Mai Laushi

Gyara Kuskuren Sabunta Windows 0x800704c7

Gwada Kayan Aikinmu Don Kawar Da Matsaloli





An bugaAn sabunta ta ƙarshe: Yuli 9, 2021

Kuna samun Kuskuren Sabunta Windows 0x800704c7 yayin shigar da sabunta Windows?



Matsalar galibi tana faruwa ne lokacin da ake sabunta tsarin aikin Windows ɗin ku. Koyaya, yana iya zama tsarin ku baya iya bincika sabuntawa ko kuma ya kasa shigar dasu. Ko ta yaya, a cikin wannan jagorar, za mu gyara kuskuren 0x800704c7.

Me ke haifar da Kuskuren Sabunta Windows 0x800704c7?



Ko da yake ana iya haifar da wannan kuskure ta dalilai da yawa, manyan fitattun sune:

    Ayyukan bangotsoma baki tare da hanyoyin tsarin aiki. Bace ko lalacewa Fayilolin OS na iya haifar da kuskure 0x800704c7. Rikici tare da aikace-aikacen ɓangare na ukuzai iya haifarwa Sabunta Windows kurakurai.

Gyara Kuskuren Sabunta Windows 0x800704c7



Abubuwan da ke ciki[ boye ]

Yadda za a Gyara Kuskuren Sabunta Windows 0x800704c7?

Hanyar 1: Jira sabunta sabuntawa don ƙare

Wani lokaci, sabuntawa na iya samun jinkiri saboda al'amuran gefen uwar garken ko jinkirin haɗin intanet. Kuna iya bincika sabuntawar da ke jiran a cikin Sabuntawa & Tsaro tab a cikin Saituna taga. Don haka, idan sabuntawar ku ya makale, kuna iya jira.



Hanyar 2: Gudun SFC scan

Tun da yake ana yawan haifar da wannan batu ta ɓacewa ko lalata fayilolin tsarin, za mu yi ƙoƙarin gudanar da kayan aikin da aka gina don ganowa da gyara su.

1. Nau'a cmd a cikin mashaya bincike don kawowa Umurnin Umurni a cikin sakamakon bincike.

2. Zaba Gudu a matsayin mai gudanarwa kamar yadda aka nuna.

Zaɓi Run azaman mai gudanarwa | Kafaffen: Kuskuren Sabunta Windows 0x800704c7

3. Lokacin da na'ura wasan bidiyo ya bayyana, shigar da sfc/scannow umarni kuma latsa Shiga .

shigar da umarnin sfc/scannow kuma danna Shigar.

Hudu. Sake kunnawa kwamfutarka da zarar an kammala scan.

Kuna iya ƙoƙarin sake shigar da sabuntawar Windows yanzu. Idan batun ya ci gaba, ci gaba zuwa hanyar da aka jera a ƙasa.

Karanta kuma: Gyara wurin dawo da baya aiki a cikin Windows 10

Hanyar 3: Tsaftace Abubuwan Windows

Wani lokaci laburaren Windows ɗin da aka yi lodin abu zai iya haifar da wannan batu. Laburaren yana cike da fayilolin da ba dole ba a cikin dogon lokaci. Don haka, ana ba da shawarar share waɗannan akan tazara na lokaci-lokaci.

Zabin 1: Ta Task Manager

1. Latsa Windows + R makullin tare don kawowa Gudu akwati.

2. Nau'a taskschd.msc kuma danna kan KO , kamar yadda aka nuna.

Buga taskschd.msc kuma danna Ok.

3. Kewaya zuwa Jadawalin Aiki Library > Microsoft > Windows > Sabis kamar yadda aka kwatanta a kasa.

Ci gaba zuwa Laburaren Mai tsara Aiki

4. Yanzu, danna kan FaraComponentCleanup. Sa'an nan, danna kan Gudu a cikin hannun dama kamar yadda aka nuna.

Bayan haka, danna dama akan StartComponentCleanup sannan zaɓi Run | Kafaffen: Kuskuren Sabunta Windows 0x800704c7

Bari tsari ya ƙare, to sake farawa kwamfutar kuma gwada shigar da sabuntawar da ke jiran.

Zabin 2: Ta DISM

Aiwatar da Sabis na Hoto da Gudanarwa ko DISM aikace-aikacen layin umarni ne wanda aka haɗa a ciki Windows 10 tsarin aiki. Yana taimakawa don gyara ko gyara hotunan tsarin. Ana amfani da shi sau da yawa lokacin da umarnin SFC ya kasa gyara ɓarna ko canza fayilolin tsarin.

