Mai Laushi

Sabbin Sabunta KB4482887 akwai don Windows 10 sigar 1809

Gwada Kayan Aikinmu Don Kawar Da Matsaloli





An sabunta ta ƙarshe Afrilu 17, 2022 Duba don sabunta windows 0

A yau (01/03/2019) Microsoft ya fitar da sabon sabuntawar tarin KB4482887 (OS Build 17763.348) don sabuwar Windows 10 1809. Shigarwa KB4482887 bups da version number zuwa windows 10 gina 17763.348 wanda ke kawo gyare-gyare masu inganci da mahimman gyare-gyaren kwaro. A cewar Microsoft blog sabuwar Windows 10 KB4482887 tana magance matsalolin Cibiyar Aiki, PDF a cikin Microsoft Edge, babban fayil ɗin da aka raba, Windows Hello, da ƙari mai yawa.

Hakanan, Microsoft ya lissafa biyu Abubuwan da suka dace don KB4482887 Bug na farko yana da alaƙa da Internet Explorer inda wasu masu amfani za su fuskanci matsalolin tantancewa. Batu na biyu kuma na ƙarshe da Microsoft ya amince da shi shine game da Kuskure 1309 wanda za'a iya karɓa lokacin da masu amfani suka yi ƙoƙarin cirewa da cire wasu nau'ikan fayilolin MSI da MSP.



Zazzage Windows 10 Sabunta KB4482887

Sabunta tarawa KB4482887 don windows 10 1809 zazzagewa ta atomatik shigar ta Windows Update. Hakanan, zaku iya shigarwa da hannu Windows 10 KB4482887 daga saituna, Sabuntawa da Tsaro kuma danna Duba don Sabuntawa.

KB4482887 (OS Gina 17763.348) Hanyoyin saukar da kan layi



Idan kuna neman Windows 10 1809 ISO danna nan.

Menene sabon Windows 10 gina 17763.348?

Na baya-bayan nan Windows 10 gina 17763.348 A ƙarshe ya magance batun da zai iya haifar da Cibiyar Ayyuka (maƙasudin tsayawa ɗaya don sanarwa a cikin Windows 10) ba zato ba tsammani ya bayyana a gefen da ba daidai ba na allon kafin ya bayyana a gefen dama.



Hakanan an gyara kwaro mai alaƙa da Microsoft Edge inda mai bincike na iya kasa ajiye wasu abubuwan da aka yi tawada a cikin PDF an magance shi.

Bug tare da Internet Explorer inda mai lilo zai iya kasa loda hotuna idan tushen hanyar hoton ya ƙunshi koma baya, yanzu an gyara shi.



Microsoft ya ce wannan sabuntawa yana ba da damar Retpoline akan wasu na'urori, waɗanda za su iya haɓaka aikin bambance-bambancen Specter 2. An ce yawancin faci na Meltdown da Specter suna haifar da ƙara ko žasa tasiri mai tasiri akan aikin tsarin, don haka tare da wannan tarin sabuntawa, ya kamata a rage sawun sawun CPU da amfanin ƙwaƙwalwar ajiya.

Haɓakawa da gyare-gyare (Sabunta KB4482887)

Anan ga cikakken canji na Windows 10 gina 17763.348 da aka jera akan shafin Microsoft.

