Mai Laushi

Yadda ake Share Duk Saƙonni a cikin Discord

Gwada Kayan Aikinmu Don Kawar Da Matsaloli





An bugaAn sabunta ta ƙarshe: Fabrairu 16, 2021

Discord dandamali ne na tattaunawa wanda aka gabatar azaman madadin Skype. Yana ɗaya daga cikin fitattun aikace-aikace don sadarwa tare da abokan ku da abokanku. Yana ba da haɗin kai na al'umma kuma ya canza gaba ɗaya manufar taɗi na rukuni. Skype ya shafi shaharar Discord da farko ana haɓaka shi azaman mafi kyawun dandamali don tattaunawa ta rubutu. Amma, wa yake so ya karanta tsoffin saƙonnin da aka aika shekara ɗaya ko biyu baya? Suna kawai amfani da sararin na'urar kuma suna sa shi jinkirin. Share saƙonni a cikin Discord ba biki ba ne tun da dandamali ba ya ba da kowace irin wannan hanyar kai tsaye.



Tsayar da uwar garken Discord ɗin ku ta hanyar kawar da tsoffin saƙonni babban ciwon kai ne. Wataƙila akwai dubban saƙonnin da ba'a so da ke ɗaukar sararin samaniya a cikin uwar garken Discord na ku. Akwai hanyoyi da yawa don share duk saƙonni a Discord. A cikin wannan labarin, za mu tattauna mafi kyawun hanyoyin da za a share tarihin DM ɗinku a cikin Discord da kuma kawar da duk waɗannan tsoffin saƙonnin.

Abubuwan da ke ciki[ boye ]



Yadda ake Share Duk Saƙonni a cikin Discord [Shafe Tarihin DM]

Discord baya samar da kowace hanya kai tsaye don share duk saƙonni lokaci guda. Kuna iya samun kanku cikin matsala idan kuna ƙoƙarin karya Ka'idoji da ka'idoji na Discord . Akwai nau'ikan saƙonni biyu a Discord.

Nau'in Saƙonni a cikin Discord

Discord yana ba da nau'ikan saƙo guda biyu:



1. Saƙonni Kai tsaye (DM) : Waɗannan su ne saƙonnin rubutu waɗanda ke sirri ne kuma ana gudanar da su tsakanin masu amfani biyu.

2. Saƙonnin Tashoshi (CM) : Akwai saƙonnin rubutu waɗanda ake aikawa a cikin tasha ko takamaiman rukuni.



Duk waɗannan saƙonnin rubutu biyu suna aiki daban kuma suna da ƙa'idodi daban-daban. Lokacin da aka fara ƙaddamar da Discord, masu amfani za su iya share saƙonni cikin sauƙi, amma ba yanzu ba. Domin dubban masu amfani da yawa suna share saƙonnin su kai tsaye yana shafar Database na Discord. Aikace-aikacen ya fito da dokoki da ka'idoji daban-daban waɗanda ke yin tasiri ga shahararsa.

Har ma a lokacin, akwai hanyoyi da yawa waɗanda za a iya amfani da su don share duk saƙonni a cikin Discord. A ƙasa akwai wasu hanyoyi mafi sauƙi don sarrafa saƙonnin kai tsaye da saƙonnin tashoshi don taimaka muku share sararin Discord Server.

Hanyoyi 2 don Share Duk Saƙonni a cikin Discord

Akwai hanyoyi daban-daban don share saƙonnin tashoshi da saƙonnin kai tsaye. Za mu bayyana duka hanyoyin biyu don sauƙin fahimta.

1. Share Saƙonni kai tsaye a cikin Discord

A fasaha, Discord baya ba ku damar share saƙonnin kai tsaye (DM). Idan ba kwa son ganin saƙonni, za ku iya rufe rukunin tattaunawar ku kuma cire kwafin hirar. Yin wannan zai ɓace saƙonninku na ɗan lokaci, kuma koyaushe zai kasance a cikin taɗi na wani. Kuna iya share kwafin saƙonnin gida ta bin matakan da ke ƙasa.

1. Bude Ƙungiyar taɗi na mutumin da kuka yi musayar sakonni kai tsaye da shi.

Bude kwamitin taɗi na mutumin da kuka yi musayar saƙon kai tsaye da shi.

2. Taba ' Sako ' zabin bayyane akan allo.

3. Taba ' Saƙon Kai tsaye ' zaɓi a gefen hagu na saman allon.

Taɓa da

4. Danna kan ' Tattaunawa ' zaɓi kuma danna kan Share (X) .

Danna kan

5. Wannan zai goge '' Saƙonni Kai tsaye ' a kalla daga karshen ku.

Lura: Ba za ku sami akwatin maganganun tabbatarwa ba bayan danna kan giciye. Don haka, ka tabbata ka yi komai da gangan ba tare da taɗi masu mahimmanci ba.

2. Share Saƙonnin Tashoshi a cikin Discord

Share saƙonnin tashoshi a Discord na iya yin ta hanyoyi da yawa. Kuna iya bin ɗayan waɗannan hanyoyin da aka ambata a ƙasa don sharewa, amma ku tabbata kuna bin ƙa'idodin daidai:

Hanyar 1: Hanyar Manual

Bi matakan share saƙonnin tashoshi a Discord da hannu:

1. Danna kan Ƙungiyar taɗi wanda kake son gogewa.

2. Shawagi a kan Saƙonni , da' dige uku icon zai bayyana a kusurwar dama ta saƙon.

alamar ‘digige uku’ zai bayyana a kusurwar dama ta saƙon.

3. Danna kan icon dige uku a halin yanzu akan allon bayyane, menu mai fa'ida zai bayyana.Daga cikin pop-up menu, matsa kan ' Share '.

