Mai Laushi

Yadda ake gyara uTorrent Access An ƙi

Gwada Kayan Aikinmu Don Kawar Da Matsaloli





An bugaAn sabunta ta ƙarshe: Yuni 26, 2021

Samun damar uTorrent an ƙi kuskure lokacin da kuke ƙoƙarin zazzage fayiloli ta amfani da uTorrent? Wannan kuskuren na iya faruwa saboda dalilai da yawa kamar gurɓatattun software, kurakurai na ɗan lokaci, rumbun kwamfutarka mara aiki, da rashin gata mai gudanarwa. Idan kuna fuskantar wannan kuskure, ga cikakken jagora kan yadda ake gyara An hana samun damar uTorrent kuskure.



YADDA AKE GYARA WUTA ACCESS

Abubuwan da ke ciki[ boye ]



Yadda za a gyara uTorrent Access An ƙi (Rubuta zuwa faifai)

Hanyar 1: Sake kunna uTorrent

Sake kunna uTorrent zai ba da damar shirin ya sake loda albarkatunsa don haka share duk wani matsala tare da fayilolinsa. Bi waɗannan matakai masu sauƙi don sake kunna uTorrent.

1. Latsa CTRL + ALT + DEL maɓallan akan madannai don buɗewa Task Manager .



2. Nemo uTorrent a cikin jerin shirye-shiryen da ke gudana.

3. Danna kan uTorrent sannan ka danna Ƙarshen Aiki.



Ƙarshen aikin uTorrent

Bude abokin ciniki na uTorrent kuma bincika idan an hana samun damar uTorrent kuskure ya ci gaba. Idan ya yi, matsa zuwa mafita na gaba.

Hanyar 2: Gudun uTorrent azaman Mai Gudanarwa

Idan uTorrent ba zai iya samun damar saitin fayilolin zazzagewa akan kwamfutarka ba, an hana damar uTorrent kuskure zai tashi. Don gyara wannan batu, bi waɗannan matakai masu sauƙi:

1. Latsa Maɓallin Windows + S don kawo binciken Windows sannan rubuta uTorrent a cikin filin bincike. Daga sashin hagu na hannun dama, danna kan Buɗe wurin fayil.

Nemo uTorrent sannan danna Bude wurin fayil

2. Danna-dama akan gajeriyar hanyar uTorrent sannan ka zaba Buɗe wurin fayil sake.

Danna dama akan uTorrent sannan zaɓi Buɗe wurin fayil

3. Kewaya zuwa ga uTorrent.exe fayil sannan danna-dama akansa kuma zaɓi Kayayyaki .

4. Danna kan Daidaituwa tab sannan ka duba akwatin kusa da Gudanar da wannan shirin a matsayin mai gudanarwa.

Checkmark Gudun wannan shirin a matsayin mai gudanarwa na uTorrent | Gyara uTorrent Access An ƙi Kuskure

5. Danna kan Aiwatar bi ta KO. Yanzu, sake kunna abokin ciniki na uTorrent.

Bayan buɗe uTorrent, gwada zazzage fayil ɗin da kuke fama da shi kuma duba idan kuna iya gyara uTorrent damar an hana kuskure.

Karanta kuma: Gyara uTorrent Stuck akan Haɗa zuwa Takwarori

Hanyar 3: Canja Saitunan Izinin babban fayil ɗin Zazzagewa

Utorrent ba zai iya sauke fayiloli zuwa ga Zazzagewa babban fayil idan an saita babban fayil zuwa Karanta-Kawai . Don canza wannan saitin, bi waɗannan matakai masu sauƙi:

1. Latsa Windows Key + E don buɗe Fayil Explorer.

2. A cikin menu na gefen hagu, bincika Zazzagewa babban fayil, danna-dama akansa, kuma zaɓi Kayayyaki .

Danna dama akan babban fayil ɗin Zazzagewa

3. Tabbatar cire alamar akwatin da ke kusa Karanta-kawai . Danna kan Aiwatar bi ta KO.

Tabbatar cewa akwatin da ke kusa da Karatun-kawai ba a duba shi ba

Sake buɗe abokin ciniki na uTorrent sannan gwada zazzage fayilolinku. Duba idan an warware matsalar.

Hanyar 4: Sake sauke Fayil

Halin yana iya zama fayil ɗin da kuke zazzage ya lalace tare da uTorrent an hana shiga (rubuta zuwa faifai) kuskure. A wannan yanayin, kuna buƙatar sake zazzage sabon kwafin fayil ɗin:

1. Bude Fayil Explorer, kamar yadda aka umarta a baya.

2. A cikin menu na gefe, danna kan Zazzagewa babban fayil don buɗe shi.

3. Danna-dama akan fayil ɗin da kake saukewa kuma zaɓi Share .

4. Yanzu koma uTorrent, danna dama a kan rafi da kake zazzagewa, kuma zaɓi Fara ko tilasta Fara.

Force Fara zazzagewa in uTorrent | Gyara uTorrent Samun Kuskure ne

Jira kuma duba idan an hana samun damar uTorrent har yanzu kuskure yana faruwa. Idan ya yi, gwada mafita na gaba don gyara ' rubuta zuwa faifai: an hana samun dama Kuskure akan uTorrent.

