Mai Laushi

Yadda ake Haɗa Wuta ta Kindle zuwa Talabijin

Gwada Kayan Aikinmu Don Kawar Da Matsaloli





An bugaƘarshe da aka sabunta: Yuni 14, 2021

Amazon ya ƙera ƙaramin kwamfutar hannu wanda aka sani da Kindle Fire. Ya ba da tanadi don yaɗa fina-finai & nuni daga Amazon Prime da kuma, don karanta littattafai daga kantin sayar da Kindle. Tare da miliyoyin masu amfani a duk duniya, ana amfani dashi galibi don kallon bidiyo. Mutane da yawa sun fi son kallon bidiyo akan babban allo. Kuna iya yin haka ta haɗa Kindle Fire zuwa talabijin tare da taimakon TV ɗin Wuta, Adaftar HDMI, ko na'urar Miracast. Idan kuma kuna son kallon abun ciki da Amazon ke bayarwa akan TV, mun tsara ingantaccen jagora wanda zai taimake ku haɗa Kindle Fire zuwa Talabijin ku .



Yadda ake Haɗa Wuta ta Kindle zuwa Talabijin

Abubuwan da ke ciki[ boye ]



Yadda ake Haɗa Wuta ta Kindle zuwa Talabijin

Kuna iya bincika idan Wutar Kindle ɗinku tana goyan bayan Mirroring allo kamar haka:

1. Je zuwa Saituna kuma danna Nunawa zažužžukan a kan Kindle Fire



2. Idan Nuni zažužžukan suna samuwa, na'urarka tana goyan bayan nuni mirroring. Kuna iya amfani da kowane ɗayan waɗannan hanyoyin don haɗa Wutar Kindle da Talabijin.

Lura: Idan babu zaɓuɓɓukan Nuni, ƙirar Kindle Fire da kuka mallaka baya bayar da fasalin nunin nuni.



Hanyar 1: Yi amfani da TV ɗin Wuta don Haɗa Wuta ta Kindle zuwa Talabijin

Lura: Matakan da ke biyowa suna aiki ne kawai don allunan Wuta masu aiki da Wuta OS 2.0 ko sama da haka. Wannan ya haɗa da samfura irin su HDX, HD8, HD10, da sauransu, kuma tabbatar da cewa kuna da damar yin amfani da su Akwatin TV Fire Amazon / Amazon Fire TV Stick .

Kafin ƙoƙarin haɗa na'urorin biyu, tabbatar da cika ka'idodi masu zuwa:

  • Dukansu na'urorin TV na Wuta da allunan Kindle Fire an haɗa su zuwa cibiyar sadarwa iri ɗaya.
  • Cibiyar sadarwar mara waya da ake amfani da ita tana da tsayayye & saurin shiga intanet.
  • Ana amfani da na'urorin biyu a ƙarƙashin takaddun shaidar Amazon iri ɗaya.

1. Ƙaddamar da haɗin kai tsakanin Wuta TV da talabijin ta hanyar haɗa madaidaicin kebul na HDMI zuwa tashar tashar HDMI na TV.

HDMI na USB

2. Yanzu kunna Talabijin kuma jira Na'urar TV ta wuta gudu; Yanzu je zuwa Saituna a kan Wuta TV.

3. A cikin saitunan, kewaya zuwa Nuni & Sauti kuma kunna ON zaɓi mai take Fadakarwar allo na biyu.

4. Zaba bidiyo da za a kunna daga kwamfutar hannu.

5. A ƙarshe, danna maɓallin akan allo ikon ( haɗa daidaitaccen kebul na HDMI zuwa tashar tashar HDMI ta TV.) don kunna shi a TV.

Lura: Ana iya amfani da Amazon Fire TV kawai don samun damar Wuta HDX 8.9 (Gen 4), Wuta HD 8 (Gen 5), da Wuta HD 10 (Gen 5).

