Mai Laushi

Yadda za a gyara rashin kunna iPhone

Gwada Kayan Aikinmu Don Kawar Da Matsaloli





An bugaAn sabunta ta ƙarshe: Agusta 19, 2021

Yawancin masu amfani da iPhone sun ci karo da kasa kunna iPhone; your iPhone ba za a iya kunna saboda kunnawa uwar garken ba za a iya isa matsala a kalla, sau ɗaya a cikin rayuwarsu. Amma, me yasa wannan matsalar ke faruwa? Shin akwai wata hanyar gyarawa An kasa kunnawa ; your iPhone ba za a iya kunna saboda kunnawa uwar garken ne na ɗan lokaci babu kuskure? Karanta wannan labarin don fahimtar hanyoyin magance wannan batu.



Yadda za a gyara rashin kunna iPhone

Abubuwan da ke ciki[ boye ]



Yadda za a gyara rashin kunna iPhone

Hanyoyin da aka ambata a cikin wannan jagorar sun tabbatar da yin tasiri don warware kurakuran kunnawa a ciki iOS 13 da iOS 14 iri-iri. Don haka, aiwatar da hanyoyin da aka ba su a cikin jerin abubuwan da suka bayyana don samun mafita don Rashin iya kunna iPhone; your iPhone ba za a iya kunna saboda kunnawa uwar garken ba za a iya isa batun.

Hanyar 1: Jira kuma Sake gwadawa

Idan iPhone ɗinku ba ya buɗe saboda ba za a iya samun damar kunnawa ba kuma kuna samun saurin bayyanawa Ba za a iya kunna iPhone naka ba saboda ba a samu uwar garken kunnawa na ɗan lokaci ba , zai fi kyau a jira shi. Sabar Apple na iya zama ƙasa na ɗan lokaci ko shagaltar da su a wani wuri. Abin da ya sa ba za su iya ɗaukar buƙatar kunnawa ba. Da kyau, yakamata ku jira ƴan mintuna kaɗan kafin sake gwadawa. Idan rashin kunna kuskure ba ya ɓace da kansa, gwada gyara na gaba.



Hanyar 2: Force Sake kunna iPhone

Wannan shi ne mafi asali bayani ga iPhone ba kunna saboda app glitches, kwari, ko muhimmi rikice-rikice. Mun bayyana matakai don guda bisa ga samfurin iPhone. Danna nan don karantawa game da shi.

Kashe na'urar iPhone



Don iPhone X, kuma daga baya model

  • Da sauri danna-saki Ƙara girma maballin.
  • Sa'an nan, da sauri danna-saki da Ƙarar ƙasa maballin.
  • Yanzu, danna-riƙe Maɓallin gefe har sai Apple logo ya bayyana. Sa'an nan, sake shi.

Don iPhone 8 da iPhone SE

  • Latsa ka riƙe Kulle + Ƙara girma / Saukar da ƙara button a lokaci guda.
  • Ci gaba da riƙe maɓallan har sai da zamewa zuwa wuta zaɓi yana nunawa.
  • Yanzu, saki duk maɓallan kuma shafa silidar zuwa dama na allo.
  • Wannan zai rufe iPhone. Jira 10-15 seconds.
  • Bi mataki 1 don kunna shi kuma.

Don iPhone 7 da iPhone 7 Plus

  • Latsa ka riƙe Saukar da ƙara + Kulle button tare.
  • Saki maɓallan lokacin da kuka ga Tambarin Apple akan allo.

Don iPhone 6s da samfuran baya

  • Danna-riƙe da Gida + Barci/Wake maɓalli lokaci guda.
  • Yi haka har sai kun ga Tambarin Apple akan allon, sannan, saki waɗannan maɓallan.

Tilasta Sake kunna iPhone ɗinku

Hagu zuwa Dama : Misali na makullin don iPhone 6S, iPhone 7 & 8, iPhone X/11/12.

Karanta kuma: Yadda za a Kwafi lissafin waƙa zuwa iPhone, iPad, ko iPod

Hanyar 3: Duba Haɗin Yanar Gizonku

Idan cibiyar sadarwar ku tana toshewa gs.apple.com a gungu na tashar jiragen ruwa, ba za ka iya kunna iPhone nasara. Don haka, gwada waɗannan abubuwa:

  • Haɗa zuwa a daban-daban Wi-Fi network don gyara kasa kunna iPhone batun.
  • Gwada haɗi zuwa hanyar sadarwar intanet ɗin ku bayan Kunna & Kashe Yanayin Jirgin sama .

Matsa Yanayin Jirgin sama. Gyara Rashin Kunna iPhone

Hanyar 4: Buɗe Kulle SIM

Wannan hanyar don kurakuran kunnawa suna bayyanawa Katin SIM bashi da tabbas ko iPhone ba a kunna; Tuntuɓi mai ɗaukar hoto . Lokacin da kake ƙoƙarin kunna sabuwar hanyar sadarwa ta hanyar katin SIM akan iPhone naƙasasshe, wayar ba zata yi aiki ba. Ko da iPhone an sayi kwanan nan, SIM ba za a kunna har sai da cibiyar sadarwa m buše shi. Wannan yana nufin cewa idan iPhone ɗinku ba ya aiki, ya kamata ku tuntuɓi mai ba da hanyar sadarwar ku kuma nemi su buše iPhone da katin SIM.

Karanta kuma: Gyara Babu Kuskuren Shigar Katin SIM akan iPhone

Hanyar 5: Reactivate iPhone via iTunes

Gwada reactivating your iPhone ta amfani da iTunes gyara wani update da ake bukata don kunna iPhone kuskure.

daya. Sake yi your iPhone kuma haɗa zuwa barga & abin dogara Wi-Fi hanyar sadarwa.

