Mai Laushi

Yadda ake Sanya Sautin Saƙon Rubutu na Musamman akan Android

Gwada Kayan Aikinmu Don Kawar Da Matsaloli





An bugaAn sabunta ta ƙarshe: Fabrairu 16, 2021

Sautin sanarwa na al'ada don saƙon rubutu ko sautin ringi na al'ada don takamaiman lamba wuri ne mai sauƙi amma mai fa'ida. Yana ba ku damar ba da fifikon saƙonni ko kira da yanke shawarar waɗanda ke buƙatar kulawa nan da nan kuma waɗanda za su iya jira. Misali, saƙo ko kira daga matarka yana buƙatar amsawa nan take. Haka nan, idan maigidan naku ne, gara kada ku rasa wannan kiran. Don haka, wannan ƙaramin fasalin da ke ba masu amfani da Android damar saita sautin ringi na al'ada ko sanarwar sanarwa don wasu lambobin sadarwa, a zahiri, babban alfari ne.



Keɓancewa ya kasance babbar fa'ida ta amfani da wayar Android. A cikin wannan labarin, zamu tattauna yadda ake saita sautin ringi na al'ada don kira da saƙonnin rubutu. Ba za ku iya saita sautin ringi na al'ada kawai maimakon na tsarin ba amma kuma saita sautunan ringi na al'ada don lambobin sadarwa daban. Kowane ɗayan waɗannan batutuwa za a tattauna dalla-dalla a cikin sashe na gaba.

Yadda ake Sanya Sautin Saƙon Rubutu na Musamman akan Android



Abubuwan da ke ciki[ boye ]

Yadda ake saita sautin ringin saƙon rubutu na al'ada don na'urar ku

Sau da yawa mun gamu da wannan yanayin lokacin da na'urar wani ta fara ringing, kuma mun ƙare duba wayar mu saboda sautin ringi ko sanarwa daidai yake. Wannan shine sakamakon rashin canza sautin ringi na saƙon rubutu na Android na asali. Yakamata koyaushe saita sautin ringi na al'ada don na'urarka don kada ya haifar da rudani. Bi matakan da aka bayar a ƙasa don ganin yadda.



1. Na farko, bude Saituna akan na'urarka.

2. Yanzu je zuwa ga Saitunan Sauti .



Jeka Saitunan Sauti

3. Anan, gungura ƙasa kuma danna kan Sautin sanarwa zaɓi.

Gungura ƙasa kuma danna zaɓin sautin sanarwa | Saita Sautin Saƙon Rubutu na Musamman akan Android

4. Yanzu zaku iya zaɓar kowane ɗayan Sanarwa da aka saita sauti wanda tsarin ke bayarwa.

5. Bugu da ƙari, za ka iya kuma zabar wani al'ada ringtone ta amfani da duk wani music fayil da aka ajiye a gida a kan na'urarka. Danna kan Kiɗa akan na'urar zaɓi kuma zaɓi daga jerin fayilolin MP3 da ke kan na'urarka.

Danna kan zaɓin Kiɗa akan na'urar

Yadda ake saita Sautin ringin saƙon rubutu na Musamman don takamaiman lamba

Idan kana amfani da na'urar Android, to, mai yiwuwa, tsohowar saƙon rubutu shine Saƙonnin Google . Yana da sauƙin daidaitawa kuma yana ba ku damar ƙara sautin ringi na al'ada don sanarwar saƙon rubutu. Bi matakan da aka bayar a ƙasa don ganin yadda.

1. Da farko, bude tsoho Saƙon app akan na'urarka.

Bude tsohuwar saƙon saƙo akan na'urarka | Saita Sautin Saƙon Rubutu na Musamman akan Android