1. Ƙaddamarwa Umurnin Umurni tare da shugaba hakkoki, kamar yadda muka yi a baya.

Bude Umurnin Umurni

2. Buga umarnin : dism /online /cleanup-image /startcomponentcleanup kuma buga Shiga don aiwatar da shi.

Lura: Kar a rufe taga yayin da umarni ke gudana.

Yanzu rubuta umarnin dism /online /cleanup-image /startcomponentcleanup kuma buga Shigar.

3. Sake kunnawa kwamfutar don tabbatar da canje-canje.

Hanyar 4: Kashe Antivirus

An san software na ɓangare na uku, kamar shirye-shiryen riga-kafi, suna haifar da matsaloli iri-iri. Sau da yawa, software na riga-kafi kuskure kuskure da/ko toshe shirye-shirye & aikace-aikace akan kwamfutarka. Mai yiyuwa ne ayyukan Sabunta Windows ba su iya yin aikin da ake buƙata saboda software na riga-kafi na ɓangare na uku da aka shigar akan tebur/kwamfyutan ɗinku.

Anan, zamu tattauna yadda ake kashe Kaspersky riga-kafi.

Lura: Ana iya yin irin wannan matakai tare da kowace software na riga-kafi.

1. Danna maɓallin zuwa sama kibiya a kan taskbar daga allon gida don kawo gumaka masu ɓoye.

2. Na gaba, danna-dama akan Kaspersky icon riga-kafi kuma zaɓi Dakatar da kariya , kamar yadda aka nuna.

Na gaba dama-danna riga-kafi Kaspersky kuma zaɓi Dakatar da kariya.

3. Zaɓi lokacin lokaci akan wanda kake son a dakatar da kariya daga hanyoyi guda uku da ake da su.

) A cikin bugu na gaba kuma zaɓi Dakata kariyar.

4. A ƙarshe, danna Dakatar da kariya don kashe Kaspersky na ɗan lokaci.

Yanzu, duba idan sabuntawa suna faruwa lafiya. Idan sun kasance, to, cire software na riga-kafi kuma zaɓi ɗaya wanda baya haifar da rikici da Windows OS. Idan ba haka ba, to ci gaba zuwa hanya ta gaba.

Karanta kuma: Gyara Kuskuren Sabunta Windows 0x80070643

Hanyar 5: Zazzage Sabbin Sabbin KB

Hakanan zaka iya gwada zazzage sabuwar sabuntawa daga Microsoft Update Catalog . Tun da ya haɗa da batutuwa akai-akai da aka ruwaito & mafitarsu, wannan na iya tabbatar da taimakawa wajen warware kuskuren sabunta Windows 0x800704c7.

1. Bude Saituna akan kwamfutar ta latsawa Windows + I makullai tare.

2. Danna Sabuntawa & Tsaro sashe kamar yadda aka nuna .

Ci gaba zuwa Sabuntawa&Tsaro | Kafaffen: Kuskuren Sabunta Windows 0x800704c7

3. Danna kan Duba tarihin sabuntawa kamar yadda aka nuna a kasa.

Zaɓi Duba tarihin sabuntawa wanda yake a matsayin zaɓi na dama na uku a gefen dama na allon.

4. Kwafi lambar daga sabuwar KB kamar yadda aka kwatanta a ƙasa.

Kwafi lambar daga sabuwar KB

5. Kewaya zuwa ga Gidan yanar gizon Sabunta Microsoft kuma nemi lambar KB.

Kewaya zuwa gidan yanar gizon Sabuntawar Microsoft kuma nemi lambar KB

6. Zazzagewa KB na musamman don sigar Windows ɗin ku.

7. Lokacin da zazzagewar ta cika, danna fayil ɗin sau biyu zuwa shigar shi. Bi umarnin kan allo kamar yadda kuma lokacin da aka sa ka shigar da shi.

Tabbas wannan yakamata ya gyara kuskuren sabunta Windows 0x800704c7. Idan ba haka ba, to gwada hanyoyin nasara.

Hanyar 6: Yi amfani da kayan aikin Media Creation

Wani madadin shigar da sabuntawar Windows shine amfani da Kayan aikin Ƙirƙirar Media. Yana ba masu amfani damar haɓaka tsarin su zuwa sabon sigar ba tare da shafar kowane bayanan sirri na su ba.

