Mai Laushi

Yadda ake Uninstall Wasannin Steam

Gwada Kayan Aikinmu Don Kawar Da Matsaloli





An bugaAn sabunta ta ƙarshe: Disamba 18, 2021

Steam yana ɗaya daga cikin majagaba na zamani na dijital na zamani na wasanni inda zaku iya shigar da cire wasannin cikin sauƙi. Yana da sauƙin amfani kuma kyauta don saukewa/amfani. Bugu da ƙari, za ku iya zazzage wasa akan kwamfuta ɗaya kuma ku jera shi akan wata kwamfuta ta amfani da Steam. Wannan ba dadi? Kuna iya siyan wasanni na zamani akan dandamali waɗanda aka adana a ƙarƙashin Laburare. Idan kun ji haushin batun ajiya & jinkirin aikin PC ɗinku saboda wasannin Steam, karanta ƙasa don koyon yadda ake cirewa & share wasannin Steam daga PC ɗinku.



Yadda ake Uninstall Wasannin Steam

Abubuwan da ke ciki[ boye ]



Yadda ake Uninstall Wasannin Steam

A lokacin farkon matakansa, Steam ba shi da gasa. Amma, saboda zuwan wani dandamali mai kama da Wasannin Epic & Discord, masu amfani sun jawo hankali da rudani. Turi yana ba ku damar shigar da cire wasan da sauri.

  • Idan kun cire wasan Steam, har yanzu zai bayyana a cikin Laburaren ku don sauƙaƙa tsarin sake shigarwa, idan & lokacin da ake buƙata.
  • Bugu da kari, wasannin Steam da kuka siya za a danganta su da asusunku. Don haka, kada ku damu game da asarar kunshin akan dandamali.

Cire wasannin Steam yana da sauƙi kamar shigar da sabo. Akwai hanyoyi daban-daban guda uku waɗanda zasu taimaka maka share wasannin Steam, adana sararin ajiya, da haɓaka PC ɗinku. Muna ba ku shawarar karanta jagorarmu akan Hanyoyi 18 don Inganta Windows 10 don Wasanni .



Lura: Koyaushe tabbatar da baya baya ci gaban wasan ku don ku iya dawo da fayilolin da aka ajiye a cikin yanayin cirewa ba da gangan ba. Karanta jagorarmu akan Yadda ake Ajiyayyen & Dawo da Wasannin Steam yin haka.

Hanyar 1: Ta hanyar ɗakin karatu na Steam

Wannan hanyar ita ce hanya mafi sauƙi ta cire wasannin Steam kuma ana iya aiwatar da ita cikin daƙiƙa guda. Bi umarnin da aka bayar don share wasanni daga Steam:



1. Ƙaddamarwa Turi kuma SHIGA tare da ku takardun shaida .

Kaddamar da Steam kuma shiga ta amfani da takardun shaidarka

2. Yanzu, kewaya zuwa ga LABARI shafin kamar yadda aka nuna a kasa.

danna LIBRARY a cikin taga Steam. Yadda ake Uninstall Wasannin Steam

3. Anan, danna-dama akan Wasan kuna son cirewa daga ɗakin karatu.

4. Sa'an nan, kewaya zuwa Sarrafa kuma danna Cire shigarwa , kamar yadda aka kwatanta a kasa.

danna dama akan game kuma zaɓi sarrafa sannan cire shigarwa a cikin Steam

5. Yanzu, danna Cire shigarwa zaɓi don tabbatar da saurin da aka karɓa akan allon.

danna kan UNINSTALL don tabbatar da cirewa wasa a cikin Steam. Yadda ake Uninstall Wasannin Steam

6. A ƙarshe, danna kan Share don kammala Uninstallation.

Wasan da kuka cire zai kasance yayi furfura a cikin Library.

Hanyar 2: Ta hanyar Windows Apps & Features

Idan ba za ku iya shiga cikin asusunku na Steam ba saboda kowane dalili, to zaku iya ci gaba da wannan madadin hanyar cire wasannin Steam.

1. Je zuwa ga Fara menu da kuma buga apps da fasali . Yanzu, danna kan Bude , kamar yadda aka nuna.

rubuta apps da fasali kuma danna Buɗe in Windows 10 mashaya nema

2. Buga kuma bincika Wasan tururi (misali. Kamfanin Rogue ) kana son cirewa.

3. Danna kan Wasan kuma danna kan Cire shigarwa , kamar yadda aka kwatanta a kasa.

A ƙarshe, danna kan Uninstall. Yadda ake Uninstall Wasannin Steam

4. Sake, danna Cire shigarwa don tabbatarwa.

Lura: Idan an goge shirin daga PC, zaku iya tabbatarwa ta hanyar sake nemansa. Za ku karɓi saƙo: Ba mu sami wani abu da za mu nuna a nan ba. Sau biyu duba ma'aunin neman ku .

