Mai Laushi

Yadda ake Sake saita AirPods da AirPods Pro

Gwada Kayan Aikinmu Don Kawar Da Matsaloli





An bugaAn sabunta ta ƙarshe: Satumba 9, 2021

AirPods sun mamaye kasuwar sauti kamar hadari tun daga lokacin kaddamar a 2016 . Mutane suna son saka hannun jari a waɗannan na'urori da farko, saboda babban kamfani na iyaye, Apple, da kuma kwarewar sauti mai inganci. Koyaya, wasu batutuwan fasaha na iya faruwa waɗanda za'a iya warware su cikin sauƙi ta sake saita na'urar. Saboda haka, a cikin wannan post, za mu tattauna yadda za a factory sake saita Apple AirPods.



Yadda ake Sake saita AirPods da AirPods Pro

Abubuwan da ke ciki[ boye ]



Yadda ake Sake saita AirPods da AirPods Pro

Sake saitin AirPods yana taimakawa sabunta aikin sa na asali da kuma kawar da ƙananan kurakurai. Ba wai kawai yana sa ingancin sauti ya fi kyau ba, har ma yana taimakawa wajen maido da haɗin na'urar zuwa al'ada. Don haka, dole ne ku san yadda ake sake saita AirPods, kamar kuma lokacin da ake buƙata.

Me yasa Factory Sake saita AirPods da AirPods Pro?

A mafi yawan lokuta, sake saiti shine zaɓi mafi sauƙi na magance matsala don plethora na Abubuwan da suka shafi AirPod , kamar:



    AirPods ba zai haɗa zuwa iPhone ba: Wani lokaci, AirPods suna fara aiki yayin aiki tare da na'urar da aka haɗa su a baya. Wannan na iya zama sakamakon gurbacewar haɗin Bluetooth tsakanin na'urorin biyu. Sake saitin AirPods yana taimakawa sabunta haɗin gwiwa kuma yana tabbatar da cewa na'urorin suna aiki cikin sauri da kyau. AirPods baya caji: An sami abubuwan da suka faru lokacin da AirPods ba za su yi caji ba, ko da bayan an haɗa karar da kebul akai-akai. Sake saitin na'urar na iya taimakawa wajen gyara wannan batun shima. Magudanar baturi mai sauri:Lokacin da kuka kashe kuɗi da yawa don siyan na'ura mai daraja, kuna tsammanin za ta yi aiki na ɗan lokaci. Amma yawancin masu amfani da Apple sun koka da saurin magudanar ruwa.

Yadda ake Sake saita AirPods ko AirPods Pro

Sake saitin mai wuya ko Factory sake saitin yana taimakawa wajen dawo da saitunan AirPods zuwa tsoho watau yadda suke lokacin da kuka fara siyan su. Anan ga yadda ake sake saita AirPods Pro dangane da iPhone ɗinku:

1. Taɓa kan Saituna menu na na'urar iOS ɗin ku kuma zaɓi Bluetooth .



2. A nan, za ku sami jerin duk Na'urorin Bluetooth waɗanda ke/an haɗa su da na'urarka.

3. Taɓa kan i ikon (bayanai) a gaban sunan AirPods ku misali. AirPods Pro.

Cire haɗin na'urorin Bluetooth. Yadda ake Sake saita AirPods Pro

4. Zaɓi Manta Wannan Na'urar .

Zaɓi Manta Wannan Na'urar a ƙarƙashin AirPods ɗin ku

5. Latsa Tabbatar don cire haɗin AirPods daga na'urar.

6. Yanzu ɗauki duka belun kunne kuma saka su da ƙarfi a ciki waya mara waya .

7. Rufe murfin kuma jira kusan 30 seconds kafin ya sake bude su.

Tsaftace Dirty AirPods

8. Yanzu, latsa ka riƙe Maɓallin Sake saitin zagaye a baya na waya mara waya don kusan 15 seconds.

9. LED mai walƙiya a ƙarƙashin murfin murfin zai yi walƙiya amber sai me, fari . Lokacin da shi yana daina walƙiya , yana nufin cewa tsarin sake saiti ya cika.

Yanzu zaku iya haɗa AirPods ɗin ku zuwa na'urar ku ta iOS kuma ku ji daɗin sauraron kiɗan mai inganci. Karanta ƙasa don ƙarin sani!

