Mai Laushi

Gyara Rashin iya canza fifikon tsari a cikin Task Manager

Gwada Kayan Aikinmu Don Kawar Da Matsaloli





An bugaƘarshe da aka sabunta: Fabrairu 17, 2021

Gyara Rashin iya canza fifikon tsari a cikin Task Manager: Idan kuna ƙoƙarin canza fifikon tsari a cikin Task Manager kuma kuna karɓar saƙon kuskure mai zuwa Ba a iya Canja fifiko. An kasa kammala wannan aiki. An hana shiga to kun kasance a daidai inda a yau za mu tattauna kan yadda za a gyara wannan batu. Ko da kuna da daidaitattun gata na tsaro na admin kuma kuna gudanar da shirye-shiryen a matsayin mai gudanarwa za ku fuskanci kuskure iri ɗaya. Wasu masu amfani kuma za su fuskanci kuskuren ƙasa yayin ƙoƙarin canza fifikon tsari zuwa ainihin lokaci ko babba:



Ba a iya saita fifiko na ainihi ba. An saita fifiko zuwa High maimakon

Masu amfani yawanci suna buƙatar canza fifikon tsari kawai lokacin da ba za su iya samun damar wannan shirin yadda ya kamata ba yayin da suke buƙatar manyan albarkatu daga tsarin. Alal misali, idan ba za ku iya samun damar yin amfani da babban wasan kwaikwayo mai zurfi ba ko kuma idan wasan ya fado a tsakiya to tabbas kuna buƙatar buɗe Task Manager kuma sanya ainihin lokaci ko babban fifiko ga tsarin don kunna wasan ba tare da faɗuwa ba. ko al'amurran da suka shafi ci gaba.



Gyara Rashin iya canza fifikon tsari a cikin Task Manager

Amma kuma ba za ku iya ba da fifiko ga kowane tsari ba saboda saƙon kuskure da aka hana. Hanyar da za ku iya tunani game da ita ita ce ta shiga cikin yanayin aminci kuma kuyi ƙoƙarin ba da fifikon da ake so, da kyau za ku sami nasarar canza fifiko a cikin Safe Mode amma lokacin da kuka saba farawa cikin Windows kuma ku sake gwada canza fifikon ku. zai sake fuskantar saƙon kuskure iri ɗaya.



Abubuwan da ke ciki[ boye ]

Gyara Rashin iya canza fifikon tsari a cikin Task Manager

Tabbatar da haifar da mayar batu kawai idan wani abu ya faru.



Hanyar 1: Nuna matakai daga duk masu amfani

Lura: Wannan kawai yana aiki don Windows 7, Vista da XP.

1. Ka tabbata kana amfani da wani asusun gudanarwa sai a danna dama Taskbar kuma zaɓi Task Manager.

Task Manager

2.Run shirin ko aikace-aikacen da kuke son canza fifiko.

3.A cikin Task Manager rajistan shiga Nuna matakai daga duk masu amfani don tabbatar da yana gudana a matsayin Administrator.

4.Again Gwada canza fifiko kuma duba idan kuna iya Gyara Rashin iya canza fifikon tsari a cikin fitowar Task Manager.

Dama danna Chrome.exe kuma zaɓi Saita fifiko sannan danna High

Hanyar 2: Ba da cikakken izini ga Mai Gudanarwa

1. Dama danna Taskbar sannan ka zaɓa Task Manager.

Task Manager

2.Search don shirin wanda kake son canza fifikon sa, sannan danna-dama akan shi sannan ka zaba Kayayyaki.

Dama danna kan tsari sannan zaɓi Properties

3. Canza zuwa Tsaro tab kuma danna kan Gyara.

Canja zuwa Tsaro shafin sa'an nan kuma danna kan Shirya

4. Tabbatar Cikakken iko Ana duba Mai Gudanarwa.

Bincika alamar cikakken iko don Mai gudanarwa a ƙarƙashin abubuwan da aka tsara

5. Danna Apply sannan yayi Ok.

6.Reboot your PC da kuma sake kokarin canza fifiko na tsari.

Hanyar 3: Kunna ko KASHE UAC

1. Danna Windows Key + R sannan ka rubuta sarrafa nusrmr.cpl (ba tare da ƙididdiga ba) kuma danna Shigar.

2.A taga na gaba danna Canja saitunan Ikon Asusun Mai amfani.

danna Canja Saitunan Kula da Asusun Mai amfani

3. Na farko, ja da darjewa har zuwa ƙasa kuma danna Ok.

Jawo faifan don UAC har zuwa ƙasa wanda ba a taɓa sanar da shi ba

4.Reboot your PC da kuma sake kokarin canza fifiko na shirin, idan ka har yanzu fuskantar da an hana samun shiga kuskure sannan acigaba.

5.Again bude User Account Control settings taga da ja da darjewa har zuwa sama kuma danna Ok.

Jawo da darjewa don UAC zuwa duk hanyar sama wanda Koyaushe sanar

6.Reboot your PC da kuma ganin idan za ka iya Gyara Rashin iya canza fifikon tsari a cikin fitowar Task Manager.

Hanyar 4: Tara cikin yanayin aminci

Yi amfani da kowane ɗayan hanyar da aka jera a nan don tada cikin Safe yanayin sannan a yi ƙoƙarin canza fifikon shirin kuma duba ko yana aiki.

Dama danna Chrome.exe kuma zaɓi Saita fifiko sannan danna High

Hanyar 5: Gwada Tsarin Explorer

Zazzage Tsarin Explorer shirin daga nan, to, tabbatar da gudanar da shi a matsayin Administrator kuma canza fifiko.

Wannan kuma zai zama taimako ga masu amfani waɗanda ba za su iya canza fifikon tsari zuwa ainihin-lokaci da fuskantar wannan kuskure ba Ba a iya saita fifiko na ainihi ba. An saita fifiko zuwa High maimakon.

Lura: Saita fifikon tsari zuwa ainihin lokacin yana da haɗari sosai yayin da tsarin tsarin mahimmanci ke gudana tare da ƙaramin fifiko kuma idan suna fama da yunwar albarkatun CPU to sakamakon ba zai yi daɗi ba ko kaɗan. Duk labaran intanet suna yaudarar masu amfani don yin imani cewa canza fifikon tsari zuwa ainihin lokaci zai sa su yi sauri da sauri wanda ba gaskiya ba ne, akwai lokuta masu wuyar gaske ko lokuta na musamman inda wannan gaskiya ne.

Hanyar 6: Gyara Shigar Windows 10

Wannan hanyar ita ce mafita ta ƙarshe domin idan babu abin da ke aiki to lallai wannan hanyar za ta gyara duk matsalolin da ke tattare da PC ɗin ku. Gyara Shigar kawai ta amfani da haɓakawa a cikin wuri don gyara al'amura tare da tsarin ba tare da share bayanan mai amfani akan tsarin ba. Don haka don gyara Rashin iya canza fifikon tsari a cikin Task Manager bi wannan labarin don gani Yadda ake Gyara Shigar Windows 10 cikin Sauƙi.

zabi abin da za a ajiye windows 10

An ba ku shawarar:

Shi ke nan kun samu nasara Gyara Rashin iya canza fifikon tsari a cikin Task Manager amma idan har yanzu kuna da wasu tambayoyi game da wannan post to ku ji daɗin yin su a sashin sharhi.

Aditya Farrad

Aditya ƙwararren ƙwararren fasaha ne mai son kai kuma ya kasance marubucin fasaha a cikin shekaru 7 na ƙarshe. Ya shafi ayyukan Intanet, wayar hannu, Windows, software, da yadda ake jagora.