Mai Laushi

Yadda ake Gyara Crunchyroll baya Aiki

Gwada Kayan Aikinmu Don Kawar Da Matsaloli





An bugaƘarshe da aka sabunta: Disamba 15, 2021

Crunchyroll yayi kama da Netflix amma shi rafukan manga da anime maimakon nunin rayuwa ta gaske. Miliyoyin mutane ne ke amfani da shi a duk faɗin duniya. Ko da kuna zaune a wajen Amurka, kuna iya samun damar Crunchyroll ta amfani da sabis na VPN. Koyaya, baya ga sabar Crunchyroll na lokaci-lokaci ana rufe don kiyayewa da haɓakawa, ƙila ba za ku iya samun damar Crunchyroll in ba haka ba. Bidiyon ku bazai ɗauka ba kuma ko kuna iya samun baƙar allo a maimakon haka. Za ku karɓi saƙon kuskure tare da babu amsa daga aikace-aikacen lokacin da kuka ci karo da batun Crunchyroll ba ya aiki. Karanta wannan labarin don fahimta & gyara daidai.



Gyara Crunchyroll Baya Aiki

Abubuwan da ke ciki[ boye ]



Yadda ake Gyara Crunchyroll Ba Aiki Ba

Dalilai masu yiwuwa na matsalar rashin lodawa Crunchyroll sune:

  • Sabbin Crunchyroll sun sauka
  • Matsalolin haɗin yanar gizo
  • Tsangwamar Ad-blocker
  • Rigingimun Firewall
  • Tsangwamar Antivirus ta ɓangare na uku

Lura: Crunchyroll yana samuwa na musamman a cikin Amurka. Don haka, idan kuna ƙoƙarin samun dama gare shi a wani wuri, ba za ku iya yin hakan ba tare da haɗin VPN ba. Don haka, tabbatar da shigar da haɗin kai zuwa amintaccen haɗin yanar gizo na VPN. Don yin haka, karanta Menene VPN? Yaya Aiki? & koyawa akan Yadda ake saita VPN akan Windows 10.



Dubawa na farko: Ƙarƙashin Sabar Crunchyroll

Idan kuna iya samun dama ga dandamali akan PS4 ba tare da wani katsewa ba, to yana iya zama matsalar sabobin Crunchyroll. Yana faruwa ne saboda:

  • Idan t oo masu amfani da yawa kokarin shiga dandalin a lokaci guda.
  • Idan sabobin sun kasa don kiyayewa .

Don haka, bincika ta hanyar Gidan yanar gizon DownDetector kafin a ci gaba da wasu hanyoyin magance matsala.



  • Idan sabobin Crunchyroll sun ƙare, to jira har lokacin hutu ya wuce. Bayan haka, sake buɗe aikace-aikacen.
  • Idan babu matsala, Rahoton mai amfani yana nuna babu matsaloli na yanzu a Crunchyroll za a nuna saƙo, kamar yadda aka nuna.

saƙon da ke bayyana babu matsaloli na yanzu a Crunchyroll. Yadda ake Gyara Crunchyroll baya Aiki

Lura: Idan kuna amfani da mai binciken gidan yanar gizo na Google Chrome don samun damar Crunchyroll, karanta keɓaɓɓen jagorarmu akan Yadda ake Gyara Crunchyroll Baya Aiki akan Chrome .

Hanyar 1: Shirya Matsalolin Haɗin Intanet

Idan aka bar na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa na kwanaki ko makonni da yawa, zai iya daskare, ya ragu ko kuma baya fitar da sigina da kyau. Bugu da ƙari, idan saurin hanyar sadarwa ba shi da kwanciyar hankali ko jinkirin, to Crunchyroll zai fuskanci al'amurran da suka shafi haɗawa zuwa sabobin kuma ya haifar da batun Crunchyroll ba loading. Aiwatar da waɗannan kuma sake dubawa.

