Mai Laushi

Yadda ake Share Cache da Kukis a cikin Google Chrome

Gwada Kayan Aikinmu Don Kawar Da Matsaloli





An bugaƘarshe da aka sabunta: Yuni 14, 2021

Cache da Kukis suna haɓaka ƙwarewar binciken ku ta intanit. Kukis fayiloli ne waɗanda ke adana bayanan bincike lokacin da kuka ziyarci kowane gidan yanar gizo ko gidan yanar gizo. Cache ɗin yana aiki azaman ƙwaƙwalwar ajiya na ɗan lokaci wanda ke adana shafukan yanar gizon da kuka ziyarta kuma yana ɗaure kwarewar hawan igiyar ruwa yayin ziyara ta gaba. Amma idan kwanaki suka wuce, cache da kukis suna girma da girma kuma ƙone sararin faifan ku . Bugu da ƙari, ana iya magance matsalolin tsarawa da matsalolin lodawa ta hanyar share waɗannan. Idan kuma kuna fama da wannan matsala, mun kawo cikakken jagora wanda zai taimaka muku share cache da kukis a cikin Google Chrome. Karanta har zuwa ƙarshe don koyan hanyoyi daban-daban waɗanda za su taimaka maka kewaya irin waɗannan yanayi.



Yadda ake Share Cache & Kukis a cikin Google Chrome

Abubuwan da ke ciki[ boye ]



Yadda ake Share Cache da Kukis a cikin Google Chrome

Yadda ake Share Cache & Kukis akan PC/Computer

1. Kaddamar da Google Chrome mai bincike.

2. Yanzu, danna kan icon mai digo uku a saman kusurwar dama.



3. Kewaya zuwa Ƙarin kayan aikin kuma danna shi.

danna Ƙarin kayan aikin kuma zaɓi



4. Na gaba, danna kan Share bayanan bincike…

5. A nan, zaɓi Tsawon lokaci don kammala aikin.

6. Idan kuna son share bayanan gaba ɗaya, zaɓi Duk lokaci kuma danna kan Share bayanai.

zaɓi kewayon Lokaci don aikin da za a kammala.

Lura: Tabbatar da haka Kukis da sauran bayanan rukunin yanar gizon, Hotunan da aka adana, da fayiloli an zaɓi kafin share bayanan daga mai binciken.

Baya ga abin da ke sama, kuna iya sharewa Tarihin bincike & Zazzage tarihin.

Karanta kuma: Gyara Google Chrome Ba Ajiye Kalmomi Ba

Yadda ake Share Cache & Kukis akan na'urorin Android

Hanyar 1: Hanyar asali

1. Kaddamar da Google Chrome browser akan wayar hannu ta Android ko kwamfutar hannu.

2. Yanzu, danna kan icon mai digo uku bayyane a saman kusurwar dama kuma zaɓi Tarihi .

Danna Tarihi

3. Na gaba, danna Share bayanan bincike…

Matsa Share bayanan bincike don ci gaba

Lura: Tarihin bincike zai share tarihi daga duk na'urorin da aka sa hannu. Share Kukis da bayanan rukunin yanar gizon zai fitar da ku daga yawancin shafuka. Duk da haka, ba za a fitar da ku daga Asusun Google ba.

4. A nan, zaɓi Tsawon lokaci wanne bayanai ne ake buƙatar gogewa.

Babban hanyar share bayanan bincike za ta samar da ingantaccen sarrafawa ga masu amfani don cire kowane takamaiman bayanai daga na'urar.

5. Idan kuna son share bayanan gaba ɗaya, zaɓi Duk lokaci ; sai a danna Share bayanai.

Lura: Tabbatar cewa an zaɓi Kukis da bayanan rukunin yanar gizo, Hotunan da aka adana, da fayiloli kafin share bayanai daga mai lilo.

Hanyar 2: Babban Hanya

1. Ƙaddamarwa Chrome akan na'urar ku ta Android.

2. Yanzu, danna kan icon mai digo uku a saman kusurwar dama kuma zaɓi zaɓi mai take Tarihi .

Danna Tarihi

3. Na gaba, danna Share bayanan bincike…

4. A nan, zaɓi Tsawon lokaci don share bayanai. Idan kana son share duk bayanai har yau, zaɓi Duk lokaci kuma duba akwatuna masu zuwa:

  • Kukis da bayanan yanar gizo.
  • Hotuna da fayiloli da aka adana.

Lura: Babban hanyar share bayanan bincike yana ba da madaidaiciyar iko ga masu amfani don cire takamaiman bayanai daga na'urar, kamar amintattun kalmomin shiga & bayanan fom ta atomatik.

Babban hanyar share bayanan bincike za ta samar da ingantaccen sarrafawa ga masu amfani don cire kowane takamaiman bayanai daga na'urar.

Karanta kuma: Yadda ake goge tarihin Browser Akan Android

Yadda ake Share Cache & Kukis akan iPhone / iPad

1. Je zuwa Chrome browser akan na'urar ku ta iOS.

2. Na gaba, danna kan icon mai digo uku (...) a saman kusurwar dama kuma zaɓi Tarihi daga jerin zaɓuɓɓuka.

3. Na gaba, danna Share bayanan bincike.

Lura: Tabbatar cewa Kukis da Bayanan Yanar Gizo kuma Hotuna da Fayiloli da aka adana an zaɓi kafin share bayanan daga mai binciken.

Danna kan Share Bayanan Bincike a ƙarƙashin Chrome

An ba da shawarar:

Muna fatan wannan jagorar ya taimaka kuma kun iya share cache da cookies akan Google Chrome akan na'urorin ku na Android & IOS da kuma kan kwamfuta. Idan kuna da wasu tambayoyi / sharhi game da wannan labarin, to ku ji daɗin sauke su a cikin sashin sharhi.

Pete Mitchell ne adam wata

Pete babban marubucin ma'aikaci ne a Cyber ​​S. Pete yana son duk fasaha kuma yana da ƙwaƙƙwaran DIYer a zuciya. Yana da shekaru goma na gwaninta rubuta yadda ake yi, fasali, da jagororin fasaha akan intanet.