2. Yanzu kewaya zuwa tattaunawar ga wanda kuke so saita sautin ringi na al'ada .

3. Da zarar an buɗe taɗi, danna maɓallin zaɓin menu (digegi a tsaye uku) a saman gefen hannun dama na allon.

Matsa kan zaɓin menu (digegi uku a tsaye) a gefen hannun dama na saman allon

4. Zaɓi abin Cikakkun bayanai zaɓi daga menu mai saukewa.

Zaɓi zaɓi na Bayani daga menu mai saukewa

5. Bayan haka, matsa a kan Sanarwa zaɓi.

Matsa zaɓin Faɗakarwa

6. A nan, danna kan Sauti zaɓi.

Danna Zaɓin Sauti | Saita Sautin Saƙon Rubutu na Musamman akan Android

7. Yanzu, duk jerin waƙoƙin da aka riga aka ɗora za su kasance a wurinka. Kuna iya zaɓar ɗaya daga cikinsu.

8. Bugu da ƙari, za ku iya zaɓi waƙa.

Jerin waƙoƙin da aka riga aka ɗora za su kasance a wurinka sannan kuma zaɓi waƙa

9. Duk wani fayil mai jiwuwa MP3 da aka ajiye a gida akan na'urarka zai kasance a matsayin zaɓi don saita azaman sautin ringi na al'ada don takamaiman lambar sadarwa.

10. Da zarar ka yi zabi, fita Settings, da kuma Za a saita sanarwar al'ada.

Karanta kuma: Yadda ake Canja Ikon App akan Wayar Android

Yadda ake saita Sautin ringi na Musamman don Na'urar ku

Mai kama da sautin ringi na saƙon rubutu, zaku iya saita sautin ringi na al'ada don kira mai shigowa. Yin hakan zai ba ka damar sanin ainihin cewa wayarka tana ringin ba na wani ba, musamman lokacin da kake cikin cunkoson jama'a. An ba da ƙasa jagorar hikimar mataki don saita sautin ringi na al'ada don kira akan na'urarka.

1. Abu na farko da kuke buƙatar yi shine buɗewa Saituna akan na'urarka.

2. Yanzu danna kan Sauti zaɓi.

Jeka Saitunan Sauti

3. Android yana baka damar saita sautunan ringi daban idan kana da a wayar SIM biyu .

4. Zaɓi abin Katin SIM wanda kuke son saita sautin ringi na al'ada don shi.

Zaɓi katin SIM ɗin wanda kake son saita sautin ringi na al'ada don shi

5. Yanzu zabi daga jerin pre-loaded tsarin tunes ko matsa a kan Kiɗa akan na'urar zaɓi don amfani da fayil na MP3 na al'ada.

Matsa kan zaɓin Kiɗa don amfani da fayil na MP3 na al'ada | Saita Sautin Saƙon Rubutu na Musamman akan Android

6. Da zarar ka zaɓi waƙar da kake son amfani da ita azaman sautin ringin ku, fita Settings, za a adana abin da kuke so.

Yadda ake saita Sautin ringi na Musamman don Takamammen lamba

Kamar yadda aka ambata a baya, zaku iya saita sautin ringi na al'ada don kowane lamba ɗaya akan na'urar ku. Wannan fasalin yana ba ku damar tantance wanda ke kira ko da ba tare da duba wayarku a sarari ba. Ka yi tunanin kana tsaye a cikin cunkoson metro ko wani abin jigilar jama'a, to ba zai yiwu ka fitar da wayarka ba ka duba wanda ke kira. Samun sautin ringi na al'ada don mutane masu mahimmanci ko abokan hulɗa zai ba ku damar yanke shawara, ko yana da mahimmancin matsala don zuwa wayar ku a lokacin. An ba da ƙasa jagorar hikimar mataki don saita sautin ringi na al'ada don takamaiman lamba.

1. Da farko, bude Lambobin sadarwa app akan na'urarka.

Bude Lambobin sadarwa app akan na'urarka | Saita Sautin Saƙon Rubutu na Musamman akan Android

2. Yanzu matsa a kan search mashaya da kuma rubuta sunan lamba ga wanda kuke so a saita al'ada ringtone.

3. Bayan haka, danna kan Contact Card don buɗewa saitunan tuntuɓar mutum ɗaya .

4. A nan, za ku sami zaɓi don saita Sautin ringi , danna shi.

5. Kama da matakan da suka gabata, zaku iya zaɓar kowane ɗayan waƙoƙin da aka riga aka shigar ko zaɓi fayil ɗin kiɗa daga ma'ajin ku na gida.

