Mai Laushi

Yadda ake Tafi Cikakken-allon a cikin Google Chrome

Gwada Kayan Aikinmu Don Kawar Da Matsaloli





An bugaAn sabunta ta ƙarshe: Satumba 28, 2021

Idan kuna nema je cikakken allo a cikin Google Chrome ko fita cikakken allo a Chrome, to kun kasance a daidai wurin! Lokacin da kuka kunna yanayin cikakken allo akan kowane shafi a cikin Google Chrome, wannan shafi na musamman zai rufe dukkan allon kwamfutarka . Duk sauran shafuka masu dacewa da gidan yanar gizo iri ɗaya ko mabanbanta za a ɓoye su daga filin kallo. Don sauƙaƙe, mai binciken yana mai da hankali kan shafin ne kawai don haka, yana guje wa duk abin da zai iya raba hankali.



Lura: Duk lokacin da ka kunna yanayin cikakken allo a cikin Chrome, to rubutu ba ya girma ; maimakon haka, gidan yanar gizon yana haɓaka don dacewa da allon nuni.

Nasara: Babban koma baya shine ba za ku sami damar shiga Taskbar ɗinku ba, Toolbar, da kayan aikin kewayawa kamar Gaba, Baya, ko Maɓallin Gida, yayin amfani da Chrome a cikin yanayin cikakken allo.



Za ka iya download Chrome domin Windows 64-bit 7/8/8.1/10 a nan kuma don Mac nan .

Tafi Cikakken allo a cikin Google Chrome



Abubuwan da ke ciki[ boye ]

Yadda ake Tafi Cikakken-allon a cikin Google Chrome

Anan akwai 'yan hanyoyi masu sauƙi waɗanda zasu taimaka muku zuwa cikakken allo a cikin Google Chrome akan Windows 10 da macOS.



Hanyar 1: Amfani da Gajerun hanyoyin Allon madannai da Maɓallan UI

Hanya mafi sauƙi don kunna ko kashe yanayin cikakken allo a cikin Google Chrome shine ta amfani da gajerun hanyoyin madannai da maɓallan UI na sadaukarwa (Ma'amalar Mai amfani). Wannan yana nuna cewa wani maɓalli na musamman ko maɓalli na iya taimaka muku zuwa cikakken allo a cikin Google Chrome akan tsarin Windows ko macOS.

Hanyar 1A: Kunna Yanayin Cikakken allo akan Windows PC

Kuna iya kunna yanayin cikakken allo na Chrome akan Windows ta amfani da maɓallin (s):

1. Ƙaddamarwa Chrome kuma kewaya zuwa ga tab wanda kuke son gani a yanayin cikakken allo.

2. Yanzu, buga da F11 ku a kan keyboard, kamar yadda aka nuna.

Lura: Idan bai yi aiki ba, danna Fn + F11 maɓallai tare, inda Fn shine maɓallin aiki.

Idan yanayin cikakken allo a Chrome bai kunna ba bayan buga maɓallin F11, danna maɓallin FN+F11 tare, inda FN shine maɓallin aiki.

Hanyar 1B: Kunna Yanayin Cikakken allo akan Mac

Kuna iya kunna yanayin cikakken allo akan macOS ta hanyoyi biyu da aka bayyana a ƙasa.

Zabin 1: Amfani da Haɗin Maɓalli

1. Kaddamar da tab da za a duba a cikin cikakken allo Chrome .

2. Danna maɓallan Sarrafa + Umurni + F maɓallan lokaci guda, akan madannai naka.

Zabin 2: Yin amfani da maɓallan UI na sadaukarwa

1. Kaddamar da takamaiman tab a cikin Chrome.

2. Daga saman kusurwar hagu na allon, danna kan Maɓallin UI Green > Shigar da cikakken allo , kamar yadda aka kwatanta a kasa.

Shigar da cikakken allo akan Mac Google chrome

Yanzu zaku iya duba abubuwan da ke cikin wannan shafin a yanayin cikakken allo.

Karanta kuma: Yadda ake Share Cache da Kukis a cikin Google Chrome

Hanyar 2: Amfani da Zaɓuɓɓukan Browser

Baya ga abubuwan da ke sama, zaku iya shigar da cikakken allo a cikin Chrome ta amfani da zaɓuɓɓukan da aka gina a ciki. Matakan sun bambanta bisa ga kwamfutar tafi-da-gidanka na Windows ko Mac da ake amfani da su.

