Mai Laushi

Yadda ake Amfani da Yanayin Incognito akan Android

Gwada Kayan Aikinmu Don Kawar Da Matsaloli





An bugaAn sabunta ta ƙarshe: Fabrairu 16, 2021

Yanayin Incognito yanayi ne na musamman a cikin masu bincike wanda ke ba ka damar yin lilo a intanet a keɓe. Yana ba ku damar goge waƙoƙin ku da zarar kun rufe mai binciken. Ana share bayanan ku na sirri kamar tarihin bincike, kukis, da bayanan zazzagewa lokacin da kuka fita mai lilo. Wannan yana tabbatar da cewa babu wanda ya san abin da kuke yi a ƙarshen lokacin da kuka yi amfani da mai binciken. Siffa ce mai fa'ida sosai wacce ke kiyaye sirrin ku. Hakanan yana hana gidajen yanar gizo tattara bayanai game da ku kuma suna ceton ku daga kasancewa wanda aka azabtar da tallan da aka yi niyya.



Yadda ake Amfani da Yanayin Incognito akan Android

Me yasa muke buƙatar Binciken Incognito?



Akwai yanayi da yawa inda kuke son a kiyaye keɓaɓɓen ku. Baya ga hana wasu mutane yin zamewa a tarihin intanet ɗin ku, Binciken Incognito yana da sauran aikace-aikace. Yanzu bari mu kalli wasu daga cikin dalilan da ke sa Binciken Incognito ya zama fasalin fa'ida.

1. Neman sirri



Idan kuna son nemo wani abu a cikin sirri kuma ba ku son wani ya sani game da shi, to binciken Incognito shine cikakkiyar mafita. Yana iya zama neman aikin sirri, batun siyasa mai mahimmanci, ko watakila siyan kyauta mai ban mamaki ga abokin tarayya.

2. Don hana Browser ɗinka adana kalmomin shiga



Lokacin da ka shiga wasu gidajen yanar gizo, mai binciken yana adana sunan mai amfani da kalmar wucewa don tabbatar da shiga cikin sauri lokaci na gaba. Koyaya, yin hakan akan kwamfutar jama'a (kamar a cikin ɗakin karatu) ba shi da aminci kamar yadda wasu za su iya shiga asusun ku su yi kama da ku. Haƙiƙa, ba ma amintacce ne akan wayar hannu don ana iya aro ko sace ta. Don hana wani damar shiga kalmomin shiga, yakamata ku yi amfani da Incognito Browsing koyaushe.

3. Shiga cikin asusun sakandare

Mutane da yawa suna da asusun Google fiye da ɗaya. Idan kana buƙatar shiga cikin asusun biyu a lokaci guda, to hanya mafi sauƙi don yin hakan ita ce ta hanyar bincike na ɓoye. Kuna iya shiga cikin asusu ɗaya akan shafin al'ada da ɗayan asusu a cikin shafin Incognito.

Don haka, mun tabbatar da cewa yanayin Incognito shine mahimman albarkatu idan ana batun kare sirrin mu. Koyaya, abu ɗaya da kuke buƙatar kiyayewa shine binciken Incognito baya sa ku tsira daga binciken kan layi. Naku Mai bada sabis na Intanet kuma hukumomin gwamnati da abin ya shafa na iya ganin abin da kuke yi. Ba za ku iya tsammanin yin wani abu ba bisa ka'ida ba kuma ku guji kama ku saboda kuna amfani da binciken Incognito.

Abubuwan da ke ciki[ boye ]

Yadda ake Amfani da Yanayin Incognito akan Android

Don amfani da yanayin Incognito akan Google Chrome akan na'urar ku ta Android, kawai bi matakan da aka bayar a ƙasa:

1. Abu na farko da kuke buƙatar yi shine buɗewa Google Chrome .

Bude Google Chrome

2. Da zarar an bude, danna kan dige-dige guda uku a tsaye a saman kusurwar hannun dama-hannu.

Danna ɗigogi uku a tsaye a saman kusurwar hannun dama

3. Yanzu danna kan Sabon shafin incognito zaɓi.

Danna kan sabon zaɓin shafin incognito

4. Wannan zai kai ku zuwa sabon allo wanda ya ce Kun tafi Incognito . Wata alamar da za ku iya gani ita ce ƙaramar alamar hula da tabarau a saman gefen hagu na allon. Launin sandar adireshin da sandar matsayi kuma za su yi launin toka a yanayin Incognito.

Yanayin Incognito akan Android (Chrome)

5. Yanzu za ku iya kawai zazzage yanar gizo ta hanyar buga kalmomin ku a cikin mashigin bincike/address.

6. Hakanan zaka iya buɗe ƙarin sirri tabs ta danna maɓallin tabs (ƙaramin murabba'i mai lamba a ciki wanda ke nuna adadin buɗaɗɗen shafuka).

7. Idan ka danna maballin tabs, zaka ga a icon mai launin toka . Danna kan shi kuma zai buɗe ƙarin shafuka marasa sirri.

Za ku ga gunki mai launin toka mai launin toka. Danna kan shi kuma zai buɗe ƙarin shafuka marasa sirri

8. The tabs button kuma zai taimake ka ka canza tsakanin al'ada da shafuka marasa sirri . Za a nuna shafuka na yau da kullun cikin fararen yayin da Za a nuna shafukan incognito a baki.