Zaɓi fayil ɗin kiɗa daga ma'ajiyar gida

6. Da zarar kun yi zaɓinku, fita daga saitunan, kuma za a saita sautin ringi na al'ada don wannan lambar.

Yadda ake Ƙara Sautunan ringi na Musamman zuwa na'urar ku ta Android

Kowane wayowin komai da ruwan Android yana zuwa tare da saitin sabbin wakoki na sanarwa da sautunan ringi. Dangane da OEM ɗin ku adadin waɗannan waƙoƙin na iya zuwa daga wani wuri tsakanin 15-30. A ƙarshe, mutum ya gaji da waɗannan waƙoƙin maimaitawa da waƙa. Wannan shine inda keɓaɓɓun sautunan ringi na al'ada ke zuwa yin wasa. Kamar yadda aka ambata a baya, Android yana ba ku damar amfani da kowane fayil ɗin kiɗan da ke kan na'urarku azaman sautin ringi na al'ada. Lokacin da muka ce fayilolin kiɗa, ba lallai ne ya zama waƙa ba. Yana iya zama duk wani abu da aka adana a cikin tsarin MP3.

Tsarin ƙara sautunan ringi na al'ada abu ne mai sauqi qwarai. Abinda kawai kuke buƙatar tabbatar da cewa sautin / waƙar yana cikin tsarin MP3. Duk abin da ka yi shi ne canja wurin wannan MP3 fayil zuwa na'urarka, ko dai via Bluetooth, Wi-Fi Direct, ko kuma kawai tare da taimakon kebul na USB.

Idan ya zo ga ƙirƙirar sautin ringi na al'ada, kuna iya yin haka cikin sauƙi akan kwamfuta. Akwai tarin abubuwan yankan Audio da kayan gyara waɗanda ke ba ku damar ƙirƙirar sautunan ringi na al'ada. Shigo da waƙa ko ma shirin bidiyo da aka zazzage daga intanit kuma yi amfani da kayan aikin sa don girka sashin waƙa. A app zai yanzu ba ka damar ajiye shi a matsayin MP3 fayil. Canja wurin zuwa na'urar ku, kuma kuna da kyau ku tafi.

Koyaya, hanya mafi kyau don saita sautin ringi na al'ada mai sanyi shine amfani da aikace-aikacen ɓangare na uku. Apps kamar Zedge sami babban ɗakin karatu na sautunan ringi masu sanyi da ban sha'awa waɗanda aka jera a nau'ikan nau'ikan iri daban-daban. Za ka iya samun sautunan daga fi so movie, nuni, anime, majigin yara, da dai sauransu Za ka iya samun sautunan ringi versions na kusan duk shahararrun songs. Duk abin da kuke buƙatar yi shine bincika abin da app ɗin zai bayar kuma danna maɓallin zazzagewa lokacin da kuka sami sautin ringin ku na gaba. Fayil mai jiwuwa za a adana shi akan na'urarka, kuma zaku iya saita shi azaman sautin ringin ku ta amfani da matakan da aka bayar a sassan da suka gabata.

An ba da shawarar:

Muna fatan wannan bayanin ya taimaka kuma kun iya saita sautin ringi na saƙon rubutu na al'ada akan wayar ku ta Android. Saita sautin ringi na al'ada don saƙonnin rubutu da kira yana da mahimmanci kuma mai amfani kuma yana ƙara taɓawa ta musamman ga na'urarka. Ya raba ku da wasu kuma har zuwa wani lokaci, yana nuna halin ku. Gwaji tare da sabbin sautunan ringi da sautunan sanarwa hanya ce mai daɗi ta yaji abubuwa. Yana sa tsohuwar wayar ku ta Android ta ji kamar sababbi. Za mu ba da shawarar ku sosai don yin mafi kyawun amfani da daidaitawar Android kuma ku gwada sabbin abubuwa yanzu da sa'an nan.

Elon Decker

Elon marubucin fasaha ne a Cyber ​​S. Ya kasance yana rubuta yadda ake ja-gora kusan shekaru 6 yanzu kuma ya rufe batutuwa da yawa. Yana son rufe batutuwan da suka shafi Windows, Android, da sabbin dabaru da shawarwari.