Mai Laushi

Yadda ake samun Snapchat Streak Back Bayan Rasa Shi

Gwada Kayan Aikinmu Don Kawar Da Matsaloli





An bugaAn sabunta ta ƙarshe: Fabrairu 16, 2021

Snapchat yana daya daga cikin shahararrun aikace-aikacen kafofin watsa labarun a kasuwa. Matasa suna amfani da shi sosai da kuma samari don yin taɗi, raba hotuna, bidiyo, tsara labarai, gungura cikin abun ciki, da ƙari mai yawa. Siffar musamman ta Snapchat ita ce samun damar abun ciki na ɗan gajeren lokaci. Wannan yana nufin cewa saƙonni, hotuna, da bidiyon da kuke aikawa suna ɓacewa cikin ɗan lokaci kaɗan ko bayan buɗe su sau biyu. Ya dogara ne akan manufar 'ɓatattun', abubuwan tunawa, da abun ciki waɗanda ke ɓacewa kuma ba za a sake dawowa ba. App ɗin yana haɓaka ra'ayin ba da gangan kuma yana ƙarfafa ku ku raba kowane lokaci kafin ya tafi har abada nan take.



An ƙera ƙa'idar ta hanya ta musamman wacce ke ba ku damar yin rikodin kowane lokaci ko ɗaukar hoto da sauri kuma raba shi tare da abokanka a lokaci guda. Mai karɓar wannan saƙon ba zai iya duba wannan saƙon na wani ɗan ƙayyadadden lokaci ba daga nan sai a goge shi ta atomatik. Wannan shi ne wani sabon daban-daban tashin hankali da farin ciki, kuma wannan shi ne abin da ya sa Snapchat haka rare. Kamar dai kowane dandamali na kafofin watsa labarun, Snapchat ma yana ba ku ladan kasancewa mai ƙwazo. Yana yin hakan ta hanyar ba ku maki da ake kira 'Snapscore'. Girman makin ku, ƙarin dalili, da damar ku don jujjuyawa.

Yadda ake samun Snapchat Streak Back Bayan Rasa Shi



Abubuwan da ke ciki[ boye ]

Yadda ake samun Snapchat Streak Back Bayan Rasa Shi

Ɗaya daga cikin shahararrun hanyoyin samun Snapscore shine ta kiyaye Snap Streak ko Snapchat Streak. Idan ba ku saba da manufar ba, ci gaba da karantawa gaba.



Menene Snapchat Streak?

A Snapchat Streak hanya ce mai daɗi don nuna shaharar ku. Rikici yana farawa lokacin da ku da abokinku ku ci gaba da aika junan ku har tsawon kwanaki 3 a jere. Za ku lura cewa alamar harshen wuta za ta bayyana kusa da sunan abokin hulɗa tare da lamba da ke nuna adadin kwanakin da aka yi wannan ɗigon. Wannan lambar tana ci gaba da ƙaruwa da ɗaya kowace rana idan kun ci gaba da kiyaye ta. Dokokin kiyaye Snapchat Streak abu ne mai sauki; duk abin da kuke buƙatar yi shine aika aƙalla karye ɗaya a rana ga ɗayan. Hakanan ana buƙatar abokinku ya ba da amsa tare da ɗauka a rana ɗaya. Don haka, idan duka bangarorin biyu suka aika wa junan su wani lokaci kafin awanni 24 su ƙare, za a ci gaba da gudana, kuma adadin ya haura da ɗaya. Lura cewa yin hira ba ya ƙidaya a matsayin karye. Haka kuma ba za ku iya aika wani abu daga memories ko Snapchat Spectacles. Saƙonnin rukuni, kiran bidiyo, tsara labari wasu abubuwa ne waɗanda ba su halatta a kiyaye tazarar ku ba. Zai taimaka idan kun yi amfani da maɓallin karye don aika hoto ko bidiyo.

Kuna iya amfani da maɓallin ɗaukar hoto don aika hoto ko bidiyo



Salon Snapchat yana buƙatar ƙoƙari daga bangarorin biyu da abin ya shafa. Ba zai yi aiki ba idan ɗayanku ya manta don aika saƙo. Snap streaks suna samun maki da yawa. Yayin da ya fi tsayi, yawan maki da kuke samu. Wannan yana ba ku 'yancin yin fahariya da sassauƙa game da shahararku. Yayin da wasu ke yin hakan don maki, wasu don tabbatar da ƙarfin abokantaka. Duk abin da zai iya zama dalili ko dalili, Snap streaks suna da daɗi, kuma yana jin zafi lokacin da kuka rasa su saboda kowane dalili mara kyau. Wani lokaci saboda sakacin ku kuma wani lokacin saboda wasu kurakurai ko kwaro a cikin app ɗin kanta. Saboda wannan dalili, za mu gaya muku yadda za ku dawo da Snap ɗinku idan har kun taɓa rasa shi. Kafin wannan, bari mu fahimci ma'anar emojis daban-daban masu alaƙa da ɗimbin Snap da kuma yadda zai taimaka muku kar ku rasa ɗigon ku tun farko.

Menene ma'anar emojis kusa da Snap stiak?

