Mai Laushi

Yadda Ake Gyara Kuskuren Aikace-aikacen 0xc0000142

Gwada Kayan Aikinmu Don Kawar Da Matsaloli





An bugaƘarshe da aka sabunta: Fabrairu 17, 2021

Gyara Kuskuren Aikace-aikacen 0xc0000142: Kuskuren 0xc0000142 na iya faruwa a cikin kowane nau'in Windows kuma yawanci yana faruwa lokacin da aikace-aikacen ya kasa fara farawa da kyau Kuskuren aikace-aikacen 0xc0000142 kuskure ne mai matukar ban haushi kuma na kowa wanda ke shafar nau'ikan aikace-aikacen Windows iri-iri. Duk lokacin da kuka yi ƙoƙarin tafiyar da shirin za ku sami wannan kuskure:



|_+_|

Yadda Ake Gyara Kuskuren Aikace-aikacen 0xc0000142

Abubuwan da ke ciki[ boye ]



Dalilan Kuskuren aikace-aikacen 0xc0000142 :

Kuskuren aikace-aikacen 0xc0000142 yana faruwa ta rashin aiki ko ɓarna tare da shirin da kuke ƙoƙarin amfani da shi. Mutane da yawa suna ba da rahoton ganin wannan kuskure lokacin ƙoƙarin gudu cmd.exe wanda shine shirin DOS emulator na kwamfutarka. Kodayake wannan kuskuren bai fayyace ainihin matsala tare da tsarin ko aikace-aikacen da ake tambaya ba, zaku iya gyara ta ta amfani da daidaitaccen hanya.

Mafi na kowa dalilin dalilin da ya sa Kuskuren aikace-aikacen 0xc0000142 ya bayyana yana ƙasa don ɓarna ko lalace fayiloli waɗanda aikace-aikacen daban-daban da kuke buƙatar amfani da su. Ana buƙatar waɗannan fayilolin don amfani da kwamfutarka kuma idan sun lalace ta kowace hanya, za su sa kwamfutarka ta zama abin dogaro sosai kuma suna haifar da kurakurai kamar kuskuren 0xc0000142.



Shawarwari Magani:

  • Shirin da ake kira Kare Bincike ko SW booster (kokarin cirewa)
  • Maɓallin reg da aka canza ba daidai ba
  • Direbobin NVIDIA (Sake sabuntawa ko Sake shigar)
  • C++ da aka lalata (Yi gwada sake shigar da C++)
  • Shigar da DirectX 11
  • Shigar Microsoft .NET Framework
  • Antivirus ko Fakitin Kariya ( Yi ƙoƙarin Kashe Antivirus )

Gyara Kuskuren Aikace-aikacen 0xc0000142

Tabbatar da haifar da mayar batu kawai idan wani abu ya faru. Hakanan, bayan gwada kowace hanya don Allah a duba idan za ku iya Gyara Kuskuren Aikace-aikacen 0xc0000142 ko babu.

Hanyar 1: Cire Shirye-shiryen Unkown

Cire shigarwa Bincike Kariya ko SW Booster ko Mai inganta Ayyuka.



1.Bude Windows Control Panel .

2.Zaɓi shigar da shirin jeri

cire kariyar bincike

3.Zaɓi kuma cire Kariyar Bincike. Sake duba idan kuna iya Gyara Kuskuren Aikace-aikacen 0xc0000142 ko a'a.

Hanya 2: Canja ƙimar LoadAppInit_DLLs

1.Bude Run Command ta Rike Window key da R Button Sannan Rubuta Regedit .

Run umurnin regedit

2.Tafi Zuwa Wuri Mai Gaba a cikin editan rajista:

|_+_|

shigar dlls

3. Danna sau biyu LoadAppInit_DLLs kuma canza darajar daga 1 zuwa 0.

gyara ƙimar loadappinit daga 1 zuwa 0

4. Danna Ok don tabbatarwa kuma fita. Yanzu gudanar da Software ko Wasan ku.

Hanyar 3: Sabunta Direbobin Katin Zane

Haɓaka da direbobi don katin zanenku daga NVIDIA gidan yanar gizo (ko daga gidan yanar gizon masana'anta). Idan kuna da matsala sabunta direbobin ku danna nan don gyarawa.

