Mai Laushi

Gyara Gmel app baya aiki akan Android

Gwada Kayan Aikinmu Don Kawar Da Matsaloli





An bugaAn sabunta ta ƙarshe: Fabrairu 16, 2021

Sunan Gmel da wuya yana buƙatar kowane gabatarwa, musamman ga masu amfani da Android. Sabis ɗin imel ɗin kyauta na Google ya kasance cikakkiyar abin da aka fi so kuma zaɓi na farko ga miliyoyin mutane a duk duniya. Da kyar babu wani mai amfani da Android wanda bashi da asusun Gmail. Wannan shi ne saboda yana ba su damar amfani da imel iri ɗaya don ƙirƙirar asusun Google, wanda ke buɗe kofa ga ayyukan Google daban-daban kamar Google Drive, Google Photos, Google Play Games, da dai sauransu duk suna da alaƙa da adireshin Gmail guda ɗaya. Wannan yana sa ya dace don kula da aiki tare tsakanin apps da ayyuka daban-daban. Baya ga haka, fasalinsa na asali, sauƙin amfani, dacewa da dandamali da yawa, da daidaitawa sun sa Gmel ya shahara tsakanin masu amfani.



Ana iya shiga Gmel daga kowane mai binciken gidan yanar gizo, kuma don ƙarin dacewa, kuna iya amfani da app ɗin Gmel. Ga masu amfani da Android, Gmel app ɗin tsarin tsarin da aka gina a ciki ne. Koyaya, kamar kowane app, Gmail na iya shiga cikin kuskure lokaci zuwa lokaci. A cikin wannan labarin, za mu tattauna wasu na kowa matsaloli tare da app da kuma samar muku da mahara mafita gyara su. Don haka, bari mu yi fashewa.

Gyara Gmel app baya aiki akan Android



Abubuwan da ke ciki[ boye ]

Gyara Gmel app baya aiki akan Android

Matsala ta 1: Gmail app baya aiki yadda yakamata kuma yana ci gaba da faduwa

Matsalolin Gmail ɗin da aka fi sani da shi shine rashin amsawa, kuma akwai babban jinkiri tsakanin shigarwa da ayyukan kan allo. Wannan kuma ana kiransa da lag ɗin shigarwa. Wani lokaci, app ɗin yana ɗaukar dogon lokaci don buɗewa ko loda saƙonninku. Mafi munin yanayin shine lokacin da app ke ci gaba da faɗuwa akai-akai. Wannan ya sa ba za mu iya ci gaba da aikinmu ba, kuma abin takaici ne. Dalilin matsalolin irin waɗannan na iya zama abubuwa da dama. Yana iya zama saboda bug a cikin sabuwar sabuntawa, al'amurran haɗin yanar gizo, lalata fayilolin cache, ko watakila sabar Google. To, da yake babu yadda za a iya sanin ainihin dalilin da yasa app ɗin ya lalace, yana da kyau a gwada waɗannan hanyoyin da za a magance matsalar.



Bari mu ga yadda za a gyara Gmel app ba ya aiki akan Android:

Hanyar 1: Tilasta Tsaida App kuma Sake kunna na'urar ku



Abu na farko da za ku iya yi shi ne fita daga app ɗin, cire shi daga sashin aikace-aikacen kwanan nan, sannan kuma ku tilasta dakatar da app ɗin daga aiki. Kuna buƙatar yin wannan daga Saitunan. Bi matakan da aka bayar a ƙasa don ganin yadda:

1. Da farko, fita app ta ko dai danna baya button ko home button.

2. Yanzu matsa a kan Recent apps button kuma cire Gmail ta taga / tab daga can. Idan za ta yiwu, daidai duk ƙa'idodi daga ɓangaren ƙa'idodin kwanan nan.

