Mai Laushi

Yadda ake Ƙirƙiri, Rikodi, da Raba Labarun Bitmoji na Snapchat naku

Gwada Kayan Aikinmu Don Kawar Da Matsaloli





An bugaAn sabunta ta ƙarshe: Afrilu 6, 2021

Idan kai mai amfani da Snapchat ne na yau da kullun, to lallai ne ka ci karo da Labarun Bitmoji. Haruffa a cikin waɗannan labarun na iya zama avatar ku na Bitmoji. Amma raba waɗannan labarun Bitmoji ya fi wahala. Wannan shine ainihin dalilin da yasa muka yanke shawarar nuna muku yadda ake raba waɗannan labarun Bitmoji! Don haka idan kuna son ƙarin sani, ci gaba da karantawa.



Labarun Bitmoji akan Snapchat yana ba da iko kaɗan ga masu amfani da shi. Zai yi wahala a iya hasashen wanda zai fito a cikin Labarun Bitmoji ɗin su tukuna. Haka kuma, ba za ku iya ma raba labarun cikin sauƙi ba tare da taimakon aikace-aikacen ɓangare na uku ba. Amma kada ku damu, wannan jagorar zai ba ku mafita ga kowane matsala da ke da alaƙa ƙirƙira, yin rikodi, da raba labarun Snapchat Bitmoji ɗin ku!

Yadda ake Ƙirƙiri, Rikodi, da Raba Labarun Bitmoji na Snapchat naku



Abubuwan da ke ciki[ boye ]

Yadda ake Ƙirƙiri, Rikodi, da Raba Labarun Bitmoji na Snapchat naku

Dalilan Ƙirƙiri, Yi rikodin, da Raba labarun Bitmoji naku

Akwai hanyoyi da yawa fun don amfani da Snapchat! Ɗaya daga cikin irin wannan fasalin shine ' Labarun Bitmoji '. Ga 'yan dalilan da ya sa dole ne ku duba labaran Bitmoji:



  • Labari ne na nishadi da ban dariya-kamar tappable jerin labarai waɗanda ke ci gaba da canzawa kowace rana.
  • Suna nuna avatar ku tare da avatar Bitmoji na ɗaya daga cikin abokan ku akan Snapchat.
  • Suna ci gaba da canzawa kowace rana, don haka koyaushe kuna da abin da kuke nema!
  • Ba za ku iya tunanin wane jerin avatar ku zai bayyana a ciki ba, wanda ke haifar da wani abin mamaki!

Idan kuna da alaƙa da ɗayan dalilan da aka ambata a sama, gano yadda ake ƙirƙira, yin rikodi, da raba labarun Snapchat Bitmoji ɗin ku a cikin sassan masu zuwa!

Yadda ake Nemo Labarun Bitmoji naku?

Kafin farawa da labarun Bitmoji, dole ne ku tabbatar cewa kuna da asusun Bitmoji wanda ke da alaƙa da asusun Snapchat. Idan kun yi nasarar yin hakan, kuna iya ci gaba da matakan da aka bayar a ƙasa:



1. Babu wani zaɓi don gano labarun Bitmoji cikin sauƙi. Shi ya sa za ku nemo su da hannu.

2. Fara da ƙaddamar da app. Doke hagu , kuma za ku isa ' Gano ' page. A cikin mashin binciken da ke saman allon, rubuta ' Labarun Bitmoji '.

3. A cikin sakamakon bincike, matsa kan bayanin martaba kuma ka riƙe shi na ɗan daƙiƙa . Daga menu wanda aka nuna, zaɓi ' Yi rijista '.

4. Kuna iya buɗe wannan bayanin kuma ku duba tsofaffin labarun da aka buga. Za ku yi mamakin gano cewa duk labarun za su sami avatar ku na Bitmoji a matsayin manyan haruffa.

Yadda ake Canja Haruffa a cikin Labarun Snapchat Bitmoji?

Dangane da algorithm na Snapchat, mutum na ƙarshe da kuka yi hulɗa da shi yakan bayyana a cikin waɗannan labarun. Don haka, kuna da cikakken iko don tantance wanda ya bayyana a cikin ku Bayanan bayanan Bitmoji . Ta hanyar tsoho, mutum na farko a cikin hirarku zai yi tauraro a cikin labaran. Koyaya, zaku iya canza hakan ta hanyar yin hulɗa tare da asusun da kuke so a cikin labarun Bitmoji ɗin ku.

Me yasa Snapchat baya barin ku Raba Labarun Bitmoji?

Snapchat ba ya ƙyale raba labaran saboda suna ɗauke da avatar Bitmoji na wani ba kai ba. Wataƙila wannan mutumin bai san mai amfani da kuke raba labarin da shi ba. Za a yi la'akari da shi a matsayin keta sirri, don haka babu wani fasalin a hukumance na raba labaran.

