Mai Laushi

Yadda ake Share Asusun Venmo

Gwada Kayan Aikinmu Don Kawar Da Matsaloli





An bugaAn sabunta ta ƙarshe: Agusta 18, 2021

A cikin 'yan shekarun nan, Venmo ya fito a matsayin farkon aikace-aikacen biyan kuɗi a duk faɗin Amurka. Mai sauƙi, mai sauƙin amfani mai sauƙi tare da tsaro na bayanai, ya sa Venmo ya zama kyakkyawan zaɓi don ƙananan biyan kuɗi na yau da kullum. Duk da shaharar Venmo, sauran aikace-aikacen da ake samu a kasuwa, kuma, suna ba da fa'idodi da yawa da tsaro iri ɗaya. Idan kun yanke shawarar canzawa zuwa wani aikace-aikacen biyan kuɗi, ga jagorar mu akan yadda ake share asusun Venmo har abada . Ƙari ga haka, mun yi bayanin abin da ke faruwa tare da kashe asusun Venmo na dindindin.



Yadda ake Share Asusun Venmo

Abubuwan da ke ciki[ boye ]



Yadda ake Share Asusun Venmo?

Wannan reshen PayPal ya kasance sanannen aikace-aikacen biyan kuɗi na ƴan shekaru yanzu, amma ya gaza samun wuri mai daɗi dangane da mai amfani.

  • Don jawo hankalin ƙananan abokan ciniki, Venmo har ma ya ƙara sashin kafofin watsa labarun akan aikace-aikacen sa. Tare da ɗaruruwan ƙa'idodin kafofin watsa labarun da aka riga sun fito a can, masu amfani ba sa buƙatar aikace-aikacen tallafin su da gaske don ba da labaran labarai daban.
  • Haka kuma, biyan kuɗi a cikin Venmo yana ɗaukar kwanaki 2-3 na kasuwanci don kammalawa.
  • Bugu da kari, app ɗin yana cajin ƙaramin kuɗi don biyan kuɗi nan take. A cikin zamanin da ma'amala nan take ya zama al'ada, Venmo ya zama ɗan ƙaramin makaranta.

Idan kai ma, kun riga kun girma Venmo kuma kuna son gano sabbin zaɓuɓɓuka, karanta gaba don koyon yadda ake share asusun Venmo.



Abubuwan Tunawa

  • Asusun Venmo ya ƙunshi tarin bayanan sirri, musamman masu alaƙa da kuɗi. Don haka, saitin matsayin asusun Venmo na dindindin yana buƙatar yin aiki yadda ya kamata.
  • Kafin share asusun, dawo da kuɗin ku daga asusun ku ta yadda kuɗin da ke cikin asusun ku na Venmo ya zama banza.
  • Bugu da ƙari, ba za a iya share asusun Venmo daga aikace-aikacen hannu ba. Tsarin gogewa zai zama dole, yana buƙatar PC.

1. Bude duk wani mai binciken gidan yanar gizo akan kwamfutarka. Shiga zuwa asusun ku na Venmo daga Shafin Shiga Venmo .

Shafin shiga Venmo. an kashe asusun venmo na dindindin



2. Danna kan Bai cika ba a kan Shafin gida don bincika duk wani ma'amala da bai cika ba. Idan kun sami 'yan ma'amaloli suna jiran, jira 'yan kwanaki don kammala waɗannan ma'amaloli, kafin ku ci gaba don share asusun Venmo.

3. Da zarar kun tabbata cewa babu ma'amaloli da ba su cika ba, danna kan Canja wurin Kuɗi don mayar da kuɗi zuwa asusun bankin ku.

4. Na gaba, danna kan Saituna zaɓi daga kusurwar dama ta sama.

5. A nan, danna kan Hanyoyin Biyan Kuɗi don kallo kuma Share bayanan asusun ku.

6. Daga saitunan panel, danna kan naka Bayanan martaba sa'an nan, danna kan Rufe Asusun Venmo dina .

7. A saƙon tashi zai bayyana, yana tambayarka don dubawa da zazzage bayaninka na kwanan nan. Danna kan Na gaba don ci gaba.

Venmo share asusun. Yadda ake Share Asusun Venmo

8. Da zarar ka sake duba bayanin, pop-up zai tambaye ka don tabbatar da shawararka. Anan, danna kan Rufe Asusu don share Asusun Venmo na dindindin.

Don tabbatarwa, zaku iya sake gwada shiga kuma duba idan tashar yanar gizon ta gane asusunku; wanda bai kamata ba.

Karanta kuma: Yadda ake goge Apps da aka riga aka shigar akan Android

Me zai faru idan an kashe asusun Venmo na dindindin?

Tun da Venmo aikace-aikacen walat ne na kama-da-wane, idan kun share asusunku ba tare da bin matakan da aka ambata ba, kuna iya rasa kuɗin ku. Domin dawo da wannan kuɗin, dole ne ku tuntuɓi su goyon bayan abokin ciniki kuma ka bayyana halin da kake ciki.

Buƙatar Buƙatar Vemno Hoto 1

Venmo Submit Request Pic 2. Yadda Ake Share Asusun Venmo

Bayan haka, suna iya ɗaukar ƴan kwanaki kafin su aiwatar da shi zuwa gare ku.

An ba da shawarar:

Matakan da aka ambata a sama zasu taimake ku share asusun Venmo, sau ɗaya kuma gaba ɗaya. Tare da Venmo daga hoto, zaku iya bincika sabbin ƙa'idodi don sarrafa ma'amalolin ku na yau da kullun.

Elon Decker

Elon marubucin fasaha ne a Cyber ​​S. Ya kasance yana rubuta yadda ake shiryarwa kusan shekaru 6 yanzu kuma ya rufe batutuwa da yawa. Yana son rufe batutuwan da suka shafi Windows, Android, da sabbin dabaru da shawarwari.