Da hannu sabunta direban Nvidia idan ƙwarewar GeForce ba ta aiki

Wani lokaci ana sabunta direban katin hoto yana kama da Gyara Kuskuren Aikace-aikacen 0xc0000142 amma idan bai yi ba to ci gaba zuwa mataki na gaba.

Hanyar 4: Zazzage sabuwar C++, DirectX da .NET Framework

Idan akwai kuskuren shigarwa na C++, cire kayan aikin C++ akan tsarin kuma sake sakawa. Sanya DirectX 11 da sabon tsarin .NET na Microsoft.

Zazzage C++ daga nan .

Sauke DirectX 11 daga nan .

DirectX 11 saitin zazzagewa

Sauke . NET Framework daga nan .

Zazzage mai sakawa na ƙarshen mai amfani na DirectX daga nan .

Hanyar 5: Zazzage Duk a cikin Runtime ɗaya (AIO)

Zazzage kuma shigar AI

aio runtime shigarwa

Wannan add-on yana haɗa duk mahimman lokuta masu mahimmanci da na yanzu a cikin fakiti kuma yana ba da zaɓi na abin da kuke son girka. An haɗa da duk nau'ikan .NET Framework gami da hotfix.

Hanyar 6: Gudanar da aikace-aikacen a Yanayin dacewa

Gudanar da aikace-aikacen a yanayin dacewa kuma koyaushe fara aikace-aikacen azaman mai gudanarwa.

1. Dama danna fayil (ba da Kuskuren aikace-aikacen 0xc0000142 ).

2. Danna kan Kayayyaki sannan ka danna Tabbatacce tab .

3. Danna kan Gudanar da Matsala masu dacewa idan wasannin suna aiki ajiye saitunan idan ba a ci gaba ba.

4. Sanya alamar bincike Gudanar da wannan shirin a yanayin dacewa domin.

daidaita matsalar daidaitawa

5.Zaɓi tsarin aiki wanda direban yake samuwa.

6. Sanya alamar bincike Gudanar da wannan shirin a matsayin mai gudanarwa ƙarƙashin Matsayin Gata.

7. Danna Apply sannan ka fita. Duba sake idan kun Gyara Kuskuren Aikace-aikacen 0xc0000142 ko a'a.

Hanyar 7: Gudun SFC (Mai duba fayil ɗin tsarin)

Gudu sfc/scannow umarni don haka yana bincika duk fayilolin tsarin da aka kariya kuma ya maye gurbin sigar da ba daidai ba tare da daidaitattun nau'ikan Microsoft.

1. Dama danna maɓallin Windows.

2. Danna kan Umurnin umarni (admin) .

3.Zai saurara sai ku danna yes sannan kuma umurnin da yake da hakkin admin zai bude.

4.Type sfc / scannow kuma jira tsari don gamawa.

sfc scan yanzu umarni

Kuna iya kuma son:

Shi ke nan, duk hanyoyin da ke sama za su taimaka muku Gyara Kuskuren Aikace-aikacen 0xc0000142 a cikin ɗan lokaci amma idan ba su yi aiki ba gwada wannan. post (Yadda ake gyara Kuskuren Aikace-aikacen Wasanni 0xc0000142). Idan har yanzu kuna da wata tambaya game da wannan post to ku sanar da ni a sashin sharhi.

Aditya Farrad

Aditya ƙwararren ƙwararren fasaha ne mai son kai kuma ya kasance marubucin fasaha a cikin shekaru 7 na ƙarshe. Ya shafi ayyukan Intanet, wayar hannu, Windows, software, da yadda ake jagora.