Mai Laushi

Yadda ake Mai da Deleted Google Docs

Gwada Kayan Aikinmu Don Kawar Da Matsaloli





An bugaAn sabunta ta ƙarshe: Agusta 3, 2021

Google Docs ya zama dakin taro na wurin aiki na dijital. Manhajar sarrafa kalmomi ta tushen Google ta baiwa masu amfani damar yin aiki tare da gyara takardu a kan tafiya. Ikon gyara takardu a lokaci guda ya sanya google docs ya zama muhimmin sashi na kowace kungiya.



Duk da yake Google docs ba su da aibi sosai, ba za a iya hana kuskuren ɗan adam ba. Da sani ko ba da sani ba, mutane sukan goge google docs, kawai sai su gano cewa kawai suna kashe sa'o'i masu mahimmanci na ƙungiyar su. Idan kun sami kanku a cikin irin wannan yanayin inda wani muhimmin takarda ya ɓace cikin iska mai iska, ga jagora kan yadda ake dawo da goge goge google docs.

Yadda ake Mai da Deleted Google Docs



Abubuwan da ke ciki[ boye ]

Yadda ake Mai da Deleted Google Docs

A ina zan iya samun Goge fayilolin?

Manufar Google game da ajiya yana da inganci sosai kuma mai amfani. Duk fayilolin da aka goge ta hanyar aikace-aikacen google ko software suna zama a cikin sharar kwana 30. Wannan yana ba masu amfani da madaidaicin lokacin buffer don tunawa da dawo da takaddun da suka goge ba da gangan ko da gangan ba. Bayan kwanaki 30, duk da haka, ana share takardu akan Google har abada don adana sarari akan ma'adanar Google Drive ɗin ku. Tare da wannan ana faɗin, ga yadda zaku iya ganowa da dawo da bayanan da aka goge na google.



Ta yaya zan Mai da Deleted Google Docs?

Don samun damar goge bayananku, dole ne ku fara farauta ta cikin sharar Google Drive ɗin ku. Ga cikakken tsari.

1. A kan burauzar ku, je zuwa shafin Gidan yanar gizon Google Docs kuma shiga da Gmail account.



2. Nemo zabin hamburger a saman kusurwar hagu na allonku kuma danna kan shi.

Nemo zaɓin hamburger a saman kusurwar hannun hagu na allon ku kuma danna kan shi

3. A cikin panel da ke buɗewa, danna kan Turi a kasa.

Danna kan Drive a kasan | Yadda ake Mai da Deleted Google Docs

4. Wannan zai bude Google Drive naka. A kan zaɓukan da aka kwatanta a gefen hagu, danna kan 'Shara' zaɓi.

Danna kan zaɓin 'sharar gida

5. Wannan zai bayyana dukkan manyan fayiloli da ka goge daga Google Drive.

6. Nemo takardar da kuke so Mayar kuma danna-dama akan shi . Za a sami zaɓi don maidowa, kuma zaku iya dawo da fayil ɗin zuwa rai.

Nemo daftarin aiki da kake son mayarwa kuma danna-dama akan ta

7. Za a mayar da takardar zuwa inda take a baya.

Karanta kuma: Yadda ake Ƙara Lambobin Shafi zuwa Google Docs

Yadda Ake Nemo Shared Google Docs

Yawancin lokaci, lokacin da ba za ka iya samun Google Doc ba, ko dai ba a share shi ko ba a adana shi a cikin Google Drive naka. Kamar yadda yawancin takaddun google ke raba tsakanin mutane, fayil ɗin da ya ɓace shima ba zai iya haɗa shi da asusun Google ɗinku ba. Irin wannan fayil ɗin za a adana shi a cikin 'Sashen Raba tare da ni' akan Google Drive.

1. Bude asusun Google Drive, kuma a gefen hagu, danna kan 'An raba tare da ni.'

Danna Share tare da ni | Yadda ake Mai da Deleted Google Docs

2. Wannan zai bayyana duk fayiloli da takaddun da sauran masu amfani da Google suka raba tare da ku. Akan wannan allon, je zuwa mashaya Bincike da kuma bincika bacewar daftarin aiki.

A kan wannan allon, je zuwa mashaya bincike kuma bincika bacewar daftarin aiki

3. Idan ba a goge takardar ba kuma wani ne ya ƙirƙira ta, za ta nuna a sakamakon bincikenku.

Mai da Siffofin Takardun Google na baya

Zaɓin don masu amfani da yawa don gyara Takardun Google an yi maraba da farko azaman abin alfanu. Amma bayan ton na kuskure da kurakurai, da yawa sun yi Allah wadai da fasalin. Duk da haka, Google ya magance duk waɗannan batutuwa kuma ya ba da mafita mai ban mamaki. Yanzu, Google yana ba masu amfani damar samun damar gyara tarihin takardu. Wannan yana nufin cewa gyare-gyaren da duk masu amfani suka yi za a nuna su a cikin sashe ɗaya kuma ana iya soke su cikin sauƙi. Idan Google doc ɗin ku ya ga wasu ɗimbin canje-canje kuma ya rasa dukkan bayanansa, ga yadda zaku iya dawo da nau'ikan Takardun Google na baya.

1. Bude Google doc wanda kwanan nan aka canza abinda ke ciki.

2. Akan Taskbar da ke saman, danna sashin da ke cewa, 'An yi gyara na ƙarshe akan……'. Wannan sashe kuma yana iya karanta, 'Duba canje-canjen kwanan nan.'

Danna kan sashin da ke bayyana, 'An yi gyara na ƙarshe akan……'.

3. Wannan zai buɗe sigar tarihin Document ɗin google. Gungura ta cikin zaɓuɓɓuka daban-daban a hannun dama kuma zaɓi sigar da kuke son maidowa.

Zaɓi sigar da kuke son mayarwa

4. Da zarar kun zaɓi sigar da kuka fi so, za a sami zaɓi mai taken 'Mayar da wannan sigar.' Danna shi don warware duk wani canje-canje masu cutarwa da takardar ku ta shiga.

Zaɓi 'Mayar da wannan sigar.' | Yadda ake Mai da Deleted Google Docs

An ba da shawarar:

Muna fatan wannan jagorar ya taimaka kuma kun iya dawo da goge goge Google Docs . Bari mu san wace hanya ce ta fi dacewa da ku. Idan kuna da wasu tambayoyi game da wannan labarin, to ku ji daɗin jefa su a cikin sashin sharhi.

Pete Mitchell ne adam wata

Pete babban marubucin ma'aikaci ne a Cyber ​​S. Pete yana son duk fasaha kuma yana da ƙwaƙƙwaran DIYer a zuciya. Yana da shekaru goma na gwaninta rubuta yadda ake yi, fasali, da jagororin fasaha akan intanet.