9. Lokacin da ya zo ga rufe wani incognito tab, za ka iya yin ta ta danna kan tabs button sa'an nan danna kan giciye alamar da ya bayyana a saman thumbnails na tabs.

10. Idan kuna son rufe duk incognito tabs, to, zaku iya danna maballin menu (dige-gefe guda uku) a saman hannun dama na allon sannan danna kan Close incognito tabs daga menu mai saukarwa.

Karanta kuma: Yadda ake kashe Yanayin Incognito a cikin Google Chrome

Madadin Hanyar:

Akwai wata hanyar da zaku iya shigar da yanayin Incognito akan Android yayin amfani da Google Chrome. Bi matakan da aka bayar a ƙasa don ƙirƙirar gajeriyar hanya mai sauri don yanayin incognito.

1. Matsa ka riƙe Google Chrome icon akan allon gida.

2. Wannan zai buɗe menu na pop-up tare da zaɓuɓɓuka biyu; ɗaya don buɗe sabon shafin ɗayan kuma don buɗe sabon shafin incognito.

Zaɓuɓɓuka biyu; ɗaya don buɗe sabon shafin ɗayan kuma don buɗe sabon shafin incognito

3. Yanzu za ka iya kawai matsa a kan Sabon shafin incognito kai tsaye don shigar da yanayin incognito.

4. Ko kuma, za ku iya ci gaba da riƙe sabon zaɓin tab incognito har sai kun ga sabon gunki tare da alamar ɓoyewa ya bayyana akan allon.

Yanayin Incognito akan Android (Chrome)

5. Wannan gajeriyar hanya ce zuwa sabon shafin incognito. Kuna iya sanya wannan alamar a ko'ina akan allon.

6. Yanzu, za ku iya kawai danna shi kuma zai kai ku kai tsaye zuwa yanayin Incognito.

Yadda ake Amfani da Yanayin Incognito akan Android Tablet

Idan ana maganar yin browsing na sirri akan Android Tablet, hanyar yin amfani da incognito browsing ya fi ko žasa da na wayoyin hannu na Android. Koyaya, yana da ɗan bambanci idan ana batun buɗe sabon shafin yayin da yake cikin yanayin Incognito. Bi matakan da aka bayar a ƙasa don koyon yadda ake amfani da binciken Incognito akan allunan Android.

1. Na farko, bude Google Chrome .

Bude Google Chrome

2. Yanzu danna kan menu button a kan gefen allon dama na sama .

Danna ɗigogi uku a tsaye a saman kusurwar hannun dama

3. Danna kan Sabon shafin incognito zaɓi daga menu mai saukewa.

Danna kan sabon zaɓin shafin incognito

4. Wannan zai buɗe shafin incognito kuma za a nuna shi ta hanyar bayyananniyar saƙon Kun tafi incognito akan allo. Baya ga wannan, zaku iya lura cewa allon yana yin launin toka kuma akwai ƙaramin gunkin ɓoyewa akan sandar sanarwa.

Yanayin Incognito akan Android (Chrome)

5. Yanzu, domin bude wani sabon shafin, za ka iya kawai danna sabon gunkin shafin . A nan ne bambancin yake. Ba kwa buƙatar danna gunkin shafuka don buɗe sabon shafin kamar a cikin wayoyin hannu.

Domin rufe shafukan incognito, danna maballin giciye wanda ke bayyana a saman kowane shafin. Hakanan zaka iya rufe duk shafukan incognito tare. Don yin haka, matsa ka riƙe maɓallin giciye akan kowane shafin har sai zaɓin rufe duk shafuka ya tashi akan allon. Yanzu danna wannan zaɓin kuma za a rufe duk shafukan incognito.

An ba da shawarar: Yadda ake Amfani da Yanayin Tsaga-Screen akan Android

Yadda Ake Amfani da Yanayin Incognito akan Wasu Tsoffin Browser

A kan wasu na'urorin Android, Google Chrome ba shine tsoho mai bincike ba. Kamfanoni irin su Samsung, Sony, HTC, LG, da dai sauransu suna da nasu browsers wanda aka saita azaman tsoho. Duk waɗannan tsoffin mazuruftar su ma suna da yanayin bincike mai zaman kansa. Misali, Yanayin binciken sirri na Samsung ana kiransa Sirri Mode. Yayin da sunayen na iya bambanta, gaba ɗaya hanyar shigar da ɓoye ko bincike na sirri iri ɗaya ne. Duk abin da kuke buƙatar yi shine buɗe mai binciken kuma danna maɓallin menu. Za ku sami zaɓi don shiga incognito ko buɗe sabon shafin incognito ko wani abu makamancin haka.

Elon Decker

Elon marubucin fasaha ne a Cyber ​​S. Ya kasance yana rubuta yadda ake ja-gora kusan shekaru 6 yanzu kuma ya rufe batutuwa da yawa. Yana son rufe batutuwan da suka shafi Windows, Android, da sabbin dabaru da shawarwari.