1. Jeka gidan yanar gizon Microsoft kuma zazzage kayan aikin Media Creation .

2. Sannan, Gudu fayil ɗin da aka sauke.

3. Bayan yarda da Sharuɗɗan Sabis, zaɓi zuwa Haɓaka wannan PC yanzu .

A kan Me kuke so ku yi alamar duba allo Haɓaka wannan zaɓi na PC yanzu

4. Zaɓi Ajiye Fayilolin Keɓaɓɓu don tabbatar da cewa ba a sake rubuta su ba.

A ƙarshe, jira tsari don ƙare. Wannan ya kamata gyara kuskuren sabunta Windows 0x800704c7.

Hanyar 7: Yi Tsarin Mayar da Tsarin

Idan babu ɗayan hanyoyin da aka ambata a sama da suka yi aiki a gare ku, zaɓi ɗaya da ya rage shi ne yi System Restore . Wannan tsari zai dawo da tsarin ku zuwa yanayin da ya gabata, zuwa lokacin da kuskuren bai wanzu ba.

1. Danna Windows Key + S don kawo menu na bincike sannan ka nema Kwamitin Kulawa kamar yadda aka nuna.

Ci gaba zuwa Fara Menu kuma zaɓi Control Panel | Kafaffen: Kuskuren Sabunta Windows 0x800704c7

2. A cikin Control Panel akwatin nema , irin Farfadowa kuma danna Shigar.

A cikin akwatin bincike na Control Panel, rubuta farfadowa da na'ura sannan danna shi.

3. Danna kan Bude Tsarin Mayar a cikin farfadowa da na'ura taga .

Zaɓi Buɗe Tsarin Mayar.

4. Yanzu, bi System Restore wizard tsokana da danna kan Na gaba .

5. A cikin taga wanda yanzu ya tashi, zaɓi Zaɓi wurin maidowa daban kuma danna Na gaba .

Zaɓi wurin maidowa daban

6. Yanzu, zaɓi wani baya kwanan wata da lokaci inda kwamfutar ke aiki lafiya. Idan baku ga wuraren dawo da baya ba, to alama Nuna ƙarin maki maidowa .

Zaɓi wurin maidowa kafin wannan lokacin kuma danna kan Scan don shirye-shiryen da abin ya shafa.

7. Ta hanyar tsoho, tsarin zai zaɓa Wurin Maidowa ta atomatik, kamar yadda aka kwatanta a kasa. Kuna iya zaɓar ci gaba da wannan zaɓin kuma.

Yanzu mayar da canje-canje zuwa kwanan wata da lokaci inda kwamfutar ba ta da 'kuskuren 0x800704c7'.

8. Sake kunna kwamfutar kuma tabbatar da ko canje-canjen sun faru.

Tambayoyin da ake yawan yi (FAQ)

Q1. Windows 10 yana shigar da sabuntawa ta atomatik?

Ta hanyar tsoho, Windows 10 yana haɓaka tsarin aiki ta atomatik. Yana da, duk da haka, mafi aminci don tabbatar da cewa an sabunta OS da hannu daga lokaci zuwa lokaci.

Q2. Menene lambar kuskure 0x800704c7?

Kuskuren 0x800704c7 yawanci yana bayyana lokacin da kwamfutar ba ta da ƙarfi kuma fayilolin tsarin maɓalli sun daina amsawa ko kuma ba a kula dasu. Hakanan yana iya faruwa lokacin da aikace-aikacen anti-virus ya hana Windows shigar da sabuntawa .

Q3. Me yasa sabunta Windows ke ɗaukar lokaci mai yawa?

Ana iya haifar da wannan matsala ta zamani ko kuskuren direbobi akan kwamfutarka. Waɗannan na iya rage saurin zazzagewa, sa ɗaukakawar Windows ta ɗauki tsawon lokaci fiye da yadda aka saba. Dole ne ku haɓaka direbobin ku don gyara wannan batun.

An ba da shawarar:

Muna fatan wannan jagorar ya taimaka kuma kun iya gyara kuskuren sabunta Windows 0x800704c7 . Bari mu san wace hanya ce ta yi amfani da ku. Idan kuna da wasu tambayoyi / shawarwari, jefa su a cikin akwatin sharhi.

Pete Mitchell ne adam wata

Pete babban marubucin ma'aikaci ne a Cyber ​​S. Pete yana son duk fasaha kuma yana da ƙwaƙƙwaran DIYer a zuciya. Yana da shekaru goma na gwaninta rubuta yadda ake yi, fasali, da jagororin fasaha akan intanet.