Mai Laushi

Windows 10 An gwada sabunta Menu a cikin tashar Dev ginawa 20161

Gwada Kayan Aikinmu Don Kawar Da Matsaloli





An sabunta ta ƙarshe Afrilu 17, 2022 Windows 10 20H1 sabuntawa 0

A yau Microsoft ya fitar da Windows 10 Preview Insider Gina 20161.1000 don Dev Channel (wanda aka fi sani da Fast Ring). Na baya-bayan nan Windows 10 Gina 20161, ya haɗa da fasalulluka da dama da haɓakawa ga Fara Menu da sanarwa, sauƙin sauyawa shafin a cikin Microsoft Edge, wasu gyare-gyaren kwaro, da ƙari. Bari mu kalli sabon abu Windows 10 Gina 20161.1000 .

Idan kun kasance ɓangare na Windows Insider a cikin Saurin ringin, zaku iya ɗaukakawa zuwa Tsarin Binciken Insider Gina 20161 daga saitunan windows, sabuntawa & bincika maɓallin sabuntawa. Da zarar an gama kuna buƙatar sake kunna PC ɗin ku don amfani da su. Bayan shigarwa na sabuntawa, lambar ginin za ta canza zuwa 20161.1000.



Idan kana neman Download Windows 10 gina 20161 ISO danna nan .

Zazzage na baya-bayan nan windows 10 version 21H1 ISO



Menene sabo akan Windows 10 Gina 20161?

Ƙirar menu na Farawa Mai Sauƙi

Sabuwar Windows 10 samfoti na gina 20161, yana gabatar da ingantaccen ƙirar menu na Fara, yana kawar da tsayayyen faranti masu launi a bayan tambura a cikin jerin ƙa'idodin. Kuma fale-falen menu na Farawa yanzu suna sane da jigogi wanda shine ƙarin mataki nesa da yaren ƙira da aka fara gabatarwa a cikin Windows 8. Jirgin ƙirar da Fluent Design gumaka don Office da Microsoft Edge ciki har da gumakan da aka sake tsarawa don haɗaɗɗun apps kamar Mail, Calculator. , da Kalanda.



Wannan ingantaccen ƙirar Fara yana da kyau a duka jigo mai duhu da haske, amma idan kuna neman ɓarkewar launi, da farko tabbatar kun kunna jigon duhu na Windows sannan kunna Nuna lafazin launi a saman saman masu zuwa don Fara, mashaya, da Cibiyar aiki a ƙarƙashin Saituna> Keɓantawa> Launi don yin amfani da launi na lafazin da kyau ga firam ɗin farawa da fale-falen fale-falen buraka, Microsoft ya bayyana.

Za a iya samun dama ga shafukan Edge tare da alt + tab



Tare da Windows 10 gina 20161 da aka shigar, ta amfani da ALT + TAB akan maballin madannai zai nuna duk shafuka da suke buɗewa a cikin burauzar Microsoft, ba kawai mai aiki a kowane taga mai bincike ba. Amma idan kun fi son ƙarancin shafuka ko ƙwarewar Alt + TAB na al'ada to akwai saiti (a ƙarƙashin Saituna> Tsarin> Multitasking) don saita Alt + Tab don nuna kawai shafuka uku ko biyar na ƙarshe ko kashe wannan fasalin gaba ɗaya.

Keɓaɓɓen Taskbar don Sabbin Masu amfani

Microsoft yana gwada sassauƙa, kayan aikin gajimare don ma'aunin ɗawainiya, inda Windows 10 za ta ci gaba da bin diddigin kaddarorin da suka dace ta atomatik gami da saka idanu na bayanan bincike. Anan lura da keɓaɓɓen fasalin Taskbar yana aiki ne kawai ga sabbin masu amfani kawai. ga misali:

Sabon ginin yana inganta ƙwarewar sanarwa a ciki Windows 10, inda masu amfani za su iya zaɓar X a saman kusurwar dama don yin watsi da sanarwar da sauri. Hakanan Microsoft yanzu yana kashe sanarwar Taimakon Mayar da hankali da taƙaitaccen toast ta tsohuwa. Hakanan, yanzu zaku iya kwafin bayanan na'urar cikin sauƙi gami da ikon daidaita bayanan tsaro.

Ana magance matsalolin masu zuwa:

  • Binciken kwaro lokacin haɗi da hulɗa tare da mai sarrafa Xbox.
  • Wasu wasanni da aikace-aikace sun yi karo a lokacin ƙaddamarwa ko sun kasa girkawa.
  • Microsoft Edge baya kewayawa zuwa gidajen yanar gizo lokacin da aka kunna WDAG
  • Sake saita wannan PC don nuna kuskure koyaushe An sami matsala sake saita wannan PC lokacin da aka ƙaddamar da shi daga Saituna a cikin ƴan gini na ƙarshe.
  • wasu na'urorin Bluetooth basa nuna matakin baturin su a Saituna
  • Ka'idar saituna ta rushe lokacin da aka kunna Saituna> Keɓantawa> Makirufo yayin da aikace-aikacen win32 ke rikodin sauti.
  • Saitunan sauti sun nuna ba a sami na'urorin shigar da aka samu ko faɗuwa ba.
  • Yayin ƙara firinta, maganganun na iya faɗuwa idan kun kewaya zuwa Ƙara direban firinta
  • Kafaffen kwaro wanda ke haɓaka lokacin kashewa a cikin ginin kwanan nan

Matsalolin masu zuwa har yanzu suna buƙatar gyara.

  • Wasu masu shiga ciki na iya fuskantar, haɗarin tsarin tare da duba kwaro HYPERVISOR_ERROR
  • Sabunta tsari yana rataye ko makale yayin Sanya sabbin samfoti yana ginawa
  • Notepad na iya kasa sake buɗe fayilolin da aka ajiye ta atomatik yayin sake kunna PC
  • Hakanan, kamfanin ya lura: sabon ƙwarewar Alt + Tab da aka ambata a sama, da fatan za a lura cewa saitin ƙarƙashin Saituna> Tsarin> Multitasking don saita Alt + Tab don Buɗe windows kawai a halin yanzu baya aiki.

Microsoft yana jera cikakkun saitin gyare-gyare, gyare-gyare, da sanannun al'amurran da suka shafi Windows 10 Insider Preview gina 20161 a Windows Blog .

Kamar yadda yake al'ada tare da ginawa a farkon zagayowar ci gaba, ginin zai iya ƙunsar kwari da ke da zafi ga wasu. Muna ba da shawarar kada a shigar da ginin samfoti akan injin samarwa. Idan kuna son samun dama da wuri windows 10 fasali masu zuwa muna ba da shawarar shigar da samfoti akan na'urar Virtual.