3. Bayan haka, bude Saituna akan na'urarka to tap ku Aikace-aikace zaɓi.

Matsa zaɓin Apps | Gyara Gmel app baya aiki akan Android

4. Anan, bincika Gmail app kuma danna shi. Na gaba, danna kan Karfi tsayawa maballin.

Nemo Gmel app kuma danna shi

5. Sake kunna wayarka bayan wannan.

8. Lokacin da na'urarka ta sake yin aiki, sake gwada amfani da Gmel don ganin idan tana aiki da kyau ko a'a. Idan ba haka ba, to ci gaba da bayani na gaba.

Hanyar 2: Share Cache da Data don Gmail

Wani lokaci sauran fayilolin cache suna lalacewa kuma suna sa app ɗin ya lalace . Lokacin da kuke fuskantar matsalar sanarwar Gmail ba ta aiki akan wayar Android, koyaushe kuna iya ƙoƙarin share cache da bayanai na app. Bi waɗannan matakan don share cache da fayilolin bayanai na Gmail.

1. Je zuwa ga Saituna na wayarka.

2. Taɓa kan Aikace-aikace zaɓi.

3. Yanzu zaɓin Gmail app daga lissafin apps.

Nemo Gmel app kuma danna shi

4. Yanzu danna kan Ajiya zaɓi.

5. Yanzu za ku ga zaɓuɓɓukan zuwa share bayanai da share cache . Matsa maɓallin maɓalli kuma za a share fayilolin da aka faɗi.

Yanzu duba zaɓuɓɓuka don share bayanai da share cache | Gyara Gmel app baya aiki akan Android

Hanyar 3: Sabunta App

Abu na gaba da zaku iya yi shine sabunta app ɗin ku na Gmel. Sabunta ƙa'ida mai sauƙi sau da yawa yana magance matsalar kamar yadda sabuntawar na iya zuwa tare da gyare-gyaren kwaro don warware matsalar.

1. Je zuwa Playstore .

2. A gefen hagu na sama, danna kan Layukan kwance uku . Na gaba, danna kan Apps nawa da Wasanni zaɓi.

A gefen hagu na sama, za ku sami layi uku a kwance. Danna su

3. Bincika Gmail app kuma duba idan akwai wasu sabuntawa da ke jiran.

4. Idan eh, to danna kan sabuntawa maballin.

Nemo aikace-aikacen Gmel kuma duba idan akwai wasu sabuntawa da ke jiran. | Gyara Gmel app baya aiki akan Android

5. Da zarar an sabunta app, duba idan za ku iya Gyara matsalar Gmel ba ta aiki akan Android.

Hanyar 4: Fita Daga Google Account

Hanya ta gaba a cikin jerin mafita ita ce ku fita daga Gmail account a wayar ka sannan ka sake shiga. Yana yiwuwa ta yin hakan zai tsara abubuwa kuma sanarwar za ta fara aiki kamar yadda aka saba.

1. Bude Saituna a wayarka.

2. Yanzu danna kan Masu amfani & asusun kuma zaɓi Google zaɓi.

Danna Masu amfani & asusu

3. A kasan allon, za ku sami zaɓi don Cire asusun , danna shi.

4. Wannan zai fitar da ku daga Gmail account. Yanzu sake shiga bayan wannan kuma duba ko an warware matsalar ko a'a.

Hanyar 5: Tabbatar cewa Sabar Google ba ta Rage

Kamar yadda aka ambata a baya, yana yiwuwa matsalar ta kasance tare da Gmail kanta. Gmail yana amfani da sabar Google don aikawa da karɓar imel. Abu ne da ba a saba gani ba, amma wani lokacin sabar Google ba ta da ƙarfi, kuma a sakamakon haka, app ɗin Gmel ba ya aiki yadda ya kamata. Wannan, duk da haka, matsala ce ta ɗan lokaci kuma za a warware ta da wuri. Abin da kawai za ku iya yi banda jira shine duba ko sabis ɗin Gmel ya ƙare ko a'a. Akwai wasu rukunin yanar gizo masu gano ƙasa waɗanda ke ba ku damar bincika matsayin uwar garken Google. Bi matakan da aka bayar anan don tabbatar da cewa Sabar Google ba ta ƙare ba.

