Mai Laushi

Yadda ake Gyara Shigar Windows 10 cikin Sauƙi

Gwada Kayan Aikinmu Don Kawar Da Matsaloli





An bugaƘarshe da aka sabunta: Fabrairu 17, 2021

Yadda ake Gyara Shigar Windows 10 cikin Sauƙi: Idan kuna fuskantar matsala tare da naku Windows 10 shigarwa kwanan nan to lokaci ya yi da za a gyara shigarwa Windows 10. Amfanin gyaran gyare-gyaren shi ne cewa baya sake shigar da Windows 10 a maimakon haka kawai yana gyara matsalolin tare da shigarwa na Windows na yanzu.



Windows Repair Install kuma ana kiransa da Windows 10 haɓakawa a wuri ko Windows 10 sake shigarwa. Amfanin Windows 10 Repair Install shine yana sake lodawa Windows 10 fayilolin tsarin da daidaitawa ba tare da share kowane bayanan mai amfani ba.

Yadda ake Gyara Shigar Windows 10 cikin Sauƙi



Abubuwan da ke ciki[ boye ]

Yadda ake Gyara Shigar Windows 10 cikin Sauƙi:

Tabbatar da abubuwa masu zuwa kafin ci gaba tare da Gyara Shigar Windows 10:



-Tabbatar cewa kuna da aƙalla 9 GB na sarari kyauta akan Windows drive (C :)

- A shirye kafofin watsa labarai na shigarwa (USB/ISO). Tabbatar cewa saitin Windows ginin da bugu ɗaya ne kamar na yanzu Windows 10 da aka shigar akan tsarin ku.



- Saitin Windows 10 dole ne ya kasance cikin yare ɗaya da Windows 10 da aka riga aka shigar akan tsarin ku. Wannan yana da mahimmanci don adana fayilolinku bayan gyarawa.

-Tabbatar cewa kun zazzage saitin Windows a cikin gine-gine ɗaya (32-bit ko 64-bit) kamar yadda kuke shigarwa Windows 10 na yanzu.

Ƙirƙiri Mai Rarraba Mai Rarraba Windows 10:

1. Zazzage Windows 10 saitin daga nan .

2.Click a kan Download kayan aiki yanzu da kuma ajiye fayil zuwa PC.

3.Na gaba, yarda da yarjejeniyar lasisi.

yarda da yarjejeniyar lasisi

4.Zaɓi Ƙirƙiri kafofin watsa labarai na shigarwa don wani PC.

Ƙirƙiri kafofin watsa labarai na shigarwa don wani PC

5.On zaɓi harshe, gine-gine, da allon bugu tabbatar da hakan Yi amfani da shawarwarin zaɓuɓɓuka don wannan PC an duba.

Yi amfani da shawarwarin zaɓuɓɓuka don wannan PC

6.Now zaži ISO fayil kuma danna Next.

Zaɓi fayil ɗin ISO kuma danna Next

Lura: Idan kuna son amfani da kebul na filashin USB to zaɓi wannan zaɓi.

zaži kebul flash drive

7.Bar shi zazzage Windows 10 ISO kamar yadda zai ɗauki ɗan lokaci.

Sauke Windows 10 ISO

Fara Gyara daga Mai Rarraba Media:

1.Da zarar ka sauke da ISO, hawa da ISO tare da Virtual Clone Drive .

2.Na gaba, danna sau biyu akan saitin.exe daga Windows 10 drive ɗin kusan ɗorawa.

gudu setup.exe

3.A cikin allo na gaba zaži Zazzage kuma shigar da sabuntawa akwatin kuma danna Next.

Zazzage kuma shigar da sabuntawa

4. Amince da sharuɗɗan lasisi.

yarda windows 10 yarjejeniyar lasisi

5.Now bi on-screen umarnin a cikin abin da kawai ka danna Next.

6. Akwatin maganganu na ƙarshe yana da matukar mahimmanci wanda ke da take Zaɓi abin da za ku ajiye.

zabi abin da za a ajiye windows 10

7. Tabbatar da zaɓi Ajiye fayiloli na sirri, ƙa'idodi, da saitunan Windows akwatin sannan danna Next don fara shigarwar gyarawa.

8.Your PC za ta atomatik sake yi sau da yawa a lokacin da tsarin image ana refresh ba tare da rasa your data.

Shi ke nan kun yi nasarar koyo Yadda ake Gyara Shigar Windows 10 cikin Sauƙi amma idan har yanzu kuna da wasu tambayoyi game da wannan post ɗin jin daɗin tambayar su a cikin sashin sharhi.

Aditya Farrad

Aditya ƙwararren ƙwararren fasaha ne mai son kai kuma ya kasance marubucin fasaha a cikin shekaru 7 na ƙarshe. Ya shafi ayyukan Intanet, wayar hannu, Windows, software, da yadda ake jagora.