Emoji na farko da ke da alaƙa da Snap snap shine harshen wuta. Yana bayyana bayan kwanaki uku a jere na musayar faifan bidiyo, kuma yana nuna mafarin ƙorafi. Kusa da shi shine lambar da ke nuna tsawon lokacin da aka yi a cikin kwanaki. Idan kuna ci gaba da tattaunawa akai-akai tare da wani ko raba hotuna akai-akai, zaku kuma ga fuskar murmushi kusa da abokin hulɗa. A ƙarshen kwanaki 100 na ɗaukar hoto, Snapchat zai sanya 1 00 emoji kusa da harshen wuta don taya ku murnar nasarar da kuka samu.

Snapchat wi

Snapchat kuma yana da tsarin tunatarwa mai fa'ida sosai a wurin don taimaka muku kula da kullunku. Idan kusan sa'o'i 24 kenan tun lokacin da kuka aiko da faifai na ƙarshe, to, gilashin hourglass emoji zai bayyana kusa da sunan lamba. Lokacin da wannan alamar ta bayyana, tabbatar da cewa kun aika da sauri. Idan ɗayan kuma bai aika da faifai ba, tabbatar cewa kun tuntuɓi shi/ta kuma gaya masa/ta yayi haka.

Ta yaya za ku rasa Snapchat Streak?

Babban dalilin da ya fi kowa shine ku ko abokinku kun manta da aika saƙon lokaci. Bayan haka, mu mutane ne kuma muna yin kuskure a wasu lokuta. An kama mu cikin aiki ko kuma muna da wasu kasuwancin gaggawa don halarta kuma mu manta da aika saƙo kafin ranar ta ƙare. Koyaya, akwai kuma kyakkyawar dama cewa laifin ba naku bane ko na abokinku ba. Matsalolin haɗin yanar gizo, uwar garken mara amsawa, rashin isar da saƙon wasu daga cikin wasu dalilai ne da zasu iya sa ku rasa ƙwaƙƙwaran ku. Snapchat ba app ne mara aibi ba, kuma tabbas ba shi da 'yanci daga kwari. Mai yiyuwa ne bangarorin biyu sun aika da tartsatsi, amma ya rasa wani wuri a cikin canji saboda wani nau'i na kuskure a cikin sabobin na Snapchat. A sakamakon haka, kuna rasa ɗigon ku mai daraja. To, babu buƙatar firgita kamar yadda za ku iya dawo da kullun ku idan akwai kuskure a ɓangaren Snapchat kanta.

Ta yaya za ku dawo da Snap Streak ɗin ku?

Idan kun rasa tsarin Snap ɗin ku don kowane dalili, to kada ku ji kunya tukuna. Akwai hanyar da za ku dawo da ribar ku. Duk abin da kuke buƙatar ku yi shine tuntuɓar ƙungiyar Snapchat kuma ku nemi tallafi. Kuna buƙatar buƙace su don dawo da Snap Streak ɗin ku. Bi waɗannan matakan don dawo da Snap Streak ɗin ku.

1. Je zuwa Snapchat Support .

2. Za ku ga jerin matsalolin da suka bayyana a gaban ku. Danna kan My Snapstreaks ya ɓace zaɓi.

Danna kan My Snapstreaks zaɓin ya ɓace

3. Wannan zai buɗe fom ɗin da kuke buƙata cika da bayanan da suka dace zuwa asusun ku da kuma zuwa ga ɓataccen ɓataccen lokaci.

Cika da bayanan da suka dace da asusunku da kuma ga ɓataccen lokaci

Hudu. Cika fam ɗin tare da bayanan asusun ku (sunan mai amfani, imel, lambar wayar hannu, na'ura) da kuma cikakkun bayanai na abokinka wanda kuka yi rashin nasara tare da shi.

5. Har ila yau, fom ɗin zai tambaye ku yadda kuka rasa ɗigon ku da ko an nuna emoji na hourglass ko a'a. Idan yayi kuma har yanzu kun manta to laifin naku ne kuma da alama Snapchat ba zai taimake ku ba.

6. A ƙarshe, zaku iya yin roƙonku da buƙatarku a cikin Wane bayani ya kamata mu sani sashe . Idan Snapchat ya gamsu da bayanin ku, to za su dawo da Snapstreak ɗin ku.

Koyaya, wannan hanyar tana aiki mafi sau biyu don haka don Allah kar ku sa ya zama al'ada don mantawa da aika snaps, rasa ɗimbin ku, sannan tuntuɓar Snapchat don tallafi. Mafi kyawun abin da za a yi shine kar a manta da aika snaps a farkon wuri.

An ba da shawarar:

Muna fatan wannan bayanin ya taimaka kuma kun iya dawo da batattu Snapchat Streak baya. Idan har yanzu kuna da wasu tambayoyi to jin daɗin yin su a cikin sashin sharhi.

Elon Decker

Elon marubucin fasaha ne a Cyber ​​S. Ya kasance yana rubuta yadda ake jagorori kusan shekaru 6 yanzu kuma ya rufe batutuwa da yawa. Yana son rufe batutuwan da suka shafi Windows, Android, da sabbin dabaru da shawarwari.