Cire AirPods Sake

Karanta kuma: Yadda za a gyara Mac Bluetooth baya Aiki

Yadda ake Haɗa AirPods zuwa na'urar Bluetooth ɗin ku bayan Sake saiti?

Dole ne AirPods ɗin ku su kasance cikin kewayon da na'urar iOS ko macOS ta iya gano su. Kodayake, kewayon zai bambanta daga sigar BT zuwa wancan kamar yadda aka tattauna a cikin Apple Community forum .

Zabin 1: Tare da na'urar iOS

Bayan an gama aikin sake saiti, zaku iya haɗa AirPods zuwa na'urar ku ta iOS kamar yadda aka umarce ku:

1. Kawo AirPods cikakke kusa da na'urar ku ta iOS .

2. Yanzu a Saita Animation zai bayyana, wanda zai nuna maka hoto da samfurin AirPods ɗin ku.

3. Taɓa kan Haɗa maballin don AirPods da za a sake haɗa su tare da iPhone ɗinku.

Matsa maɓallin Haɗa don sake haɗa AirPods tare da iPhone ɗinku.

Zabin 2: Tare da na'urar macOS

Anan ga yadda ake haɗa AirPods zuwa Bluetooth na MacBook ɗin ku:

1. Da zarar an sake saita AirPods, kawo su kusa da MacBook din ku.

2. Sa'an nan, danna kan ikon Apple> Zaɓuɓɓukan Tsari , kamar yadda aka nuna.

Danna kan menu na Apple kuma zaɓi Tsarin Preferences

3. Na gaba, danna kan Kashe Bluetooth zaɓi don kashe shi. Ba za a sake gano MacBook ɗinku ko haɗa shi da AirPods ba.

Zaɓi Bluetooth kuma danna Kashe. Yadda ake Sake saita AirPods

4. Bude murfi na Jirgin AirPods .

5. Yanzu danna maɓallin zagaye Sake saitin/Maɓallin Saita a bayan harka har LED ya haska fari .

6. Lokacin da sunan AirPods ɗin ku ya bayyana a ƙarshesakan allon MacBook, danna kan Haɗa .

Haɗa Airpods tare da Macbook

Yanzu za a haɗa AirPods ɗinku zuwa MacBook ɗinku, kuma kuna iya kunna sautin ku ba tare da matsala ba.

Karanta kuma: Yadda za a gyara Apple CarPlay Ba Aiki ba

Tambayoyin da ake yawan yi (FAQs)

Q1. Shin akwai hanyar sake saiti mai wuya ko sake saita masana'anta AirPods?

Ee, AirPods na iya zama mai tsauri sake saiti ta latsawa da riƙe maɓallin saitin a bayan karar mara waya yayin buɗe murfin. Lokacin da hasken ya haskaka daga amber zuwa fari, zaku iya tabbata cewa an sake saita AirPods.

Q2. Ta yaya zan sake saita Apple AirPods dina?

Kuna iya sake saita Apple AirPods cikin sauƙi ta cire haɗin su daga na'urar iOS/macOS sannan danna maɓallin saitin, har sai LED ɗin ya haskaka fari.

Q3. Ta yaya zan sake saita AirPods dina ba tare da wayata ba?

AirPods basa buƙatar waya don sake saitawa. Dole ne a cire haɗin su kawai daga wayar don fara aikin sake saiti. Da zarar an cire haɗin, za a danna maɓallin saitin zagaye na baya na harka har sai LED ɗin da ke ƙarƙashin murfin yana walƙiya daga amber zuwa fari. Da zarar an yi haka, za a sake saita AirPods.

An ba da shawarar:

Muna fatan wannan jagorar ta taimaka muku koya yadda ake sake saita AirPods ko AirPods Pro. Idan kuna da tambayoyi ko shawarwari, kada ku yi shakka a raba su a cikin sashin sharhin da ke ƙasa!

Pete Mitchell ne adam wata

Pete babban marubucin ma'aikaci ne a Cyber ​​S. Pete yana son duk fasaha kuma yana da ƙwaƙƙwaran DIYer a zuciya. Yana da shekaru goma na gwaninta rubuta yadda ake yi, fasali, da jagororin fasaha akan intanet.