Shafin zai gaya muku, akwai matsala tare da Gmel ko | Gyara Gmel app baya aiki akan Android

Hanyar 6: Share Cache Partition

Idan hanyoyin da aka ambata a sama ba su magance matsalar ba, to lokaci ya yi da za a ɗauki wasu manyan matakai. Kamar yadda aka ambata a baya, ɓatattun fayilolin cache na iya zama dalilin bayan bayanan Gmel app baya aiki yadda yakamata akan Android , kuma wani lokacin share fayilolin cache don takamaiman app ɗaya bai isa ba. Wannan saboda apps da yawa suna da alaƙa. Manhaja kamar Tsarin Sabis na Google, Sabis na Google Play, da sauransu na iya shafar ayyukan ƙa'idodin da aka haɗa ta asusun Google. Mafi sauƙaƙan maganin wannan matsala shine goge ɓangaren cache. Wannan zai share fayilolin cache na duk apps akan wayarka. Bi matakan da ke cikin wannan jagorar don goge ɓangaren cache.

Da zarar na'urar ta sake farawa, buɗe Gmail kuma duba ko tana aiki da kyau ko a'a. Tunda an goge fayilolin cache don duk ƙa'idodi, ƙila za ku sake shiga cikin asusun Gmail ɗinku.

Hanyar 7: Yi Sake saitin Factory

Yi la'akari da sake saita na'urar zuwa saitunan masana'anta a matsayin makoma ta ƙarshe saboda yin hakan zai shafe dukkan bayananku da bayananku daga wayar. Babu shakka, zai sake saita na'urarka kuma ya mayar da ita azaman sabuwar waya. Neman sake saitin masana'anta zai share duk aikace-aikacenku, bayanansu, da sauran bayanai kamar hotuna, bidiyo, da kiɗa daga wayarka. Saboda wannan dalili, yana da kyau ku ƙirƙirar madadin kafin zuwa ga factory sake saiti .

Da zarar madadin yana cikin wurin, bi matakan da aka jera anan don yin sake saitin masana'anta .

Bude Saitunan wayarka kuma zaɓi Ajiyayyen & Sake saiti. Sannan zaɓi sake saitin bayanan masana'anta

Matsala ta 2: Gmel ba ta aiki tare

Wata matsalar gama gari tare da aikace-aikacen Gmail ita ce ba ta daidaitawa. Ta hanyar tsoho, aikace-aikacen Gmel ya kamata ya kasance akan daidaitawa ta atomatik, yana ba shi damar sanar da kai yadda da lokacin da kuka karɓi imel. Aiki tare ta atomatik yana tabbatar da cewa ana loda saƙonninku akan lokaci, kuma ba ku taɓa rasa imel ba. Koyaya, idan wannan fasalin ya daina aiki, to yana zama matsala don kiyaye saƙon imel ɗinku. Saboda haka, za mu samar muku da wasu sauki hanyoyin da za su gyara wannan matsala.

Bari mu ga yadda za a gyara Gmel app ɗin baya daidaitawa:

Hanyar 1: Kunna Aiki tare ta atomatik

Yana yiwuwa app ɗin Gmel baya daidaitawa saboda ba a fara saukar da saƙon ba. Akwai fasalin da ake kira Auto-sync wanda ke zazzage saƙon kai tsaye kamar kuma lokacin da kuka karɓi wannan. Idan an kashe wannan fasalin to za a sauke saƙon ne kawai lokacin da ka buɗe aikace-aikacen Gmel kuma da hannu.

1. Je zuwa Saituna na wayarka.

2. Yanzu danna kan Masu amfani & Asusu zaɓi.

Matsa zaɓin Masu amfani & Asusu

3. Yanzu danna kan ikon Google.

Danna alamar Google

4. Nan, kunna Gmel ɗin Sync zabin idan an kashe shi.

Juya kan zaɓin Sync Gmail idan an kashe shi | Gyara Faɗin Gmel Ba Aiki Akan Android

5. Kuna iya sake kunna na'urar bayan wannan don tabbatar da cewa an adana canje-canje.

Da zarar na'urar ta fara, duba idan kuna iya gyara Gmel app baya daidaitawa akan batun Android, idan ba haka ba to ku ci gaba da hanya ta gaba.

