Mai Laushi

Yadda ake Ƙara Widgets zuwa Windows 10 Desktop

Gwada Kayan Aikinmu Don Kawar Da Matsaloli





An bugaAn sabunta ta ƙarshe: Yuli 3, 2021

Widgets na tebur na Windows 7 sun haɗa da agogo, kalanda, masu canza canjin kuɗi, agogon duniya, Slideshow, rahotannin yanayi, har ma da aikin CPU. Abin takaici, wannan fasalin ba ya wanzu. Ko da yake, kuna iya ƙara waɗannan widget ɗin zuwa tebur ɗinku ta amfani da wasu kayan aikin ɓangare na uku. Don haka, idan kuna neman yin hakan, kuna a daidai wurin da ya dace. Mun kawo muku cikakken jagora wanda zai taimaka muku samun Windows 10 Widgets akan tebur ɗin ku. Bari Mu Samu, Saita, Widget!



Menene Windows 10 Widgets da Gadgets?

Widgets na Desktop da na'urori sun kasance abubuwan da aka fi so tsawon shekaru da yawa yanzu. Za su iya nuna lokaci, yanayin yanayi, bayanin kula, da sauran ƙarin fasaloli akan allon. Kuna iya sanya waɗannan Widgets da na'urori a ko'ina a kusa da tebur. Yawanci, yawancin masu amfani sun fi son sanya su a kusurwar sama-dama na allon. Hakanan sun zo tare da zaɓi don ɓoye a bangon bango.



Waɗannan Widgets masu amfani da na'urori an daina su daga Windows 8 gaba. Bayan haka, ba za ku iya tantance lokacin rukunin kasuwanci da ke cikin wata ƙasa ba, ko duba aikin ciyarwar RSS/CPU tare da dannawa ɗaya akan tebur, kuma. Saboda matsalolin tsaro, Windows 7 ya sauke Widgets daga tsarin. Lalacewar da ke cikin na'urori na iya barin ɗan ɗan gwanin kwamfuta mai nisa ya sami haƙƙin yin amfani da tsarin ku, kuma ana iya sace tsarin ku ko kutse.

Koyaya, tare da taimakon kayan aikin ɓangare na uku, waɗannan Widgets da na'urori za a iya dawo dasu lafiya a kan ku Windows 10 tebur.



Yadda ake Ƙara Widgets zuwa Windows 10 Desktop

Abubuwan da ke ciki[ boye ]



Yadda ake Ƙara Widgets zuwa Windows 10 Desktop

Duk da matsalolin tsaro, idan kuna son ƙara Widgets akan tebur ɗinku, zaku iya amfani da ɗayan waɗannan mahimman kayan aikin ɓangare na uku:

  • Widget Launcher
  • Windows Desktop Gadgets
  • 8GadgetPack
  • Mitar ruwan sama

Ci gaba da karantawa don koyon yadda ake samu Windows 10 widgets akan tebur ɗinku.

Yadda ake Ƙara Widget a kan Windows 10 ta amfani da Widget Launcher

Widget Launcher an sabunta shi sosai a cikin masarrafar sa. Yana da sauƙin amfani da fahimta. Bi waɗannan matakan don samun widget din Windows 10 akan tebur ɗinku ta amfani da Mai ƙaddamar da Widget:

1. Danna kan mahada aka ba nan kuma danna kan Samu maballin da aka nuna a gefen dama na allon.

zaɓi gunkin Samun a kusurwar dama | Matakai don Samun Windows 10 Widgets akan Desktop ɗin ku

2. Matsala mai taken Bude Shagon Microsoft? zai tashi. Anan, danna kan Bude Shagon Microsoft kuma ci gaba kamar yadda aka nuna a kasa.

Lura: Hakanan zaka iya bincika izini koyaushe www.microsoft.com don buɗe hanyoyin haɗi a cikin akwatin app mai alaƙa a cikin allon gaggawa.

Anan, danna Buɗe Shagon Microsoft kuma ci gaba.

3. Sake, danna kan Samu button kamar yadda aka nuna a kasa da kuma jira don saukar da aikace-aikacen.

Bugu da kari, danna kan Samu kuma jira don saukar da aikace-aikacen.

4. Da zarar shigarwa tsari da aka kammala, danna kan Kaddamar .

Da zarar shigarwa tsari ne kammala, danna kan Launch.

5. The Widget Launcher za a bude yanzu. Danna kan Widget kana so a nuna ka akan allo.

6. Yanzu, danna kan Kaddamar da Widget daga kusurwar dama na kasa kamar yadda aka kwatanta a kasa.

Yanzu, danna kan Launch Widget a kusurwar dama ta kasa.

7. Yanzu, za a nuna Widgets da aka zaɓa akan bangon allo na tebur.

Yanzu, za a nuna Widget din da aka zaɓa akan bangon bango | Matakai don Samun Windows 10 Widgets akan Desktop ɗin ku

8. Ana amfani da misalin agogon Dijital anan.

  • Don rufe Widget din- Danna kan X alamar .
  • Don canza jigon- Danna kan Alamar fenti .
  • Don canza saitunan- Danna kan ikon gear.

9. Sa'an nan, kunna / KASHE fasalin kamar yadda aka nuna a hoton da ke ƙasa; danna kan KO .

kunna/KASHE fasalin kamar yadda aka nuna a hoton da ke ƙasa kuma danna Ok.

Tare da taimakon Widget Launcher, zaku iya amfani da ƙarin fasalulluka na widget kamar ciyarwar labarai, gallery, gwajin aikin cibiyar sadarwa, da ƙarin Widgets na tebur don Windows 10.

