Mai Laushi

Gyara gumakan Android sun bace daga allon Gida

Gwada Kayan Aikinmu Don Kawar Da Matsaloli





An bugaƘarshe da aka sabunta: Yuni 28, 2021

Lokacin da kake da aikace-aikace da yawa akan na'urarka, ƙila ka sami rudani lokacin ƙoƙarin gano takamaiman gunkin ƙa'idar. Wataƙila ba za ku iya samun ainihin inda aka sanya shi akan allon gida ba. Akwai dalilai da yawa da yasa gumaka ke ɓacewa daga Fuskar allo. Yana yiwuwa an matsar da shi wani wuri dabam ko kuma an goge shi/an kashe ta hanyar haɗari. Idan kuma kuna fuskantar matsala iri ɗaya, wannan jagorar zai taimake ku gyara gumakan Android suna ɓacewa daga Fuskar allo batun. Karanta har zuwa ƙarshe don koyan dabaru daban-daban waɗanda zasu taimaka muku kewaya irin waɗannan yanayi.



Gyara Gumakan Android Sun Bace Daga Allon Gida

Abubuwan da ke ciki[ boye ]



Gyara Gumakan Android Sun Bace Daga Allon Gida

Hanyar 1: Sake kunna na'urar ku

Hanya mafi sauƙi don gyara duk wasu ƙananan batutuwa, kwari, ko glitches shine ta sake kunna wayar Android. Yana aiki mafi yawan lokaci kuma yana canza na'urarka zuwa al'ada. Yi wannan kawai:

1. Kawai danna ka riƙe Maɓallin wuta na yan dakiku.



2. Hakanan zaka iya A kashe wuta na'urarka ko Sake kunnawa shi, kamar yadda aka nuna a kasa.

Kuna iya kashe na'urar ku ko sake yi | Yadda ake gyara gumaka sun ɓace daga allon gida Android



3. Anan, danna Sake yi. Bayan wani lokaci, na'urar zata sake farawa zuwa yanayin al'ada.

Lura: Madadin haka, zaku iya kashe na'urar ta hanyar riƙe maɓallin wuta kuma sake kunna ta bayan ɗan lokaci.

Wannan dabarar za ta gyara matsalar da aka ce, kuma Android za ta dawo aikinta na yau da kullun.

Hanya 2: Sake saita Mai ƙaddamar da Gida

Lura: Tunda wannan hanyar ta sake saita Fuskar allo gaba ɗaya, yana da kyau kawai idan kuna da matsalar ɓoyayyen aikace-aikace mai maimaitawa.

1. Je zuwa na'urarka Saituna sannan ka danna Aikace-aikace.

2. Yanzu kewaya zuwa Duk Aikace-aikace kuma bincika aikace-aikacen da ke sarrafa naku mai ƙaddamarwa.

3. Lokacin da ka shigar da wannan musamman app, za ka ga wani zaɓi kira Adana, kamar yadda aka nuna.

Lokacin da kuka shigar da wannan takamaiman aikace-aikacen, zaku ga zaɓi mai suna Storage.

4. A nan, zaɓi Adana, kuma a ƙarshe, matsa Share bayanai.

A ƙarshe, matsa Share bayanai.

Wannan zai share duk bayanan da aka adana don Fuskar Gidanku, kuma kuna iya shirya apps kamar yadda kuke so.

Karanta kuma: Yadda ake Boye Fayiloli, Hotuna, da Bidiyo akan Android

Hanyar 3: Bincika idan An kashe App ɗin

Wani lokaci, mai amfani na iya kashe aikace-aikacen da gangan. A irin waɗannan lokuta, zai ɓace daga Fuskar allo. Don haka, bi matakan da aka ambata a ƙasa don magance irin waɗannan yanayi:

1. Kewaya zuwa Saituna > Aikace-aikace > Duk Aikace-aikace kamar yadda kuka yi a baya.

Yanzu, zaɓi Aikace-aikace kuma kewaya zuwa Duk Aikace-aikace | Yadda ake gyara gumaka sun ɓace daga allon gida Android

3. Bincika bata aikace-aikace kuma danna shi.

4. Anan, bincika idan app ɗin da kuke nema shine nakasassu .

5. Idan haka ne, kunna ON zaɓi don kunna shi ko danna maɓallin kunnawa.

Takamammen gumakan Android da ke ɓacewa daga batun allon gida za a warware su zuwa yanzu.

Hanyar 4: Yi amfani da Widgets na waya

Kuna iya dawo da aikace-aikacen da ya ɓace zuwa allon gida tare da taimakon widgets, kamar yadda aka bayyana a cikin matakan da aka lissafa a ƙasa:

1. Taɓa kan Fuskar allo kuma latsa ka riƙe zuwa sarari mara komai.

2. Yanzu, kewaya da ikon wato bata daga Fuskar allo.

3. Taɓa kuma ja aikace-aikacen.

Matsa kuma ja aikace-aikacen zuwa allon gida

4. Daga karshe, wuri aikace-aikacen ko'ina akan allon, gwargwadon dacewanku.

Karanta kuma: Yadda ake Mai da Deleted App icons a kan Android

Hanyar 5: Sake Shigar da Aikace-aikacen

Ba za a nuna aikace-aikacen akan allon gida ba idan an goge shi daga na'urar. Don haka a tabbata ba a cire shi na dindindin daga Playstore:

1. Je zuwa Play Store kuma duba ko yana nuna wani zaɓi don Shigar.

2. Idan eh, to an goge aikace-aikacen. Shigar aikace-aikacen kuma.

Bude kantin sayar da Google Play kuma shigar da

3. Idan ka ga an Buɗe zaɓi to app din ya riga ya kasance a wayarka.

Matsa zaɓin Install kuma jira a shigar da aikace-aikacen.

A wannan yanayin, ana share duk bayanan da aka haɗa a baya kuma an sake saita su. Yanzu, wayar ku ta Android za ta yi aiki yadda ya kamata tare da duk abubuwan ban mamaki.

An ba da shawarar:

Muna fatan wannan jagorar ya taimaka kuma kun iya gyara gumakan da ke bacewa daga Fuskar allo . Bari mu san yadda wannan labarin ya taimaka muku. Idan kuna da wasu tambayoyi / sharhi game da wannan labarin, to ku ji daɗin sauke su a cikin sashin sharhi.

Elon Decker

Elon marubucin fasaha ne a Cyber ​​S. Ya kasance yana rubuta yadda ake shiryarwa kusan shekaru 6 yanzu kuma ya rufe batutuwa da yawa. Yana son rufe batutuwan da suka shafi Windows, Android, da sabbin dabaru da shawarwari.