Hanyar 2: Aiki tare da Gmel da hannu

Ko da bayan gwada waɗannan hanyoyin, idan har yanzu Gmel bai daidaita ta atomatik ba, to ba a bar ku da wani zaɓi ba tare da daidaita Gmel da hannu ba. Bi matakan da aka bayar a ƙasa don daidaita aikace-aikacen Gmel da hannu.

1. Bude Saituna akan na'urarka.

2. Yanzu, danna kan Masu amfani da Accounts zaɓi.

3. A nan, zaɓi Google Account .

Zaɓi ƙa'idar Google daga jerin aikace-aikacen

4. Taɓa kan Maɓallin daidaitawa yanzu .

Matsa maɓallin Sync yanzu

5. Wannan zai sync na Gmail app da duk sauran apps da aka haɗa zuwa Google Account kamar Google Calendar, Google Play Music, Google Drive, da dai sauransu.

Matsala ta 3: Rashin iya shiga asusun Gmail

An shigar da aikace-aikacen Gmail akan na'urar ku zuwa asusun Gmail ɗin ku. Duk da haka, idan wani ya fita daga asusunku a wayarku ko dai da gangan ko kuma ya shiga da nasa id na imel, kuna buƙatar shiga da sunan mai amfani da kalmar wucewa lokacin da kuke son shiga asusun Gmail ɗinku. Yawancin mutane sukan manta kalmar sirrin su saboda sun daɗe ba su yi amfani da shi ba, wanda ke hana su shiga asusun nasu.

Bari mu ga yadda za a gyara rashin samun damar matsalar asusun Gmail:

Ko da yake akwai zaɓuɓɓukan dawo da kalmar sirri don Gmail, sun ɗan fi rikitarwa fiye da sauran apps ko gidajen yanar gizo. Idan ya zo ga wasu aikace-aikacen, hanyar dawo da kalmar sirri za a iya aiko muku da imel cikin dacewa, amma hakan ba zai yiwu ba idan kun manta kalmar sirri ta asusun Gmail ɗinku. Don sake saita kalmar wucewa ta asusun Gmail ɗinku, kuna buƙatar tabbatar da cewa an saita wasu hanyoyi daban don dawo da asusunku, kamar imel ɗin dawowa ko lambar wayar hannu, a baya.

1. Don yin haka, kuna buƙatar buɗe Gmail a kan kwamfutar ku kuma danna kan hoton bayanin ku a saman kusurwar dama na allon.

2. Yanzu, danna kan Sarrafa Asusun Google ɗin ku zaɓi.

Danna kan zaɓin Sarrafa Asusun Google | Gyara Gmel app baya aiki akan Android

3. Shugaban kan Tsaro shafin kuma gungura ƙasa zuwa Hanyoyin da za mu iya tabbatar da sashin ku .

Koma kan Tsaro shafin kuma gungura ƙasa zuwa Hanyoyin da za mu iya tabbatar da sashin ku

4. Yanzu, cika fitar da Game da filayen Wayar farfadowa da imel.

5. Wannan zai taimaka maka samun damar shiga asusunka.

6. Lokacin da kake danna maballin manta kalmar sirri akan wayarka, sai a hanyar dawo da kalmar sirri za a aika zuwa waɗannan na'urori da asusu.

7. Danna wannan link din zai kaika shafin dawo da account inda za'a tambayeka ka kirkiri sabon kalmar sirri. Yi haka, kuma kun shirya.

8. Lura cewa yanzu za a fita daga duk na'urorin da suke amfani da Gmail account, kuma za ku sake shiga tare da sabon kalmar sirri.

