Mai Laushi

Yadda ake Amfani da Jam'iyyar Netflix don Kallon Fina-Finai tare da Abokai

Gwada Kayan Aikinmu Don Kawar Da Matsaloli





An bugaAn sabunta ta ƙarshe: Mayu 18, 2021

Komai yana da kyau idan an ji daɗinsa tare da abokai, kuma kallon wasan kwaikwayo na gargajiya ko ban tsoro akan Netflix ba banda bane. Koyaya, a cikin wani lokaci da ba a taɓa yin irinsa ba a tarihi, an soke gatar yin cuɗanya da abokanmu da zafi. Duk da yake wannan ya kawo ƙarshen ayyukan zamantakewa da yawa, kallon Netflix tare da abokanka ba ɗaya ba ne. Idan kuna son kawar da blues ɗin keɓewar ku kuma ku ji daɗin fim tare da abokan ku, ga post ɗin don taimaka muku yin aiki. yadda ake amfani da ƙungiyar Netflix don kallon fina-finai tare da abokai.



Yadda ake Amfani da Jam'iyyar Netflix don Kallon Fina-Finai tare da Abokai

Abubuwan da ke ciki[ boye ]



Yadda ake Amfani da Jam'iyyar Netflix don Kallon Fina-Finai tare da Abokai

Menene Jam'iyyar Netflix?

Jam'iyyar Teleparty ko Netflix, kamar yadda aka sani a da, haɓakar Google Chrome ne wanda ke ba da damar masu amfani da yawa don ƙirƙirar ƙungiya da kallon nunin kan layi da fina-finai tare. A cikin fasalin, kowane ɗan jam'iyya zai iya kunna fim ɗin kuma ya dakatar da shi, yana tabbatar da cewa duka suna kallonsa tare. Bugu da ƙari, Teleparty yana ba masu amfani da akwatin hira, yana ba su damar yin magana da juna yayin kallon fim ɗin. Idan waɗannan abubuwan ba su da daɗi, Teleparty yanzu yana aiki tare da kowane sabis na yawo na bidiyo kuma ba'a iyakance shi ga Netflix kawai ba. Idan kuna son samun ingantacciyar lokaci tare da abokanku daga nesa, to ku karanta gaba don tantancewa yadda ake saita tsawan chrome na Netflix party.

Zazzage tsawo na Jam'iyyar Netflix akan Google Chrome

Jam'iyyar Netflix haɓaka ce ta Google Chrome kuma ana iya ƙarawa zuwa mai binciken kyauta. Kafin a ci gaba, Tabbatar cewa duk abokanka suna da asusun Netflix kuma su sami damar Google Chrome akan PC ɗinsu . Tare da duk abin da aka yi, ga yadda zaku iya kallon bikin Netflix tare da abokai:



1. Bude Google Chrome akan PC / Laptop ɗin ku kuma kai zuwa ga official website na Jam'iyyar Netflix .

2. A saman kusurwar dama ta shafin yanar gizon, danna kan 'Shigar da Teleparty. '



A saman kusurwar dama, danna Shigar teleparty | yadda ake amfani da ƙungiyar Netflix don kallon fina-finai tare da abokai.

3. Za a tura ku zuwa kantin yanar gizon Chrome. Nan, danna a kan 'Ƙara zuwa Chrome' maballin don shigar da tsawo a kan PC ɗin ku, kuma za a shigar da tsawo a cikin dakika kaɗan.

Danna kan ƙara zuwa chrome don shigar da tsawo

4. Sa'an nan, ta hanyar browser. shiga cikin Netflix ɗin ku asusu ko duk wani sabis na yawo da kuka zaɓa. Hakanan, tabbatar da cewa duk mutanen da suke da niyyar shiga jam’iyyar suma sun shigar da tsawo na Teleparty a browser na Google Chrome. Ta hanyar shigar da tsawo na Jam'iyyar Netflix tukuna, abokanka za su iya kallon fim ɗin ba tare da wata matsala ba.

5. A saman kusurwar dama ta Chrome tab, danna gunkin wuyar warwarewa don bayyana jerin duk kari.

Danna gunkin wasan wasa don buɗe duk kari

6. Je zuwa tsawo mai taken 'Netflix Party yanzu shine Teleparty' kuma danna gunkin Pin a gabansa don saka shi zuwa mashigin adireshin Chrome.

Danna gunkin fil a gaban tsawo | yadda ake amfani da ƙungiyar Netflix don kallon fina-finai tare da abokai.

7. Da zarar an haɗa tsawo, fara kunna kowane bidiyon da kuke so.

8. Bayan kun fara kunna bidiyo. danna kan tsawo na Pinned a saman kusurwar dama na allon. Wannan zai kunna fasalin Teleparty akan burauzar ku.

danna kan tsawo na Teleparty

9. Wata karamar taga za ta tashi a saman allon. Anan zaku iya yanke shawara idan kuna son baiwa wasu iko akan nunin ta kunna ko kashe '. Ni kaɗai ke da zaɓi na sarrafawa .’ Da zarar an zaɓi zaɓin da aka fi so, danna kan 'Fara jam'iyyar.'

