Mai Laushi

Yadda ake daidaita Bidiyo akan wayar Android

Gwada Kayan Aikinmu Don Kawar Da Matsaloli





An bugaƘarshe da aka sabunta: Fabrairu 19, 2021

Kuna iya auna bidiyon da kuke yin rikodin akan Wayarka a cikin FPS (Frames per second); mafi kyawun FPS, mafi kyawun ingancin bidiyo zai kasance. Koyaya, yana da mahimmanci ka kiyaye wayarka ta tsaya yayin da kake rikodin bidiyo. Kuna iya samun kyakyawar kyamara a Wayar ku ta Android, amma bidiyon ba zai yi kyau ba idan Wayarka ba ta tsaya tsayin daka ba lokacin da kake yin rikodin bidiyo. Tun da ba kowa ne ke ɗaukar tafki tare da su a ko'ina ba, bidiyon da kuke yin rikodin a cikin motoci masu motsi ko yayin gudu na iya raba kuma su gurbata ingancin. Don haka, don taimaka muku fita, muna nan tare da ƙaramin jagora akan yadda ake daidaita bidiyo akan wayar Android.



Yadda Ake Daidaita Bidiyo A Wayar Android

Abubuwan da ke ciki[ boye ]



Hanyoyi 2 Don daidaita Bidiyo akan Wayar Android

Idan kuna mamakin yadda ake daidaita bidiyo akan wayar Android, to kuna iya bin waɗannan matakai masu sauƙi:

Hanyar 1: Yi amfani da Hotunan Google

Bidiyon da kuka ɗauka a cikin ƙananan haske na iya samun blush idan Wayarka ba ta da ƙarfi. Amma a nan ne tabbatar da hoto ya shigo cikin wasa. Tsayar da hoto yana taimakawa wajen daidaita bidiyo masu girgiza da maras ƙarfi. Kuma Hotunan Google ɗaya ne irin wannan app ɗin da ke amfani da hanyar daidaitawa ta lantarki don daidaita sassa masu girgiza a cikin bidiyon ku. Hotunan Google muhimmin app ne akan kusan kowace na'urar Android. Don haka, daidaita hoto siffa ce a cikin-gina don daidaita bidiyo. Kuna buƙatar bin waɗannan matakan idan kuna so don daidaita bidiyo akan wayar Android ta amfani da Hotunan Google:



1. Bude Hotunan Google akan na'urar ku ta Android.

2. Bude Laburare sashe kuma zaɓi Bidiyo da kuke son daidaitawa.



3. Bayan zabar bidiyo, matsa kan Gyara ko kuma gyare-gyare button a tsakiyar kasa na allon.

danna maɓallin Gyara ko Gyarawa a tsakiyar kasan allon.

4. Taɓa kan Tabbataccen icon daidai kusa da Firam ɗin fitarwa .

Matsa gunkin daidaitawa kusa da firam ɗin fitarwa. | Yadda Ake Daidaita Bidiyo A Wayar Android?

5. Hotunan Google yanzu za su fara daidaita dukkan bidiyon ku . Haka kuma, kuna da zaɓi na daidaita wasu sassa na bidiyon idan tsawon bidiyon ya daɗe. Hotunan Google yawanci suna ɗaukar lokaci ɗaya da bidiyon don daidaita shi.

Hotunan Google yanzu za su fara daidaita dukkan bidiyon ku.

6. Bayan ya gama, danna ' Ajiye Kwafi ' a saman kusurwar dama na allon don adana bidiyon akan na'urarka. Koyaya, kafin ajiye bidiyon, tabbatar kun kalli samfoti sannan ku adana shi akan na'urar ku.

Karanta kuma: Gyara Ba Zaku Iya Sauke Apps A Wayarku ta Android ba

Hanyar 2: Yi amfani da Apps na ɓangare na uku

Akwai ƙa'idodi na ɓangare na uku da yawa waɗanda zaku iya amfani dasu idan ba kwa son amfani da Hotunan Google. Muna ambaton bidiyoyi biyu masu ƙarfafa Android apps waɗanda zaku iya amfani da su.

a) Microsoft Hyperlapse

Kamar yadda sunan ke nunawa, Microsoft ya tsara wannan ƙa'idar don ƙirƙirar bidiyo mai wuce gona da iri akan na'urar ku ta Android. Amma wannan app yana da kyau sosai idan ana maganar daidaita bidiyo. Bi waɗannan matakan idan kuna so ƙara ƙarfafawa ga bidiyon da aka yi rikodin akan wayar Android:

1. Je zuwa google playstore kuma kayi install Microsoft Hyperlapse .

biyu. Kaddamar da app a kan na'urarka kuma danna Shigo da don zaɓar bidiyon da kuke son daidaitawa. Hakanan kuna da zaɓi na yin rikodin bidiyo akan wannan app.

