Mai Laushi

An Warware: Sabar wakili da aka saita baya amsa windows 10

Gwada Kayan Aikinmu Don Kawar Da Matsaloli





An sabunta ta ƙarshe Afrilu 17, 2022 Proxy Server baya amsawa windows 10 0

Samun Kuskuren uwar garken wakili baya amsawa Kuskuren google chrome, ko da modem ɗin ku, na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa, da duk sauran na'urorin WiFi suna da kyau. Wannan kuskure ne gama gari a cikin Chrome, Internet Explorer da sauran masu bincike don mai amfani Windows 10, 8.1 da 7. Bari mu fara fahimta Menene wakili da yadda yake aiki. Sabar wakili tana aiki azaman gudun hijira tsakanin cibiyar sadarwar gida da gidan yanar gizo ko sabis na kan layi wanda kuke ƙoƙarin haɗawa. Ɗaya daga cikin fa'idodin sabar wakili shine rashin bayyana sunan su ga masu amfani da Intanet.

Akwai dalilai da yawa na wannan uwar garken wakili baya amsa kuskure, dalili ɗaya na asali shine saboda wasu aikace-aikacen da ba'a so ko shirin. Ko kuma yana iya zama saboda wani tsawaita mugunta. Hakanan, wannan kuskuren na iya faruwa saboda rashin daidaituwa a cikin saitunan LAN. Idan kuma kuna fama da wannan matsalar anan ku nemi mafita ta ƙasa don gyarawa kasa haɗi zuwa uwar garken wakili /proxy uwar garken kuskure ba amsawa a kan windows 10 kwamfuta.



Gyara uwar garken wakili baya amsawa

Kamar yadda aka tattauna tsawaita ƙeta / Adware, kamuwa da cuta malware shine babban dalilin da ke bayan wannan uwar garken wakili ba a haɗa kuskure ba. Don haka Da farko muna ba da shawarar shigar da ingantaccen riga-kafi ko shirin rigakafin cutar malware tare da sabon sabuntawa Kuma aiwatar da cikakken sikanin tsarin. Domin galibi a duk lokacin da kuka ziyarci gidan yanar gizon da ke da mahaɗa masu lalata da adware, suna shigar da kansu akan kwamfutar kuma suna canza saitunan wakili ba tare da abun cikin mai amfani ba. Don haka kar a manta da bincika kwamfutarka ta amfani da riga-kafi ko aikace-aikacen antimalware. Yanzu bayan Ana dubawa tsari kammala Sake kunna windows da duba matsalar warware. Idan har yanzu kuna samun kuskure iri ɗaya to dalilin na iya bambanta fallow mataki na gaba.

Sake saita Saitunan wakili

Wani lokaci saboda kamuwa da ƙwayoyin cuta ko kowane dalili na iya canza wakili, yana da kyau a duba kuma da hannu sake saita saitin wakili.



  • Latsa Windows + R, rubuta inetcpl.cpl kuma ok
  • Wannan zai buɗe taga kaddarorin intanet.
  • Matsa zuwa shafin haɗin gwiwa sannan danna saitunan LAN,
  • Cire alamar akwatin zuwa Yi amfani da uwar garken wakili don LAN ɗin ku
  • Hakanan, tabbatar an duba akwatin saiti ta atomatik.
  • Yanzu danna Ok don adana canje-canje.
  • Sake kunna tsarin kuma duba matsalar ta warware ko a'a.

Yawancin lokaci wannan mataki yana gyara matsalar amma idan a gare ku matsalar ba ta warware ba to ku bi mataki na gaba.

Kashe Saitunan wakili na LAN



Sake saita saitunan Intanet

  • Sake buɗe Abubuwan Intanet ta amfani da inetcpl.cpl umarni.
  • A cikin taga saitunan Intanet zaɓi Babba shafin.
  • Danna maɓallin Sake saiti kuma mai binciken intanet zai fara aikin sake saiti.
  • Sake kunna na'urar Windows 10 kuma duba haɗin ku zuwa uwar garken wakili.

Sake saita saitunan Intanet

Sake saita Saitunan Mai lilo

  • Danna maballin menu na Chrome, wanda aka wakilta da layin kwance uku.
  • Lokacin da menu mai saukarwa ya bayyana, zaɓi zaɓi mai lakabin Saituna.
  • Ya kamata a nuna Saitunan Chrome a cikin sabon shafi ko taga, dangane da tsarin ku.
  • Na gaba, gungura zuwa kasan shafin kuma danna kan saitunan ci gaba.
  • Gungura ƙasa har sai Sake saitin (Mayar da saitunan zuwa saitunan asali) danna maɓallin Sake saita saitunan burauza.

Ya kamata a nuna maganganun tabbatarwa yanzu, yana ba da cikakken bayani game da abubuwan da za a mayar da su zuwa tsohuwar yanayin su idan kun ci gaba da tsarin sake saiti Don kammala aikin sabuntawa, danna maɓallin Sake saitin.



sake saita chrome browser

Cire ƙeta kari daga Google Chrome

  • bude chrome browser,
  • Nau'in chrome://extensions/ akan mashin adireshi kuma latsa maɓallin shigar
  • wannan zai nuna duk jerin abubuwan kari da aka shigar,
  • Kashe duk kari na chrome kuma sake buɗe mai binciken chrome
  • Bincika idan wannan yana taimakawa wajen gyara matsalar, chrome yana aiki lafiya.

Chrome kari

Sake saita saitunan hanyar sadarwa

Wani lokaci saitunan cibiyar sadarwar da ba daidai ba kuma suna haifar da gazawar haɗin kai zuwa intanit. Yi umarnin da ke ƙasa don sake saita saitunan cibiyar sadarwa zuwa saitunan tsoho.

Nemo umarni da sauri, danna-dama kuma zaɓi gudu azaman mai gudanarwa,

Yanzu yi umarni a ƙasa ɗaya bayan ɗaya kuma danna maɓallin shigar kowace.

    netsh winsock sake saiti netsh int iPV4 sake saiti ipconfig / saki ipconfig / sabuntawa ipconfig / flushdns

Sake kunna Windows bayan kammala umarni kuma duba babu ƙarin matsaloli tare da hanyar sadarwa da haɗin Intanet.

Sake saita kwasfan Windows da IP

Registry Tweak don Share Proxy virus

  • Latsa Windows + R, rubuta regedit kuma ok don buɗe editan rajista na windows,
  • Ajiyayyen bayanan rajista, sannan kewaya maɓallin mai zuwa
  • HKEY_CURRENT_USERSoftwareMicrosoftWindowsCurrent Siffar Saitunan Intanet
  • Anan nemo maɓallan masu zuwa dama danna shi kuma goge su

Kunna wakili
Hijira Proxy
Sabar wakili
Matsakaicin wakili

Wannan ke nan yanzu Sake kunna windows don yin canje-canje masu tasiri. Kuma Duba matsalar ku.

Shin waɗannan mafita sun taimaka wajen gyara uwar garken wakili da aka saita baya amsa google chrome ? Bari mu san kan sharhin da ke ƙasa, kuma karanta: