Mai Laushi

Kunna ko Kashe Siffofin Abubuwan Ƙwarewar Raba a cikin Windows 10

Gwada Kayan Aikinmu Don Kawar Da Matsaloli





An bugaƘarshe da aka sabunta: Fabrairu 17, 2021

Kunna ko Kashe Fasalolin Abubuwan Abubuwan Rabawa a cikin Windows 10: Tare da gabatarwar Windows 10 Creator Update, ana gabatar da wani sabon fasali mai suna Shared Experience wanda ke ba ku damar raba gogewa, aika saƙonni, daidaita apps da ba da damar apps akan sauran na'urorin ku don buɗe apps akan wannan na'urar da dai sauransu. A takaice, zaku iya. bude wani app akan ku Windows 10 PC sannan zaku iya ci gaba da amfani da wannan app akan wata na'ura kamar ta Mobile (Windows 10).



Kunna ko Kashe Siffofin Abubuwan Ƙwarewar Raba a cikin Windows 10

A kan Windows 10 an kunna wannan fasalin ta tsohuwa amma idan ba haka ba to kada ku damu kamar yadda za mu nuna muku yadda ake yin hakan. Hakanan, idan saitunan Ƙwarewar Rarraba sun yi launin toka ko ɓacewa to zaku iya kunna wannan fasalin cikin sauƙi ta hanyar Rijista. Ko ta yaya, ba tare da ɓata kowane lokaci ba bari mu ga Yadda ake Kunnawa ko Kashe Siffofin Abubuwan Abubuwan Rarraba a ciki Windows 10 tare da taimakon jagorar da aka lissafa a ƙasa.



Abubuwan da ke ciki[ boye ]

Kunna ko Kashe Siffofin Abubuwan Ƙwarewar Raba a cikin Windows 10

Tabbatar da haifar da mayar batu kawai idan wani abu ya faru.



Hanyar 1: Kunna ko Kashe Siffofin Abubuwan Abubuwan Rarraba a cikin Windows 10 Saitunan

1. Danna Windows Key + I domin bude Settings sai ka danna Tsari.

danna System



2.Yanzu daga menu na hagu danna kan Abubuwan da aka raba.

3.Na gaba, ƙarƙashin taga gefen dama, kunna kunna don Raba cikin na'urori ku Kunna Siffofin Abubuwan Ƙwarewar Raba a cikin Windows 10.

Kunna jujjuyawar ƙarƙashin Raba a cikin na'urori don Kunna Fasalolin Ƙwarewar Rarraba

Lura: Toggle yana da jagora Bari in buɗe apps akan wasu na'urorin, aika saƙonni a tsakanin su, da kuma gayyaci wasu don amfani da apps tare da ni .

4. Daga Zan iya raba ko karɓa daga sauke-saukar zabi ko dai Na'urori na kawai ko Kowa dangane da zabinku.

Daga Zan iya raba ko karɓa daga zazzagewa zaɓi ko dai Na'urori nawa kawai ko Kowa

Lura: Ta hanyar tsoho na na'urori nawa an zaɓi saituna waɗanda zasu hana ku amfani da na'urorin ku kawai don raba & karɓar gogewa. Idan kun zaɓi Kowa sannan kuma zaku iya raba & karɓar gogewa daga wasu na'urorin kuma.

5. Idan kana so Kashe Siffofin Abubuwan Abubuwan Rabawa a cikin Windows 10 sannan a saukake kashe mai kunnawa don Raba cikin na'urori .

Kashe maɓallin don Raba a cikin na'urori

6.Close Settings sai kayi reboot your PC domin ajiye canje-canje.

Wannan yadda kuke Kunna ko Kashe Siffofin Abubuwan Ƙwarewar Raba a cikin Windows 10 amma idan har yanzu kuna makale ko saitunan sun yi launin toka to ku bi hanya ta gaba.

Hanyar 2: Kunna ko Kashe Fasalin Ƙwarewar Raba a cikin Editan Rijista

1. Danna Windows Key + R sannan ka rubuta regedit kuma danna Shigar.

Run umurnin regedit

biyu. Don Kunna Rarraba Apps a cikin na'urori daga na'urori na kawai :

a) Kewaya zuwa maɓallin rajista mai zuwa:

|_+_|

Kunna ko Kashe Siffofin Abubuwan Haɗin Gwiwa a cikin Editan Rijista

b) Danna sau biyu CdpSessionUserAuthzPolicy DWORD sai canza darajar zuwa 1 kuma danna Ok.

Danna sau biyu akan CdpSessionUserAuthzPolicy DWORD sannan canza shi

c) Hakazalika danna sau biyu NearShareChannelUserAuthzPolicy DWORD da saita darajar zuwa 0 sannan danna Shigar.

Canja ƙimar NearShareChannelUserAuthzPolicy DWORD zuwa 0

d) Sake danna sau biyu RomeSdkChannelUserAuthzPolicy DWORD sai canza darajar zuwa 1 kuma danna Ok.

Canza ƙimar RomeSdkChannelUserAuthzPolicy DWORD zuwa 1

e) Yanzu kewaya zuwa maɓallin rajista mai zuwa:

|_+_|

Kewaya zuwa Shafin Saituna ƙarƙashin maɓallin rajista na CDP

f) A cikin taga gefen dama danna sau biyu RomeSdkChannelUserAuthzPolicy DWORD sai canza darajar zuwa 1 kuma danna Ok.

Canja ƙimar RomeSdkChannelUserAuthzPolicy DWORD a ƙarƙashin Saitunan Shafi zuwa 1

3. Don Kunna Rarraba Apps Daga Kowacce Na'urori:

a) Kewaya zuwa maɓallin rajista mai zuwa:

|_+_|

Kunna ko Kashe Siffofin Abubuwan Haɗin Gwiwa a cikin Editan Rijista

b) Danna sau biyu CdpSessionUserAuthzPolicy DWORD sai canza darajar zuwa 2 kuma danna Shigar.

Canja ƙimar CdpSessionUserAuthzPolicy DWORD zuwa 2

c) Hakazalika danna sau biyu NearShareChannelUserAuthzPolicy DWORD kuma saita shi daraja ku 0 sannan danna Ok.

Canja ƙimar NearShareChannelUserAuthzPolicy DWORD zuwa 0

d) Sake danna sau biyu RomeSdkChannelUserAuthzPolicy DWORD sannan canza shi daraja ku 2 kuma danna Ok.

Canza darajar RomeSdkChannelUserAuthzPolicy DWORD zuwa 2 a cikin rajista

e) Yanzu kewaya zuwa maɓallin rajista mai zuwa:

|_+_|

Kewaya zuwa Shafin Saituna ƙarƙashin maɓallin rajista na CDP

f) A cikin taga gefen dama danna sau biyu RomeSdkChannelUserAuthzPolicy DWORD sai ka canza shi daraja ku 2 kuma danna Shigar.

Canza darajar RomeSdkChannelUserAuthzPolicy DWORD zuwa 2 a cikin rajista

Hudu. Don Kashe Raba Apps a cikin na'urori:

a) Kewaya zuwa maɓallin rajista mai zuwa:

|_+_|

Kunna ko Kashe Siffofin Abubuwan Haɗin Gwiwa a cikin Editan Rijista

b) Danna sau biyu CdpSessionUserAuthzPolicy DWORD sannan canza shi daraja ku 0 kuma danna Shigar.

Danna sau biyu akan CdpSessionUserAuthzPolicy DWORD sannan canza shi

c) Hakazalika danna sau biyu NearShareChannelUserAuthzPolicy DWORD kuma saita shi daraja ku 0 sannan danna Ok.

Canja ƙimar NearShareChannelUserAuthzPolicy DWORD zuwa 0

d) Sake danna sau biyu RomeSdkChannelUserAuthzPolicy DWORD sannan canza shi daraja ku 0 kuma danna Ok.

Danna RomeSdkChannelUserAuthzPolicy DWORD sau biyu sannan canza shi

5.Da zarar an gama, rufe komai sannan sake yi PC ɗin ku.

An ba da shawarar:

Shi ke nan kuka yi nasarar koyo Yadda za a Kunna ko Kashe fasalin Abubuwan Abubuwan Rarraba a cikin Windows 10 amma idan har yanzu kuna da wasu tambayoyi game da wannan post to ku ji daɗin yin su a sashin sharhi.

Aditya Farrad

Aditya ƙwararren ƙwararren fasaha ne mai son kai kuma ya kasance marubucin fasaha a cikin shekaru 7 na ƙarshe. Ya shafi ayyukan Intanet, wayar hannu, Windows, software, da yadda ake jagora.