Idan an goge shirye-shiryen daga tsarin, zaku iya tabbatarwa ta sake nemansa

Karanta kuma: Yadda ake Sauke Wasannin Steam akan Hard Drive na waje

Hanyar 3: Ta hanyar babban fayil ɗin Steamapps

Ko da yake wasu hanyoyin kan yadda ake share wasannin Steam za su share wasan da aka ce, wannan hanyar za ta cire duk fayilolin wasan da ke da alaƙa da Steam daga tebur/kwamfyutan ku.

Lura: Wannan hanyar ba ta cire wasan daga ɗakin karatu na Steam ba, amma ana cire fayilolin wasan daga ma'adanar ku.

Anan ga yadda ake share wasannin Steam akan Windows 10 PC:

1. Latsa Windows + E keys tare a bude Fayil Explorer .

2. Yanzu, kewaya zuwa C: Fayilolin Shirin (x86)Steam .

Lura: Hanyar na iya bambanta saboda ya dogara da wurin da ka shigar da app ɗin Steam. Karanta jagorarmu akan A ina Aka Sanya Wasannin Steam? don gano Littafin jagora .

3. Anan, gungura ƙasa lissafin kuma danna sau biyu steamapps babban fayil don buɗe shi .

bude babban fayil na steamapps. Yadda ake Uninstall Wasannin Steam

4. Na gaba, danna sau biyu gama gari babban fayil don buɗe shi.

Na gaba, buɗe babban fayil ɗin gama gari kamar yadda aka nuna a ƙasa.

5. Za a nuna jerin wasannin Steam da kuka shigar daga Steam akan allon. Bude fayil fayil (misali. Kamfanin Rogue ) ta hanyar dannawa sau biyu.

Anan, gungura ƙasa lissafin kuma buɗe babban fayil ɗin steamapps, sannan babban fayil ɗin gama gari. Yadda ake Uninstall Wasannin Steam

6. Zaɓi duk fayilolin da ke cikin babban fayil ɗin wasan ta latsa Ctrl + A makullin tare, danna dama kuma zaɓi Share , kamar yadda aka kwatanta a kasa.

Zaɓi duk fayilolin da ke cikin babban fayil ɗin wasan, danna dama kuma zaɓi zaɓin Share don cire wasan daga PC ɗinku.

Idan kuna ƙoƙarin kunna wasan akan Steam, to zaku karɓi saƙon kuskure yana bayyanawa bacewar aiwatarwa . Idan kun sake kunna wasan sannan, fayilolin wasan za a zazzage su ta atomatik kuma a saka su cikin tsarin ku, kuma.

Karanta kuma: Yadda ake Buɗe Wasannin Steam a Yanayin Windowed

Yadda ake kashe Aiki tare da Steam Cloud

Duk lokacin da kuka shigar da wasa a cikin Steam, ana adana ƴan fayilolin sanyi a cikin gajimare. Idan ba kwa son adana kowane fayil ɗin wasa a cikin gajimare, bi matakan da aka ambata a ƙasa don kashe aiki tare da abokin ciniki na Steam:

1. Ƙaddamarwa Turi kuma Shiga amfani da bayanan shiga ku.

2. Yanzu, danna kan Turi shafin daga saman kusurwar hagu na allon.

danna kan Steam a saman kusurwar dama. Yadda ake Uninstall Wasannin Steam

3. Na gaba, zaži Saituna zaɓi a cikin menu mai saukewa.

danna kan Steam sannan zaɓi Settings

4. A nan, danna kan Gajimare shafin a cikin sashin hagu kuma cire alamar zaɓin da aka yiwa alama Kunna aiki tare da Steam Cloud don aikace-aikacen da ke goyan bayan sa , kamar yadda aka nuna alama.

Anan, danna maballin Cloud akan sashin hagu kuma cire alamar zaɓi Enablen Aiki tare na Steam Cloud don aikace-aikacen da ke goyan bayan sa. Yadda ake Uninstall Wasannin Steam

5. A ƙarshe, danna kan KO don ajiye canje-canje kuma fita aikace-aikacen.

An ba da shawarar:

Muna fatan wannan jagorar ya taimaka kuma kun koya yadda ake cire ko share wasannin Steam akan PC naka. Bari mu san wace hanya ce ta fi dacewa da ku. Hakanan, idan kuna da wasu tambayoyi / shawarwari game da wannan labarin, jin daɗin jefa su cikin sashin sharhi.

Elon Decker

Elon marubucin fasaha ne a Cyber ​​S. Ya kasance yana rubuta yadda ake shiryarwa kusan shekaru 6 yanzu kuma ya rufe batutuwa da yawa. Yana son rufe batutuwan da suka shafi Windows, Android, da sabbin dabaru da shawarwari.