Mai Laushi

Yadda ake kunna yanayin Allah a cikin Windows 11

Gwada Kayan Aikinmu Don Kawar Da Matsaloli





An bugaAn sabunta ta ƙarshe: Nuwamba 13, 2021

Sabuwar Windows 11 da app ɗin Saituna suna da sauƙin amfani da tsaftataccen mahalli. Wannan shine don sauƙaƙe ƙwarewar ku, mara ƙarfi, da tasiri. Koyaya, masu amfani da Windows na ci gaba da masu haɓakawa, a gefe guda, suna la'akari da waɗannan zaɓuɓɓuka da damar su zama masu takurawa. Idan kuna fuskantar matsalolin gano wani wuri ko sarrafawa a cikin Windows 11, kunna Yanayin Allah zai taimake ku da shi. Da dadewa, Microsoft ya dade yana burin kawar da Control Panel da maye gurbinsa da Saitunan app. Babban fayil ɗin Yanayin Allah shine wurin tsayawa ɗaya don shiga ciki 200+ kula da applets tare da wasu saituna masu hankali waɗanda suke zuwa kashi 33 . Bayar da Yanayin Allah tsari ne madaidaiciya wanda za'a iya kammala shi ta ƴan matakai masu sauƙi. Ci gaba da karantawa don koyon yadda ake kunna, amfani, keɓancewa da kuma kashe Yanayin Allah a cikin Windows 11.



Yadda ake kunna yanayin Allah a cikin Windows 11

Abubuwan da ke ciki[ boye ]



Yadda ake kunna, samun dama, keɓancewa da kashe yanayin Allah a cikin Windows 11

Yadda Ake Bada Yanayin Allah

Mai amfani da ke dubawa a ciki Windows 11 Microsoft ya sabunta gaba ɗaya daga menu na Fara zuwa Taskbar. Waɗannan canje-canjen suna sa ya ji duka saba da na musamman, a lokaci guda. Anan ga yadda ake kunna yanayin Allah akan Windows 11.

1. Danna-dama akan sarari mara komai akan Desktop .



2. Danna kan Sabo > Jaka , kamar yadda aka kwatanta a kasa.

Dama danna kan tebur | Yadda ake kunna da amfani da yanayin Allah akan Windows 11



3. Sake suna babban fayil ɗin azaman GodMode. {ED7BA470-8E54-465E-825C-99712043E01C} kuma danna Shiga key.

4. Danna maɓallin F5 ku don sabunta tsarin.

5. The ikon babban fayil na babban fayil zai canza zuwa gunki mai kama da na Kwamitin Kulawa , amma ba tare da suna ba.

Ikon Jaka na Yanayin Allah akan tebur

6. Danna sau biyu akan Jaka don buɗe kayan aikin Allah Mode.

Karanta kuma: Ƙirƙiri gajeriyar hanyar Desktop a cikin Windows 10 (TUTORIAL)

Yadda Ake Kashe Yanayin Allah

Idan ba ku da wani amfani don shi, bi matakan da aka bayar don kashe Yanayin Allah a cikin Windows 11:

1. Danna kan Allah Mode folder daga Desktop allo.

2. Latsa Shift + Share maɓallan tare.

3. Danna kan Ee a cikin tabbatarwa da sauri, kamar yadda aka nuna alama.

danna eh a cikin babban fayil ɗin sharewa da sauri windows 11

Yadda ake shiga Saitunan Yanayin Allah

Don amfani da kowane nau'i na musamman, kawai kuna buƙatar danna sau biyu akan shigarwar da ke cikin babban fayil ɗin. Bugu da ƙari, yi amfani da hanyoyin da aka ba don samun sauƙi.

Hanyar 1: Ƙirƙiri Gajerun Hanya na Desktop

Kuna iya yin gajeriyar hanya don kowane saiti ta musamman ta aiwatar da waɗannan matakan:

1. Danna-dama akan Saitin Shiga a cikin fayil ɗin Mode na Allah.

2. Zaɓi Ƙirƙiri gajeriyar hanya zabin, kamar yadda aka nuna.

Dama danna zaɓi don ƙirƙirar gajeriyar hanya

3. Danna Ee a cikin Gajerar hanya gaggawar da ke bayyana. Wannan zai ƙirƙira da sanya gajeriyar hanyar akan allon Desktop.

Akwatin maganganu don ƙirƙirar gajeriyar hanya

4. Anan, danna sau biyu akan Hanyar gajeriyar hanyar Desktop don isa gare shi da sauri.

Karanta kuma: Ƙirƙiri Ƙungiyar Sarrafa Duk Gajerun hanyoyi a cikin Windows 10

Hanyar 2: Yi amfani da Mashigin Bincike

Yi amfani da bincika akwati na Allah Mode Jaka don bincika da amfani da takamaiman saiti ko fasali.

Akwatin bincike a cikin babban fayil Yanayin Yanayin | Yadda ake kunna da amfani da yanayin Allah akan Windows 11

Karanta kuma: Yadda ake Boye Fayilolin kwanan nan da manyan fayiloli akan Windows 11

Yadda Ake Keɓance Fayil ɗin Yanayin Allah

Yanzu da kuka san yadda ake kunna yanayin Allah a cikin Windows 11, to zaku iya keɓance shi gwargwadon dacewanku.

  • Kayan aikin da ke cikin babban fayil ɗin Yanayin Allah sune kashi kashi , ta tsohuwa.
  • Kayan aikin da ke cikin kowane rukuni sune jera a haruffa .

Zabin 1: Rukuni Saituna Tare

Kuna iya daidaita tsarin rukunoni idan kun sami tsarin zaɓuɓɓukan da ke akwai a cikin babban fayil ɗin Yanayin Allah yana da wahalar kewayawa.

1. Danna-dama akan sarari mara komai a cikin babban fayil . Sa'an nan, danna kan Rukuni ta zaɓi.

2. Zaɓi ɗayan zaɓuɓɓukan haɗawa: Suna, Application, Hawan hawa ko Saukowa oda .

Ƙungiya ta zaɓi a cikin menu na mahallin danna dama

Zabin 2: Canja Nau'in Dubawa

Saboda yawan saitunan da ke cikin wannan babban fayil ɗin, kewaya duk jerin saitunan na iya zama aiki mai wuyar gaske. Kuna iya canzawa zuwa Icon View don sauƙaƙe abubuwa, kamar haka:

1. Danna-dama akan sarari mara komai a cikin babban fayil .

2. Danna kan Duba daga mahallin menu.

3. Zaɓi daga zaɓuɓɓukan gievn:

    Gumaka matsakaici, Manyan gumaka ko Karin manyan gumaka.
  • Ko kuma, Jerin, Cikakkun bayanai, Tiles ko Abun ciki kallo.

Daban-daban ra'ayi samuwa a cikin dama danna mahallin menu | Yadda ake kunna da amfani da yanayin Allah akan Windows 11

An ba da shawarar:

Muna fatan kun sami wannan labarin mai ban sha'awa da taimako game da yadda ake kunna yanayin Allah a cikin Windows 11 . Kuna iya aiko da shawarwarinku da tambayoyinku a cikin sashin sharhi a ƙasa. Za mu so mu san wane batu kuke so mu bincika na gaba.

Pete Mitchell ne adam wata

Pete babban marubucin ma'aikaci ne a Cyber ​​S. Pete yana son duk fasaha kuma yana da ƙwaƙƙwaran DIYer a zuciya. Yana da shekaru goma na gwaninta rubuta yadda ake yi, fasali, da jagororin fasaha akan intanet.