Hanyar 2: Yi amfani da Adaftar HDMI don Haɗa Wuta ta Kindle zuwa Talabijin

Lura: Matakai masu zuwa suna aiki ne kawai don Kindle Fire Model kamar HD Kids, HDX 8.9, HD7, HD10, HD8, & HD6.

1. Da farko dai, kuna buƙatar daidaitaccen kebul na HDMI.

2. Kafa haɗi tsakanin adaftar HDMI da talabijin ta haɗa daidaitaccen kebul na HDMI zuwa tashar tashar HDMI ta TV.

A ƙarshe, danna Connect.

3. Yanzu, toshe cikin micro-USB connector samu akan adaftar HDMI cikin Kindle Fire.

4. A ƙarshe, haɗa a wutar lantarki tsakanin wayarka da adaftar. Tabbatar cewa an haɗa kebul na wutar lantarki zuwa bangon bango kuma an kunna mai kunnawa.

Karanta kuma: Yadda ake Sake saita Wuta mai laushi da Hard

Hanyar 3: Yi amfani da Miracast don Haɗa Wuta ta Kindle zuwa Talabijin

Lura: Matakan masu zuwa suna aiki ne kawai don ƙirar HDX na Kindle Fire.

1. Da fari dai, kuna buƙatar na'urar da ta dace da Miracast, kamar Adaftar Bidiyo na Miracast .

2. Kafa haɗin kai tsakanin Miracast Video Adapter da talabijin ta hanyar haɗa madaidaicin kebul na HDMI tare da tashar tashar HDMI na TV. Tabbatar cewa Adafta yana aiki a ƙarƙashin cibiyar sadarwa iri ɗaya da na'urar Kindle Fire ɗin ku.

3. Yanzu kunna Wuta TV na'urar kuma je zuwa Saituna.

4. Ƙarƙashin saitunan, kewaya zuwa Sauti kuma zaɓi shi.

5. Duba ga Nuna Mirroring zaɓi kuma danna kan Haɗa. Da zarar an gama, za a nuna bidiyon da aka zaɓa akan talabijin.

Yi amfani da tashar tashar HDMI don Haɗa Wuta ta Kindle zuwa Talabijin

Karanta kuma: Yadda za a Saita & Amfani da Miracast akan Windows 10?

Hanyar 4: Yi amfani da tashar tashar HDMI don Haɗa Wuta ta Kindle zuwa Talabijin

Amfani da a misali Micro HDMI zuwa daidaitaccen kebul na HDMI , Kuna iya haɗa Kindle Fire HD zuwa talabijin ɗin ku. Hanyar tana aiki ne kawai don 2012 HD Kindle Fire.

Ƙirƙirar haɗi tsakanin na'urar da talabijin ta haɗa daidaitaccen kebul na HDMI tare da tashar tashar HDMI na TV. Wannan haɗin kuma zai ba da dama ga abun ciki mai jiwuwa.

Lura: Koyaushe tuna cewa wannan hanyar tana aiki ne kawai don sabbin saitunan talabijin na HD.

Don tsoffin saitin talabijin na analog, kuna buƙatar mai canzawa wanda ke canza siginar dijital zuwa siginar analog. Wannan zai sa ya dace da 3 RCA jacks a bayan TV, tare da Micro HDMI zuwa Standard HDMI na USB.

Yanzu, zaku iya jin daɗin kallon bidiyo ta amfani da Kindle Fire HD akan TV.

An ba da shawarar:

Muna fatan wannan jagorar ya taimaka kuma kun iya haɗa Kindle Fire zuwa Talabijin . Bari mu san idan waɗannan hanyoyin sun yi aiki don ƙirar Kindle Fire ɗin ku. Idan kuna da wasu tambayoyi / sharhi game da wannan labarin, to ku ji daɗin sauke su a cikin sashin sharhi.

Elon Decker

Elon marubucin fasaha ne a Cyber ​​S. Ya kasance yana rubuta yadda ake jagorori kusan shekaru 6 yanzu kuma ya rufe batutuwa da yawa. Yana son rufe batutuwan da suka shafi Windows, Android, da sabbin dabaru da shawarwari.