2. Idan ka karɓi saƙon faɗakarwa mai nuna Authentication/Activation Server ba zai iya shiga ba na ɗan lokaci ko kuma ba za a iya samun sabar Authentication/activation ba, yayin ƙoƙarin buɗe wayarka. jira na wani lokaci kafin a sake gwadawa.

3. Idan har yanzu ba za ku iya kunna iPhone ɗinku ba, gwada sake yin amfani da ku kwamfuta maimakon haka. Yi waɗannan gwaje-gwaje masu zuwa don tabbatar da cewa ba matsala ce mai alaƙa da hardware ko matsala ba.

  • Bincika idan kuna da mafi yawa bugu na baya-bayan nan na iTunes shigar.
  • Bincika idan PC naka yana da alaƙa da a barga haɗin intanet .

4. Yanzu, gama ka iPhone to your PC ta amfani da Kebul na USB wanda ya shigo cikin akwatin waya.

5. Danna Kunna iPhone ɗinku akan allo na gaba. Rubuta naku Apple ID kuma kalmar sirri a cikin akwatunan da aka tanadar don shiga. Duba hoton da aka bayar.

Buga your Apple ID da kalmar sirri a cikin kwalaye da aka bayar don shiga. Gyara kasa kunna iPhone

Idan wannan bai yi aiki ba,

6. jira don PC don gane da buše your iPhone:

  • Idan ka ga sako yana tambaya Saita azaman Sabuwa ko Dawo daga Ajiyayyen , your iPhone da aka bude.
  • Idan na'urarka ta nuna saƙon kuskure da ke nuna cewa katin SIM ɗin bai dace ba / mara aiki ko iPhone ba a kunna ba; tuntuɓi mai ɗaukar hoto, kira dillalin sadarwar ku don warware matsalar.
  • Idan ka karɓi saƙon kuskure da ke nuna bayanin kunnawar iPhone ɗinka ba daidai ba ne ko kuma ba a iya samun bayanin kunnawa daga na'urar, canza zuwa Yanayin farfadowa don mayar da na'urarka.

Wannan ya kamata gyara Rashin iya kunna iPhone; your iPhone ba za a iya kunna saboda kunnawa uwar garken ba za a iya isa batun.

Hanyar 6: Yi amfani da Yanayin farfadowa

Tambaya gama gari da masu amfani da yawa suka yi: Shin wajibi ne don hažaka your iPhone domin buše shi? Amsar ita ce Ee! Dole ne ku zazzage fakitin sabuntawa wanda ya bambanta da fakitin sabuntawa na iOS. Wannan zai iya zama dalilin rashin iya kunna iPhone; your iPhone ba za a iya kunna saboda kunnawa uwar garken ba za a iya isa kuskure faruwa.

Lura: Ba za ka iya download da uninstall shi daga iPhone Saituna.

Bi matakan da aka ba don tilasta iPhone ɗinku don sauke kayan haɓakawa:

1. Sanya naka iPhone a farfadowa da na'ura Mode .

2. Sabunta shi ko Gyara shi da iTunes.

Karanta kuma: Gyara Windows 10 Ba Gane iPhone ba

Hanyar 7: Tuntuɓi Tallafin Apple

Idan kun kasance har yanzu ba su iya gyara kasa kunna sabon iPhone batun, kana bukatar ka tuntube Taimakon Taimakon Apple ko ziyarta Apple Care.

Samun Taimakon Harware Apple.

Tambayoyin da ake yawan yi (FAQ)

Q1. Me yasa iPhone ta ce ana buƙatar sabuntawa don kunna iPhone ɗinku?

Akwai iya zama da yawa dalilai na wannan, amma kuskure your iPhone ba za a iya kunna saboda kunnawa uwar garken ne na ɗan lokaci babu ya auku mafi yawa, saboda:

  • Rashin haɗin intanet.
  • Wanda ya gabata ya kulle na'urar.
  • iTunes ya kasa gane na'urarka.
  • Rashin samuwar uwar garken kunna iPhone, mai yuwuwa saboda cunkoson ababen hawa.
  • Katin SIM mara kyau.

Q2. Menene ma'anar ku iPhone ba za a iya kunna?

Za ka iya samun kasa kunna saƙon kuskure idan ka kwanan nan kyautata your iPhone zuwa wani sabon iOS version. Ana buƙatar sabuntawa don kunna faɗakarwar iPhone ɗinku na iya haifar da kowane ɗayan abubuwan da aka ambata a sama. Ko menene dalili, zaku iya warware matsalar rashin kunna saƙon kuskure ta bin hanyoyin da aka bayar a wannan labarin.

Q3. Ta yaya zan tilasta wa iPhone kunna?

Za ka iya tilasta zata sake farawa your iPhone ganin idan zai iya gyara kasa kunna iPhone batun. Koma zuwa Hanyar 2 a sama.

An ba da shawarar:

Muna fatan kun iya Gyara Rashin kunna iPhone tare da jagorarmu mai taimako kuma cikakke. Bari mu san wace hanya ce ta yi amfani da ku. Idan kuna da wata tambaya ko shawarwari, jefa su a cikin sashin sharhi.

Pete Mitchell ne adam wata

Pete babban marubucin ma'aikaci ne a Cyber ​​S. Pete yana son duk fasaha kuma yana da ƙwaƙƙwaran DIYer a zuciya. Yana da shekaru goma na gwaninta rubuta yadda ake yi, fasali, da jagororin fasaha akan intanet.