Mai Laushi

Menene ASP.NET Machine Account? Yadda za a share shi?

Gwada Kayan Aikinmu Don Kawar Da Matsaloli





An bugaƘarshe da aka sabunta: Yuni 6, 2021

Asusun masu amfani na gida akan Windows babban fasali ne don lokacin da mutane da yawa ke amfani da PC iri ɗaya kuma suna son kiyaye sirrin su. Duk da haka, da alama wani abu mai ban mamaki yana faruwa tare da masu amfani da yawa, kamar yadda sabon asusu mai suna ASP.NET Machine ya bayyana akan PC ɗin su. Idan kun ci karo da wannan matsalar kuma kuna cikin damuwa cewa wasu 'yan uwa sun yi wasan kwaikwayo na wauta, to ku tabbata. Wannan jagorar zai taimaka muku fahimta menene asusun ASP.NET Machine da kuma yadda zaku iya magance wannan sabon asusun mai amfani akan PC ɗinku.



Menene ASP.NET Machine Account da Yadda ake Share IT

Abubuwan da ke ciki[ boye ]



Menene ASP.NET Machine Account?

Duk da yake abu ne na dabi'a a ɗauka cewa ƙwayar cuta ce ke haifar da wannan batu, sabon asusun gida yana samuwa ta software na Microsoft mai suna NET Framework. Ana shigar da wannan fasalin ta atomatik a yawancin na'urorin Windows kuma yana sauƙaƙe hulɗar harshe. Wannan ya sa tsarin NET ya zama mahimmanci don aiki na wasanni da aikace-aikace daban-daban waɗanda Windows ke buƙatar nazarin lambar su.

Ana ƙirƙira asusun ASP.NET Machine ta atomatik lokacin da aka sanya .NET Framework akan na'urar Windows. Damar yin wannan asusun da kansa ba shi da yawa kuma yawanci wasu kurakurai ne yayin aikin shigarwa wanda ke haifar da ƙirƙirar asusun ASP.NET Machine.



Zan iya share ASP.NET Machine Account?

Asusun ASP.NET Machine yana samun gata mai gudanarwa yayin ƙirƙira kuma wani lokacin yana tambayar masu amfani da kalmar sirri yayin shiga. Yayin da za ku iya ci gaba da amfani da asusunku na farko, asusun .NET yana haifar da barazana ga tsaron PC ɗin ku. Yana da yuwuwar ɗaukar iko da asusun ku kuma ya kulle ku daga kwamfutar ku. Abin farin ciki, yana yiwuwa a share asusun ASP.NET Machine da hannu da kuma kare PC ɗinku daga ɗauka.

Hanyar 1: Sake shigar .NET Framework

Kamar yadda aka ambata a baya, wannan asusun da ba a so yana haifar da kurakurai a cikin tsarin shigarwa na software. Sake shigar da Tsarin yana ɗaya daga cikin mafi kyawun hanyoyin kawar da batun. Tsarin .NET yana ɗaya daga cikin mashahuri kuma mafi sauƙin samuwa aikace-aikacen da Microsoft ya ƙirƙira. Za ka iya zazzage fayilolin shigarwa daga Gidan yanar gizon dot na Microsoft kuma bi tsarin shigarwa gabaɗaya akan PC ɗin ku. Sake kunna PC ɗinku bayan shigarwa kuma a warware kuskuren.



Hanyar 2: Cire Asusun mai amfani da hannu

Ana iya cire asusun masu amfani na gida akan Windows cikin sauƙi kamar yadda za'a iya ƙara su. Idan asusun ya ci gaba da kasancewa bayan tsarin sake shigarwa, za ku iya cire shi ta hanyar sarrafawa, ba tare da canza ko yin amfani da kowane kalmar sirri ba.

1. A kan Windows PC, bude Control Panel.

Buɗe panel Control | Menene ASP.NET Machine Account

2. Daga zaɓuɓɓukan da suka bayyana, danna 'User Accounts' don ci gaba.

Danna kan User Accounts | Menene ASP.NET Machine Account

3. Danna kan 'Cire User Accounts. '

Danna kan Cire asusun mai amfani | Menene ASP.NET Machine Account

4. Nan, zaɓi Injin ASP.NET account kuma cire shi daga PC.

An ba da shawarar:

Duk da kasancewar Microsoft ɗaya daga cikin amintattun hanyoyin aiki a kasuwa, kurakuran ire-iren waɗannan har yanzu suna bayyana ga masu amfani da yawa. Koyaya, tare da matakan da aka ambata a sama, yakamata ku iya magance wannan kuskuren hanyar haɗin yanar gizo da kare PC ɗinku daga asusun mai amfani da ɗan damfara.

Muna fatan wannan jagorar ya taimaka kuma kun sami damar fahimta menene asusun ASP.Net Machine da kuma yadda za ku iya goge shi. Idan kuna da wasu tambayoyi, rubuta su a cikin sashin sharhin da ke ƙasa kuma za mu tuntuɓe ku.

Advait

Advait marubucin fasaha ne mai zaman kansa wanda ya ƙware a koyarwa. Yana da shekaru biyar na gwaninta rubuta yadda ake yi, bita, da koyawa a kan intanit.