Matsala ta 4: Tabbacin mataki biyu baya aiki

Kamar yadda sunan ya nuna, Tabbacin mataki biyu yana ƙara tsaro a asusun Gmail ɗinku . Don saita tabbatarwa ta mataki biyu, kuna buƙatar samar da Gmail lambar wayar hannu mai iya karɓar saƙonnin rubutu. Duk lokacin da kuka yi ƙoƙarin shiga asusunku, za ku sami lambar tabbatar da wayar hannu. Kuna buƙatar shigar da wannan don kammala aikin shiga. Yanzu, matsala gama gari tare da wannan tsari shine cewa wani lokacin lambar tabbatarwa ba ta samun isar da saƙon akan wayar hannu. Sakamakon haka, ba za ku iya shiga cikin asusun Gmail ɗinku ba. Yanzu bari mu ga abin da za ku iya yi a cikin yanayi kamar haka:

Bari mu ga yadda ake gyara matsalar tabbatarwa ta mataki biyu:

Abu na farko da kuke buƙatar tabbatarwa shine cewa liyafar siginar akan wayar hannu tana aiki daidai. Tunda lambar tabbatarwa ta hanyar SMS, dole ne cibiyar sadarwar ku ta kasance akwai. Idan kun makale a wani wuri tare da liyafar hanyar sadarwa mara kyau, kuna buƙatar duba wasu hanyoyin.

Mafi sauki abin da za ka iya yi shi ne download da Google Authenticator app daga Play Store. Wannan app ɗin zai samar muku da wasu hanyoyi daban don tabbatar da asusun Google ɗin ku. Mafi dacewa duka shine ta hanyar lambar QR. Zaɓi zaɓin Google Authenticator akan kwamfutarka azaman yanayin da aka fi so na tabbatarwa mataki biyu, kuma wannan zai nuna Lambar QR akan allonku . Yanzu, bincika lambar ta amfani da app ɗin ku, kuma hakan zai samar muku da lambar da kuke buƙatar cika akwatin Tabbatar da kan kwamfutarka. Bayan haka, wayar hannu za ta haɗa da app ɗin ku na Gmail, kuma kuna iya amfani da Google Authenticator app don shiga cikin asusunku maimakon jiran saƙonnin rubutu.

Baya ga haka, kuna iya zaɓar karɓar kira a madadin wayarku, wanda ba shi da ma'ana idan babu liyafar hanyar sadarwa. Madadin ƙarshe shine yin amfani da lambobin ajiya. Ana samar da lambobin ajiya a gaba kuma suna buƙatar adanawa ta zahiri a wani wuri, watau, a rubuta a cikin takarda kuma a adana su cikin aminci. Yi amfani da waɗannan kawai idan wayarka ta ɓace, kuma babu wani madadin. Ana iya samar da waɗannan lambobin daga shafin tabbatarwa na mataki biyu, kuma za ku karɓi lambobin 10 a lokaci ɗaya. An yi amfani da su na lokaci ɗaya kawai, wanda ke nufin lambar za ta zama mara amfani bayan amfani guda ɗaya. Idan waɗannan lambobin sun ƙare, to zaku iya ƙirƙirar sababbi.

Matsala ta biyar: Rashin samun saƙo

Yawancin lokuta, ba ma iya samun takamaiman bayanin kula a cikin akwatin saƙo naka. Lokacin da ka san tabbas za a karɓi saƙon saƙon da ba a taɓa zuwa ba, za ka fara mamakin ko wani abu ba daidai ba ne. Da kyau, yana yiwuwa imel ɗinku ba yana ƙarewa a cikin akwatin saƙo na ku ba amma wani wuri dabam. Hakanan yana iya yiwuwa kun share waɗannan saƙonni cikin kuskure. Bari mu yanzu duba daban-daban mafita da za ka iya kokarin gyara matsalar.

Bari mu ga yadda ake gyara kasa nemo saƙonni a cikin aikace-aikacen Gmel:

Abu na farko da kuke buƙatar yi shine duba Sharar ku. Idan kun share saƙonninku da gangan, to za su ƙare a cikin babban fayil ɗin Sharar ku. Labari mai dadi shine cewa zaku iya dawo da waɗannan imel cikin sauri.

