Mai Laushi

Yadda ake Sanya Apps zuwa Taskbar akan Windows 11

Gwada Kayan Aikinmu Don Kawar Da Matsaloli





An bugaAn sabunta ta ƙarshe: Nuwamba 22, 2021

Ikon saka ƙa'idodi zuwa Taskbar ya kasance koyaushe dacewa don samun damar shirye-shiryen da kuka fi so. Kuna iya yin haka a cikin Windows 11 kamar yadda zaku iya a cikin sigar farko ta Windows. Hanyar ba kimiyyar roka ba ce, amma tun da Windows 11 yana da babban sake fasalin, ya zama ɗan ruɗani. Menus kuma sun canza, don haka, sake maimaitawa da sauri ba zai yi rauni ba. Hakanan, Windows 11 yana ɗaukar hankalin masu amfani da macOS na dogon lokaci. Don haka, mun kawo muku jagora mai taimako wanda zai koya muku yadda ake saka ko cire kayan aiki zuwa Taskbar akan Windows 11.



Yadda ake haɗa apps akan Taskbar akan Windows 11

Abubuwan da ke ciki[ boye ]



Yadda ake Pin ko Cire Apps zuwa Taskbar akan Windows 11

Anan akwai hanyoyin da za a saka apps zuwa Taskbar a cikin Windows 11.

Hanyar 1: Ta hanyar Fara Menu

Zabin 1: Daga Duk Apps

Bi matakan da aka bayar don haɗa ƙa'idodi daga duk ɓangaren Apps a cikin Fara Menu:



1. Danna kan Fara .

2. A nan, danna kan Duk apps> nuna alama.



danna duk zaɓin apps a cikin Fara menu. Yadda ake haɗa apps akan Taskbar akan Windows 11

3. Gungura ƙasa lissafin shigar apps. Nemo & danna dama App kana so ka lika zuwa Taskbar.

4. Danna kan Kara a cikin mahallin menu.

5. Sa'an nan kuma, zaɓi Matsa zuwa taskbar zaɓi, kamar yadda aka kwatanta a ƙasa.

Danna Pin zuwa Taskbar

Zabin 2: Daga Wurin Bincike

1. Danna kan Fara.

2. A cikin Bincike mashaya a saman, rubuta da sunan app kana so ka lika zuwa Taskbar.

Lura: A nan mun nuna Umurnin Umurni a matsayin misali.

3. Sa'an nan, danna kan Matsa zuwa taskbar zaɓi daga sashin dama.

zaɓi fil zuwa zaɓin ɗawainiya a sakamakon binciken menu na Fara. Yadda ake haɗa apps akan Taskbar akan Windows 11

Karanta kuma: Gyara Windows 10 Fara Menu Neman Baya Aiki

Hanyar 2: Ta hanyar gajeriyar hanyar Desktop

Anan ga yadda ake haɗa aikace-aikacen zuwa Taskbar akan Windows 11 ta hanyar gajeriyar hanyar Desktop:

1. Danna-dama akan Ikon app.

2. Sa'an nan, danna kan Nuna ƙarin zaɓuɓɓuka

Lura: A madadin, danna Shift + F10 tare don buɗe tsohon mahallin menu.

danna kan nuna ƙarin zaɓuɓɓuka a Sabon mahallin menu

3. A nan, zaɓi Matsa zuwa taskbar .

zaɓi fil zuwa sandar ɗawainiya a cikin tsohon mahallin menu

Hakanan Karanta : Yadda za a yi rikodin allo a cikin Windows 11

Yadda za a Cire Apps Daga Taskbar a cikin Windows 11

1. Danna-dama akan Ikon app daga Taskbar .

Lura: A nan mun nuna Ƙungiyoyin Microsoft a matsayin misali.

2. Yanzu, danna kan Cire daga taskbar zaži, nuna alama.

Cire ƙungiyoyin Microsoft daga menu na mahallin ɗawainiya. Yadda ake haɗa apps akan Taskbar akan Windows 11

3. Maimaita Matakan da ke sama don duk sauran ƙa'idodin da kuke son cirewa daga Taskbar.

Pro Tukwici: Bugu da ƙari, za ku iya siffanta Taskbar akan Windows PC haka nan.

An ba da shawarar:

Muna fatan kun sami taimako game da wannan labarin yadda ake pin ko cire kayan aiki zuwa Taskbar akan Windows 11 . Kuna iya aiko da shawarwarinku da tambayoyinku a cikin sashin sharhi a ƙasa. Za mu so mu san wane batu kuke so mu bincika na gaba.

Pete Mitchell ne adam wata

Pete babban marubucin ma'aikaci ne a Cyber ​​S. Pete yana son duk fasaha kuma yana da ƙwaƙƙwaran DIYer a zuciya. Yana da shekaru goma na gwaninta rubuta yadda ake yi, fasali, da jagororin fasaha akan intanet.