Danna fara bikin

10. Wani taga zai bayyana, mai ɗauke da hanyar haɗin gwiwar ƙungiyar agogo. Danna kan zaɓin 'Copy Link' don ajiye shi a allon allo kuma raba hanyar haɗin gwiwa tare da duk wanda kuke son ƙarawa zuwa ƙungiyar ku. Hakanan, tabbatar da cewa akwati mai taken ' Nuna hira An kunna idan kuna son yin magana da abokan ku.

Kwafi URL ɗin kuma aika zuwa abokanka don shiga

11. Ga mutanen da ke shiga ta hanyar haɗin yanar gizon don kallon taron Netflix tare da abokansu, kuna buƙatar danna kan tsawo na Teleparty don buɗe akwatin hira . Dangane da saitunan mai masaukin baki, sauran membobin ƙungiyar za su iya ɗan dakata su kunna bidiyon kuma su yi magana da juna ta akwatin taɗi.

12. Hakanan fasalin yana ba masu amfani damar canza sunan laƙabi da ƙara ƙarin matakin nishaɗi ga ƙungiyar kallo. Don yin haka, danna kan Profile pic a saman kusurwar dama ta taga taɗi.

Danna kan zaɓin hoton bayanin martaba a kusurwar dama ta dama | yadda ake amfani da ƙungiyar Netflix don kallon fina-finai tare da abokai.

13. A nan, za ku iya canza sunan laƙabin ku kuma ko da zabar daga gungu na Hotunan Bayani mai rai don tafiya tare da sunan ku.

canza suna bisa fifiko

14. Ji daɗin dare na fim tare da abokanka da dangin ku ta amfani da Netflix Party ba tare da sanya kanku cikin haɗari ba.

Karanta kuma: Yadda ake ɗaukar Screenshot akan Netflix

Sauran Madadin

daya. Watch2Gether : W2G siffa ce da ke aiki kama da Teleparty kuma ana iya zazzage shi azaman tsawo na Chrome. Ba kamar Teleparty ba, duk da haka, W2G yana da ingantacciyar ɗan wasa wanda ke ba mutane damar kallon YouTube, Vimeo, da Twitch. Masu amfani kuma za su iya kallon Netflix tare, tare da mai watsa shiri raba allon su ga duk sauran membobin.

biyu. kabad : Kast app ne mai saukewa wanda ke tallafawa duk manyan ayyukan yawo akan intanit. Mai watsa shiri ya ƙirƙiri tashar yanar gizo, kuma duk membobin da ke shiga za su iya kallon rafi kai tsaye. Hakanan ana samun app ɗin akan wayoyin hannu waɗanda ke ba masu amfani damar shiga tare da na'urar da suke so.

3. Metastream : Metastream ya zo a cikin nau'i na mai bincike kuma yana ba da damar masu amfani da yawa su daidaita Netflix da bidiyo daga wasu manyan ayyukan yawo. Yayin da sabis ɗin ba shi da kowane aikace-aikacen sadaukarwa, mai binciken kansa ya dace don yin hira da kallon fina-finai tare.

Tambayoyin da ake yawan yi (FAQs)

Q1. Ta yaya zan yi amfani da kari na jam'iyyar Netflix a cikin Chrome?

Don amfani da tsawo na chrome Party na Netflix , za ku fara zazzage tsawo daga kantin yanar gizon Chrome. Tabbatar cewa an rataye tsawo zuwa ma'aunin aikin Chrome. Da zarar an shigar da shi kuma an haɗa shi, buɗe kowane sabis na yawo na bidiyo kuma fara kunna fim ɗin da kuke so. Danna kan zaɓin tsawo a saman kuma kuna da kyau ku tafi.

Q2. Za ku iya kallon fina-finai tare akan Netflix?

Kallon Netflix tare da abokanka yanzu abu ne mai yuwuwa. Duk da yake software da kari da yawa za su taimaka muku cimma wannan, Tsarin Teleparty ko Netflix Party shine babban mai nasara. Zazzage tsawaita zuwa burauzar ku na Google Chrome kuma kuna iya kallon fina-finai da nuni tare da danginku da abokanku.

An ba da shawarar:

A cikin waɗannan lokuttan da ba a taɓa yin irin su ba, ba da lokaci mai kyau tare da danginku ya zama mafi mahimmanci fiye da kowane lokaci. Tare da fasali irin su Teleparty, kusan zaku iya sake ƙirƙirar daren fim tare da abokanku da dangin ku kuma ku magance shuɗi na kullewa.

Muna fatan wannan jagorar ya taimaka kuma kun iya yi amfani da ƙungiyar Netflix don kallon fina-finai tare da abokai ko dangi . Idan har yanzu kuna da wasu tambayoyi game da wannan labarin, to ku ji daɗin tambayar su a cikin sashin sharhi.

Advait

Advait marubucin fasaha ne mai zaman kansa wanda ya ƙware a koyarwa. Yana da shekaru biyar na gwaninta rubuta yadda ake yi, bita, da koyawa akan intanet.