1. Bude Babban fayil ɗin shara , wanda zaku samu bayan dannawa Ƙarin zaɓi a cikin babban fayil.

Bude babban fayil ɗin Shara, wanda zaku samu bayan danna Ƙarin zaɓi | Gyara Gmel app baya aiki akan Android

2. Sannan ka nemi sakon, da zarar ka same shi sai ka danna shi don budewa.

3. Bayan haka, danna gunkin babban fayil ɗin da ke sama kuma zaɓi Matsa zuwa akwatin saƙo mai shiga zaɓi.

Danna gunkin babban fayil ɗin da ke sama kuma zaɓi Matsar zuwa akwatin saƙo mai shiga

Idan ba za ku iya samun saƙon sharar ba, to yana yiwuwa an adana saƙon. Domin nemo saƙon da aka ajiye, kuna buƙatar buɗe babban fayil ɗin All Mail. Wannan zai nuna maka duk imel ɗin da aka karɓa, gami da waɗanda aka adana. Hakanan kuna iya nemo imel ɗin da ya ɓace da zarar kun kasance a cikin Duk sashe. Da zarar ka nemo hanyar da za a dawo da ita, daidai yake da na maido da imel daga babban fayil ɗin Shara.

Karanta kuma: Yadda Ake Sabunta Android Da Hannu Zuwa Sabon Sigar

Matsala ta 6: Gmel baya iya aikawa ko karɓar imel

Babban manufar Gmail ita ce aikawa da karɓar imel, amma wani lokacin ya kasa yin hakan. Wannan ya dace sosai kuma yana buƙatar a warware shi da wuri-wuri. Akwai gyare-gyare masu sauri da yawa waɗanda zaku iya ƙoƙarin warware matsalar.

Bari mu ga yadda za a gyara Gmel ba zai iya aikawa ko karɓar batun imel ba:

Hanyar 1: Duba Haɗin Intanet

Yana da matukar mahimmanci cewa kuna da tsayayyen haɗin Intanet don karɓar imel. Wataƙila dalilin da ya sa Gmel baya karɓar imel shine rashin saurin intanet. Zai taimaka idan kun tabbatar da cewa Wi-Fi da aka haɗa da shi yana aiki daidai . Hanya mafi sauƙi don bincika saurin intanet ɗinku ita ce buɗe YouTube don ganin ko bidiyo na kunna ba tare da buffer ba. Idan ya yi, to, Intanet ba shine dalilin da yasa Gmel ba ya aiki. Koyaya, idan ba haka ba, kuna buƙatar ko dai sake saita Wi-Fi ɗin ku ko haɗa zuwa wata hanyar sadarwa ta daban. Hakanan zaka iya canzawa zuwa tsarin wayar hannu idan hakan ya yiwu

Hanyar 2: Fita Daga Google Account

1. Bude Saituna a wayarka.

2. Yanzu danna kan Masu amfani & asusun . sannan ka zabi Google zaɓi.

3. A kasan allon, za ku sami zaɓi don Cire asusun , danna shi.

Matsa menu na dige guda uku sannan ka matsa 'Cire asusu' | Gyara Gmel app baya aiki akan Android

4. Wannan zai fitar da ku daga Gmail account. Yanzu sake shiga bayan wannan kuma duba ko an warware matsalar ko a'a.

Matsala ta bakwai: Saƙo yana makale a cikin akwatin waje

Wani lokaci lokacin da kake ƙoƙarin aika imel, yana ɗaukar har abada don isar da shi. Saƙon ya makale a cikin Akwatin fitarwa, kuma hakan yana barin masu amfani da tunanin abin da za su yi na gaba. Idan kuna fuskantar irin wannan matsala ta Gmail app, to akwai hanyoyi da yawa da zaku iya gwadawa.

