Mai Laushi

Yadda Ake Gyara Allon Android Ba Zai Juyawa ba

Gwada Kayan Aikinmu Don Kawar Da Matsaloli





An bugaƘarshe da aka sabunta: Yuni 15, 2021

Shin kuna gwagwarmaya don ganin wani abu a yanayin shimfidar wuri, kuma Android ɗinku ba za ta juya ba? Idan amsar eh, to kun zo wurin da ya dace! Dalilai da yawa suna sa allon Android baya juyawa, wato: saitunan allo, matsalolin firikwensin, da kuma abubuwan da suka shafi software. Idan kuma kuna fama da matsala iri ɗaya, ga hanyoyi daban-daban don gyara allon Android ɗinku ba zai juya ba batun. Dole ne ku karanta har zuwa ƙarshe don koyo game da hanyoyi daban-daban waɗanda zasu taimaka muku gyara allon Android auto-juyawa ba aiki batun.



Gyaran allo na Android

Abubuwan da ke ciki[ boye ]



Hanyoyi 7 Don Gyara Allon Android Wanda Ba Zai Juyawa ba

Anan akwai hanyoyi daban-daban don gyara allon Android ɗinku waɗanda ba za su jujjuya batun tare da matakan warware matsala masu sauƙi:

Hanyar 1: Sake yi na'urar Android

Wannan hanya mafi sauƙi tana ba ku mafita mafi yawan lokaci kuma tana mayar da na'urarku zuwa al'ada. Gabaɗaya muna amfani da wayoyin mu na kwanaki da yawa/makonni ba tare da sake kunna su ba. Wasu kurakuran software na iya faruwa waɗanda za'a iya gyarawa lokacin da kuke sake yi shi. Duk aikace-aikacen da ke gudana da matakai za a rufe su a cikin aikin sake farawa. Ga yadda za a yi.



1. Danna maɓallin Maɓallin wuta na 'yan dakiku. Kuna iya kashe na'urar ku ko sake kunna ta.

Kuna iya kashe na'urar ku ko sake yi | Android Screen Won



2. Anan, danna Sake yi. Bayan 'yan dakiku, na'urar za ta sake farawa kuma ta koma yanayin al'ada.

Lura: Madadin haka, zaku iya kashe na'urar ta hanyar riƙe maɓallin wuta kuma sake kunna ta bayan ɗan lokaci.

Hanyar 2: Duba fasalin Juyawa ta atomatik a cikin na'urar Android

Kamar yadda Shawarwari na Juyawa na Google, fasalin jujjuyawar atomatik ke kashewa akan wayoyin Android, ta tsohuwa. Dole ne mutum ya zaɓi ko allon ya kamata ya juya ko a'a lokacin da aka karkatar da na'urar.

Lokacin da ka karkatar da na'urarka, gunkin madauwari zai bayyana akan allon. Lokacin da ka danna gunkin, allon zai juya. Wannan fasalin yana hana allon juyawa ta atomatik ba dole ba, duk lokacin da wayar ta karkata.

Ga wasu matakai don sake kunna fasalin jujjuyawar atomatik a cikin na'urar ku:

1. Je zuwa ga Saituna aikace-aikace akan na'urarka.

2. Yanzu, bincika Nunawa a cikin menu da aka bayar kuma danna kan shi.

Je zuwa menu mai taken 'Nunawa

3. Kunna Kulle juyawa kamar yadda aka nuna a kasa.

Kunna makullin juyawa.

Lura: Lokacin da kuka kunna wannan fasalin, allon na'urar ba zai juya ba a duk lokacin da aka karkatar da ita. Lokacin da kuka kashe wannan fasalin, allon yana canzawa daga yanayin Hoto zuwa yanayin shimfidar wuri & akasin haka, duk lokacin da kuka karkatar da wayar.

Idan da Android Screen ba zai juya ba An gyara batun bayan gyara saitunan jujjuyawar atomatik, yana nuna cewa babu matsala tare da na'urori masu auna firikwensin.

Karanta kuma: Yadda ake Gyara Auto-juyawa Baya Aiki akan Android

Hanyar 3: Duba Sensors a cikin na'urar Android

Lokacin da Allon Android ba zai juya ba Ba a warware matsalar ta canza saitunan jujjuyawar atomatik ba, yana nuna matsala tare da na'urori masu auna firikwensin. Bincika na'urori masu auna firikwensin, musamman na'urori masu auna firikwensin Gyroscope da na'urorin Accelerometer, tare da taimakon aikace-aikacen mai suna: Matsayin GPS & Kayan aiki app .

1. Shigar da Matsayin GPS & Akwatin Kayan aiki app.

2. Yanzu, danna kan ikon menu a saman kusurwar hagu.

3. A nan, zaɓi Gano na'urori masu auna firikwensin.

Anan, danna kan Gano firikwensin | Android Screen Won

4. A ƙarshe, za a nuna allo mai ɗauke da sigogin firikwensin. Matsa wayarka kuma duba idan Accelerometer dabi'u da Gyroscope dabi'u suna canzawa.

5. Idan waɗannan dabi'u sun canza lokacin da aka juya na'urar, na'urori masu auna firikwensin suna aiki lafiya.

Matsa wayarka kuma duba idan ƙimar Accelerometer da ƙimar Gyroscope sun canza.

Lura: Idan akwai matsala tare da na'urori masu auna firikwensin, ƙimar Accelerometer da ƙimar Gyroscope ba za su canza ko kaɗan ba. A wannan yanayin, kuna buƙatar tuntuɓar cibiyar sabis don magance batutuwa masu alaƙa da firikwensin.