  • Tabbatar cewa kuna da isasshen bandwidth . Cire haɗin duk wasu na'urori daga cibiyar sadarwar Wi-Fi, waɗanda ba sa aiki a halin yanzu.
  • Tabbatar cewa intanit ɗin ku baya ci gaba da cire haɗin kai daga tsarin. Idan ya yi, haɗa shi ta amfani da kebul na Ethernet maimakon haka.

haɗa lan ko ethernet na USB

    Sake kunnawa ko Sake saita na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwata latsa maɓallin wuta & sake saiti bi da bi.

2. Router Reset

Karanta kuma: Yadda ake ƙara saurin Intanet na WiFi akan Windows 10

Hanyar 2: Canja Harshen Da Aka Fi So

A duk lokacin da kake zazzage intanet, kuna amfani da yaren da kuka fi so don lilo. Tun da dandamali ne na duniya, kuna iya samun damar abun ciki a ciki harsuna da yawa kamar:

  • Turanci (Amurka),
  • Turanci (United Kingdom),
  • Sifen (Latin Amurka),
  • Sifen (Spain),
  • Fotigal (Brazil),
  • Fotigal (Portugal),
  • Faransanci (Faransa),
  • Jamusanci,
  • Larabci,
  • Italiyanci kuma
  • Rashanci.

A wasu lokuta, abun cikin odiyo na bidiyon ku ba zai dace da yaren da aka yi wa lakabi da shi ba, wanda hakan zai haifar da matsalar Crunchyroll ba ta lodawa ba. Bi waɗannan matakan don canza yaren da kuka fi so a Crunchyroll:

1. Kewaya zuwa ga Gidan yanar gizon Crunchyroll a kowane gidan yanar gizo browser.

2. Danna kan Ikon bayanin martaba .

3. Zaɓi Saituna zaɓi daga menu na zaɓuka, kamar yadda aka nuna.

danna alamar Bayanan martaba sannan zaɓi Saituna a cikin Crunchyroll homepage. Yadda ake Gyara Crunchyroll baya Aiki

4. Danna kan Zaɓin Bidiyo a bangaren hagu.

5. Yanzu, danna kan zazzage zaɓi don Tsoffin Harshe .

danna zaɓin Bidiyo kuma zaɓi Tsoffin Harshe a cikin saitunan gidan yanar gizon Crunchyroll

6. A nan, zaɓi harshe kamar yadda yankinku ko zaɓinku (misali. Turanci (Amurka) ).

zaɓi harshen tsoho a cikin saitunan gidan yanar gizon Crunchyroll

Hanyar 3: Tweak Video Quality Saituna

Ta hanyar tsoho, Crunchyroll yana da saitunan sarrafa kansa don ingancin bidiyo. Idan haɗin yanar gizon ku bai dace da ingantattun sigogi ba, to zaku fuskanci matsalar Crunchyroll ba ta lodawa ba. A wannan yanayin, za ku fuskanci T Bidiyon nasa yana ɗaukar lokaci ana lodawa saƙon kuskure. Saita ingancin bidiyo zuwa ƙananan ma'auni kamar haka:

1. Bude Episode kuna son yawo.

2. Danna kan ikon gear , nuna alama, don buɗewa Saituna .

danna alamar kaya don buɗe Saituna a cikin bidiyo a cikin gidan yanar gizon Crunchyroll. Yadda ake Gyara Crunchyroll baya Aiki

3. A nan, zaɓi inganci zaɓi.

zaɓi Quality a cikin Saitunan Bidiyo na shafin yanar gizon Crunchyroll

4. Canza inganci ku 240, 360 ko 480p maimakon HD ingancin bidiyo.

zaɓi kowane inganci ɗaya don bidiyo a cikin gidan yanar gizon Crunchyroll. Yadda ake Gyara Crunchyroll baya Aiki