Bari mu ga yadda za a gyara Message ya makale a cikin fitowar akwatin:

Hanyar 1: Duba Haɗin Intanet

Yana da matukar mahimmanci cewa kuna da tsayayyen haɗin Intanet don karɓar imel. Wataƙila dalilin da ya sa Saƙonnin ke makale a cikin akwatin waje shine rashin saurin intanet. Zai taimaka idan kun tabbatar da cewa Wi-Fi da aka haɗa da shi yana aiki daidai .

Hanyar 2: Rage girman fayil ɗin Haɗe-haɗe

Babban dalilin da ya sa saƙon imel ke makale a cikin Akwatin Wasiƙa shine girman girman abubuwan da aka makala. Babban fayil yana nufin tsayin lokacin lodawa har ma da tsayin lokacin isarwa. Saboda haka, yana da kyau koyaushe don kauce wa abubuwan da ba dole ba. Idan imel ɗin ku ya makale yayin aikawa, gwada cire wasu haɗe-haɗe idan zai yiwu. Hakanan zaka iya damfara waɗannan fayilolin ta amfani da WinRAR don rage girman fayil ɗin su. Wani madadin zai kasance aika abubuwan da aka makala a cikin imel guda biyu ko fiye daban-daban.

Hanyar 3: Yi amfani da Madadin id na imel

Idan hanyoyin da ke sama ba su yi aiki ba kuma kuna buƙatar isar da saƙon cikin gaggawa, kuna buƙatar amfani da madadin adireshin imel. Tambayi mai karɓa ya samar muku da wani nau'in imel na daban inda zaku iya aika imel ɗin ku.

Matsala ta 8: Gmel app ya zama sannu a hankali

Wata matsalar da ke damun manhajar Gmel ita ce ta fara aiki a hankali. Gabaɗaya ƙwarewar rashin ƙarfi yayin amfani da aikace-aikacen Gmel an sami rahoton da yawa daga masu amfani da Android. Idan kuma kuna fuskantar matsaloli iri ɗaya kuma Gmel yana jinkiri sosai, to zaku iya gwada waɗannan gyare-gyare masu zuwa.

Bari mu ga yadda ake gyara Gmel app ya zama batun jinkiri sosai:

Hanyar 1: Sake kunna Wayar hannu

Wannan shi ne mafi asali bayani ga mafi Android matsaloli, amma shi ne kyawawan tasiri. Kafin gwada wani abu, muna ba da shawarar ku sake kunna wayar Android ɗin ku don ganin ko hakan ya warware matsalar. Idan ba haka ba, to ci gaba da bayani na gaba.

Hanyar 2: Share Cache da Data don Gmail

1. Je zuwa ga Saituna na wayarka kuma danna kan Aikace-aikace zaɓi.

3. Yanzu zaɓin Gmail app daga cikin jerin apps to danna kan Ajiya zaɓi.

5. Yanzu za ku ga zaɓuɓɓukan zuwa share bayanai da share cache . Matsa maɓallin maɓalli kuma za a share fayilolin da aka faɗi.

Yanzu duba zaɓuɓɓuka don share bayanai da share cache

An ba da shawarar:

Da wannan, mun zo ƙarshen wannan labarin. Muna fatan wannan labarin ya taimaka kuma kun iya gyara Gmel app baya aiki akan matsalar Android .Koyaya, idan ba ku sami matsalar ku da aka jera a cikin wannan labarin ba, to koyaushe kuna iya rubutawa zuwa tallafin Google. Cikakken sakon da ke bayanin ainihin matsalar ku da aka aika zuwa ma'aikatan tallafi na Google na iya taimaka muku samun mafita. Matsalar ku ba kawai za a amince da ita a hukumance ba amma kuma za a warware ta da wuri-wuri.

Elon Decker

Elon marubucin fasaha ne a Cyber ​​S. Ya kasance yana rubuta yadda ake jagorori kusan shekaru 6 yanzu kuma ya rufe batutuwa da yawa. Yana son rufe batutuwan da suka shafi Windows, Android, da sabbin dabaru da shawarwari.