Karanta kuma: Mafi kyawun Widgets 20 na Android Don Fuskar ku

Yadda ake Ƙara Widgets akan Desktop ɗinku ta amfani da na'urorin Desktop na Windows

Wata hanya madaidaiciya don ƙara Widgets zuwa tsarin ku ita ce ta amfani da kayan aikin Windows Desktop Gadgets. Wannan aikace-aikacen yana goyan bayan yaruka da yawa kuma yana da sauƙin amfani kuma. Bi waɗannan matakan don ƙara widgets zuwa Windows 10 tebur ta amfani da na'urorin Desktop na Windows:

1. Kewaya zuwa shafin zazzage na'urorin Desktop na Windows ta amfani da wannan mahada . Za a sauke fayil ɗin zip.

2. Yanzu, je zuwa ga Zazzagewa babban fayil akan PC ɗin ku kuma buɗe zip fayil .

3. Yanzu, zaɓi da harshe don amfani yayin shigarwa kuma danna kan KO, kamar yadda ake gani a nan.

kunna/KASHE fasalin kamar yadda aka nuna a hoton da ke ƙasa sannan danna Ok | Yadda ake Ƙara Widgets zuwa Windows 10 Desktop

Hudu. Sanya aikace-aikacen na'urorin Desktop na Windows a cikin tsarin ku.

5. Yanzu, danna dama akan allon tebur. Za ku ga wani zaɓi mai suna Na'urori . Danna shi kamar yadda aka nuna a kasa.

Yanzu, danna-dama akan allon tebur. Za ku ga wani zaɓi mai suna Gadgets. Danna shi.

6. Allon Gadgets zai tashi. Jawo da sauke Gadget ɗin da kuke son kawowa akan allon tebur.

Lura: Kalanda, Agogo, Mitar CPU, Currency, Ciyar da Kanunun Labarai, Watsa Labarai na Hoto, Nunin Slide, da Yanayi wasu tsoffin na'urori ne da ke cikin na'urorin Desktop na Windows. Hakanan zaka iya ƙara ƙarin na'urori ta hawan igiyar ruwa akan layi.

Jawo da sauke Na'urar da kuke buƙatar kawowa kan allon tebur | Yadda ake Ƙara Widgets zuwa Windows 10 Desktop

7. Don rufe Na'urar, danna kan X alama.

8. Don canza saitunan Gadget, danna kan Zabuka kamar yadda aka kwatanta a hoton da ke ƙasa.

Don rufe Na'urar, danna alamar X | Yadda ake Ƙara Widgets zuwa Windows 10 Desktop

Yadda ake Ƙara Widgets akan Windows 10 Desktop ta amfani da 8GadgetPack

Bi waɗannan matakan don samun widget din Windows 10 akan tebur ɗinku ta amfani da 8GadgetPack:

1. Danna kan mahada aka ba nan kuma danna kan SAUKARWA maballin.

2. Yanzu, je zuwa Zazzagewa a kan PC ɗin ku kuma danna sau biyu 8GadgetPackSetup fayil.

3. Shigar da aikace-aikacen 8GadgetPack akan kwamfutarka.

4. Da zarar an gama shigarwa. kaddamar da aikace-aikace a cikin tsarin.

5. Yanzu, danna-dama akan tebur kuma danna Na'urori kamar da.

. Yanzu, danna-dama akan allon tebur. Danna kan wani zaɓi mai suna Na'urori.

6. Anan, zaku iya duba jerin na'urori da ake samu a ciki 8GadgetPack ta danna kan + alama.

7. Yanzu, za a nuna allon Gadgets. Jawo da sauke Gadget ɗin da kuke son kawowa akan allon tebur.

Jawo da sauke Na'urar da kake son kawowa zuwa allon tebur | Yadda ake Ƙara Widgets zuwa Windows 10 Desktop

Yadda ake Samun Widgets akan Windows 10 ta amfani da Rainmeter

Bi waɗannan matakan don ƙara widget din zuwa Windows 10 tebur ta amfani da Rainmeter:

1. Kewaya zuwa Rainmeter download page amfani da mahada . Za a sauke fayil a cikin tsarin ku.

2. Yanzu, a cikin Mitar ruwan sama Saita pop-up, zaɓi mai sakawa harshe daga menu mai saukewa kuma danna kan KO . Koma da aka bayar.

Yanzu, a cikin pop-up Saitin Rainmeter, zaɓi yaren mai sakawa daga menu mai saukarwa sannan danna Ok.

3. Shigar da Rainmeter app akan tsarin ku.

4. Yanzu, bayanan aikin tsarin kamar Amfani da CPU, Amfani da RAM, amfani da SWAP, sarari diski, lokaci, da kwanan wata, ana nunawa akan allon kamar yadda aka kwatanta a ƙasa.

Yanzu, ana nuna bayanan aikin tsarin kamar Amfanin CPU, Amfani da RAM, amfani da SWAP, sarari diski, lokaci, da kwanan wata, akan allon.

An ba da shawarar:

Muna fatan wannan jagorar ya taimaka kuma kun iya ƙara widgets zuwa tebur akan Windows 10 . Bari mu san wane aikace-aikacen da kuka fi so. Hakanan, idan kuna da wasu tambayoyi / sharhi game da wannan labarin, jin daɗin jefa su cikin sashin sharhi.

Pete Mitchell ne adam wata

Pete babban marubucin ma'aikaci ne a Cyber ​​S. Pete yana son duk fasaha kuma yana da ƙwaƙƙwaran DIYer a zuciya. Yana da shekaru goma na gwaninta rubuta yadda ake yi, fasali, da jagororin fasaha akan intanet.