Karanta kuma: Yadda ake Toshe Talla akan Crunchyroll kyauta

Hanyar 4: Sabunta Direbobin Sadarwar Sadarwa

Idan direbobin hanyar sadarwa na yanzu a cikin tsarin ku ba su dace da / tsufa ba dangane da na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa ko Windows OS, to zaku fuskanci matsalar Crunchyroll ba ta aiki. Don haka, ana ba ku shawarar sabunta direbobi kamar haka:

1. Buga Maɓallin Windows da kuma buga Manajan na'ura . Danna kan Bude kaddamar da shi.

Buga Manajan Na'ura a Mashigin Bincike kuma danna Buɗe.

2. Danna sau biyu Adaftar hanyar sadarwa don fadada shi.

3. Yanzu, danna-dama akan direban hanyar sadarwa (misali. Intel (R) Dual Band Wireless-AC 3168 ) kuma danna Sabunta direba , kamar yadda aka kwatanta a kasa.

Za ka ga Network adaftar a kan babban panel

4. Danna kan Nemo direbobi ta atomatik zaɓi don ganowa da shigar da direba ta atomatik.

danna kan Bincika ta atomatik don zaɓin direbobi don gano wuri da shigar da direba ta atomatik.

5A. Yanzu, direbobi za su sabunta zuwa sabon sigar, idan ba a sabunta su ba.

5B. Idan an riga an sabunta su, allon zai nuna saƙo mai zuwa: An riga an shigar da mafi kyawun direbobi don na'urar ku .

Idan sun riga sun kasance cikin sabuntawa, allon yana nuna saƙo mai zuwa, An riga an shigar da mafi kyawun direbobi don na'urar ku.

6. Danna kan Kusa fita taga. Sake kunna PC ɗin ku, kuma a sake duba shi.

Karanta kuma: Gyara Miracast baya Aiki akan Windows 10

Hanyar 5: Magance Rikicin Wutar Wuta ta Mai Kare Windows

Windows Firewall yana aiki azaman tacewa a cikin tsarin ku. Koyaya, a wasu lokuta, shirye-shirye masu yuwuwa suma suna toshe shi. Don haka, ƙara keɓantawa ga shirin ko kashe Tacewar zaɓi na ɗan lokaci don warware matsalar Crunchyroll ba ta aiki.

Hanyar 5A: Ƙara keɓancewar Crunchyroll zuwa Wuta ta Wuta

1. Nau'a Kwamitin Kulawa a cikin Wurin Bincike na Windows kuma danna Bude .

Buga Control Panel a cikin mashaya binciken Windows

2. Anan, saita Duba ta: > Manyan gumaka kuma danna kan Windows Defender Firewall a ci gaba.

saita Duba ta zuwa Manyan gumaka kuma danna kan Firewall Defender na Windows don ci gaba. Yadda ake Gyara Crunchyroll baya Aiki

3. Na gaba, danna kan Bada ƙa'ida ko fasali ta Windows Defender Firewall .

A cikin taga mai bayyanawa, danna kan Bada ƙa'ida ko fasali ta Firewall Defender Windows.

4A. Bincika kuma ba da izini Crunchyroll ta Firewall ta hanyar yin ticking akwatunan da aka yiwa alama Domain, Mai zaman kansa & Jama'a .

Lura: Mun nuna Microsoft Desktop App Installer a matsayin misali.

Sannan danna Change settings. Yadda ake Gyara Crunchyroll baya Aiki

4B. A madadin, za ku iya danna kan Bada wani app… maballin don lilo da ƙara Crunchyroll app zuwa lissafin. Sannan, duba akwatunan da suka dace da shi.

5. A ƙarshe, danna KO don ajiye canje-canje.

Hanyar 5B: Kashe Firewall Defender Windows na ɗan lokaci (Ba a Shawarar)

Lura: Kashe bangon wuta yana sa tsarin ku ya zama mafi haɗari ga hare-haren malware ko ƙwayoyin cuta. Don haka, idan kun zaɓi yin haka, tabbatar da kunna shi jim kaɗan bayan kun gama gyara matsalar.