Bari mu yi ƙoƙari mu fahimci wannan yanayin ta misalin da ke gaba. Idan labarin Bitmoji ɗin ku ya ƙunshi ku, mutum A da mutum B, kuma kun raba shi da mutum A, to akwai damar cewa mutumin A da B ba abokan juna bane. A cikin irin wannan yanayi, za a raba avatar Bitmoji na mutum B ba tare da neman izini ba.

Koyaya, muna da hanyoyin asali guda biyu waɗanda zaku iya amfani da su don raba waɗannan labarun tare da abokanku. Gasu kamar haka:

Hanyar 1: Ta hanyar Screenshots

An yi sa'a, ɗaukar hotunan kariyar kwamfuta na labarun Bitmoji ba a iyakance a kan Snapchat ba. Idan kun sami labarin Bitmoji mai ban sha'awa da za a raba shi, zaku iya amfani da fasalin hoton allo da aka gina a cikin wayarku don ɗaukar hoton allo. Ana iya raba wannan hoton ga wanda kuke so. Ko da yake wannan hanya tana da ɗan ban gajiya, watakila ita ce hanya mafi sauƙi da za ku iya amfani da ita don raba labarun.

Idan kuna ɗan ɗanɗano mai ƙirƙira, zaku iya ɗinke duk waɗannan hotuna cikin bidiyo kuma ku gyara su kafin aikawa.

Hanyar 2: Ta hanyar Rikodin allo

Rikodin allo wata hanya ce marar wauta don raba labarun Bitmoji. Yawancin lokaci, ana amfani da waɗannan aikace-aikacen don yin jagorar mataki-mataki ta hanyar bidiyo idan kana amfani da wayar hannu ko kwamfutar tafi-da-gidanka. Amma za mu iya amfani da wannan aikace-aikacen don raba labarun Bitmoji mu ma.

Da fari dai, je zuwa App Store kuma zazzage duk wani app na rikodin allo wanda ya dace da wayar hannu. EZ Screen Recorder daya ne irin wannan aikace-aikacen.

1. Da zarar Application dinka ya gama downloading. kaddamar da shi .

2. Sannan bude naka Snapchat Bitmoji labaru kuma fara yin rikodi .

3. Ci gaba da dannawa har sai kun bi duk labaran.

4. Da zarar kun isa ƙarshen, za ku iya daina yin rikodi .

5. Sa'an nan, za ka iya komawa zuwa ga allo rikodin aikace-aikace da kuma raba wannan rikodin da wanda kuke so.

Muna ba da shawara mai ƙarfi cewa ka kiyaye sirrin wasu mutane yayin aiwatar da waɗannan hanyoyin. Tun da labaran Bitmoji na iya ƙunshi wani, guji aika waɗannan labaran ga mutanen da ƙila ba su san su ba.

Labarun Bitmoji hanya ce mai daɗi don amfani da aikace-aikacen Snapchat, musamman idan an haɗa asusun ku da asusun Bitmoji. Waɗannan labaran gajeru ne kuma suna dawwama na kusan famfo 5 zuwa 10. Labarun da ake bugawa kowace rana suna da layin labari iri ɗaya. Koyaya, haruffan sun bambanta dangane da mai amfani da ke kallon su. Idan kun kasance sababbi ga wannan ra'ayi, zaku ji daɗin bincika avatar ku na Bitmoji a cikin waɗannan labarun.

Tambayoyin da ake yawan yi (FAQs)

Q 1. Zan iya raba labarin Bitmoji na akan Snapchat?

Snapchat baya bada izinin raba labarun Bitmoji akan aikace-aikacen. Mutum yana buƙatar amfani da aikace-aikacen ɓangare na uku kamar mai rikodin allo ko ɗaukar hoton allo don raba waɗannan labarun.

Q 2.Ta yaya kuke rikodin labarun Bitmoji akan Snapchat?

Ba kwa buƙatar yin rikodin labarun Bitmoji akan Snapchat. Snapchat da kansa yana buga waɗannan labarun, kuma haruffan kawai sun bambanta dangane da mai amfani da ke kallon su. Da zarar kun yi rajista da shi, zaku iya duba labarun tare da avatar ku na Bitmoji tare da avatar ɗaya daga cikin abokan ku.

An ba da shawarar:

Muna fatan wannan jagorar ya taimaka kuma kun iya ƙirƙira, yin rikodin, da raba labarun Snapchat Bitmoji ɗin ku . Idan har yanzu kuna da wasu tambayoyi game da wannan labarin, to ku ji daɗin tambayar su a cikin sashin sharhi.

Pete Mitchell ne adam wata

Pete babban marubucin ma'aikaci ne a Cyber ​​S. Pete yana son duk fasaha kuma yana da ƙwaƙƙwaran DIYer a zuciya. Yana da shekaru goma na gwaninta rubuta yadda ake yi, fasali, da jagororin fasaha akan intanet.