Hanyar 4: Kunna Saitunan Juyawa a cikin Apps

Wasu aikace-aikacen kamar na'urar bidiyo da na'urar busasshe suna kashe fasalin jujjuyawar atomatik ta atomatik, don guje wa katsewa saboda jujjuyawar da ba a so. A gefe guda, wasu ƙa'idodi na iya tambayarka ka kunna fasalin jujjuya kai tsaye, duk lokacin da ka buɗe su. Kuna iya gyara matsalar juyawa ta atomatik ta Android ba ta aiki ta hanyar canza fasalin jujjuyawar atomatik akan ƙa'idodin da aka faɗi:

1. Kewaya zuwa Saituna -> Saitunan App.

2. Kunna da Juyawa ta atomatik fasali a cikin menu na aikace-aikace.

Lura: A wasu aikace-aikacen, za ku iya dubawa a yanayin hoto kawai kuma ba za a ba ku izinin canza yanayin ta amfani da fasalin jujjuya allo ba.

Hanyar 5: Sabunta Software & Sabunta App

Wani batu tare da software na OS zai haifar da rashin aiki na na'urar ku ta Android. Za a kashe abubuwa da yawa idan software na na'urar ba a sabunta ta zuwa sabuwar sigar ta ba. Don haka, zaku iya gwada sabunta software ɗinku kamar haka:

1. Je zuwa ga Saituna aikace-aikace akan na'urar.

2. Yanzu, bincika Tsari a cikin lissafin da ya bayyana kuma danna shi.

3. Taɓa Sabunta tsarin.

Sabunta Software A Wayarka

Za a sabunta software ɗin ku na Android kuma ya kamata a gyara matsalar juyawar allo zuwa yanzu.

Sabunta aikace-aikace daga Play Store:

Hakanan zaka iya sabunta aikace-aikacen akan wayarka ta Play Store.

1. Kaddamar da Google Play Store kuma danna Bayanan martaba ikon.

2. Je zuwa My apps & wasanni. Anan, zaku ga duk abubuwan sabuntawa don duk aikace-aikacen da aka shigar.

3. Ko dai zabi Sabunta duka don shigar da duk abubuwan sabuntawa ko zaɓi Sabuntawa gaban sunan app wanda ke haifar da batun jujjuya allo ta atomatik.

Idan akwai sabuntawa za ku ga zaɓin Sabunta Duk

Wannan yakamata ya gyara allon da ba zai jujjuya kai tsaye akan batun wayarku ta Android ba. Idan ba haka ba, ci gaba da karantawa a ƙasa.

Karanta kuma: 5 Hanyoyi don Record Android Screen on PC

Hanyar 6: Kunna Safe Mode

Idan fasalin jujjuyawar atomatik baya aiki ko da bayan shigar da sabbin abubuwan sabuntawa, ana iya samun matsala tare da app ɗin. A wannan yanayin, cire aikace-aikacen zai gyara shi. Amma, kafin wannan, tada na'urarka zuwa yanayin aminci don tabbatar da cewa aikace-aikacen da aka fada yana haifar da wannan batu.

Kowane na'urar Android tana zuwa tare da inbuilt fasalin Safe Mode. Android OS yana shiga cikin Safe Mode ta atomatik lokacin da ya gano matsala. A cikin wannan yanayin, duk ƙarin fasalulluka & ƙa'idodi ba a kashe su, kuma ƙa'idodin farko/tsohuwar kawai sun rage a cikin yanayin aiki. Anan ga matakan kunna Safe Mode a cikin wayar ku ta Android:

1. Bude Menu na wuta ta hanyar rike Maɓallin wuta na wani lokaci.

2. Za ka ga pop-up lokacin da ka dade da dannawa KASHE wuta zaɓi.

3. Yanzu, danna Sake kunnawa zuwa Yanayin aminci.

Sake yi Samsung Galaxy zuwa Safe Mode

4. A ƙarshe, matsa KO kuma jira aikin sake farawa don kammala.

5. karkatar da wayarka lokacin da take cikin yanayin aminci. Idan yana juyawa, to aikace-aikacen da kuka shigar kwanan nan shine musabbabin lamarin.

6. Je zuwa ga Play Store kamar yadda bayani ya gabata a hanyar da ta gabata.

7. Zaba Cire shigarwa don cire wannan sabon shigar, aikace-aikace mai wahala.

Hanyar 7: Cibiyar Sabis na Tuntuɓi

Idan kun gwada kowace hanyar da aka jera a cikin wannan labarin, amma babu sa'a; gwada tuntuɓar cibiyar sabis don taimako. Kuna iya samun maye gurbin na'urarku, idan har yanzu tana ƙarƙashin lokacin garanti, ko gyara, dangane da sharuɗɗan amfaninta.

An ba da shawarar:

Muna fatan wannan jagorar ya taimaka kuma kun iya gyara allon ba zai juya batun akan wayar Android ɗin ku ba . Idan kuna da wasu tambayoyi / sharhi game da wannan labarin, to ku ji daɗin sauke su a cikin sashin sharhi.

Pete Mitchell ne adam wata

Pete babban marubucin ma'aikaci ne a Cyber ​​S. Pete yana son duk fasaha kuma yana da ƙwaƙƙwaran DIYer a zuciya. Yana da shekaru goma na gwaninta rubuta yadda ake yi, fasali, da jagororin fasaha akan intanet.