1. Kewaya zuwa Kwamitin Kulawa > Windows Defender Firewall kamar yadda aka nuna a sama Hanyar 5A .

2. Zaɓi Kunna ko kashe Firewall Defender na Windows zaɓi daga sashin hagu.

Yanzu, zaɓi Kunna Windows Defender Firewall a kunne ko kashe zaɓi a menu na hagu

3. Duba Kashe Firewall Defender Windows (ba a ba da shawarar ba) zaɓi don Yanki, Jama'a & Saitunan cibiyar sadarwa masu zaman kansu .

Yanzu, duba akwatunan; kashe Windows Defender Firewall

4. Danna KO don ajiye canje-canje kuma sake yi Windows PC ku.

Karanta kuma: Madadin Fina-Finan Buɗe Load guda 15

Hanyar 6: Cire Tsangwamar Antivirus ta ɓangare na Uku (Idan Ana buƙata)

A wasu lokuta, amintattun aikace-aikace kuma software na riga-kafi na ɓangare na uku suna hana buɗewa. Don warware guda ɗaya, na ɗan lokaci kashe shirin riga-kafi na ɓangare na uku da aka sanya akan ku Windows 10 kwamfutar tafi-da-gidanka / tebur don gyara matsalar Crunchyroll ba ta aiki.

Lura: Mun nuna Avast Antivirus a matsayin misali.

1. Kewaya zuwa ga Ikon Antivirus a cikin Taskbar kuma danna-dama akan shi.

icon avast riga-kafi a cikin taskbar

2. Yanzu, zaɓi da Gudanar da garkuwar garkuwar Avast zaɓi.

Yanzu, zaɓi zaɓin sarrafa garkuwar garkuwar Avast, kuma zaku iya kashe Avast na ɗan lokaci. Yadda ake Gyara Crunchyroll baya Aiki

3. Zaɓi kowane ɗayan da aka bayar zažužžukan bisa ga dacewa kuma tabbatar da saurin da aka nuna akan allon.

    A kashe na minti 10 A kashe na awa 1 A kashe har sai an sake kunna kwamfutar A kashe dindindin

Zaɓi zaɓi bisa ga dacewa kuma tabbatar da saurin da aka nuna akan allon.

Pro Tukwici: Yadda za a sake kunna garkuwar rigakafin cutar Avast

Yanzu, idan kuna son kunna garkuwar kariya ta riga-kafi, to ku bi waɗannan matakan:

1. Ƙaddamarwa Avast Free Antivirus ta hanyar mashaya binciken Windows, kamar yadda aka nuna.

Je zuwa menu na bincike, rubuta Avast kuma buɗe sakamako mafi kyau

2. Danna kan KUNNA a kan Allon Gida don kunna garkuwa kuma.

Don kunna saitunan, danna kan KUNNA. Yadda ake Gyara Crunchyroll baya Aiki

Karanta kuma: Yadda Ake Gyara Garkuwar Yanar Gizon Avast Ba Zai Kunna ba

Hanyar 7: Sake saita Crunchyroll App

Idan kuna zargin Crunchyroll ba ya aiki ta saitunan app, zaku iya sake saita su ta bin matakan da aka ambata a ƙasa:

1. Kewaya zuwa Saituna ta dannawa Windows + I keys tare.

2. Yanzu, danna kan Aikace-aikace kamar yadda aka nuna.

Kewaya zuwa Saituna ta latsa maɓallan Windows da I tare

3. Sa'an nan, bincika Crunchyroll in Bincika wannan jerin fayil.

4. Danna kan Zaɓuɓɓukan ci gaba kamar yadda aka nuna alama.

Danna kan crunchyroll app kuma zaɓi Na ci gaba

5. Gungura ƙasa danna kan Sake saitin button, kamar yadda aka nuna.

Anan, gungura ƙasa zuwa menu na Sake saiti kuma danna kan Sake saiti

6. A ƙarshe, tabbatar da hanzari ta danna kan Sake saitin .

Tabbatar da faɗakarwa ta danna kan Sake saiti.