Hanyar 2A: Kunna Yanayin Cikakken allo akan Windows PC

1. Ƙaddamarwa Chrome da so tab , kamar yadda a baya.

2. Danna kan mai digo uku icon located a saman kusurwar dama na allon.

Yanzu, danna gunkin mai digo uku a saman kusurwar dama na allon. Yadda ake Tafi Cikakken-allon a cikin Google Chrome

3. A nan, za ku ga a murabba'i ikon akwatin kusa da Zuƙowa zaɓi. Wannan shine Zaɓin cikakken allo .

Anan, zaku iya ganin akwatin murabba'i huɗu kusa da zaɓin zuƙowa. Wannan shine maɓallin Full-screen. Danna maɓallin don duba shafin a yanayin cikakken allo.

4. Danna kan shi don duba shafin a yanayin cikakken allo.

Tafi Cikakken allo a cikin Google Chrome

Hanyar 2B: Kunna Yanayin Cikakken allo akan Mac

1. Bude abin da ake so tab in Chrome .

2. Danna Duba zaɓi daga menu da aka bayar.

3. A nan, danna kan Shigar da Cikakken allo .

Yadda ake Fitar Cikakkun allo a Google Chrome

Mun bayyana hanyoyin da za a kashe yanayin cikakken allo a cikin Chrome ta amfani da haɗin maɓalli.

Hanyar 1: Kashe Yanayin Cikakken allo akan Windows PC

Latsawa F11 ko Fn + F11 sau ɗaya zai kunna yanayin cikakken allo a Chrome, kuma danna shi sau ɗaya zai kashe shi. Kawai, buga F11 maballin don fita cikakken allo a Chrome akan kwamfutar tafi-da-gidanka na Windows ko tebur. Allon zai koma yanzu kallon al'ada .

Hanyar 2: Kashe Yanayin Cikakken allo akan Mac

Kuna iya canzawa tsakanin hanyoyin biyu ta amfani da maɓallai iri ɗaya.

  • Kawai, danna haɗin maɓalli: Sarrafa + Umurni + F akan madannai don fita yanayin cikakken allo.
  • A madadin, danna kan Duba > Fita Cikakken allo , kamar yadda aka nuna.

fita cikakken allo akan Mac Google Chrome

Karanta kuma: Yadda ake Gyara Kuskuren Neman DHCP a cikin Chromebook

Hanyar 3: Yi amfani da Task Manager (Ba a ba da shawarar ba)

Kamar yadda aka sanar a baya, ba za ku iya samun damar kowane kayan aiki ko maɓallan kewayawa a cikin yanayin cikakken allo ba. Wannan na iya zama matsala. Wasu masu amfani sun firgita kuma suna ƙoƙarin kawo ƙarshen tsari da karfi. Anan ga yadda zaku iya dakatar da Google Chrome daga aiki cikin yanayin cikakken allo da maido da tsarin ku zuwa yanayin kallo na yau da kullun:

1. Ƙaddamarwa Task Manager ta dannawa Ctrl + Shift + Esc makullai tare.

2. A cikin Tsari tab, bincika kuma danna dama Ayyukan Google Chrome wadanda ke gudana a baya.

3. A ƙarshe, zaɓi Ƙarshen Aiki , kamar yadda aka kwatanta a kasa.

A cikin Task Manager taga, danna kan Tsari tab

Za ku iya fita yanayin cikakken allo a cikin Chrome amma wannan hanyar ba ta da kyau saboda za ta rufe Google Chrome ɗin ku da duk wani buɗaɗɗen shafuka da kuke da shi akan Chrome.

An ba da shawarar:

Muna fatan wannan jagorar ya taimaka kuma kun iya je ka fita cikakken allo a cikin Google Chrome. Idan kuna da wata tambaya ko shawarwari, to ku ji daɗin jefa su a cikin sashin sharhi.

Elon Decker

Elon marubucin fasaha ne a Cyber ​​S. Ya kasance yana rubuta yadda ake shiryarwa kusan shekaru 6 yanzu kuma ya rufe batutuwa da yawa. Yana son rufe batutuwan da suka shafi Windows, Android, da sabbin dabaru da shawarwari.