  • Yana ba da damar Retpoline don Windows akan wasu na'urori, wanda zai iya inganta aikin Specter variant 2 rangwame (CVE-2017-5715). Don ƙarin bayani, duba gidan yanar gizon mu, Rage bambance-bambancen Specter 2 tare da Retpoline akan Windows .
  • Yana magance batun wanda zai iya haifar da Cibiyar Ayyuka ta bayyana ba zato ba tsammani a gefen allon da ba daidai ba kafin ya bayyana a daidai gefen.
  • Yana magance matsalar da ƙila ta kasa adana wasu abubuwan da aka taru a cikin PDF a cikin Microsoft Edge. Wannan yana faruwa idan kun goge ɗan tawada da sauri bayan fara zaman tawada sannan ku ƙara ƙarin tawada.
  • Yana magance batun da ke nuna nau'in watsa labarai azaman Ba ​​a sani ba a cikin Manajan uwar garken don faifai-aji-ajiya (SCM).
  • Yana magance matsala tare da samun damar Desktop zuwa Hyper-V Server 2019.
  • Yana magance batun da ke sa reshen Cache na sake bugawa ya ɗauki sarari fiye da yadda aka tsara shi.
  • Yana magance matsalar aiki lokacin kafa haɗin Desktop daga abokin ciniki na Nesa na Desktop zuwa Windows Server 2019.
  • Yana magance batun dogaro wanda zai iya sa allon ya zama baki bayan ya dawo daga Barci idan kun rufe murfin kwamfutar tafi-da-gidanka yayin cire haɗin kwamfutar tafi-da-gidanka daga tashar docking.
  • Yana magance matsalar da ke haifar da rushewar fayilolin da aka raba akan babban fayil ɗin da aka raba saboda kuskuren Ƙimar Samun dama. Wannan batu yana faruwa lokacin da aka shigar da direba mai tacewa.
  • Yana ba da damar goyan bayan rawar kai don wasu rediyon Bluetooth.
  • Yana magance batun da zai iya haifar da bugu zuwa PDF ya gaza yayin zaman Desktop. Wannan batu yana faruwa yayin ƙoƙarin adana fayil ɗin da tura abubuwan tafiyarwa daga tsarin abokin ciniki.
  • Yana magance batun dogaro wanda zai iya sa babban allon kwamfutar tafi-da-gidanka yayi haske lokacin da aka dawo daga Barci. Wannan batu yana faruwa idan kwamfutar tafi-da-gidanka tana da alaƙa da tashar jiragen ruwa mai nunin kai tsaye.
  • Yana magance batun da ke nuna baƙar allo kuma yana haifar da zaman Desktop na Nisa don dakatar da amsawa yayin amfani da wasu hanyoyin haɗin yanar gizo na VPN.
  • Yana sabunta bayanan yankin lokaci don Chile.
  • Yana magance matsalar da ta kasa yin rijistar kyamarori na USB daidai don Windows Hello bayan saitin gwaninta na waje (OOBE).
  • Yana magance matsalar da ke hana Microsoft Ingantattun Point da Buga direban dacewa daga shigarwa akan abokan ciniki na Windows 7.
  • Yana magance matsalar da ke haifarwa Sabis na aiki don dakatar da aiki lokacin da aka saita Desktop Remote don amfani da mai rikodin hardware don Advanced Video Coding (AVC).
  • Yana magance matsalar da ke kulle asusun mai amfani lokacin da kake matsar da aikace-aikacen zuwa dandalin da aka raba ta amfani da App-V.
  • Yana haɓaka amincin UE-Vappmonitor.
  • Yana magance matsalar da ke hana aikace-aikacen App-V farawa kuma yana haifar da kuskure 0xc0000225 a cikin log ɗin. Saita DWORD mai zuwa don keɓance iyakar lokacin don direba ya jira ƙarar da za ta kasance:HKLMSoftwareMicrosoftAppVMAVConfigurationMaxAttachWaitTimeInMilliseconds.
  • Yana magance matsala tare da kimanta matsayin daidaitawar yanayin yanayin Windows don taimakawa tabbatar da daidaiton aikace-aikace da na'urar ga duk abubuwan sabuntawa ga Windows.
  • Yana magance batun da zai iya hana wasu aikace-aikace nuna taga Taimako (F1) daidai.
  • Yana magance matsalar da ke haifar da ɓarkewar tebur da mashaya aiki akan Windows Server 2019 Terminal Server bayan amfani da saitin Fayil ɗin Bayanan Mai amfani.
  • Yana magance matsalar da ta kasa sabunta hive mai amfani lokacin da kuka buga fakitin zaɓi a cikin Ƙungiyar Haɗin kai bayan an buga Ƙungiyar Haɗin kai a baya.
  • Yana haɓaka aikin da ke da alaƙa da ayyukan kwatancen kirtani marasa fahimta kamar _stricmp() a cikin Universal C Runtime.
  • Yana magance matsalar daidaitawa tare da tantancewa da sake kunnawa na wasu abubuwan cikin MP4.
  • Yana magance matsalar da ke faruwa tare da saitin wakili na Internet Explorer da saitin gogewar waje (OOBE). Alamar farko ta daina amsawa bayan Sysprep .
  • Yana magance matsalar da hoton allon kulle tebur ɗin da Manufofin Ƙungiya suka saita ba zai sabunta ba idan hoton ya girmi ko yana da suna iri ɗaya da hoton da ya gabata.
  • Yana magance wani batu wanda hoton fuskar bangon waya ɗin da Manufofin Ƙungiya suka saita ba zai sabunta ba idan hoton yana da suna iri ɗaya da hoton da ya gabata.
  • Yana magance matsalar da ke haifar da TabTip.exe allon taɓawa don dakatar da aiki a wasu yanayi. Wannan batu yana faruwa lokacin da kake amfani da madannai a cikin yanayin kiosk bayan maye gurbin tsoho harsashi.
  • Yana magance batun da zai iya haifar da sabuwar tutar haɗin Miracast ta ci gaba da kasancewa a buɗe bayan an rufe haɗin.
  • Yana magance batun da zai iya haifar da fayafai masu kama-da-wane su tafi layi yayin haɓaka gungu na 2-node Storage Space Direct (S2D) daga Windows Server 2016 zuwa Windows Server 2019.
  • Yana magance batun da ya kasa gane farkon farkon sunan zamanin Jafananci a matsayin gajarce kuma yana iya haifar da batutuwan tantance kwanan wata.
  • Yana magance batun da zai iya hana Internet Explorer daga loda hotunan da ke da koma baya () a hanyar tushen tushen su.
  • Yana magance batun da zai iya haifar da aikace-aikacen da ke amfani da bayanan Microsoft Jet tare da tsarin fayil na Microsoft Access 95 don dakatar da aiki ba da gangan ba.
  • Yana magance matsala a cikin Windows Server 2019 wanda ke haifar da lokacin shigarwa da fitarwa lokacin da ake neman bayanan SMART ta amfani da Ajiye-AjiyeReliabilityCounter() .

Idan kun fuskanci wata wahala wajen shigarwa KB4482887 duba Windows 10 1809 sabunta matsala jagora .