7. Da zarar an gama, zata sake farawa PC kuma duba idan an warware matsalar. Idan ba haka ba, to gwada gyara na gaba.

Hanyar 8: Sake shigar da Crunchyroll App

Idan babu ɗayan hanyoyin da ya taimaka muku, gwada sake shigar da app kamar yadda aka bayyana a ƙasa. Crunchyroll yana samuwa a cikin Universal Windows Platform (UWP) don haka zaka iya sauke shi cikin sauƙi daga Shagon Microsoft. Wannan tabbas yakamata ya gyara matsalar Crunchyroll ba ta lodawa ba.

1. Kewaya zuwa Windows Saituna > Apps kamar yadda aka umurce a ciki Hanyar 8 .

2. Danna kan Crunchyroll kuma zaɓi Cire shigarwa zaɓi, kamar yadda aka kwatanta.

danna Crunchyroll kuma zaɓi zaɓi Uninstall.

3. Sake, danna kan Cire shigarwa don tabbatarwa.

Cire tabbatarwa ta tashi

Hudu. Sake kunnawa Windows 10 PC ku.

5. Bude Shagon Microsoft Get Crunchyroll shafin yanar gizon . Anan, danna kan Samu maballin.

Danna mahadar da aka makala anan don fara aikin zazzagewa. Yadda ake Gyara Crunchyroll baya Aiki

6. Yanzu, danna Bude Shagon Microsoft in Bude Shagon Microsoft ? m.

zaɓi Buɗe Shagon Microsoft a cikin Chrome

7. A ƙarshe, danna kan Shigar .

danna Shigar don sauke crunchyroll app daga kantin Microsoft

Karanta kuma: Manyan Shafukan Yawo Wasanni Kyauta 15

Hanyar 9: Tuntuɓi Taimakon Taimako

Idan har yanzu kuna fuskantar matsalar Crunchyroll ba ta lodawa ba, to kuna buƙatar tuntuɓar ƙungiyar tallafin Crunchyroll.

1. Bude Crunchyroll sabon shafin yanar gizon nema a cikin wani gidan yanar gizo browser.

2. Zaba Na fasaha a cikin Da fatan za a zaɓi batun ku a ƙasa menu mai saukewa.

ƙaddamar da buƙata a shafin taimako na crunchyroll

3. A cikin Ƙaddamar da buƙata shafi, za a buƙaci ka shirya Adireshin imel ɗin ku, Nau'in Matsala & Nau'in Na'ura kamar yadda aka nuna.

Crunchyroll ƙaddamar da buƙatun Fasaha Sashe na 1

4. A cikin Ƙaddamar da buƙata page, bayar da Maudu'i, Bayani & ƙara Haɗe-haɗe , idan ana buƙatar bayyana batun.

Crunchyroll ƙaddamar da buƙatun Fasaha Part 2

5. jira har sai kun sami amsa & abin da ake so daga ƙungiyar tallafi.

An ba da shawarar:

Muna fatan wannan jagorar ya taimaka kuma kuna iya gyara Crunchyroll baya aiki ko ba loading batun. Bari mu san wace hanya ce ta fi dacewa da ku. Hakanan, idan kuna da wasu tambayoyi / shawarwari game da wannan labarin, jin daɗin jefa su cikin sashin sharhi.

Pete Mitchell ne adam wata

Pete babban marubucin ma'aikaci ne a Cyber ​​S. Pete yana son duk fasaha kuma yana da ƙwaƙƙwaran DIYer a zuciya. Yana da shekaru goma na gwaninta rubuta yadda ake yi, fasali, da jagororin fasaha akan intanet.