Kaddamar da app akan na'urarka kuma danna Import don zaɓar bidiyon da kake son daidaitawa.

3. Bayan shigo da bidiyo, canza saurin bidiyo ta ja da darjewa daga 4 zu1x kamar yadda muke so bidiyo mai daidaitawa kuma ba wuce gona da iri ba.

canza saurin bidiyo ta hanyar jan silidu daga 4x zuwa 1x kamar yadda muke son daidaita bidiyo

4. Yanzu, danna kan ikon yin tik don ajiye bidiyo akan na'urarka. App ɗin zai daidaita dukkan bidiyon ta atomatik kuma ya adana shi akan wayarka.

5. Hakanan zaka iya raba bidiyon kai tsaye daga app zuwa wasu apps kamar WhatsApp, Instagram, da sauransu.

b) Video Stabilizer na Zsolt Kallos

Bidiyo stabilizer yana ɗaya daga cikin mafi kyawun aikace-aikacen stabilizer na bidiyo don na'urorin Android. Za ka iya sauƙi maida ka shaky videos cikin santsi wadanda.

1. Bude Google Play Store kuma shigar da ' Video Stabilizer' da Zsolt Kallos.

biyu. Kaddamar da app a kan na'urar ku kuma danna ' Zaɓi bidiyo ’ don zaɓar bidiyon daga gidan yanar gizon ku wanda kuke son daidaitawa.

Kaddamar da app a kan na'urarka kuma danna kan 'Zaɓi bidiyo' | Yadda Ake Daidaita Bidiyo A Wayar Android?

3. Yanzu, za ku ga jerin saitunan don nazari da daidaitawa. Anan, saita girgiza zuwa ƙananan , daidaito zuwa babba , kuma saita wasu saitunan azaman matsakaita . Koma zuwa hoton allo don fahimtar mafi kyau.

Ci gaba da girgiza ya zama ƙasa, daidaito ya zama babba, kuma saita sauran saitunan azaman matsakaici. Koma zuwa hoton allo don fahimtar mafi kyau.

4. Taɓa kan Kore button a kasa don fara stabilizing video.

5. Da zarar an yi, za ku iya kwatanta tsohon da sabon bidiyo.

6. A ƙarshe, danna kan Ajiye a kasa don ajiye bidiyo. Haka kuma, za ka iya raba bidiyo kai tsaye zuwa wasu apps da.

Tambayoyin da ake yawan yi (FAQ)

Q1. Ta yaya zan kunna stabilization a kan Android ta?

Kuna iya amfani da hotunan Google cikin sauƙi kuma ku yi amfani da ginanniyar fasalin daidaitawa don kunna daidaitawa akan wayar ku ta Android. Bude hotunan Google kuma zaɓi bidiyon da kuke son daidaitawa. Sa'an nan za ka iya sauƙi danna kan editan button da kuma amfani da stabilization icon daidaita video.

Q2. Ta yaya zan iya daidaita bidiyon waya ta?

Don tabbatar da kwanciyar hankali na bidiyon ku, tabbatar kuna yin rikodin bidiyo tare da tabbatattun hannaye. Haka kuma, idan zai yiwu, Hakanan zaka iya amfani da tripod don yin bidiyo masu santsi da tsayayye tare da Wayarka. Koyaya, idan kuna son yin kwanciyar hankali na bidiyo a kan Wayarka, to kuna iya amfani da hanyoyin da muka lissafa a cikin wannan jagorar.

Q3. Ta yaya zan iya daidaita bidiyo na masu girgiza kyauta?

Kuna iya hanzarta daidaita bidiyonku masu girgiza ta amfani da aikace-aikacen ɓangare na uku kyauta kamar mai daidaita bidiyo da Microsoft Hyperlapse. Haka kuma, kowace wayar android tana zuwa da aikace-aikacen hotuna na Google wanda ke ba ku damar daidaita bidiyonku ba tare da wahala ba. Yawancin aikace-aikacen ɓangare na uku ba su da tsada, kuma hotunan Google kuma app ne na kyauta wanda ke ba ku fasali iri-iri.

An ba da shawarar:

Muna fatan wannan jagorar ya taimaka kuma kun iya daidaita bidiyo a kan Android Phone. Yanzu zaku iya ƙirƙirar ingantattun bidiyoyi akan wayar ku ta Android ba tare da sanya su girgiza ko rashin kwanciyar hankali ba. Idan kuna son labarin, sanar da mu a cikin sharhin da ke ƙasa.

Pete Mitchell ne adam wata

Pete babban marubucin ma'aikaci ne a Cyber ​​S. Pete yana son duk fasaha kuma yana da ƙwaƙƙwaran DIYer a zuciya. Yana da shekaru goma na gwaninta rubuta yadda ake yi, fasali, da jagororin fasaha akan intanet.