. Ta hanyar kunna wannan fasalin, kuna tabbatar da cewa za a sanar da ku ta hanyar wasiku da kuma saƙon SMS idan wani ya yi ƙoƙarin shiga asusunku daga tsarin mara izini. Hakanan zaku karɓi waɗannan faɗakarwa idan kuma lokacin da wani yayi ƙoƙarin canza saitunan sirri akan asusunku.

2. Kalmar wucewa don Ƙarfin kalmar wucewa

Kalmomin sirri mai ƙarfi dole ne ga duk mahimman asusu. Koyaya, don ƙimar asusun Steam ɗin ku, yana da mahimmanci ku zaɓi kalmar sirri mai ƙarfi. Kyakkyawan dabara don tabbatar da kalmar sirrinka tana da ƙarfi don kar a fashe shine amfani da kalmar wucewa. Maimakon ci gaba da kalma ɗaya, yana da kyau a yi amfani da kalmar wucewa kuma ba da izinin Steam kawai don tunawa da shi akan tsarin ku.

3. Yi watsi da Imel ɗin Neman Kiredit

An ba da cewa Steam ba zai nemi cikakkun bayanai na kuɗi a waje da dandalin sa ba. Koyaya, sanarwar da yawa kuma suna zuwa akan imel ɗin ku, suna mai da ku mai saurin faɗuwa zuwa imel harin phishing . Don haka, koyaushe ku tuna cewa duk wani ma'amalar kuɗi za a yi kawai akan dandamalin Steam na hukuma, kuma ba kwa buƙatar kowane imel don iri ɗaya.

4. Canja Saitunan Sirri

A ƙarshe, hanya mafi kyau don kiyaye kanku akan Steam shine ta tweaking saitin sirri. Wannan zaɓi ne ga waɗanda ke neman jin daɗin ƙwarewar wasansu iyakance ga wasu zaɓaɓɓun abokai. Kuna iya canza saitin keɓantawa daga Abokai Kawai zuwa Keɓaɓɓu akan shafin Saitunan Sirrina.

An ba da shawarar:

Muna fatan wannan labarin ya taimaka kuma kun sami damar canza sunan asusun ku na Steam. Sunan asusun ku na Steam ya kamata ya zama alamar halayen ku a matsayin ɗan wasa. Yana da dabi'a cewa abubuwan da kuke so da abubuwan da kuke so zasu canza yayin da kuke girma kuma babu makawa zai tashi lokacin da kuke buƙatar canza sunan asusun Steam ɗin ku. Kuna iya auna zaɓuɓɓukanku na share asusun da ke akwai da ƙirƙirar sabo. Koyaya, hakan na iya yin aiki da ku tunda za ku ƙare rasa duk lasisin wasa, gudummawar al'umma, da ƙari. Don haka, yana da kyau a tweak kawai sunan bayanin martaba kuma kiyaye asusunku lafiya da inganci.

Pete Mitchell ne adam wata

Pete babban marubucin ma'aikaci ne a Cyber ​​S. Pete yana son duk fasaha kuma yana da ƙwaƙƙwaran DIYer a zuciya. Yana da shekaru goma na gwaninta rubuta yadda ake yi, fasali, da jagororin fasaha akan intanet.