Hanyar 5: Kashe Software na Antivirus na ɓangare na uku

Wasu software na riga-kafi na iya nuna fayilolin torrent a matsayin barazana kuma su toshe hanyar shiga uTorrent. Kuna iya ko dai musaki software na riga-kafi na ɓangare na uku ko za ku iya cire software kuma a maimakon haka kuna amfani da Windows Defender.

A cikin mashaya ɗawainiya, danna dama akan riga-kafi naka kuma danna kan kashe kariya ta atomatik

Idan kuna da Windows Defender yana gudana a bango, kashe shi na ɗan lokaci sannan kuyi ƙoƙarin saukar da fayil ɗin torrent akan uTorrent.

Hanyar 6: Share Fayilolin Sabuntawa

Yana yiwuwa fayilolin uTorrent sun lalace yayin sabuntawar Windows ko kuma ba a shigar da sabuntawar kanta a kwamfutarka yadda ya kamata ba.

A cikin matakai na gaba, za mu ga yadda ake share fayilolin sabuntawa, ta yadda uTorrent ya koma sigar da ta gabata kuma an hana samun damar uTorrent an warware matsalar.

1. Danna maɓallin Maɓallin Windows + R , don buɗe akwatin maganganun Run sannan a buga %appdata% kuma danna KO .

Bude Run ta latsa Windows+R, sannan a buga %appdata%

2. The AppData babban fayil zai buɗe. Kewaya zuwa babban fayil ɗin uTorrent a ciki, buɗe shi, sannan nemo fayil ɗin updates.dat fayil.

3. Danna-dama akan updates.dat fayil kuma zaɓi Share .

Danna-dama akan fayil ɗin updates.dat kuma zaɓi Share | Gyara uTorrent Access An ƙi Kuskure

4. Sake kunna uTorrent don ganin ko an warware matsalar.

Karanta kuma: 15 Mafi kyawun Madadin uTorrent Akwai

Hanya 7: Sake saka uTorrent akan Kwamfutarka

Idan maido da sabuntawa akan uTorrent bai gyara tsarin uTorrent ba zai iya samun damar fayil ɗin, to dole ne mu share uTorrent kuma mu zazzage sabon kwafi. Bi waɗannan matakan don sake shigar da uTorrent akan PC ɗin ku:

1. A cikin mashigin bincike, bincika Kwamitin Kulawa sannan ya bude.

2. A cikin babban menu na Control Panel, danna kan Cire shirin.

A ƙarƙashin Programs, danna Uninstall wani shirin

3. Nemo aikace-aikacen uTorrent, danna-dama akansa sannan zaɓi Cire shigarwa .

Danna dama akan uTorrent kuma zaɓi Uninstall | Gyara uTorrent Access An ƙi Kuskure

4. Bayan an gama cirewa. Jeka ga hukuma uTorrent gidan yanar gizo don zazzage sabuwar sigar software don kwamfutarka.

Hanyar 8: Gudun Umurnin CHKDSK

Maganin zuwa gyara rubuta zuwa faifai: an hana samun dama akan uTorrent ƙila yana da alaƙa da rumbun kwamfutarka mara aiki. Kuna iya bincika idan akwai kuskure akan rumbun kwamfutarka ta hanyar bin waɗannan matakai masu sauƙi:

1. A cikin Windows search type cmd sai a danna Gudu a matsayin mai gudanarwa daga bakin taga dama.

Danna-dama Command Prompt kuma zaɓi Gudu azaman mai gudanarwa.

2. Rubuta wannan umarni cikin Command Prompt sannan ka danna Shigar:

chkdsk C: /f/r /x

Lura: Sauya C: tare da harafin tuƙi wanda kuke son kunna Duba Disk. Hakanan, a cikin umarnin da ke sama C: shine drive ɗin da muke son bincika faifai, / f yana tsaye ga tutar da chkdsk izinin gyara duk wani kurakurai da ke da alaƙa da drive, / r bari chkdsk bincika ɓangarori mara kyau kuma aiwatar da dawo da su. /x ya umurci faifan rajistan don sauke abin tuƙi kafin fara aiwatarwa.

gudanar da duba diski chkdsk C: /f /r /x | Gyara uTorrent Access An ƙi Kuskure

3. Bayan an gama scan ɗin, Windows za ta yi ƙoƙarin gyara duk wani kurakurai da ke kan rumbun kwamfutarka.

Bude uTorrent sannan kuyi kokarin zazzage fayil ɗin da kuke so. Bincika idan an hana uTorrent damar shiga' kuskuren an warware shi.

An ba da shawarar:

Muna fatan wannan jagorar ya taimaka kuma kun iya gyara uTorrent damar an hana kuskure . Idan kuna da wasu tambayoyi ko shawarwari, bar su a cikin sashin sharhi da ke ƙasa.

Elon Decker

Elon marubucin fasaha ne a Cyber ​​S. Ya kasance yana rubuta yadda ake shiryarwa kusan shekaru 6 yanzu kuma ya rufe batutuwa da yawa. Yana son rufe batutuwan da suka shafi Windows, Android, da sabbin dabaru da shawarwari.