Daga menu na pop-up, danna kan

4. Tagan tabbatarwa zai bayyana. Zai tambaye ku game da tabbacin gogewa. Duba akwatin kuma danna Share button, kuma kun gama!

danna maɓallin Share

Ita ce hanya mafi sauƙi don kawar da saƙon da ba a so. Wannan hanyar za ta ɗauki lokaci mai yawa saboda ba ta ba da izinin share saƙonni da yawa ba. Koyaya, akwai wasu hanyoyin kuma akwai waɗanda za'a iya amfani dasu don goge saƙonnin tashoshi da yawa kamar hanyar Bot.

Karanta kuma: Rikici Ba Ya Buɗe? Hanyoyi 7 Don Gyara Rikicin Ba Zai Buɗe Batun

Hanyar 2: Hanyar Bot

Wannan hanyar na iya zama ɗan ruɗani, amma yana da fa'ida. Akwai software na bot da yawa waɗanda ke ba ku damar share saƙonnin rukuni ko tashoshi a cikin yawa. Shawarwarinmu shine MEE6 bot wanda shine ɗayan mafi kyawun wannan takamaiman aiki. Da farko kuna buƙatar shigar da MEE6 bot akan na'urar sannan ku wuce umarni. Bi matakan da ke ƙasa don shigar da MEE6 akan uwar garken discord ɗin ku.

1. Ci gaba zuwa ga MEE6 gidan yanar gizo ( https://mee6.xyz/ ) ku shiga cikin uwar garken discord.

2. Bayan ziyartar gidan yanar gizon, matsa kan Ƙara Discord sannan danna 'Izinin' sannan ku danna kan ku uwar garken da ta dace .

danna kan

3. Yin wannan wasiyya kunna kuma ba da damar bots don yin canje-canje cikin uwar garken ku.

4. Bada izini MEE6 bot ku share/gyara saƙonninku ta danna kan ' Ci gaba ’ da kuma ba da duk iznin da ya kamata.

5. Bayan kun ba da duk izini, kammala KAPTCHA wanda ya bayyana don tabbatar da mai amfani.

6.Wannan zai shigar da MEE6 mutum-mutumi cikin ku Discord Server .

Wannan zai shigar da mutummutumi na MEE6 a cikin Discord Server ɗin ku. | Share Duk Saƙonni a cikin Discord

7.Yanzu, zaka iya amfani da umarni cikin sauƙi umarni masu zuwa:

' @! share @ sunan mai amfani 'don share sabbin saƙonni 100 na takamaiman mai amfani.

'! bayyana 500 ' don share sabbin saƙonni 500 na takamaiman tashar.

' !bayyana 1000 ' don share sabbin saƙonni 1000 na takamaiman tashar.

Ƙara lamba don share ƙarin saƙonni. Sake sabunta shafin don nuna canje-canje. Ko da yake wannan hanya tana da ɗan wayo, tana ɗaya daga cikin mafi sauƙi hanyoyin share saƙonnin tashoshi cikin girma.

Me yasa Discord ke ba da izinin bots?

Amsar wannan tambayar ita ce madaidaiciya. Robot wani asusun mai amfani kawai yana da alamar API. Zai haifar da rudani don Discord don sanin daidai game da masu amfani da shi. Bots kuma suna bin ƙa'idodin gefe ta hanyar Developer Portal. Wannan kuma zai ba wa sauran masu amfani damar ƙirƙira da yin buƙatun API. Wannan shine dalilin da ya sa Discord baya bada izinin share saƙonni daga bots.

Hanyar 3: Cloning Channel

Idan MEE6 ba ya aiki a gare ku, kada ku damu, muna da wata mafita. Wannan hanyar kuma tana share saƙonni cikin yawa. Shin kun san abin da cloning yake nufi? Anan, yana nufin ƙirƙirar kwafin tashar ba tare da tsoffin saƙonnin ta ba. Tabbatar yin jerin bots ɗin da kuke da su a tashar gaba saboda cloning ba ya maimaita su akan sabon tashar. Bi matakan da aka ambata a ƙasa don rufe tashar ku:

1. Tsaya akan tashar, danna dama, sannan dannana' Clone Channel ' zaži akwai.

Danna-dama, kuma danna kan

2. Hakanan zaka iya sake suna tashar cloned kuma danna kan Ƙirƙiri maɓallin tashar.

sake suna tashar cloned kuma danna Ƙirƙiri Channel | Share Duk Saƙonni a cikin Discord

3. Hakanan zaka iya Share tsohon sigar ko bar shi.

Share tsohon sigar ko bar shi. | Share Duk Saƙonni a cikin Discord

4. Ƙara bots ɗin da kuke buƙata akan sabuwar tashar da aka ƙirƙira.

Rufe tashar kuma yana ɗaya daga cikin mafi sauƙi hanyoyin da za a ɓace saƙonnin tashoshi a cikin Discord. Hakanan zai ƙara tsofaffin masu amfani a cikin sabon tashar cloned, tare da saitunan iri ɗaya.

An ba da shawarar:

Waɗannan su ne duk hanyoyin da za ku iya amfani da su share saƙonnin kai tsaye da saƙonnin tashoshi a Discord. Tun da Discord bai yarda da amfani da bots don gogewa ba ya kamata ku yi hankali yayin amfani da hanyar. Bi duk matakan a hankali kuma bai kamata ku sami matsala ba.

Pete Mitchell ne adam wata

Pete babban marubucin ma'aikaci ne a Cyber ​​S. Pete yana son duk fasaha kuma yana da ƙwaƙƙwaran DIYer a zuciya. Yana da shekaru goma na gwaninta rubuta yadda ake yi, fasali, da jagororin fasaha akan intanet.